Jump to content

- - - - -

^ ^ เฮียหนก... มิเสียแรงที่ชื่นชม...

• Please log in to reply
21 replies to this topic

#1 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

Posted 24 April 2013 - 20:57

*
POPULAR

^_^

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#2 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 24 April 2013 - 21:02

*
POPULAR

เสียงโห่ร้องของพวกควายแดงในวันนั้น ผมจำได้ไม่ลืมเลย พวกควายแดงทุกตัว คิดล้มเจ้าทุกตัว 

#3 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

Posted 24 April 2013 - 21:07

พูดได้ตรงใจผมครับคุณกนก ขอบคุณมากครับ ^_^

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#4 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

Posted 24 April 2013 - 21:09

เป็นคนตัวเล็ก ที่ใจไม่เล็กตามตัวเลย
ขอแสดงความนับถือ

#5 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

Posted 24 April 2013 - 21:11

พูดแล้วขึ้น ตั้งแต่มันไปปลุกระดมเรื่องปลดรูป แล้วมีคนโห่ร้องยินดีเป็นหลายๆนาที

ตอนนั้นมีความรู้สึกอยากโยนระเบิดเข้าไปในดงแดงซักลูกสองลูก

มีที่เดียวในโลกละมั้งที่ สส ติดคุกติดตะราง แล้วก็ยังเห่าไม่เลิก

อย่างกับหมาแถมยังไม่มีสำนึกความผืดตัวเอง

ชื่นชมคุณกนกพูดได้ดีมากๆ ไม่รู้ไพร่แดงมันจะคิดได้บ้างป่าว

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#6 kokkai

kokkai

เมพ

Posted 24 April 2013 - 21:17

เมื่อเวลาผ่านไป ตราบใดที่แม้วยังไม่ตาย ไพร่แดงยังชาบู

ประเทศไทยยังตกต่ำลงได้อีก

#7 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

Posted 24 April 2013 - 21:25

เสื้อแดง = ควายแดง = ไพร่โง่ ปัญญาอ่อน = ขี้ข้าตระกูลชิน = เปรตหิวเงิน = ขบวนการล้มเจ้า

แต่นิยามคำสุดท้าย ของพวกมันก็คือ "ไอ้พวก เ หี้ย สถุน เนรคุณแผ่นดิน ชิงหมา มาเกิด"  -_- 

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#8 2012

2012

ขาประจำ

Posted 24 April 2013 - 21:32

ชอบคุณกนกกับคุณวีระมากครับ ตำแหน่งหน้าที่ก็ดีอยู่แล้ว แต่ไม่กลัวหน้าไหน กล้าแลก ออกเป็นออก  ไม่ใช่ไอ้พวกตกอับไม่มีใครเอา ต้องยอมมาเป็นขี้ข้าไอ้แม้วอย่าง ไอ้ปลากะโห้ปลื้ม  กับอีกหลายๆตัว

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#9 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

Posted 24 April 2013 - 21:34

ชอบ

ตรงไปตรงมาดี

มีข้อเสนอแนะครับ

ช่องเนชั่น๐๘.๓๐ช่วงข่าวการเมืองจับคู่กับธีระ  ไม่ต้องเกรงใจใครเลย ว่ากันจะจะ

ต่อด้วยข่าวกีฬา ที่ไม่เหมือนใคร รับรองฮาแถก

ช่องเนชั่นครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#10 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

Posted 24 April 2013 - 22:20

ขอสนับสนุนกลุ่มคนที่ต่อต้านพวกหนักแผ่นดิน...โดยเฉพาะสื่อ...ที่กล้ามาตอบโต้อำนาจรัฐ

#11 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 24 April 2013 - 22:24

ชอบ

ช่องเนชั่น๐๘.๓๐ช่วงข่าวการเมืองจับคู่กับธีระ  ไม่ต้องเกรงใจใครเลย ว่ากันจะจะ

ต่อด้วยข่าวกีฬา ที่ไม่เหมือนใคร รับรองฮาแถก

สนับสนุนสุดใจด้วยครับ

gladiator 1.jpg

#12 wutthipong

wutthipong

น้องเก่า

Posted 24 April 2013 - 23:33

ชอบกนก + ธีระ จัดคู่กันครับ ใส่ตรง ๆ ดี แต่รายการก่อนหน้าแกจัดตอนค่ำ คม ชัด ลึก จอมขวัญ ดำเนินรายการ ทำไมเชิญแต่สีแดง ๆ มาเยอะจังครับ ให้ราคาพวกมันมากจริงๆ วันก่อนเชิญคนที่บอกว่าเป็นนักกฎหมายสองคน มาพูดเรื่องคดีเขาพระวิหาร ทั้งสองคนแนวทางเดียวกันเด๊ะ ไม่มีขัดแย้งกันเลย ยกแผ่นดินให้เขมรทั้งคู่ ถ้าไม่มีฝ่ายที่เห็นแย้งมาออก ก็เอาคุณกนก นั่นแหละมาออกด้วย ทุกครั้งที่เชิญพวกแดงมา ขอคุณกนก ธีระ ร่วมรายการด้วยได้ไหม เพราะดูหลายครั้งแล้วอึดอัดกับยัยจอมขวัญซะจริง ๆ

#13 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

Posted 25 April 2013 - 07:59

ชอบ

สนับสนุนสุดใจด้วยครับ

ดูทุกวันครับ

• wat likes this

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#14 โคนัน

โคนัน

Posted 25 April 2013 - 08:53

ชอบ

ดูทุกวัน เรียกว่าแรงได้ใจ

#15 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

Posted 25 April 2013 - 09:09

ไม่เปิดดูเมียด่าครับ เมียผมชอบดูมากช่องเนชั่น ช่วงพี่กนก

ส่วนแม่ยายดูช่องเอเชี่ยอัพเดท

ต้องแยกกันดูครับ ไม่งั้นแม่กับลูกทะเลาะกัน <_<

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#16 ubol boy

ubol boy

ขาประจำ

Posted 25 April 2013 - 09:39

เป็นกำลังใจให้คุณกนกครับ ให้มันเหลือสักช่องที่

ไม่หลับหูหลับตาอวย เพราะทุกวันนี้ดูสื่อแล้วอย่างเอียนเลย

.หลับหูหลับตาอวยอยู่ได้.........

#17 Jaroen Jaroen

Jaroen Jaroen

น้องเก่า

Posted 25 April 2013 - 10:42

จอมขวัญ ใส่เสื้อชั้นในสีแดงมานานแลัว

#18 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

Posted 25 April 2013 - 11:08

จอมขวัญ ใส่เสื้อชั้นในสีแดงมานานแลัว

ยืนยันครับ....

#19 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

Posted 25 April 2013 - 11:23

ขอหลักฐานด้วย

อยากให้มีสื่ออย่างกนกกับวีระแสดงตัวให้มากกว่านี้ เสื้อแดงจะได้รู้ตัวเสียบ้างว่าตัวเองเลวชั่วช้าขนาดไหน

#20 galaxy2

galaxy2

ขาประจำ

Posted 25 April 2013 - 11:29

อยากให้มีสื่ออย่างกนกกับวีระแสดงตัวให้มากกว่านี้ เสื้อแดงจะได้รู้ตัวเสียบ้างว่าตัวเองเลวชั่วช้าขนาดไหน

เรื่องนี้กินในที่ลับมาไขในที่แจ้งไม่ดีครับ....(ผมไปแอบกินบะหมี่มุมตึกมา)

#21 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

Posted 25 April 2013 - 12:04

เรื่องนี้กินในที่ลับมาไขในที่แจ้งไม่ดีครับ....(ผมไปแอบกินบะหมี่มุมตึกมา)
อืมม์...งั้นเรื่องนี้ต้องเก็บเป็นความลับขั้นสุดยอดดีกว่าเนอะ

#22 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

Posted 25 April 2013 - 13:40

เสียงโห่ร้องของพวกควายแดงในวันนั้น ผมจำได้ไม่ลืมเลย พวกควายแดงทุกตัว คิดล้มเจ้าทุกตัว 

ก่อกรรม ได้ใช้กรรมแล้ว

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users