Jump to content

- - - - -

///////// เพื่อความสะดวกในการทำงานแบบไร้รอยต่อของรัฐบาล ท่านนายกยิ่งลักษณ์ จะตั้งทำเนียบรัฐบาลในต่างแดน พร้อมๆกันสองแห่งครับ

• Please log in to reply
53 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:43

หวัดดีครับ คุณโทนี่ไม่เจอกันนานเลย

หวัดดีครับ คุณใจดีย์ ลั้ลลามากนะครับเนี่ย

แน่นอนครับ ลั้ลลามากจนต้องเตรียมโลโมติ้ล ไว้ เพราะขำขี้แตก
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#52 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 1 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:51

เอา มอก. รับรอง QC ไปเลยครับ
เนียนได้ไร้รอยต่อจริงๆ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#53 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2556 - 02:06

ตกหลุมดักกันเพียบเลย

เฉลยอยู่ตรงนี้ครับ

Spoiler

เอาอะไรมาให้กดเล่นครับ ทำเป็นพวกอาบังขายโรตีสายไหมไปได้
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#54 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2556 - 06:20

ไม่มีไรครับ แค่จะบอกว่า ชอบลายเซ็นต์ลุงจริงๆเลย  :D

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน