Jump to content

- - - - -

ทำไงถึงจะถอดถอนเรืองไกรได้บ้าง รำคาญ

• Please log in to reply
18 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 mr.cheepchai

mr.cheepchai

น้องเก่า

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:33

เห็นยื่นถอดถอนคนโน้น ยุบพรรคนั้นพรรคนี้

มีวิธีการใดบ้างที่จะยื่นถอดถอนเรืองไกรได้บ้่าง

รำคาญมากๆ

#2 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:35

รออาจารย์เสรีครับ จะจัดการกับคนยังงี้ยังไง

#3 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:39

คนอย่างเรืองไกร นี่ก็คล้าย ๆ สมพร คนดี ในนี้แหละ

:lol:  :lol:  :lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#4 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:42

เห็นยื่นถอดถอนคนโน้น ยุบพรรคนั้นพรรคนี้

มีวิธีการใดบ้างที่จะยื่นถอดถอนเรืองไกรได้บ้่าง

รำคาญมากๆ

อั้ยเอี้_ยนี่ผมอยากให้ใครเอาระเบิดไปหย่อนใส่มัน ให้มันตายโผงไปเลย 

วันนี้มันก็ยื่นเรื่องฟ้องอีกแล้ว http://www.thairath....tent/pol/339156

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#5 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:46

จริงๆ ผมว่า อาจารย์เสรี น่าจะฟ้องกลับเรืองไกรได้นะ แต่อาจารย์จะเล่นงานมันหรือเปล่านี่สิ

#6 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:09

ไม่ต้องไปรำคาญมันหรอก..

ถึงมันไป เดี๋ยวก็มีคนใหม่มาอีก

ตอนนี้ เรืองเก๊ มันเล่นบท แทนไอ้ลิเก หนังโป๊

:D 

#7 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:13

ปล่อยไปเถอะครับ

ใช้ไม่ได้ หมดประโยชน์เมื่อไร

ก็ไม่ต่างอะไรกับหลายๆคนที่ผ่านมาหรอก

กลายเป็นบุคคลที่โลกลืมกันไป

ยงยุทธ วิชัยดิษฐ์ พอจะเห็นเป็นตัวอย่างในกรณีนี้ได้

#8 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:29

จริง ๆ ละเรื่องไกรนี่ไม่เท่าไหร่นะ

แต่ผมเกลีอดเด็ดพี่ มากกว่า

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#9 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:34

เรืองไกรใช้ระบบตรวจสอบ เป็นการทดสอบระบบไปในตัว

เป็นเรื่องดีและถูกต้องแล้วนะครับ

นักการเมืองต้องถูกตรวจสอบได้ทุกคนครับ :D

#10 zeus

zeus

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:53

ดีแค่ไหน แล้วที่มันไม่ได้เป็นสว.อีกสมัย

#11 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 20:45

ผมว่าต้องมีสักวัน ที่มันสะดุดเท้าตัวเองหัวแตก

เพราะหลังๆนี่โฉ่งฉ่าง ไม่มีราคา

#12 the doctor

the doctor

น้องใหม่

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:00

คิดซะว่าดูตลกขั้นเวลา  อย่าไปคิดมากครับ  

#13 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:49

เรืองไกรใช้ระบบตรวจสอบ เป็นการทดสอบระบบไปในตัว

เป็นเรื่องดีและถูกต้องแล้วนะครับ

นักการเมืองต้องถูกตรวจสอบได้ทุกคนครับ :D

ถ้ามันตรวจสอบทุกคน ผมไม่ว่านะ แต่นี่เล่นฝั่งตรงข้าม พรรคเพื่อไทย อย่างเดียวเลย ไม่ว่า จะเป็น ปชป ศาล หรือประชาชนธรรมดา 

#14 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:50

ผมว่าต้องมีสักวัน ที่มันสะดุดเท้าตัวเองหัวแตก

เพราะหลังๆนี่โฉ่งฉ่าง ไม่มีราคา

รอวันนั้นมาถึงจริงๆ ครับ 

#15 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 16 เมษายน พ.ศ. 2556 - 22:56

ถ้ามันตรวจสอบทุกคน ผมไม่ว่านะ แต่นี่เล่นฝั่งตรงข้าม พรรคเพื่อไทย อย่างเดียวเลย ไม่ว่า จะเป็น ปชป ศาล หรือประชาชนธรรมดา 

ตรวจสอบด้วยข้อมูลอันมีส่วนเท็จจริงและเป็นกลางอันนี้น่ากลัว ส่วนไอคนอย่างนี้ปล่อยให้มันยื่นเรื่อยๆคนดูก็จะเอือมระอามันเอง เหมือนเด็กขาดความอบอุ่นต้องทำเรื่องมาเรื่อยๆให้พ่อมันสนใจบ้าง -_-

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#16 tu249cm

tu249cm

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2556 - 00:04

มันก็จริงนะหากมันทำแบบที่ว่า ตรวจสอบนักการเมืองทุกคน

แต่ไอ้นี่มันจ้องจะตรวจสอบแต่ฝ่ายตรงข้ามกับพ่อมันเท่านั้น

เพราะตรวจสอบทีบัญชีธนาคารของมันก็เพิ่มขึ้นทุกที

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#17 naiare

naiare

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2556 - 00:19

เรืองกร๊วก เกิดจากการหารับประทานจากการแบล๊คเมล์แม้ว แล้วฝีตรีนดี แม้วเลยจ้างไปร่วมทีมยิงฝ่ายตรงข้ามแทน

#18 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2556 - 00:22

การยื่นถอดถอนเป็นลายเซ็นของเค้าไปแล้วค่ะ

ตอนนี้คงคิดจุดขายไม่ออก ขอถอดถอนหาเงินเลี้ยงชีพไปก่อน

รำคาญเหมือนกัน แต่ถือว่าโปรดสัตว์เอาบุญ :D
ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#19 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 17 เมษายน พ.ศ. 2556 - 07:26

แน่นอนครับมันไม่ตรวจพวกเดียวกันหรอก

แต่เรื่องที่พท.ทำวันนี้จะต้องถูกปชป.ตรวจในวันข้างหน้าแน่นอน

วันนี้เราต้องดูว่าระบบทำงานปกติหรือเปล่า ฟ้องมั่วๆได้รึเปล่า แกล้งกันได้รึเปล่า

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน