Jump to content

- - - - -

คนในรัฐบาลปู ถ้าหน้าตาไม่เถื่อน ก็เอ๋อๆยังไงไม่รู้ คุุณว่ามั้ย?

• Please log in to reply
17 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:27

จารุพงศ์งี้ ไ อ้เป็ดงี้ หน้าตาแม่ม เถื่อนสุดๆ พูดจาสุนัขไม่รับประทาน

ส่วน อิปู ไ อ้โต้ง หน้าตาก็เอ๋อๆซะ โดยเฉพาะ ชัชชาติ หางคิ้วตก ปากว้าง ตาโต หน้าตาเอ๋อไม่เผื่อแผ่ใคร 

ประเทศไทยจะไปรอดหรือเปล่าเนี่ย :o  :o  :o 

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#2 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:56

จารุพงศ์งี้ ไ อ้เป็ดงี้ หน้าตาแม่ม เถื่อนสุดๆ พูดจาสุนัขไม่รับประทาน

ส่วน อิปู ไ อ้โต้ง หน้าตาก็เอ๋อๆซะ โดยเฉพาะ ชัชชาติ หางคิ้วตก ปากว้าง ตาโต หน้าตาเอ๋อไม่เผื่อแผ่ใคร 

ประเทศไทยจะไปรอดหรือเปล่าเนี่ย :o  :o  :o 

ตอบแบบจินตนาการแบบห้าเอ็ม ก็ต้องบอกว่า คนอยู่ร่วมกับสัตว์ไม่ได้ฉันท์ใด สัตว์ย่อมอยู่ร่วมกับสัตว์ได้ฉันท์นั้น :lol:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#3 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:04

หน้าตาจะเถื่อน จะเอ๋อก็ช่างมัน ที่สำคัญในสมองมีอะไรไหมหรือว่ามันกลวง

#4 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:09

หยุมหยิม กันไปหรือเปล่าครับ

จะ ส.ส. รัฐมนตรี พรรคไหนก็ตาม เขาวัดกันที่ หน้าตา เหรอครับ ...

ผลงาน หรือ หน้าตาของคน อย่างไหนมันสำคัญกว่ากัน

ดูอย่างม้ากก็ได้ หน้าตาหล่อ ซะเปล่า แต่ทำไม แพ้เลือกตั้ง ล่ะครับ ..  :D 

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#5 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:20

ไม่เถื่อน ไม่เอ๋อ

ก็โบท็อกซ์ หน้าพลาสติกกันทั้งน้านนนนนนน

มันถึงหน้าด้านหน้าทน หน้าไม่มีสีเลือด ไม่เป็นมนุษย์มนา

-_-  -_- 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#6 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 20:29

สมองกลวง กับสมองมีแต่เล่ห์เหลี่ยมอันไหนดีกว่ากันอ่ะ

#7 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 20:33

หน้าตาไม่รู้

ที่แน่ๆ เลวถ้วนทั่วทั้งฝูง

Now!  Restart Thailand  

#8 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:00

ลืมจ่าประสาทไปได้ไง ;)

#9 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:07

หยุมหยิม กันไปหรือเปล่าครับ

จะ ส.ส. รัฐมนตรี พรรคไหนก็ตาม เขาวัดกันที่ หน้าตา เหรอครับ ...

ผลงาน หรือ หน้าตาของคน อย่างไหนมันสำคัญกว่ากัน

ดูอย่างม้ากก็ได้ หน้าตาหล่อ ซะเปล่า แต่ทำไม แพ้เลือกตั้ง ล่ะครับ .. :D

เหมือนมากกกก
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#10 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:18

ไอ้คนนี้..ข้ามไปครับ. มันเกินเถื่อน...มันเกินเอ๋อ....คือมัน"เหนือคำบรรยาย"ครับ.

#11 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:53

จะ ส.ส. รัฐมนตรี พรรคไหนก็ตาม เขาวัดกันที่ หน้าตา เหรอครับ ...

ผลงาน หรือ หน้าตาของคน อย่างไหนมันสำคัญกว่ากัน

ดูอย่างม้ากก็ได้ หน้าตาหล่อ ซะเปล่า แต่ทำไม แพ้เลือกตั้ง ล่ะครับ .. :D

โพสต์อย่างนี้ ถ้าไม่ใช่คุณอู๋ ฮานามิ นี่ โดนสอยเงิบไปแล้วนะครับ :lol:  :lol:  :lol:

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#12 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 5 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:03

โพสต์อย่างนี้ ถ้าไม่ใช่คุณอู๋ ฮานามิ นี่ โดนสอยเงิบไปแล้วนะครับ :lol:  :lol:  :lol:

แสดงว่า ผมโพสต๋ได้เหมือนมาก  :lol:

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#13 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2556 - 03:17

แสดงว่า ผมโพสต๋ได้เหมือนมาก  :lol:

วันอังคารนู่น...ของจริงถึงจะมา ;)

#14 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:11

ไอ้คนนี้..ข้ามไปครับ. มันเกินเถื่อน...มันเกินเอ๋อ....คือมัน"เหนือคำบรรยาย"ครับ.

ท่านประธานที่เคารพ กระผมจ่าสิบตำรวจประสาท ไชสีสะ สมาชิกควายแดงพรรคเผาไทย จังหวัดสุรา ในฐานะสมาชิกรัฐสภา กระผมขอประท้วงผู้แสดงความคิดเห็นที่ผ่านมา ผิดข้อบังคับ ข้อ 43 พูดเสียดสีทำให้ผู้อื่นเกิดความเสียหาย ขอให้ประธานวินิจฉัยด้วยครับ

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#15 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:17

"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

#16 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

ตอบ 6 เมษายน พ.ศ. 2556 - 23:29

นี่ละครับ เริ่มกระทู้วนลูปอีกแล้ว

พอหาเรื่องใส่ความ ใส่ร้ายรัฐบาลไม่ได้ ก็วนมาเรื่องหน้าตา อีกสักพักก็เล่นเรื่อง เสื้อผ้า ทรงผม ครับ
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

#17 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 เมษายน พ.ศ. 2556 - 01:20

นี่ละครับ เริ่มกระทู้วนลูปอีกแล้ว

พอหาเรื่องใส่ความ ใส่ร้ายรัฐบาลไม่ได้ ก็วนมาเรื่องหน้าตา อีกสักพักก็เล่นเรื่อง เสื้อผ้า ทรงผม ครับ

แล้วมันมีดีให้เห็นสักอย่างไหมล่ะ จะได้ชม....

วันๆ ทำแต่เรื่องไม่ได้เรื่อง

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#18 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 7 เมษายน พ.ศ. 2556 - 05:16

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน