Jump to content

- - - - -

ผมขอกระทู้ที่ให้หงอกเจียมด่าแม่ด่าพ่อมันหน่อยครับ

• Please log in to reply
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:01

ขอเป็นภาพเเคป ช่วงที่มันด่าแม่ด่าพ่อมันก็ได้ครับ
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#2 dahlia v2

dahlia v2

ขาประจำ

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:51

กระทู้นี้ครับ จำได้แม่น ผมก็อยู่ในเหตุการณ์

http://forum.seritha...=4411&start=180

ผมเป็นแฟนคลับ แคนไท , ริดกุน , เช neverdie , eAT , Moon , tonythebest [/color][color=#0000FF;], -3- , Limmy , amplepoor , ติ๊บไตบูชาเงิน . เด็กปากดี , โจโฉ นายกตลอดกาล , อารยา, ตะนิ่นตาญี , ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

พอดีผมลืม password เก่า และ e-mail ที่ใช้สมัครครับก็เลยจำเป็นต้องสมัครใหม่

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน