Jump to content

- - - - -

ขวัญใจของท่านใน สรท มีใครบ้าง?

• Please log in to reply
124 replies to this topic

#1 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

Posted 4 April 2013 - 12:27

ขวัญใจผมขณะนี้มีไม่เยอะ แต่ก็เล็งเพิ่มอยู่หลายคน

บางส่วนของขวัญใจผม แต่ละคน...สุดสุดเลยครับ :lol:  :lol:  :lol: ยากจะบรรยาย 

photo-15260.jpg?_r=1345881174

ความจริงที่เจ็บปวด : อัยการเลื่อนสั่งคดี สมศักดิ์ เจียมธีรสกุล เขียนบทความหมิ่นเบื้องสูง
โดย สิงห์สนามหลวงเมื่อวาน, 16:17
สมศักดิ์ เจียมธีรสกุล

no comment

เงิบแล้ว คลังปัญญา

จะ comment อัลไลมิทราบ  :lol:

no comment เฉพาะเรื่องละเอียดอ่อนครับ

photo-thumb-17794.jpeg?_r=1360472865
ทำไมมันร้อนอย่างงี้โว้ย.. รถก็ติด มลพิษก็เยอะ นี่หรือเมืองหลวงของประเทศ แก้ปัญหาอะไรไม่ได้สักอย่าง ลาออกเถอะครับท่านผู้ว่า
โดย chai90เมื่อวาน, 18:24

เปิดโอกาศให้คนดี มีความสามารถเข้ามาทำงานแทน

คนที่ยึดบ้านหลวงเป็นเสมือนของตัวเอง  นี่เขานับว่า  คอร์รับชั่นหรือเปล่าไม่รู้

ผมแค่สงสัย

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#2 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 12:33

สุดยอดต้องยกให้ ใจดี แถไปเรื่อย ถูกจับผิดก็ไม่ยอมรับเลย หน้าด้านแถไปตลอด

#3 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

Posted 4 April 2013 - 12:37

*
POPULAR

ผมชอบ ปู่เย็น  เพราะแกชอบโดน ใครคนนู้คนนี้สิงไปเรื่อย  ต้องดูดีดี ว่าตอนนี้เป็นใครกันแน่

#4 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

Posted 4 April 2013 - 12:45

โหย อยากตอบมาก ๆ เลย กระทู้นี้

ผมขอแบ่งเป็นรางวัล แล้วกัน นะครับ

1. ครูดีเด่น

ยกให้ 2 คน 1.1 คุณ เคนอิจิ 1.2 คุณ phoosana

2. สุดยอดความรู้

ยกให้ คุณ amplepoor

3. นักการเมือง ในดวงใจ

ยกให้ คุณ TFEX (แถม สุดหล่อประจำบอร์ด อีกหนึ่ง ตำแหน่ง)

4. คนที่ไม่ใช่ ฝ่าย สีฟ้า และ เหลือง แต่ผมนับถือ เรียกว่า รางวัล เพื่อนคนละฝ่าย ในดวงใจ

ยกให้ คุณ hentai

5. เพื่อนที่ผม ตามอ่านความเห็น มากที่สุด นักโพสต์ ในดวงใจ

ยกให้ คุณ tonythebest

6  นักโพสต์ ดาวรุ่ง ความเห็นโดนใจ แทบจะกดไลค์ ให้ตลอด

ยกให้ น้อง ypk

และสุดท้าย รางวัล 7. เพื่อนที่กวนที่สุด

ยกให้ phoebus

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#5 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

Posted 4 April 2013 - 12:46

โหย อยากตอบมาก ๆ เลย กระทู้นี้

ผมขอแบ่งเป็นรางวัล แล้วกัน นะครับ

1. ครูดีเด่น

ยกให้ 2 คน 1.1 คุณ เคนอิจิ 1.2 คุณ phoosana

2. สุดยอดความรู้

ยกให้ คุณ amplepoor

3. นักการเมือง ในดวงใจ

ยกให้ คุณ TFEX (แถม สุดหล่อประจำบอร์ด อีกหนึ่ง ตำแหน่ง)

4. คนที่ไม่ใช่ ฝ่าย สีฟ้า และ เหลือง แต่ผมนับถือ เรียกว่า รางวัล เพื่อนคนละฝ่าย ในดวงใจ

ยกให้ คุณ hentai

5. เพื่อนที่ผม ตามอ่านความเห็น มากที่สุด นักโพสต์ ในดวงใจ

ยกให้ คุณ tonythebest

6  นักโพสต์ ดาวรุ่ง ความเห็นโดนใจ แทบจะกดไลค์ ให้ตลอด

ยกให้ น้อง ypk

และสุดท้าย รางวัล 7. เพื่อนที่น่ารักที่สุด

ยกให้ phoebus

แก้ให้แระ

:P  :P 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#6 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 4 April 2013 - 12:47

พวกรับจ้างโพส ทุกตัวเลยครับ ตามอ่าน ตรรกะ(บวย) แล้วมันสนุกดี

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#7 lionidas

lionidas

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 13:06

พี่ไต๋ ครับ ไอ(้)(จ้)ดอล(น)ผม
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#8 amplepoor

amplepoor

เมพ

Posted 4 April 2013 - 13:12

*
POPULAR

ผมชอบเฮนไตที่สุด

แกหาเรื่องเหน็บมาร์คได้ทุกเม็ด

ผมทึ่ง mmmmmmmmmmmmmmmmmmmm ที่สุด

แกทำให้ผมรู้ว่า ความรู้ความเข้าใจภาษาไทยของผมยังอ่อนมาก

ผมอิจฉาสิงห์สนามหลวงสุดๆ

สติปัญญาแกมีแค่นั้น แต่กลับได้รับยกย่องเป็นคลังปัญญาแห่งราดดำเนิน

จึงไม่ต้องคิดเลยว่า ปัญญาที่ราดดำเนินน่ะ ระดับใหน

สุดท้าย สมาชิกที่ยึดมั่นอุดมการณ์ยิ่งยวด

phat21 ครับ ศรัทธา ASTV ยิ่งชีพ

#9 เคนอิจิ-นามิ

เคนอิจิ-นามิ

• Banned

Posted 4 April 2013 - 13:19

สิง - สาคู - แต้ม - คุณเห็น - หมี - จินนี่ - คุณก้อบ - คุณสานอาบน้ำ - คุณคนแอบ - คุณซี - หนูอ้อย - คุณฟัง - พี่ลี - คุณข้าว - หลวงฤๅษี - ดอนยอ
พวกนี้ รักเท่ากัน ^_^
*ลืมคู่หู เรดบัฟ กับลูกเพ่กีร์ :)

รักน้อยหน่อยก็ ขำกลิ้ง คั่นหู คุณแอม คุณศร

นอกนั้น รักตามสถานกการณ์ :D

Edited by amplefool, 4 April 2013 - 13:21.

ตรรกของผมที่แตกต่างจากสมาชิกคนอื่นใน สรท นิ๊ดเดียว  :D http://webboard.seri...e-3#entry634878

รอแมงวันหน้าสันขวานดิ้นดุ๊กดิ้กมาขอขมาอยู่นะ http://webboard.seri...-แวร์/?p=609037

ความตอแหลขอไอ้แมงวัน  http://webboard.seri...-แวร์/?p=609177

#10 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

Posted 4 April 2013 - 13:24

ผมจำไม่ค่อยได้แฮะ ขวัญใจผมสะกดยังไง

ริดคุง ypk 

ตอนนี้นึกออกแค่นี้

#11 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 13:28

ของผม 5m ครับ 
ที่ต้องยกให้เป็นขวัญชัย เอร้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!! ขวัญใจ
เพราะถ้าไม่ยกตำแหน่งนี้ให้ผมก็ยังคงจะค้างคาใจในเส้นโยงใยเต็มไปหมดในรูป จนลืมไปแล้วว่ารูปนั้นสื่อถึงอะไร 

#12 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

Posted 4 April 2013 - 13:28

*
POPULAR

ใช่ซี๊ กูมันไม่ดัง <_<

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#13 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 4 April 2013 - 13:29

ที่ชอบที่สุด คงเป็น สิงห์ เพราะชอบทำให้ผมฮาได้ตลอด

ที่ไม่อยากอ่านที่่สุด มี 2 คน สาคู และ เหนไต อ่ะ ไม่รู้ทำไมผมอ่านที่ไร มึนกับวิธีเขียนที่สุด

คนที่ทำให้ผมรู้ว่า บ้าน้ำลายมาก เนื้อหาีมีนิดเดียว คงเป็น เคนอิจิ ไม่รู้ทำไมอ่านที่ไร เจอแต่อาการบ้าน้ำลาย

อีกคนทีี่ขอยกให้เป็นขวัญใจ คือ ใจดี คน ๆ มีอะไรที่ทำให้ผมทั้งฮา ทั้งสงสารบ่นสมเพช ไงไม่รู้

คิดได้แค่นี้

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#14 แฟนคลับจ่า

แฟนคลับจ่า

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 13:40

ใจดี20, อัครเทพ, chai90 ครับ

เนื่องจากเป็นกระทู้เรียกแขก  ตั้งมาทีไร  คนล้นหลามทู๊กที  :lol:  :lol:  :lol:

#15 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

Posted 4 April 2013 - 13:50

น้าอย่าน้อยใจ...ผมยังติดตามทั้งโลกนี้และโลกโน้นและโลกหน้า

^^

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#16 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

Posted 4 April 2013 - 13:53

ฟู่ว ฟู่ว ฟู่ว...

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#17 hentai

hentai

เมพ

Posted 4 April 2013 - 14:01

ชอบ ม้าก ที่สุดครับ.. 

นักการเมือง ในดวงใจ..     ขาดความดีของเค้า...  ผมเหมือนจะขาดใจ...

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#18 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 4 April 2013 - 14:03

คุณริดกุนครับ ตอบสั้นๆ แต่อ่านแล้วได้ใจจริงๆ 

#19 amplepoor

amplepoor

เมพ

Posted 4 April 2013 - 14:12

ที่ชอบที่สุด คงเป็น สิงห์ เพราะชอบทำให้ผมฮาได้ตลอด

ที่ไม่อยากอ่านที่่สุด มี 2 คน สาคู และ เหนไต อ่ะ ไม่รู้ทำไมผมอ่านที่ไร มึนกับวิธีเขียนที่สุด

คนที่ทำให้ผมรู้ว่า บ้าน้ำลายมาก เนื้อหาีมีนิดเดียว คงเป็น เคนอิจิ ไม่รู้ทำไมอ่านที่ไร เจอแต่อาการบ้าน้ำลาย

อีกคนทีี่ขอยกให้เป็นขวัญใจ คือ ใจดี คน ๆ มีอะไรที่ทำให้ผมทั้งฮา ทั้งสงสารบ่นสมเพช ไงไม่รู้

คิดได้แค่นี้

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

นึกตั้งนาน.....ลวกเพ่ให้คำตอบ

ไอ้บ้าน้ำลาย ถูดต้อนครับ

เคนอิจิ บ้าน้ำลาย

#20 sanskrit_shower

sanskrit_shower

Posted 4 April 2013 - 14:17

นักการเมือง ในดวงใจ..     ขาดความดีของเค้า...  ผมเหมือนจะขาดใจ...

ม้าก เล่นบอร์ดนี้ด้วยหรอ

#21 hentai

hentai

เมพ

Posted 4 April 2013 - 14:19

ผมชอบเฮนไตที่สุด

แกหาเรื่องเหน็บมาร์คได้ทุกเม็ด

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#22 sanskrit_shower

sanskrit_shower

Posted 4 April 2013 - 14:29

>ผมชอบเฮนไตที่สุด

ตกลงม้ากเล่นบอร์ดนี้รึปล่าวครับ

#23 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 14:38

ชอบเฮนไตครับ ถ้ามีลูกจะเอาเป็นตัวอย่างครับ

ว่าไม่ควรทำตามเรื่องยกย่องคนเลว

#24 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 4 April 2013 - 14:54

ผมชอบคุณแดงแท้ครับ
เห็นวิธีพูดจาแล้ว ทำให้ผมนึกอยากมีสวนใหญ่ๆ
จะขอลูกแกไปเฝ้าซักตัว

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#25 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

Posted 4 April 2013 - 14:56

:lol:  :lol: ขอเสนอชื่อ หมูผิดตึก... และร่างทรงของมัน

photo-14317.gif?_r=1340628274

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#26 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 4 April 2013 - 15:00

*
POPULAR

ซีเรียสนะครับ :)

ความจริง ผมชอบทุกคนในที่นี้ครับ
เพราะคนที่นี่ ล้วนมีความเป็นตัวเองสูง
ในยามแสดงความคิด ความเห็น คำตอบ
ทุกคนล้วนมีความต่างในมุมมองแง่คิด
บางที ผมอ่านแล้วเห็นมุมมองที่มีต่อเรื่องเดียวกันไปได้อย่างหลากหลาย
มันเป็นประโยชน์แฝง ที่ได้มากไปกว่าเนื้อหาที่เราพูดคุย

บางที กับคนตัวเป็นๆ ที่ยืนตรงหน้า
เราอาจจะไม่ได้เรียนรู้ได้เท่านี้

ขอบคุณทุกคนจริงๆ ครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#27 amplepoor

amplepoor

เมพ

Posted 4 April 2013 - 15:17

น้าโทนี่ ตอบได้ดีครับ

บางคนในนี้ ที่เราไม่ชอบเอามากๆ ในโลกจริง เขาอาจเป็นเพื่อนที่ดีของเรา

แยกโลกเสมือนออกจากโลกจริงด้วย

แต่ความถูกต้องดีงาม โลกใหนๆ ก็ต้องมี

ยิ่งในพรรคเพื่อแม้ว ยิ่งต้องมีให้มากกว่าปกติ......ฮา

#28 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

Posted 4 April 2013 - 15:18

อืมมมม เคยมีนะ แต่นานๆเข้าก็กลายเป็นอดีตไปแหละ

เล่นบอร์ดไปนานๆ ก้จะเดาทางกันเองได้

เลยไม่มีใครที่จะทำให้น่าสนใจไปกว่าเดิม มันชิน -_-

#29 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

Posted 4 April 2013 - 15:20

ผมไม่มีตัวตน ฮ่าๆ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#30 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

Posted 4 April 2013 - 15:26

ของผมมีอยู่ สองท่านครับ ที่ประทับใจสุดๆ
น้องเด็กปากดี กับ ลุงโจโฉอ่ะครับ

แต่ตอนนี้น้องเด็กปากดี หายไปไหน ใครติดต่อได้บ้างครับ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#31 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

Posted 4 April 2013 - 15:27

ชอบคุณโจโฉฯ ครับ

#32 MIRO

MIRO

Praise the Sun

Posted 4 April 2013 - 15:41

ขวัญใจผม ทิ้งผมไปหมดแล้ว.. :(

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#33 A Better Tomorrow

A Better Tomorrow

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 16:59

อ้าว ทุกท่าน ลืมคุณLee ไปแล้วเหรอ

ผมออกจะชอบแก  แกหาเรื่อง(ทะเลาะ)ได้กับทุกคนจริงๆ

#34 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 18:33

ชอบพี่ผึ้งน้อยฯ มีภาพปลากรอบ

ทำให้ยิ้มได้ทุกทีค่ะ :lol:

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#35 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 18:34

แต่ว่ามาสมัครที่นี่เพราะน้าแอมค่ะ

เข้ามาปุ๊บ น้าแอมประกาศลาบอร์ดตอนรังสิมาจ่าประสาท

นู๋เงิบเลย เข้าแก๊งค์ไหนหัวหน้า...หนีหมด :lol:

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#36 หมูสนามจริง

หมูสนามจริง

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 18:47

ชอบเกือบทุกคนเลย
จะเว้นก็คนที่เอ๋อ ๆ มาอวย ๆ หรือมาด่า ๆ แต่ไม่มีปี่ขลุ่ย แล้วก็หาย ไม่ได้มาคุยกับใคร จะมาทำไม

วิธีสู้กับพวกติงต๊อง
1.เฉย
2.ติงต๊องให้มากกว่า

#37 pream

pream

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 19:32

ถ้าจะบอกว่าชอบทุกคนก็ดูกระไรอยู่ เอาเป็นว่ายกเว้นที่ไม่ชอบหน่อยก็พวกแถได้แถดีและด้านได้ด้านดีอย่างใจดีไว้สักคนละกัน

#38 ant

ant

Posted 4 April 2013 - 19:53

คุณเช คุณโจโฉ คุณโทนี่ คุณแอม คุณผึ้งน้อย และผู้อาวุโส และขาประจำอีกหลายท่าน ครับ

ยกเว้นพวกเข้ามาป่วน และกวนตรีน

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#39 kokkai

kokkai

เมพ

Posted 4 April 2013 - 20:02

คุณริดกุนครับ ตอบสั้นๆ แต่อ่านแล้วได้ใจจริงๆ 

คนนี้ทำลายโควต้าLikeของสมาชิกบ่อยมากกกก

#40 Robin

Robin

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 20:15

Amplepoor, เด็กปากดี, Tony,น้าเช ,ลุงเย็น  

#41 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 4 April 2013 - 20:16

ผมขอเสนอให้มีการโหวตดีกว่า ครับ

ว่าใครจะเป็นที่สุดของที่สุด ในบอร์ดเสรีไทย

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#42 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 20:17

ใจดี20

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#43 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

Posted 4 April 2013 - 20:27

ชอบหลายคน

ริดคุน - ความเห็นมันๆ โดนๆ เพียบ

ผึ้งน้อย ฯ - รูปแมวน่ารักทุกตัว ดูท่าจะเป็นคนรักสัตว์เลี้ยง

แอมเพิลพัวร์ - ลากไส้นักวิชาเกินได้ช่ำชองและชอกช้ำ

SPDZ  - เขียนการ์ตูนได้โอเค ฮาหลายเม็ด

ลุงเย็น - ความเห็นฮาๆ เยอะ 

เด็กปากดี - หาข้อมูลมาแฉได้ดี แต่ตอนนี้ไปไหนแล้วไม่รู้ คิดถึงแก

โจโฉ นายกตลอดกาล - ออกความเห็น ข้อเสนอได้สุขุมลุ่มลึกดี 

หลายคนที่ไม่ได้เอ่ยนาม ก็ออกความเห็นได้น่าสนใจ 

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#44 Nong

Nong

ขาประจำ

Posted 4 April 2013 - 20:36

ชอบคุณnontee คุณแอม คุณโจโฉ คุณพี่พระฤาษี คุณตะนิ่นตาญี
คุณsigree อีกหลายคนเขียนไม่หมด (ขอโทษนะคะ)

อยู่บ้านนี้อบอุ่นดีค่ะ

#45 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

Posted 4 April 2013 - 20:37

ผึ้งน้อย ตุเร่ตุหรัด คับ 555

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#46 oLaSuNyAo

oLaSuNyAo

น้องใหม่

Posted 4 April 2013 - 21:05

ชอบ A-RaI-Ja , อยากประหยัดให้ติดแก๊ส ครับ ผมว่า สองคนนี้ขึ้นหิ้งระดับตำนานเลย ไม่เห็นแวะเวียนมานี่นานแล้ว 

#47 amplepoor

amplepoor

เมพ

Posted 4 April 2013 - 21:09

แต่ว่ามาสมัครที่นี่เพราะน้าแอมค่ะ

เข้ามาปุ๊บ น้าแอมประกาศลาบอร์ดตอนรังสิมาจ่าประสาท

นู๋เงิบเลย เข้าแก๊งค์ไหนหัวหน้า...หนีหมด :lol:

เดี๋ยวหนีอีกรอบหร็อก....อิอิอิ

เมษานี้งานเข้าอยู่ด้วย

#48 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

Posted 4 April 2013 - 21:14

ชอบมากมาย พิมพ์ชื่อไม่ไหว ทุกชื่อข้างบน(เฉพาะฝ่ายธรรมะ)ชอบหมด และยังมีอีกมากหลาย ส่วนฝ่ายอธรรมก็ชอบนะ หนุกหนานดี

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#49 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 4 April 2013 - 21:14

ชอบ A-RaI-Ja , อยากประหยัดให้ติดแก๊ส ครับ ผมว่า สองคนนี้ขึ้นหิ้งระดับตำนานเลย ไม่เห็นแวะเวียนมานี่นานแล้ว 

ผมอยากให้คุณจีมามากกว่า คนนี้ระดับตำนาน ข้อมูลสุดยอด 

#50 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 4 April 2013 - 21:15

เดี๋ยวหนีอีกรอบหร็อก....อิอิอิ

เมษานี้งานเข้าอยู่ด้วย

อย่าหนีไปอีกเลยครับ ผมแฟนคลับคุณแอม ไม่ว่า เวปนี้ หรือเวปรัสเซีย  :)

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users