Jump to content

- - - - -

จับโกหกคํานายกรณ์เรื่องพระวิหารเป็นรัฐบาลไม่ยอมทําพึ่งมาพูดตอนเป็นฝ่ายค้านทั้งที่พันธมิตรบอกให้ปชปทําแต่ไม่ทํา

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:06

นี่ล่ะ พันธมิตรผู้ไม่เคยฟังใคร คือ phat

พวก ปชปก็ไม่เคยฟังใครเหมือนกันเอาตัว ปชปเป็นที่ตั้งคิดหยั่งกะว่าพันธมิตรจะฟัง ปชปไปตลอด

ตกลง phat ว่า mou43 ยังผิดอยู่มั้ย

ผิดแน่นอนสิยังยืนยันว่าผิดล้านและผิดตลอดไป

ผิดตรงไหน ขยายความที ???

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#52 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 20 เมษายน พ.ศ. 2556 - 21:08

เลวมากกรณ์ อำมาตย์ชั่วโพสต์สั่วๆ แบบนี้ได้ไง เรื่องนี้กรณ์ผิดเต็มประตูเลย ผิดที่บังอาจไปแตะต้องเผาไทยของแม้ว แป๊ะขี้เปียกและสาวกทนไม่ได้นะฮล้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

แก้ตัวไม่ได้ก็หาว่าคนว่า ปชปเป็นเสื้อแดงไปหมดนี่ละนิสัย ปชป   ว่าคนอื่นเป็นแดงแต่ตัวเองต่อสู้กับเสื้อแดงดีพอยัง อย่างไอ้มาร์คเนี่ย

บรรทัดไหนที่ผมว่าแป๊ะขี้เปียกและสาวกเป็นแดงครับ ผมหาไม่เจอผมยังเชื่อน้ำลายแป๊ะขี้เปียกนะครับว่ายังเป็นเหลืองแจ๋เลย จริงๆ นะเอ้อ เชื่อผมสิ :lol:

#53 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

ตอบ 21 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:50

เด็กชาย phat น่าจะมีปัญหาทางสมอง

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน