Jump to content

- - - - -

ผมได้จดหมายรักด้วย นึกว่าใครจะส่งมาขอปรองดองด้วยซะอีก ใครได้จดหมายแบบผมบ้างครับ

• Please log in to reply
63 replies to this topic

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:12

ได้จดหมายเมื่อตอนตีสาม นึกว่าใครส่งมาขอเจรจาปรองดอง อย่ารื้อฟื้นเรื่องร้อยล๊อยอินเสียอีก

ที่ไหนได้จดหมายบอกรัก

ไม่ทราบว่าใครได้ จดหมายแบบผมบ้าง ผมเข้าใจว่า มีพวกส่งทำนองนี้เข้าสู่ระบบ pm แล้ว
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 21 March 2013 - 09:13

ไม่มี๊!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

:rolleyes:

gladiator 1.jpg

#3 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

Posted 21 March 2013 - 09:15

ฮ่าๆ ผมก็ได้เหมือนกันเลย เป๊ะๆ ชื่อพลาด วิเวียนเนี่ย คาดว่าเป็นบ็อตส่งมาป่วนบอร์ดครับ

Edited by ทัชชี่, 21 March 2013 - 09:15.

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#4 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:16

ไม่มี๊!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออนดึกบ่อยๆ ไม่เจอบ้างเหรอครับ แหม ช่างไม่มีเสน่ห์เอาเสียเลย

น่าจะเจอสักฉบับบ้างนะ 555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#5 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

Posted 21 March 2013 - 09:17

ผมได้ครับ คุณโจโฉ ผมใช้ Thunderbird เรียก ขึ้นมาให้ แล้ว มองผ่าน แวบ ๆ 3 วินาที

แล้วกด delete เลย ไม่ได้ มาคิดอะไร

แต่เห็น สมาชิก เรา 2-3 ท่าน ไปร้องเรียน ในกระทู้ ร้องเรียน แล้วล่ะครับ

ผมคิดว่า เป็นพวก อยากลองวิชา น่ะครับ

ที่สามารถ แทรก เข้ามาใน ระบบ ของ บอร์ดได้

เลยลองงานแรกดู ผมเห็นก็รู้แล้วอะ ว่า ถ้าไปตอบอะไรกับเค้า

เดี๋ยวเรา มีได้ ไวรัส กลับมา เป็น สิ่งตอบแทน

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#6 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:18

ฮ่าๆ ผมก็ได้เหมือนกันเลย เป๊ะๆ ชื่อพลาด วิเวียนเนี่ย คาดว่าเป็นบ็อตส่งมาป่วนบอร์ดครับ

โถๆ นึกว่าหล่อน แอบรักผมคนเดียวเสียอีก รักเผื่อเลือกนี่หว่า เห็นเราเป็นดอกไม้ริมทาง

#7 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:20

ยัย วิเวียน คนหลายใจ ส่งบอกรักไปทั่วเลยแหะ ใช่ซิ ผมไม่หล่อ ไม่รวย

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 21 March 2013 - 09:22

ออนดึกบ่อยๆ ไม่เจอบ้างเหรอครับ แหม ช่างไม่มีเสน่ห์เอาเสียเลย

นั่นฉิคับท่านโจ

ผมเรตติ้งตกซะแล้ว

ขนาดบ็อตยังไม่เลือกป๋มเลย......แง้............ไอ้ปิ๊ก-ฝนซ้ำเติมได้อีก.gif

#9 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:26

อันนี้แบ่งให้ดูแก้เครียดยามเช้า

#10 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

Posted 21 March 2013 - 09:27

บอทมันไม่เรียนภาษาไทยมา เลยต้องใช้ Google ขากเสลด

ซึ่งมันคิดผิดมหันต์ยิ่งใช้ยิ่งอ่านไม่รู้เรื่องใหญ่เลย  :lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#11 ชามู

ชามู

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 09:28

พลาดวิเวียน ดูแล้วไม่น่ากลัว

ถ้าคุณโจได้จาก พลาดนามิ

คุณโจต้องไปทำบุญสะเดาะเคราะห์แล้วครับ

ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#12 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:29

ไม่มี๊!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :rolleyes:

นั่นฉิคับท่านโจ
ผมเรตติ้งตกซะแล้ว
ขนาดบ็อตยังไม่เลือกป๋มเลย......แง้............

ไม่เป็นไรครับ บ็อตไม่เลือก แต่ยังมีโจทย์ชื่อดังหมายหัวไว้อยู่ 5555

#13 ทัชชี่

ทัชชี่

Posted 21 March 2013 - 09:30

เท่าที่ลอง search ดู พบว่า ยัยวิเวียนนี่เป็นคนไนจีเรีย อายุ 23 ปี ปัจจุบันอาศัยอยู่ที่อริโซน่า สหรัฐฯ ไล่ป่วนบอร์ดชาวบ้านไปทั่วครับ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#14 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:31

พลาดวิเวียน ดูแล้วไม่น่ากลัว

ถ้าคุณโจได้จาก พลาดนามิ

คุณโจต้องไปทำบุญสะเดาะเคราะห์แล้วครับ

หลายใจ หลอกลวง ทั้งสองพลาดเลยครับ

#15 hentai

hentai

เมพ

Posted 21 March 2013 - 09:32

ไม่เห็นได้มั่งเลย...  

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#16 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:34

นั่นไง แสดงว่าคุณ เฮนไต ไม่มีเสน่ห์ดึงดูดเอาเสียเลย โดยเฉพาะกับสาวประหลาดๆ

#17 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

Posted 21 March 2013 - 09:34

เปิดกล่องดู ได้จดหมายจากวิเวียน 

ผมวิงเวียน งุนงง สงกะสัย

ยัยวิเวียน เขียนจดหมายนี้เป็นใคร

ชะรอย เป็นบ็อทไซร้ ลบโดยพลัน

ปล. เจือก ใช้ กูเกิ้ลแปลไทยมาอีกตะหาก -   -

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#18 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

Posted 21 March 2013 - 09:36

เพิ่ง deleteทิ้งไปเมื่อตะกี้......ไม่ไหวอ่ะไนจีเรีย :( ....ถ้าเป็นญี่ปุ่นผมอาจจะมีการสานต่อได้ :wub:

#19 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 21 March 2013 - 09:36

ผมก็ได้มาเหมือนกันครับ นังพลาดวิเวียน
แหม เจ้าชู้ หลายใจจริงเชียว
หะแรก หลงนึกว่า ผมดูหล่ออยู่คนเดียวในบอร์ดซะอีก

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#20 เคนอิจิ-นามิ

เคนอิจิ-นามิ

สมาชิกขั้นสูง

• Banned

Posted 21 March 2013 - 09:37

น้่าว่าครายหลายใจบ้างนะ? -_-

ตรรกของผมที่แตกต่างจากสมาชิกคนอื่นใน สรท นิ๊ดเดียว  :D http://webboard.seri...e-3#entry634878

รอแมงวันหน้าสันขวานดิ้นดุ๊กดิ้กมาขอขมาอยู่นะ http://webboard.seri...-แวร์/?p=609037

ความตอแหลขอไอ้แมงวัน  http://webboard.seri...-แวร์/?p=609177

#21 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

Posted 21 March 2013 - 09:38

อ้าว ไม่มีใครตอบกลับไปเลยเหรอครับ อยากเห็นหน้า พลาดวิเวียน ว่าหน้าตาจะเหมือน โทรจัน หรือ มัลแวร์ตัวไหน

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#22 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 21 March 2013 - 09:38

คุณผึ้งมาน้อยอกน้อยใจอะไร
เดี๋ยวจะฟ้องสาวพันทิป

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#23 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 09:44

ยัยคนหลายใจ ทำให้หนุ่มน้อยวัยสิบสี่ เช่นผมหลงดีใจ นึกว่ามีสาวประหลาดๆมาแอบบอกรัก

ที่ไหนได้ เที่ยวหว่านเสน่ห์ไปทั่ว ผมไม่หล่อ ไม่รวย แต่จนเฟ้ย อุ๊บส์ สรุปเหลืออะไรดีบ้างนี่

#24 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

Posted 21 March 2013 - 09:48

อ๊ะ อุตส่าห์ ลุ้นแทบตาย ตกลง คุณผึ้งน้อย กับ คุณตัวกลม ยังไม่ไปถึงไหน หรอกเหรอครับ

มิน่า คุณผึ้งน้อย เลยยังใช้รูปแมวน่ารัก ๆ สื่อใจอยู่ตลอด

เฮ้อออ  สงสัย มิแคล้ว คุณผึ้งน้อย คงได้อยู่ สมาคม ชายโฉด เอ้ย ไม่ใช่ ชายโสด ตลอดกาล แบบผม ซะแล้ว

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#25 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 09:48

" พลาดวิเวียน" คงหลงรูปท่านโจโฉฯ ค่ะ  ก็ท่านคือ 1 ใน 5 ของคุณชายชิมิค่ะ  :D 

ปล. ช่วงนี้เห็นกิน มาม่า เอ๊ย ดราม่ากันเยอะ ช่วยคลายเครียดซะหน่อย

ขำๆยามบ่าย

ปล.2 ห้าคนข้างบน หน้าตา "ขี้เหร่" มากๆ คิดเหมือนกันหรือเปล่า

Edited by kwan_kao, 21 March 2013 - 09:49.

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#26 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 09:55

อ๊ะ อุตส่าห์ ลุ้นแทบตาย ตกลง คุณผึ้งน้อย กับ คุณตัวกลม ยังไม่ไปถึงไหน หรอกเหรอครับ

มิน่า คุณผึ้งน้อย เลยยังใช้รูปแมวน่ารัก ๆ สื่อใจอยู่ตลอด

เฮ้อออ  สงสัย มิแคล้ว คุณผึ้งน้อย คงได้อยู่ สมาคม ชายโฉด เอ้ย ไม่ใช่ ชายโสด ตลอดกาล แบบผม ซะแล้ว

ขโมยรูปมาจาก fb พระเจ้าตา มาฝากค่ะ

Edited by kwan_kao, 21 March 2013 - 09:55.

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#27 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

Posted 21 March 2013 - 09:56

ผมไม่ได้รับครับ อิอิ

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#28 Domie V

Domie V

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 11:36

ถ้าเป็น vivian hsu ....

ปล่อยผม
เดี๋ยวผมจัดหนักเอง :)

The power of the people is stronger than the people in power
ตั๊น จิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี

#29 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 21 March 2013 - 12:05

คริคริ  ขำสองหนุ่มไอ้ปิ๊ก-คุคุ หุหุ.gif

คุณ kwan_kao รูปแมวน่าร้ากกกกกก

#30 ทัชชี่

ทัชชี่

Posted 21 March 2013 - 12:47

ปล่อยผม

แน่ใจว่าจะไหวนะครับ...

ตามสถิติ vivian hsu ผ่านการเล่นหนังมาแล้ว กว่า 100 เรื่อง ในนี้เป็นหนังเรท R จำนวน 23 เรื่อง เรท X จำนวนกว่า 48 เรื่อง ที่เหลือเป็นตัวประกอบในหนังทั่วๆ ไป Rate G

#31 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

Posted 21 March 2013 - 12:52

:P  :P ไม่อยากจะคุย :P  :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#32 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 13:51

เออ คุณเฮน น่าจะได้นะ
ได้แล้วก็รีบส่งไปที่เมล์เขา
น้จะได้ อะไร กลับมาเพียบ

#33 hentai

hentai

เมพ

Posted 21 March 2013 - 13:54

ผมก็อยากได้นะ...   เพราะ สนใจสิ่งที่จะติดมาด้วย..

แต่ ดั้นไม่ได้...

แรงดึงดูดไม่เท่า ท่าน โจโฉ

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#34 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 13:58

ปล่อยผม

แน่ใจว่าจะไหวนะครับ...

ตามสถิติ vivian hsu ผ่านการเล่นหนังมาแล้ว กว่า 100 เรื่อง ในนี้เป็นหนังเรท R จำนวน 23 เรื่อง เรท X จำนวนกว่า 48 เรื่อง ที่เหลือเป็นตัวประกอบในหนังทั่วๆ ไป Rate G

เออ แฟนพันธุ์ทาง เอ๊ย แฟนพันธุ์แท้ หรือเปล่าครับนี่

#35 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 13:59

ผมก็อยากได้นะ...   เพราะ สนใจสิ่งที่จะติดมาด้วย..
แต่ ดั้นไม่ได้...

แรงดึงดูดไม่เท่า ท่าน โจโฉ
 งั้นคุณไม่ลองติดต่อเธอมั่ง อ้างว่าเป็นตัวแทนคุณโจ ก็ได้
บางทีช่างคอมฯ อาจจะได้ตังค์ของคุณ

#36 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 14:00

:P  :P ไม่อยากจะคุย :P  :P

โอ้ววว ยัยวิเวียน เธอมันช่างหลายใจ รักเผื่อเลือกไปทั่วจริงๆ นี่เธอกะหวังไปเก็บค่าแผงตลาดนัดใช่ไหม

#37 Somebody

Somebody

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 14:01

จดหมายไหนๆ ก็ไม่น่าภูมิใจเท่าจดหมายจากท่านอัครเทพหรอกครับ
เป็นเกลียดสำหรับผมมาก  :wub:

Edited by Somebody, 21 March 2013 - 14:07.

#38 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 14:07

ของผมเขาสารภาพว่ากลัวโดนกระทืบครับ

Edited by โจโฉ นายกตลอดกาล, 21 March 2013 - 14:10.

#39 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 14:23

ได้จดหมายเมื่อตอนตีสาม นึกว่าใครส่งมาขอเจรจาปรองดอง อย่ารื้อฟื้นเรื่องร้อยล๊อยอินเสียอีก

ที่ไหนได้จดหมายบอกรัก

ไม่ทราบว่าใครได้ จดหมายแบบผมบ้าง ผมเข้าใจว่า มีพวกส่งทำนองนี้เข้าสู่ระบบ pm แล้ว

ได้เหมือนกันครับ  ไม่ได้เข้าบอร์ดมานาน ก็ยังสงสัยอยู่เหมือนกันว่าสมาชิกชื่อนี้ไม่คุ้นเลย  

#40 Chocolate

Chocolate

น้องเก่า

Posted 21 March 2013 - 19:56

ท่านโจโฉกำลังรอฉบับต่อๆไปใช่มั้ยล่ะ? ฮ่าาาา

#41 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

Posted 21 March 2013 - 19:57

จดหมายไหนๆ ก็ไม่น่าภูมิใจเท่าจดหมายจากท่านอัครเทพหรอกครับ
เป็นเกลียดสำหรับผมมาก  :wub:

:lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#42 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

Posted 21 March 2013 - 19:59

:mellow:  แสปมใช่มั้ยหว่าขอรับ ???

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#43 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

Posted 21 March 2013 - 20:02

เดี๋ยวคืนนี้จะนอนดึก เผื่อมีใครอยากส่งจดหมายรัก :o  :o  :o 

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#44 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

Posted 21 March 2013 - 20:08

เดี๋ยว แพรด วิงเวียน จะไปหานะลุงโฉ

#45 soco

soco

เมพ

Posted 21 March 2013 - 20:14

ผมไม่ได้รับ คาดว่า อาวุโสไม่ถึง

อิอิ

รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#46 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 20:49

ยังไม่ได้รับเหมือนกัน คาดว่าหน้าตายังไม่ผ่านเหมือนท่านโจ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#47 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

Posted 21 March 2013 - 21:27

เรามันคนบ้านนอก

ไม่มีเสน่ห์

รูปไม่หล่อ พ่อไม่รวย 

ไม่ได้รับสิทธิ์นั้น

น่าน้อยใจ

วาสนาชะตาช่างอาภัพ

Attached Images

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#48 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 21 March 2013 - 21:29

อย่าพูดถึงคนหลายใจพรรค์นั้นเลย ไม่จริงใจ หลอกลวง นึกว่าส่งหาเราคนเดียวที่ไหนได้

#49 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

Posted 21 March 2013 - 21:59

:lol: ได้เหมือนกันครับ แต่ไม่รู้ว่า หญิงหรือชาย เดี๋ยวก็ "ฉัน" เดี๋ยวก็ "ผม"...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#50 dahlia v2

dahlia v2

ขาประจำ

Posted 21 March 2013 - 22:09

ผมได้ครับ แบบเดียวกันเป๊ะเลยลุงโจโฉ

ผมเป็นแฟนคลับ แคนไท , ริดกุน , เช neverdie , eAT , Moon , tonythebest [/color][color=#0000FF;], -3- , Limmy , amplepoor , ติ๊บไตบูชาเงิน . เด็กปากดี , โจโฉ นายกตลอดกาล , อารยา, ตะนิ่นตาญี , ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

พอดีผมลืม password เก่า และ e-mail ที่ใช้สมัครครับก็เลยจำเป็นต้องสมัครใหม่

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users