Jump to content

- - - - -

เข้ามากราบลาละ...

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
156 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:20

*
POPULAR

สงสัยว่า ผมจะกล่าวถ้อยคำรุนแรง ด่าพวกไพร่ควายแดงมากไปหน่อย.และหรือไม่สังกัดสีใดใด...เลยโดนแบนหรือถอนชื่อออกไปจากเวบบอร์ด...ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้..และกราบลาทุกท่านละ...ช่วยกันด่าพวกมันต่อไปก็แล้วกัน..จนกว่ามันจะสำนึก หรือไม่ก็ตายห่านไปจากเมืองไทย..ส่วนผมขอดูอยู่ห่างๆก็แล้วกัน..ไม่รบกวนบอร์ดอีกต่อไป

=============================================================

ตรวจสอบชื่อ galaxy แล้ว ไม่มีประวัติการเตือนหรือถูกลงโทษใดๆ

ลองพยายามล็อคอินใหม่ หรือหากยังเข้าไม่ได้ให้สอบถามท่านริดกุน

Edited by MOD_01, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:27.

#2 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:23

โดนแบนหรือครับ ??  :o

#3 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:23

^_^ แค่โดนแบนชั่วคราวหรือเปล่าครับ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#4 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:25

โดนแบนชั่วคราวมั่งครับ

คงไม่ถึงกับแบนถาวรหรอก

ถ้าโดนแบนถาวร ผมคงโดนเหมือนกัน

เพราะด่าไว้เยอะ

ห้าาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#5 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:27

เขาฟลัดกระทู้ครับ
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

#6 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:28

ดูของผมซะก่อน มีตั้ง 2 warning แน่ะ ภูมิใจสุดๆ  :lol: :lol:

Edited by เช neverdie, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:28.

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#7 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:28

ถ้าโดนแบนถาวร ผมคงโดนเหมือนกัน

ต้องระวังแล้ว  :D

#8 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:29

*
POPULAR

ใจเย็นก่อนเถอะครับ

เรื่องบางเรื่อง มันไม่ใช่ความผิดไปจนตายนี่ครับ

(ผมไม่ทราบนะครับ ว่าผิดอะไร)

แต่ถ้าเป็นการทำผิด ก็แก้ไขเสียใหม่ได้นี่ครับ

หรือเพราะปัญหาบางอย่าง ก็ลองสอบถามกันดูก่อนครับ

คนฝั่งนึงหาย ก็กลายเป็นการเพิ่มเปอร์เซ็นต์ให้อีกฝั่งนะครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#9 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:30

ก้อว่าครับ

เหมือน ๆ มีใบเหลือง ติดตัวเลย

ห้าาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#10 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:30

:wacko:  รอดมาได้ไงฟ๊ะกรู... กระพ๊มก๊ะปากใช่ย่อยพักนี้... เอาพระธรรมมาเป็นสรณะไม่ทันรุยขอรับ... อ่านแล้วมันปี๊ดๆๆ

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#11 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:33

ก้อว่าครับ

เหมือน ๆ มีใบเหลือง ติดตัวเลย

ห้าาาาาาาาาาาาาาาา

:lol:

Edited by Bookmarks, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:47.

#12 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:37

*
POPULAR

กราบลาทำไม มาช่วยกันด่าควายแดงกันต่อดีกว่าครับ

ผมก็มีสองวอนนิ่งเหมือนน้าเช ถ้าโดน ผมก็สมัครใหม่

เพราะผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ ให้อ่านความเห็นควาย ๆ แล้วอยู่นิ่ง ๆ ผมทำไม่ได้หร๊อก

Edited by Bourne, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:38.

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#13 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:40

น่ารั๊กหยั่งเค้า มะโดนหรอกก

ควิโยมิ ควิโยมิ

:P  :P

http://www.youtube.com/watch?v=tHzj1IOVtzw

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#14 ชายมาร์ค

ชายมาร์ค

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:46

สวัสดีเพื่อนๆชาวบอดการเมืองคับ

#15 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:46

ไม่ทราบเหตุผลเหมือนกันครับ..อยู่มาวันหนึ่งก็เข้าเวบบอร์ดไม่ได้.....ถ้าการด่าพวกควายแดงเหี้..พวกนี้แล้วโดนแบน ผมก็ไม่จำเป็นต้องง้อเวบมาสเตอร์หรอกครับ(ถ้าอยากด่าต่อเดี๋ยวคงจะไปเปิดเวบบอร์ดนั่งด่านอนด่าพวกปล้นชาติเองก็ได้)....ต้องขอขอบคุณทุกคน        ที่รักชาติบ้านเมือง..และขอสาปแช่งทุกคนที่เห็นแก่ประโยชน์ส่วนตนมากกว่าบ้านเมือง .....ช่วยกันไปเท่าที่ทำได้ครับ.....ผมขอดูและติดตามสถานการณ์อย่างเดียวก็แล้วกัน

Edited by galaxy2, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:52.

#16 ชายมาร์ค

ชายมาร์ค

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:47

พึ่งสมัครเข้าเวบบอดการเมืองคับ ช่วยชี้แนะด้วยคับ 

#17 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 11:50

สวัสดีเพื่อนๆชาวบอดการเมืองคับ

พึ่งสมัครเข้าเวบบอดการเมืองคับ ช่วยชี้แนะด้วยคับ 

ทันโทดตาบอดเป่าคะ มีกระทู้แนะนำตัวค่ะ

http://webboard.seri...่มาแนะนำตัวได้/

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#18 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:00

ไว้ว่างๆสบายใจแล้วเข้ามาอีกก็ได้ครับ เรื่องเครียดๆ คือเรานิ่งดูดายให้ควายแดงมันบิดเบือนความจริงแล้วเอาไปปลุกปั่นให้เกิดความแตกแยกมากว่า ผมเองยังทนไม่ได้เลยท่านจะทนได้หรอ

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#19 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:15

อย่าเพิ่งฉุนขาดครับท่านกาแล็กซี่ เด๋วพอทุเลาเข้ามาช่วยกันใหม่ ตอนนี้ใช้ล็อคอินอวตารไปก่อนนะ pleaseee
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#20 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:16

อย่่าพึ่งถอดใจไปเลยครับ

ที่นี่ยังมีเกรียนเข้ามาแล้วโดนถีบออก ยังกระเสือกกระสนเข้ามาใหม่ไม่ขาดสาย

อยู่ขำพวกเกรียนพวกนี้ต่อไปดีกว่าครับ

(ดูจากล่างความเห็นคุณ Galaxy ก็ได้)

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#21 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:23

กระผมเองก้อสมัครมาค่อนข้างนานละ ส่วนมากจะเข้ามาอ่านเฉยๆ อาศัยว่าคอยสังเกตุ คอยอ่านเท่านั้น เรปของกระผมยังหลักร้อยกว่าๆเอง บางครั้งก้อตอบบางในกระทู้ที่น่าตอบ แต่สำหรับกระทู้ของพวกควายแดงกระผมไม่ค่อยอยากตอบหรืออยากด่าน่ะครับ ...เปลืองตัว หัวเสียป่าวๆ ....

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#22 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:38

น่ารั๊กหยั่งเค้า มะโดนหรอกก

ควิโยมิ ควิโยมิ

:P  :P

http://www.youtube.com/watch?v=tHzj1IOVtzw

ไม่รู้จะบอกอะไร จขกท. แต่จะบอกน้องมายด์ จุ๊บๆ  :wub:

#23 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:11

เรามันพวก Hard Rock น่ะท่าน Galaxy

มันก็ต้องมีบาดแผลบ้าง (Warning Point) อ่ะครับ
ตอนนี้ทำใจร่มๆ ก่อนครับ อย่าเพิ่งไป
พักสักหน่อยก่อนก็ได้

แล้วค่อยมาช่วยกัน Rock พวกหางแดงกันต่อครับ...

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#24 เคนอิจิ-นามิ

เคนอิจิ-นามิ

สมาชิกขั้นสูง

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:17

จขกท หมายถึง เข้าเวบไม่ได้อยู่พักนึง แต่ตอนนี้เข้าได้แล้ว รึไง?
ถ้าโดนแบน น่าจะเข้าเวบได้ แต่โพสไม่ได้นะครับ
คือ น่าจะแค่ login ไม่ผ่าน หรือ ผ่านแต่โพสไม่ได้

ถ้าเข้าไม่ได้เลย อาจเป็นเรื่องของเน็ทเวิร์ค :)

อยากทราบว่า ปกติ โดนแบนโดยไม่มี warning ด้วยเหรอ ไม่น่าใช่นะ
แถมคนด่ายิ่งกว่า จขกท ก็มีเยอะแยะ คงไม่โดนหรอกมั้ง

ส่วนน้าเช โดนไปสองเชียวเรอะ 55555 มากกว่าผมอีกเด้อ
ขนาดไม่เคยหยาบคาย ยังโดนเลย แป่ววว....

ว่าจะถามว่า สลิ่มรึเปล่า แต่ดูคนโควทถึงแล้ว คิดว่าไม่ใช่แน่ 5555
ยินดีต้อนรับ สู่โลกแคบ 5555 :D

ตรรกของผมที่แตกต่างจากสมาชิกคนอื่นใน สรท นิ๊ดเดียว  :D http://webboard.seri...e-3#entry634878

รอแมงวันหน้าสันขวานดิ้นดุ๊กดิ้กมาขอขมาอยู่นะ http://webboard.seri...-แวร์/?p=609037

ความตอแหลขอไอ้แมงวัน  http://webboard.seri...-แวร์/?p=609177

#25 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:22

:mellow:   เออเน๊อะ เปงไปได้ ปกติที่เคยโดนแบน ( :rolleyes:  บอร์ดอื่นนะ) มันเข้าได้แต่ทำอะไรไม่ได้นี่ขอรับ... ล๊อกอินมีปัญหาอะไรป๊าว...

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#26 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:32

ผมคับ..เรียบร้อย= อิ๊บอ๋าย...สมเป็น

พูใย่...ที่น่าเชื่อถีอ...ไม่โด๊น..ไม่โดน

ลุยแบบ...เย้ยฟ้า....

#27 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:32

จขกท หมายถึง เข้าเวบไม่ได้อยู่พักนึง แต่ตอนนี้เข้าได้แล้ว รึไง?
ถ้าโดนแบน น่าจะเข้าเวบได้ แต่โพสไม่ได้นะครับ
คือ น่าจะแค่ login ไม่ผ่าน หรือ ผ่านแต่โพสไม่ได้

ถ้าเข้าไม่ได้เลย อาจเป็นเรื่องของเน็ทเวิร์ค :)

อยากทราบว่า ปกติ โดนแบนโดยไม่มี warning ด้วยเหรอ ไม่น่าใช่นะ
แถมคนด่ายิ่งกว่า จขกท ก็มีเยอะแยะ คงไม่โดนหรอกมั้ง

ส่วนน้าเช โดนไปสองเชียวเรอะ 55555 มากกว่าผมอีกเด้อ
ขนาดไม่เคยหยาบคาย ยังโดนเลย แป่ววว....

ว่าจะถามว่า สลิ่มรึเปล่า แต่ดูคนโควทถึงแล้ว คิดว่าไม่ใช่แน่ 5555
ยินดีต้อนรับ สู่โลกแคบ 5555 :D

ดูอย่างอีเคนก็ได้ หลายเพศ หลายล็อคอิน มันยังสมัครแล้วสมัครอีก ไม่เบื่อที่จะเปลี่ยนชื่อเลย กร๊าก  :lol:

#28 wat

wat

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:35

ดูอย่างอีเคนก็ได้ หลายเพศ หลายล็อคอิน มันยังสมัครแล้วสมัครอีก ไม่เบื่อที่จะเปลี่ยนชื่อเลย กร๊าก  :lol:

:wacko:  อย่างงี้เดี๋ยวมหากาพย์จะเกิดอีกแล้วสิขอรับ...

#29 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:36

ใจร้อนเป็นวัยรุ่นไปได้ แต่ถ้าเหนื่อย หมดแรง ก็พักไปตั้งหลักแล้วค่อยเข้ามาหาข้อมูลใหม่

เราก็ยังแอบอ่านมาตั้งนาน จนเจอไอ้หงอกไม่เจียมนี่หละ ทะลุจุดเดือด ด่าควายแดงตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมา

แต่พวกนี้มันหน้าด้าน มีแต่ตรรกู เถียงเหตุผลสู้ไม่ได้ก็ด่าหยาบๆคายๆถ่อยๆตลอด เราโดนตลอด (แต่เราไม่แคร์ ไม่สติแตกหรอก)

พวกนี้มันมีปมชีวิตเยอะน่ะ ต้องเข้าใจ ควรสมเพชกับชีวิตพวกนี้

ถ้าหายเหนื่อย ก็เข้ามาเชือดควายแดงต่อไป เป็นกำลังใจให้......

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#30 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:41

:wacko:  อย่างงี้เดี๋ยวมหากาพย์จะเกิดอีกแล้วสิขอรับ...

ขำๆ น่ะท่าน  :D

#31 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:44

มัวมาเดินเล่นอยู่กระทู้นี้ . พี่บุ๊กไม่ไปทำการบ้านเหรอ ฮิฮิ .....

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#32 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:46

ใจเย็นๆ ผมก็ด่าแรงนะครับ เยอะด้วย

กฎมีไว้ก็ต้องปฏิบัติตามครับ แม้จะเป็นเว็บนี้ก็ตาม  ลองไล่ดูกฎก่อนครับ ว่าเราผิดข้อไหน

ถ้าผิดจริงก็ยอมรับโทษซะครับ  คงไม่ได้แบนถาวรหรอก ใจร่มๆ ครับ ^^

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#33 tu249cm

tu249cm

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:47

อย่าเพิ่งไปไหนเลยนะคะ อยู่ช่วยกันโต้พวกมันก่อนหากหายไปเพื่อนๆคงคิดถึงแน่
ขนาดบางคนใครๆก็รำคาญ เบื่อ ด่าแรงๆก็แล้วโดนแบนก็แล้วมันยังล๊อกอินเข้ามาใหม่
คุณกาแล็คซี่ไม่ได้ขนาดนั้นซะหน่อยอย่าเิ่พิ่งน้อยใจหายไปเลยนะ นะ

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#34 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:50

พักสักระยะ ก็ได้ค่ะ อารมณ์ดีค่อยกลับมาฟาดฟันใหม่

สอบถามมอดได้ค่ะ ว่าผิดพลาดตรงไหน แก้ไขได้ค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ :)

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#35 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:58

อย่าใช้อารมณ์เป็นเครื่องนำทางครับ

ด่าน้อยๆ ความคิดดีๆเยอะๆ พิมพ์มาให้เพื่อนสมาชิกช่วยกันคิด คิดตาม จะมีประโยชน์มากกว่า

ด้วยรักจากเพื่อนสมาชิกท่านหนึ่งครับ

:)

#36 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:58

มัวมาเดินเล่นอยู่กระทู้นี้ . พี่บุ๊กไม่ไปทำการบ้านเหรอ ฮิฮิ .....

จะให้ผม ทำการบ้านที่ลิงชิมแปนซีตั้งโจทย์น่ะหรือครับ ม่ายล่ะครับ  :P

#37 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:01

จะให้ผม ทำการบ้านที่ลิงชิมแปนซีตั้งโจทย์น่ะหรือครับ ม่ายล่ะครับ  :P

อ้าวไม่ใช่พระอาทิตย์หรอกเหรอ เอ้อมีการบ้านให้ตรวจ เป็นของพระอาทิตย์

เด๋วหลังไมค์ไปให้นะ

#38 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:04

สงสัยว่า ผมจะกล่าวถ้อยคำรุนแรง ด่าพวกไพร่ควายแดงมากไปหน่อย.และหรือไม่สังกัดสีใดใด...เลยโดนแบนหรือถอนชื่อออกไปจากเวบบอร์ด...ก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้..และกราบลาทุกท่านละ...ช่วยกันด่าพวกมันต่อไปก็แล้วกัน..จนกว่ามันจะสำนึก หรือไม่ก็ตายห่านไปจากเมืองไทย..ส่วนผมขอดูอยู่ห่างๆก็แล้วกัน..ไม่รบกวนบอร์ดอีกต่อไป

เวลาวิพากษ์วิจารณ์ไพร่เสื้อแดง...

ใช้ภาษาบาลี สันสกฤตซิ หรือภาษาไทยแปลงแล้ว เช่น....

จรเข้มีลิ้น 'คนเลวชาตื(หลองพ่อคูณวัดบ้านไร่ไม่ให้เข้าวัด)....' นางยก คอ-นก-รีต เป็นต้น......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:04.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#39 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:07

ขำๆ น่ะท่าน :D

จะให้ผม ทำการบ้านที่ลิงชิมแปนซีตั้งโจทย์น่ะหรือครับ ม่ายล่ะครับ :P
อ้าวไม่ใช่พระอาทิตย์หรอกเหรอ เอ้อมีการบ้านให้ตรวจ เป็นของพระอาทิตย์
อีง่าาวบุ๊กมันทำไม่เป็นหรอกครับ หัวมีไว้คั่นหูให้ห่างเท่านั้น ไม่ได้มีไว้ใส่สมองแต่อย่างใด

Edited by เคนอิจิ-นามิ, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:09.

ตรรกของผมที่แตกต่างจากสมาชิกคนอื่นใน สรท นิ๊ดเดียว  :D http://webboard.seri...e-3#entry634878

รอแมงวันหน้าสันขวานดิ้นดุ๊กดิ้กมาขอขมาอยู่นะ http://webboard.seri...-แวร์/?p=609037

ความตอแหลขอไอ้แมงวัน  http://webboard.seri...-แวร์/?p=609177

#40 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:12

ดูอย่างอีเคนก็ได้ หลายเพศ หลายล็อคอิน มันยังสมัครแล้วสมัครอีก ไม่เบื่อที่จะเปลี่ยนชื่อเลย กร๊าก :lol:
นังฟายบุ๊ก ใครเปลี่ยนล้กอินยะ
จั้ดง๊าวหลาย เราใช้ล้อกเดียว ไม่เคยเปลี่ยน
แต่ฟายๆ คงตามไม่ทัน
อธิบาย ก็ไม่เข้าหู เพราะระหว่างหู ไม่มีหน่วยประมวลผล

5555

#41 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:12

ครับ  :)

#42 wat

wat

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:14

-_-  แล้วท่านหลอดวอเด้อหม้อ ก็ได้พบหลอดออฟเดอะริ้ง... ทั้งสองเริ่มครองเรือนกัน... มหากาพย์จึงเริ่มขึ้น...

:blink:

#43 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:15

พี่บุ๊คม๊าก ระวังจะถูกชวนดูของดีนะคะ :o  :lol:

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#44 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:17

ดูอย่างอีเคนก็ได้ หลายเพศ หลายล็อคอิน มันยังสมัครแล้วสมัครอีก ไม่เบื่อที่จะเปลี่ยนชื่อเลย กร๊าก :lol:
:wacko: อย่างงี้เดี๋ยวมหากาพย์จะเกิดอีกแล้วสิขอรับ...
พี่บุ๊คม๊าก ระวังจะถูกชวนดูของดีนะคะ :o :lol:
แหม คุณดอกฯ

แส่มากๆ ระวังโดนด่า จนต้องออกมาอ้อนวอนมิตรรักแฟนเพลงอีกนะคะ

เด่วต้องให้แฟนปลอบใจอีกหรอกค่า.. แหม ....

อ่ะ... แล้ว จิตไฝ่ต่ำไปจับแต่ "ของดี" แบบนี้ วิเคราะห์ตัวเองบ้างไรบ้างรึยัง?
หรือแฟนไม่ชอบของดีตัวเอง เลยต้องเอาจิตใจมาใฝ่ของดีชาวบ้านเขาแบบเน้

น่าฉงฉานนนนนนน

Edited by เคนอิจิ-นามิ, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:20.

#45 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:18

จะให้ผม ทำการบ้านที่ลิงชิมแปนซีตั้งโจทย์น่ะหรือครับ ม่ายล่ะครับ :P

ครับ :)
หวาย..... ถึงขั้นต้องให้เพื่อนช่วย :D

กรั่กๆๆๆๆๆๆ รักกันจุงเบย.........

#46 numkorat

numkorat

ขาประจำ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:21

คนดีกลับอายและหนีจาก คนความคิดประหลาดเดินเกลื่อนเมือง

ปริมาณมิได้บ่งบอก รอยหยักของ สมอง

#47 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:22

หวาย..... ถึงขั้นต้องให้เพื่อนช่วย :D

กรั่กๆๆๆๆๆๆ รักกันจุงเบย.........

:lol: ไม่บังอาจช่วยพี่เขาหรอก พี่บุ๊กเค้าฉายแสงด้วยตัวเองได้

#48 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:27

พี่บุ๊คม๊าก ระวังจะถูกชวนดูของดีนะคะ :o  :lol:

:huh:  :o  :ph34r: แบบนี้ผมต้องระวังตัวเป็นพิเศษแล้วสิครับเนี่ย  :D

#49 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:29

:lol: ไม่บังอาจช่วยพี่เขาหรอก พี่บุ๊กเค้าฉายแสงด้วยตัวเองได้

อ๋า..... ริจะเป็นาวฤกษ์กะเขาบ้างไรบ้างเหรอ อินังบุ๊ก :D

ต้องหาดาวบริวารให้มากพอนะจ๊ะ คริคริ

#50 เคนอิจิ-นามิ

• Banned

ตอบ 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:30

:wacko: อย่างงี้เดี๋ยวมหากาพย์จะเกิดอีกแล้วสิขอรับ...
พี่บุ๊คม๊าก ระวังจะถูกชวนดูของดีนะคะ :o :lol:
:huh: :o :ph34r: แบบนี้ผมต้องระวังตัวเป็นพิเศษแล้วสิครับเนี่ย :D
โห... ฝันเหอะ อิตุ๊ดฟาย !! :D

อะ ระวังสาวโลกจิตจะยัดเยียดของตัวเองให้ดูแทน
55555

Edited by เคนอิจิ-นามิ, 19 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:31.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน