Jump to content

- - - - -

กลียุคแล้วจริง หลานอายุแค่ขวบสองเดือนเป็นเสื้อแดง

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2556 - 08:08

ผมเห็นรูปแล้วอดเป็นห่วงไม่ได้

หน้าตาเธอน่ารักครับ แต่ผมกังวลว่าคางเหลี่ยมไปหน่อย

หลานเป็นแมงสาป รับเงิน บอกเป็นแดงเฉย 

ค ว า ย

ควายน่ะเอ็ง กระทู้เค้าแหย่หลานเล่น กินหญ้าร้อนท้องไปได้

โชว์รูปหลานคนสวยซะหน่อย

เด๋วจะหาว่าผมอำ

#52 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 24 เมษายน พ.ศ. 2556 - 08:49

ผมเห็นรูปแล้วอดเป็นห่วงไม่ได้

หน้าตาเธอน่ารักครับ แต่ผมกังวลว่าคางเหลี่ยมไปหน่อย

หลานเป็นแมงสาป รับเงิน บอกเป็นแดงเฉย 

ค ว า ย

ควายน่ะเอ็ง กระทู้เค้าแหย่หลานเล่น กินหญ้าร้อนท้องไปได้

โชว์รูปหลานคนสวยซะหน่อย

เด๋วจะหาว่าผมอำ

ถึงหน้าเหลี่ยมก็ทำอะไรมิได้ครับ

เพราะในครอบครัวผม นิสัยแบบเขาเป็นเสียงส่วนน้อย :P

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน