Jump to content

- - - - -

ถ้ามีหลักฐานว่ามีคนเสื้อแดง และ พวกล้มเจ้าที่ไหน เคยกล่าวคำว่า "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" ก่อนผม ขอยินดีเดินออกจากเสรีไทย เว็บบอร์ดทันทีครับ

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
174 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 09:54

เรียน MOD และสมาชิก

ถ้าการประพฤติแบบนี้ (แบบไหนรู้กันอยู่แล้ว) สามารถเรียกคืน user name ได้

ต่อไป MOD จะอยู่ไม่ได้และไม่มีความหมาย

ถ้าคนในสังคมไหนๆ ก็แล้วแต่ ไม่รู้จักกฏ กติกา มารยาท สังคมก็จะมีแต่ความวุ่นวายแบบที่เห็น

ต้นแบบของคนพวกนี้ก็มีให้เห็นอยู่แล้วในระดับชาติ

ส่วนเพื่อนสมาชิก ผมขอเรียนให้ทุกท่านได้โปรดกรุณาหยุดต่อความยาวสาวความยืด

เหตุผลไม่สามารถจะอธิบายอะไรๆ ได้สำหรับคนบางประเภทที่ต้องการแค่ความมันและเอาชนะ

เสียเวลาของทุกท่านเปล่าๆ

#102 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:02

ผมนะ ไม่เคยเอาเพศมาเรียกร้องอะไรนะ
คุณจะด่าผมยังไง ผมว่ามันไม่ถึงผมหรอก
ทุกวันนี้ ผมจะเป็นชายเป็นหญิง ไม่มีใครแน่ใจหรอก
ใครอยากให้เป็นใจดี ผมก็เป็นให้ อยากให้เป็นจินนี่ผมก็เป็น อยากให้เป้นสาวท้่อื่น ก็ช่าง

ผมแค่นำคำว่า เจตนา มาใช้เท่านั้น
หากคุณ คิดว่าผมเป็นชาย จะด่ากรหรี่ ผู้ชายเขาทำกันอย่างนั้นไหม?
หากคุณคิดว่า ผมเป็นหญิง ด่าผมกระหรี่ คุณควรพิจารณาตัวเองไหม?

ผมไม่กล่าวโทษคุณ เพราะผมไม่รู้ว่า คุณ เจตนาด่าผมในฐานะ ญ หรือ ช

หากคุณไม่แน่ใจหรือไม่สนใจในเพศของผม จะด่าผมกระหรี่ขายตัวไปวันๆ สักวันผมก็ชิน
หากคุณแน่ใจมากๆๆๆๆๆๆ แล้วจะด่าผมว่ากระหรี่ ให้ได้อาย จนอยากจะแทรกแผ่นดินหนี
อยากจะเอาชนะผมด้วยการพูดถึงรูปร่างที่น่าเกลียด อายุที่ล่วงเลย เหมือนผู้หญิงทั่วไปเขาเกลียด เขาอาย นั่นคือเจตนา ที่บ่งบอกสภาพเพศของคุณ ว่าคุณจะเป็นชายหรือจะเป็นตุ๊ด

ว่าอกสามศอก หรือแค่เข็มเย็บผ้า

แล้วที่สำคัญ ผมไ่ได้เป็นคนยกประเด็นนี้ขึ้นมาคุยเลยสักนิดเดียว
ไอ้เพื่อนตอแหลลามกของคุณไม่ใช่เหรอ ที่เอาแต่ขุดเรื่องนี้ขึ้นมา
แล้วมาโทษผมทำไมวะ งงนะเนี่ย

ขอให้ฟ้าผ่าตายเลย ไอ้คนที่เอาเรื่องนี้มาอ้างก่อน ดีไหม?

ส่วนเรื่องที่ค้างคา ของผม ก็คือ คนที่ร่วมสังคยนา เป็นพวก "ไม่รู้ความเป็นมา" ทั้งนั้น
ฉนั้น ผมไม่สนใจความรู้สึกพวกคุณหรอก
สำหรับพวกคุณ ความถูกต้องไม่มี มีแค่พวกกรู กับพวกเมิ่ง เท่านั้นแหละ

#103 ปังตอ

ปังตอ

ขาประจำ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:02

:lol: ......อ่านไปอ่านมา  "งง" 

ลูกหลานที่รัก จงจำปฏิปทานี้ไว้ “ถ้ามีความจำเป็นเราต้องเสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และปวงชนชาวไทย แม้แต่ชีวิตก็ต้องยอม”

#104 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:04

เรียน MOD และสมาชิก

ถ้าการประพฤติแบบนี้ (แบบไหนรู้กันอยู่แล้ว) สามารถเรียกคืน user name ได้

ต่อไป MOD จะอยู่ไม่ได้และไม่มีความหมาย

ถ้าคนในสังคมไหนๆ ก็แล้วแต่ ไม่รู้จักกฏ กติกา มารยาท สังคมก็จะมีแต่ความวุ่นวายแบบที่เห็น

ต้นแบบของคนพวกนี้ก็มีให้เห็นอยู่แล้วในระดับชาติ

ส่วนเพื่อนสมาชิก ผมขอเรียนให้ทุกท่านได้โปรดกรุณาหยุดต่อความยาวสาวความยืด

เหตุผลไม่สามารถจะอธิบายอะไรๆ ได้สำหรับคนบางประเภทที่ต้องการแค่ความมันและเอาชนะ

เสียเวลาของทุกท่านเปล่าๆ

ไม่แปลกใจครับ ที่ได้เห็นความเห็นแบบนี้

#105 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:06

:lol: ......อ่านไปอ่านมา "งง"

งง อารัย อยากรู้เข้าไปชายคาดิ .....
http://webboard.seri...e-3#entry691661

แต่ผมคงไม่หวังให้คุณเข้าใจหรอก :)

#106 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:07

ผมใช้เว็บบอร์ดมาหลายที่ ส่วนใหญ่สมาชิกผู้หญิงเขาจะค่อนข้างเรียบร้อย เงียบๆ 

มีแต่เสรีไทยนี่แหล่ะที่เพิ่งเห็นสมาชิกหญิงอุบาท์ลามกจิตใจสกปรกพอๆ กับสมาชิกชา   :D

จขกท เป็นผู้หญิง

คุณอ่านกระทู้นี้แล้ว กล่าวหาว่า สมาชิกหญิงอุบาท์ลามกจิตใจสกปรกพอๆ กับสมาชิกชา

แสดงว่า จขกท เป็นคนเช่นนั้น

หาหลักฐานมาเลย !!!

เอ๊ะ ผมไม่ได้พูดถึงจขกทนะ
พอดีกระทู้นี้พูดถึงคนสองเพศ ผมเลยเข้ามาอ่าน แล้วก็บ่นขึ้นมาเฉยๆ ว่าสมาชิกหญิงของที่นี่หลายคนเป็นเช่นนั้น
ตรงไหนเหรอที่ผมไปว่าเจ้าของกระทู้เขา? ผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเขาเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงหรือเกย์   :D

>ตรงไหนเหรอที่ผมไปว่าเจ้าของกระทู้เขา? ผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเขาเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงหรือเก

ย์

คุณอ่านกระทู้นี้แล้วยังไม่รู้หรือว่า

เราเป็น จขกท

และเราบอกอยู่นี่ไง ว่า เป็นผู้หญิง

และ ถ้าคุณอ่านกระทู้ตลอด ไม่ใช่อยู่ๆก็ดุ่มๆเข้ามาด่า จะเห็นว่า เราใช้คำลงท้ายว่า "ค่ะ" ในหลายโพสต์

และคุณพิมพ์เองนะว่า

มีแต่เสรีไทยนี่แหล่ะที่เพิ่งเห็นสมาชิกหญิงอุบาท์ลามกจิตใจสกปรกพอๆ กับสมาชิกชา

เพิ่งเห็น

แปลว่าอะไร

แปลว่า เห็นจากกระทู้นี้เอง

กล้าด่าคนอื่น ก็ต้องกล้ารับสิคะ

แมนมากเลยค๊าาาาา   :P   :P   :P 

หน้าที่ 5 จขกท บอกว่าเค้าเป็นผู้หญิง เค้าถามว่ามีหลักฐานมั้ยที่กล่าวหาว่าสมาชิกหญิงอุบาท์ลามกจิตใจสกปรกพอๆ กับสมาชิกชา 

จะขึ้นหน้าที่ 10 อยู่รอมร่อ พี่แกก็ไม่กล้าตอบคำถาม จขกท แต่ทีตอบคนอื่นกลับตอบได้  :blink:   

เอามาแปะเล่นเฉยๆ กำลังปั่น Rep หง่ะ :lol:  :lol: 

แต่เห็นแว๊บๆว่าท่านสุภาพบุรุษได้มาแสดงความเป็น"แมน"แถวนี้ :P 

มนุษย์สองเพศ

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#107 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:09

คุณควายมา ทำตัวหนังสือผมหดหมด :D ขอเพิ่มขนาดของตัวเองนิดนะ อิอิ

ตลกจัง ....

คนสมัครล้อกอินเยอะๆ ชีว่า เป็นการคุกคาม ไม่ปลอดภัย ชี อเฟรด...

แต่อูรอน หมูลามก บอกว่า รู้ว่าผมเป็นใคร มากจากไหน และยังบอกว่าเห็นรูปร่างหน้าตาผมอีก

แบบนั้นไม่ใช่คุกคาม ... คงต้องเรียกว่า แฟนคลับนัมเบอร์วันแล้วครับ :D

Edited by ต่อรอง, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:12.

#108 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:13

เหตุผลที่เคยมี หายไปกับการสติแตก

ยิ่งเคนแสดงออกเท่าใหร่คนที่นี่ยิ่งเวทนาเท่านั้น

..... งงนะคนไทยเกลียดการแพ้ขนาดนั้นเลย เศร้า

#109 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:18

อ่านของคุณ ควายฯกันแล้ว
อย่าข้ามเรื่อง แมงดา-กระหรี่นะครับ ^^

#110 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:19

เหตุผลที่เคยมี หายไปกับการสติแตก

ยิ่งเคนแสดงออกเท่าใหร่คนที่นี่ยิ่งเวทนาเท่านั้น

..... งงนะคนไทยเกลียดการแพ้ขนาดนั้นเลย เศร้า

แสดงออกแบบไหนที่ว่าน่าเวทนาครับ?

ผมไม่ได้เกลียดการแพ้นะครับ เพราะผมอยู่ของผมเฉยๆ ไม่เคยไประรานใครก่อน
ผมตั้งกระทู้ ก็มีคนมาป่วน ตอบกระทู้ ก็มีคนว่าไปป่วน
คือ ขอแค่โพส ก็ผิดแล้ว

ผมเกลียดความไม่เท่าเทียมครับ อย่างกระทู้นี้ จขกท หนีหายไปแล้ว
เนื้อหา ก็ไม่มีเพิ่มเติม เป็นกระทู้ผม โดนล้อค ตั้งแต่วันที่ตั้งเลย :D

ไปดูสิครับ ผมบ่นเรื่องโดนล้อก ตั้งแต่ต้นมีนา ...
คนอะไร โดนล้อค 3 ขัง 2 ภายในอาทิตย์เดียว โดยไม่มีความผิด
ที่ล้อก ก็เพราะออกทะเล

แต่จขกทนี้ไม่เคยเลย แม้จะบอกเองว่า ขออภัยหากตั้งกระทู้ผิดห้อง :D

Edited by ต่อรอง, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 10:24.

#111 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:27

สมควรโดนล็อคกระทู้แล้ว เพราะไม่ได้มีสาระอะไรเลย นอกจากป่วน พูดจาแบบสติแตก บอร์ดนี้มันบอร์ดการเมือง อยากจะป่วนไปชายคาโน่น 

#112 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 12:58

ถ้าเว็บเราปล่อยให้พวกโรคจิตสมัครล็อกอินเข้ามา

ซ้ำแล้วซ้ำเล่าเป็นยี่สิบล็อกอินได้ในเวลาทันท่วงที

ผมว่าเว็บมีปัญหาเรื่องความปลอดภัยแล้วครับ

คนเราเล่นเว็บก็เพื่อความเพลิดเพลินและความรู้

ไม่ใช่ต้องมาเจอพวกโรคจิตคุกคาม ทำเหมือนเป็น stalker เว็บ

แล้วเว็บก็จัดการอะไรกับพวกนี้ไม่ได้

ก็ไม่ไหวแล้วละครับ

เห็นด้วยอีกคนค่ะ

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#113 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:38

มีความพยายามสร้างความเชื่อให้ผมเป็นดั่ง เทพ เทวดา ใครแตะต้องไม่ได้

ใช้วาทะกรรมว่าขาใหญ่บ้าง ขาโจ๋บ้าง ผมบอกได้คำเดียวคุณคิดผิด

ผมก็เหมือนสมาชิกทั่วๆไป mod ก็ดูผมเหมือนสมาชิกทั่วๆไป หรือ คุณคิดว่าไม่ใช่

การได้ warning point มันอยู่ที่ความคิด คิดว่าโทษทีตัวเองได้รับเกิดจากความผิดหรือไม่

ถ้าคิดได้ และ ยอมรับ แก้ไข สังคมมันก็เดินต่อไปได้

แต่ถ้าไม่ยอมรับ ดึงดัน ดื้อรั้น ก็เหมือนศาสดาเสื้อแดง ที่ทุกวันนี้หาทางกลับบ้านไม่เจอ

เพราะผิดไม่ยอมรับ แถมสร้างความปั่นป่วนวุ่นวายในสังคมอีก
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#114 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:05

สมควรโดนล็อคกระทู้แล้ว เพราะไม่ได้มีสาระอะไรเลย นอกจากป่วน พูดจาแบบสติแตก บอร์ดนี้มันบอร์ดการเมือง อยากจะป่วนไปชายคาโน่น 

แล้วกระทู้นี้ล่ะ 

อะไรคือการเมือง

#115 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:09

คำว่าการเมืองของคุณ คืออะไรล่ะ ผมโดน warning ผมโดนล็อคกระทู้ ผมโดนแบนหรือ 

#116 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:13

บอกอีกครั้ง ให้ตาแก่ที่เตือนแล้วเตือนอีกแล้วผมไม่ฟัง 

จนผู้มีอำนาจทั้งหลาย เกลียดและชิงชังผม 

สอนแล้วสอนอีก แล้วผมไม่ฟัง จนมีวันนี้ 

(สอนจนผมโดนแล้วโดนอีก ... เฮ้อ)

ผมไม่ได้แคร์ ที่ได้ warning point OK ป่ะ แค่ออกมาถามว่า ใครโดนอะไรบ้าง มันผิด ตรรกเทพ กันมากเหรอ? 

ผมนำเรื่อง (ที่คุณอาจจะคิดว่า) น่าอาย มาพูดในที่สาธารณ ไม่ได้เหรอ? ผม ต้องผิดด้วยหรือ ที่อยากรู้ข้อมูลของคนอื่น 

เขาคุยเล่นกันสนุกสนาน ถ้าคุณไม่สนุก ก็อขอ ให้ ignore ผมไปแล้ว ทำไม ไม่ทำครับ หรือว่าทำไม่เป็น? 

ผมยังคงมีความคิดต่อคุณ เหมือนที่เคยบอกไป 

หากขาดคุณพิจารณ์ การกระทำของผมสักคน ผมจะไม่เป็นถึงขนาดนี้เลย ให้ตาย.. 

แค่เจ้าอูรอนลามก ยังไม่เท่าไหร่ 

ผู้ที่ แตะต้องไม่ได้อย่างคุณเนี่ย....... บ่องตง.... ผมกลัว ... :D 

#117 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:15

คำว่าการเมืองของคุณ คืออะไรล่ะ ผมโดน warning ผมโดนล็อคกระทู้ ผมโดนแบนหรือ 

เปลี่ยนเรื่อง ได้เชียว?

#118 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:20

เปลี่ยนเรื่อง ได้เชียว?

เอาคำถาม ของ จขกท มาให้อ่านอีกครั้ง แล้วเอาไปลองคิดดูสิ 

ตามนั้น เคยตั้งกระทู้ "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" เพื่อสะท้อนถึงการแก้ไขปัญหาราคาสินค้าที่ควบคุมไม่ได้

ของรัฐบาล วันนี้คำที่ผมคิดขึ้น ถูกยึดโยงว่าเป็นคำของพวกเสื้อแดงล้มเจ้า

วันนี้จึงอยากขอพิสูจน์ ถ้ามีคนเสื้อแดง หรือ พวกล้มเจ้าที่ไหน เคยพูด

ก่อนหน้าผมตั้งกระทู้ "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" ผมขอเดินออกจากเสรีไทยทันที

คำๆนี้ผมคิดเอง พิมพ์เอง ดังนั้นถ้าใครจะยึดโยงกับการล้มเจ้า

หรือพยายามจะโหนผมเพื่อล้างความผิดให้ตัวเอง โดยอ้างว่าเป็นการเทียบเคียง

ผมขอพิสูจน์คำพูด "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" ของผมครับ

ปล. ผมพิมพ์บนแท๊ปเล็ต ซึ่งรูปแบบการพิมพ์ไม่ได้ต่างจากมือถือแอนดรอยด์ทั่วไป

ผมก็ยังพยายามพิมพ์ได้ให้ผิดน้อยที่สุด ก็ลองคิดเอาพวกที่ผิดแบบจับสาระไม่ได้น่าจะสำเหนียกบ้าง

#119 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:25

คุณคิดยังไงกับ ข้อความสีชมพูครับ?

5555 ทำไมคุณถึงคิดว่ากระทู้นี้ของคุณผิด ทั้งๆที่ mod ยังไม่ได้ตัดสิน แค่เพื่อนสมาชิกคิดและทักท้วง

กระทู้ยัยวิเวียน เป็นการแสดงปัญหาในเว็บบอร์ดเชิงขำขัน ถ้าไม่มีใครสนใจมันก็ตกหล่นไปตามกลไก

ส่วนเปลี่ยนชื่อเป็นใจดี ถ้าคุณเปิดใจให้กว้างสักนิดก็ลองตรองดูว่ามันคือเทศกาล

ถ้าคุณจะฟ้องร้องผมเรื่องนี้ก็ได้ ผมเตรียมหลักฐานหักล้างไว้หมดแล้ว และไม่คิดว่าทำผิดกฏใดๆทั้งสิ้น

ผมก็บอกชัดเจนแล้วว่าได้แต้มแปลว่าทำผิด ไม่ได้แปลว่าไม่ได้ทำอะไรผิด จะคิดให้อคติไปไย

แล้วทำไม
กระทู้ warning point ของผม ถึงไม่ถูกให้ตกไปตามกลไก?

ย้ายกระทู้ให้มาคุยกันที่ห้องนี้แทน

#120 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:29

เอาคำถาม ของ จขกท มาให้อ่านอีกครั้ง แล้วเอาไปลองคิดดูสิ 

ตามนั้น เคยตั้งกระทู้ "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" เพื่อสะท้อนถึงการแก้ไขปัญหาราคาสินค้าที่ควบคุมไม่ได้

ของรัฐบาล วันนี้คำที่ผมคิดขึ้น ถูกยึดโยงว่าเป็นคำของพวกเสื้อแดงล้มเจ้า

วันนี้จึงอยากขอพิสูจน์ ถ้ามีคนเสื้อแดง หรือ พวกล้มเจ้าที่ไหน เคยพูด

ก่อนหน้าผมตั้งกระทู้ "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" ผมขอเดินออกจากเสรีไทยทันที

คำๆนี้ผมคิดเอง พิมพ์เอง ดังนั้นถ้าใครจะยึดโยงกับการล้มเจ้า

หรือพยายามจะโหนผมเพื่อล้างความผิดให้ตัวเอง โดยอ้างว่าเป็นการเทียบเคียง

ผมขอพิสูจน์คำพูด "จ่ายตลาดแบบอำมาตย์" ของผมครับ

ปล. ผมพิมพ์บนแท๊ปเล็ต ซึ่งรูปแบบการพิมพ์ไม่ได้ต่างจากมือถือแอนดรอยด์ทั่วไป

ผมก็ยังพยายามพิมพ์ได้ให้ผิดน้อยที่สุด ก็ลองคิดเอาพวกที่ผิดแบบจับสาระไม่ได้น่าจะสำเหนียกบ้าง

เอาคำตอบ ของผู้ที่ร่วมสนทนา .. มาให้ดูอีกที
คล้าย หรือต่างกันอย่างไร?

เอาแหล่งข้อมูลปราสาทพระวิหารมาให้ชาวเสรีไทยได้ชมกัน
มีสมาชิกบอกให้ลบกระทู้ กระทู้ก็ถูกล็อคกระทู้ พร้อมทั้งได้ 1 warning จาก ==ระงับโดยผมเอง== มีข้อความแว่

Warning issued by ==ระงับโดยผมเอง==for Abusive Behaviour in Profile.
Given 1 points.
7.ห้ามตั้งกระทู้หรือแสดงความเห็นที่มีลักษณยั่วยุให้เพื่อนสมาชิกโกรธเคือง หรือสร้างความร้าวฉาน แตกความสามัคคีในหมู่สมาชิก *
8.ห้ามตั้งกระทู้ในลักษณะปลุกระดมไม่ว่าในทางใดๆ ให้เกิดความรุนแรงต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และประชาชน *

ก่อนเลือกตั้ง ผมตั้งกระทู้เอาคำวิจารณ์ของนายพิชัย รัตกุลมาลง มาแสดง ก็ถูกล็อค

ผมขอแนะนำว่า ==ระงับโดยผมเอง== หรือ ==ระงับโดยผมเอง== เพลาๆ การใช้อำนาจลงหน่อยเถิดครับ
ที่ผมเห็นสมาชิกจากฝ่ายแดง หรือ พรรคเพื่อไทย ก็แทบจะถูกรุมด่าวันเวย์ฝ่ายเดียวอยู่แล้ว

Edited by ฉันจะบิน, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:30.

#121 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:31

ผมเชื่อว่า กระทู้ของคนอื่น เวลาโดนมอดย้าย เค้าไม่มาโวยวายเหมือนคุณหรอกครับ ผมเห็นมอดย้ายบ่อยไป ถ้าคุณคิดว่า มอดไม่ยุติธรรมกับคุณ ทำไมคนอื่นเค้าถึงไม่โวยวายเหมือนคุณล่ะ มาเล่นในบอร์ดนี้ คุณก็ต้องเคารพผู้ดูแลบอร์ดสิ 

ผมไปเล่นในเวปแดง อย่างประชาทุย หมาเดียวกัน ลบข้อความผมตลอด จะโวยวายอะไรก็ไม่ได้ เพราะมันลบอีกอยู่ดี ผมว่า คุณควรทำตัวดีๆ ดีกว่า ความคิดเห็นของผม ในเวปนี้ ผมก็โดนลบบ่อยไป เพราะผมพูดหยาบ ซึ่งผมก็ยอมรับกับมอดไปว่า ถ้าคำไหนหยาบ ลบความคิดเห็นผมได้เลย ผมก็ถือตามดุลยพินิจของมอด ไม่เห็นจะต้องมาโวยวาย ถืออภิสิทธิ์ หา่ว่า คนอื่นเค้ารังแกคุณ รุมคุณ โดยที่คุณไม่ได้ดูการกระทำของตัวเองเลย 

#122 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:38

ผมเชื่อว่า กระทู้ของคนอื่น เวลาโดนมอดย้าย เค้าไม่มาโวยวายเหมือนคุณหรอกครับ ผมเห็นมอดย้ายบ่อยไป ถ้าคุณคิดว่า มอดไม่ยุติธรรมกับคุณ ทำไมคนอื่นเค้าถึงไม่โวยวายเหมือนคุณล่ะ มาเล่นในบอร์ดนี้ คุณก็ต้องเคารพผู้ดูแลบอร์ดสิ 
ผมไปเล่นในเวปแดง อย่างประชาทุย หมาเดียวกัน ลบข้อความผมตลอด จะโวยวายอะไรก็ไม่ได้ เพราะมันลบอีกอยู่ดี ผมว่า คุณควรทำตัวดีๆ ดีกว่า ความคิดเห็นของผม ในเวปนี้ ผมก็โดนลบบ่อยไป เพราะผมพูดหยาบ ซึ่งผมก็ยอมรับกับมอดไปว่า ถ้าคำไหนหยาบ ลบความคิดเห็นผมได้เลย ผมก็ถือตามดุลยพินิจของมอด ไม่เห็นจะต้องมาโวยวาย ถืออภิสิทธิ์ หา่ว่า คนอื่นเค้ารังแกคุณ รุมคุณ โดยที่คุณไม่ได้ดูการกระทำของตัวเองเลย

ทำไมคุณหยาบ ถึงถูกลบความเห็น
แต่ของผม ถูก warning point :D

ถ้าผมสงสัยที่ไหน ผมก็ถามครับ
ถามเพื่อความเป็นสริมงคลแก่ตัว
คุณไม่เข้าใจ เพราะคุณ รู้ตัวว่าหยาบคาย และยังทำ ไม่คิดจะเลิกทำ
ความเห็นคุณโดนลบก็ไม่เห็นต้องสงสัย เพราะคุณเป็นคนทำตัวอย่างที่แย่ๆ ของบอร์ดนี้เอง

ส่วนผม ไม่ได้สงสัยในการตัดสินของม้อดแต่อย่างใด
เพียงแต่สงสัยว่า "ใครโดนข้อหาอะไรบ้าง" แปลว่าโวยวายตรงไหนครับ?

#123 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:41

กระทู้ที่โดนย้าย ผมไม่สงสัยครับ 

ผมสงสัยกระทู้ที่ ไม่โดนย้าย ตะหาก...... เข้าใจหรือยัง? 

มันยากมากเหรอครับ 

โลจิกมันยาก ที่จะเข้าใจ 

หรือยากที่จะยอมรับ ครับ? 

#124 Redbuffalo010

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:51

หากฉันบิน บินไปได้ดั่งนก ฉันจะบิน บินไปในนภา หากฉันลอย ล่องลมเหนือฟากฟ้า ฉันจะ มองลง มา ยังพื้นดิน....

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด

#125 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:53

หากฉันบิน บินไปได้ดั่งนก ฉันจะบิน บินไปในนภา หากฉันลอย ล่องลมเหนือฟากฟ้า ฉันจะ มองลง มา ยังพื้นดิน....

ใช้กระด้งช่วยให้บินได้ ด้วยป่ะ

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#126 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:56

ในฐานนะ ที่คุณด่าผมมาตลอด ตั้งแต่วันแรก จนถึงวันที่ ก่อนผมจะถูกแบน 

ถามจริงๆ ตอบแมนๆ..... ผมเคยเอาเรื่องความเป็นผู้หญิง มาอ้างไม่ให้คุณด่าผมด้วยหรือ? 

หรือก็แค่ อิดออด ไปตามเรื่องเวลามีคนพูดเรื่องนี้ขึ้นมาเท่านั้น? 

ตอบแบบ ไม่ต้องเกรงใจใครเลย ผมทำแบบนั้นเหรอ? กี่ครั้ง? บ่อยไหม ตั้งแต่เมื่อไหร่? 

#127 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:57

คุณไม่เข้าใจ เพราะคุณ รู้ตัวว่าหยาบคาย และยังทำ ไม่คิดจะเลิกทำ
ความเห็นคุณโดนลบก็ไม่เห็นต้องสงสัย เพราะคุณเป็นคนทำตัวอย่างที่แย่ๆ ของบอร์ดนี้เอง

ส่วนผม ไม่ได้สงสัยในการตัดสินของม้อดแต่อย่างใด
เพียงแต่สงสัยว่า "ใครโดนข้อหาอะไรบ้าง" แปลว่าโวยวายตรงไหนครับ?

คุณรู้ได้ไงครับ ว่าผมไม่โดน warning point ผมโดน ผมก็ไม่โวยวายเหมือนคุณหรอก 

#128 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:59

คุณรู้ได้ไงครับ ว่าผมไม่โดน warning point ผมโดน ผมก็ไม่โวยวายเหมือนคุณหรอก 

ของแบบนี้ต้องอวด.. ไม่งั้น ไม่เชื่อ :D

ขนาด เคนกระดวย ยังเจอเป็นครั้งแรก..... เพราะ คุณอัสสะ เป็นคนแจ้ง 

ผมแจ้งไปตั้งแลายที ยังไม่เคยโดนเลย  :blink:

Edited by ฉันจะบิน, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:00.

#129 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:12

คุณน้องพรผู้สกปรกแห่งพันทิปครับ
ผมพยายามจะหยุด เนื่องด้วยเกรงใจเพื่อนสมาชิก
หากมรึงยังไม่อยุดพล่ามถึงกุ
กุก็จะไม่หยุดกับมรึง

โอเคมั้ยครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#130 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:14

....

Edited by ฉันจะบิน, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:45.

#131 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:44

แล้วที่คณทำ เคยเกรงใจผมไหม? 

ผมจะทบทวนความจำให้คุณนะ 

ผมเคยบอกว่า ถ้าคุณยังหยุมหยิม เรื่องพวกนี้อีก ผมจะหยุดตอบโต้กับคุณ 

ถ้าไม่ใช่สาระ ในบอร์ด ผมจะไม่เสวนากับคุณอีก 

สิ่งที่คุณตอบกลับมาคือ "แต่ผมไม่หยุดนะ

ถึงเมื่อวานนี้ ผมยังเห็นคุณกล่าวอ้างถึงผมอยู่ ถึงแม้จะเป็นการกล่าวอ้างลอยๆ 

ผมไม่เคยเริ่มก่อนเลย ไม่ว่าจะเป็นวันไหน แต่ในเมื่อคุณไม่หยุด ผมก็ไม่จำเป็นต้องอ่อนข้อให้ฝ่ายเดียว 

หากคุณ

คุณน้องพรผู้สกปรกแห่งพันทิปครับ
ผมพยายามจะหยุด เนื่องด้วยเกรงใจเพื่อนสมาชิก
หาก*คุณ*ยังไม่อยุดพล่ามถึงกุ
กุก็จะไม่หยุดกับ*คุณ*

โอเคมั้ยครับ

และทำได้ตามนั้นจริง ผมพร้อมจะเลิกอ้างถึงเช่นกัน 

แต่ไม่ได้หมายความว่า คุณจะอ้างลอยๆ ได้ แต่ผมทำแบบเดียวกันไม่ได้นะ 

ถ้าตกลง ก็ โพสตอบมาคำเดียวว่า ได้ ไม่ต้องเวิ่นเว้อ 

ถ้าไม่ ก็คือไม่

จำเอาไว้ ไม่ว่าผู้หญิง ผู้ชาย อำมาตย์ ไพร่ คนจนหรือคนรวย 

ทุกคน มีสิทธิมีเสียงเท่ากัน 

อย่ามาใช้อำนาจบาตรใหญ่กับใคร อย่าคิดจะมาข่มขู่ใครด้วยหน้าใสๆ คำสุภาพๆ

ไม่ใช่ทุกคนประเทศนี้ ต้องยอมก้มหัวให้กับคุณ คนเดียว  

คุณจบ... ผมจบ....... 

#132 tonythebest

tonythebest

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:55

ผมถือว่า คุณตอบผมแล้ว
และคำตอบนี้ เป็นข้อยืนยัน
ถ้าคุณไม่พร้อมจะจบก่อน
ก็อย่าจบมันเลยครับ

ผมไม่ได้ขู่
ผมไม่ใช่เศษส วะเสื้อแดง ที่ข่มขู่ทุกคนที่ไม่เห็นด้วย
แต่ผมก็คงยอมให้คุณมาเห่าถึงผมอยู่ข้างเดียวไม่ได้
แม้ผมจะยอมนิ่งไปหลายความเห็น
แต่คุณและไอ้ลี ยังไม่หยุดรุมเห่าผม

ถ้าผมจะต้มน้ำร้อน ก็อย่าว่ากัน

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#133 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:14

ตลกดี ผมหยุด....... คุณลี ไม่หยุด........... คุณจะให้ผมรับผิดชอบ? .......... แมนไปมั้ง?  

คุณบังคับเขาไม่ได้ เลยคิดจะมา ขู่ผม เพื่อให้เขาหยุด??????? 

คุกคามนะครับ  ^_^

ฟังให้ดี นะครับ 

คุณจะเป็นศวะ หรือไม่ ผมไม่สนใจ 

ผมสนแต่ว่า ผมไม่ยุ่งกับใคร แต่ใคร อย่ามายุ่งกับผม 

ถ้าคุณคิดว่าผมเป็นศวะ เสื้อแดง ธรรมดาๆ ก็ลองดู 

แต่ผมบอกไว้ก่อน.... ผมไม่ได้กลัวคุณขู่ แต่อย่างใด 

และคุณ เอาผมไปนับรวมกับคุณลีไม่ได้ 

เขาอยู่ส่วนเขา ผมอยู่ส่วนผม 

ผมไม่คิดจะร่วมสังคกรรมอะไรกับคุณแม้แต่น้อย เพราะผมเลิกกล่าวถึงคุณมานานแล้ว

แม้กระทั่ง อิกนอร์แล้ว คุณก็ยังไม่เลิกเห่า 

แต่จาก เรปนี้เป็นต้นไป ผมหยุดกล่าวถึงคุณอีก 

ไส้เดือน / สองเพศ / ผู้หญิงจากพันทิป / หรืออะไรก็แล้วแต่เคยเอาไว้เรียกขานผม / อย่าให้ได้เห็นอีก 

หากคุณไม่หยุด ก็แปลว่า ประกาศสงคราม

มันก็เท่านั้น

Edited by ฉันจะบิน, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:18.

#134 tonythebest

tonythebest

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:19

เอาเถอะ คุณอาจจะไม่เข้าใจภาษาคนที่ผมพูดถึงคุณลี
แต่ช่างมันเถอะ
เมื่อคุณรีบปากว่าจะไม่พูดถึงผม
ไม่ข้องแวะ หรือแสเงความเห็นที่พาไหลออกนอกกระทู้ของผม
ผมก็ยินดีจะไม่ยุ่งกับคุณ เพื่อความสบายใจของเพื่อนสมาชิก

จำคำพูดผมไว้

#135 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:51

ผมตอบกระทู้ไม่ดูชื่อคนตั้ง
อยากจะตอบกระทู้ไหนผมก็จะตอบ
ไม่เกี่ยวกับเรื่องขัดแย้ง แยกแยะด้วย

หรือถ้าจะทักทายใครในกระทู้ เหมือนๆคนอื่นทำ คงไม่ผิดข้อตกลงแต่อย่างใด
เพราะในกรณีเดียวกัน ผมคิดว่า คุณก็คงทำ เหมือนๆกัน

อ้อ ใครพูดอะไร กรุณา จำกันเอง
ผมขี้เกียจมานั่งหาหลักฐานคำพูดของใคร

ตกลง คุณบุ๊กมาร์ค ไม่กล้าตอบคำถามผม?
นี่เป็นข้อพิสูจน์นะครับ ว่า คุณไม่สามารหาข้อโต้แย้ง ในคำของผมได้

Edited by ฉันจะบิน, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:52.

#136 ลื่นๆ ทำไมมันลื่นๆ

ลื่นๆ ทำไมมันลื่นๆ

น้องใหม่

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:55

กระทู้ ออกจักรวาล ไปดาวนาแม็คแล้ว ปิดกระทู้ได้แล้ว

#137 คนดื่มเบียร์

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 18:59

ของแบบนี้ต้องอวด.. ไม่งั้น ไม่เชื่อ :D

ขนาด เคนกระดวย ยังเจอเป็นครั้งแรก..... เพราะ คุณอัสสะ เป็นคนแจ้ง 

ผมแจ้งไปตั้งแลายที ยังไม่เคยโดนเลย  :blink:

ไม่มีทางที่จะกระเด็นไปหาหรอก ทำตัวน่ารังเกียจขนาดนี้  :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#138 คนดื่มเบียร์

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:00

ตลกดี ผมหยุด....... คุณลี ไม่หยุด........... คุณจะให้ผมรับผิดชอบ? .......... แมนไปมั้ง?  

คุณบังคับเขาไม่ได้ เลยคิดจะมา ขู่ผม เพื่อให้เขาหยุด??????? 

คุกคามนะครับ  ^_^

คุณจะเป็นศวะ หรือไม่ ผมไม่สนใจ 

ผมสนแต่ว่า ผมไม่ยุ่งกับใคร แต่ใคร อย่ามายุ่งกับผม 

ถ้าคุณคิดว่าผมเป็นศวะ เสื้อแดง ธรรมดาๆ ก็ลองดู 

แต่ผมบอกไว้ก่อน.... ผมไม่ได้กลัวคุณขู่ แต่อย่างใด 

และคุณ เอาผมไปนับรวมกับคุณลีไม่ได้ 

ผมไม่คิดจะร่วมสังคกรรมอะไรกับคุณแม้แต่น้อย เพราะผมเลิกกล่าวถึงคุณมานานแล้ว

แม้กระทั่ง อิกนอร์แล้ว คุณก็ยังไม่เลิกเห่า 

แต่จาก เรปนี้เป็นต้นไป ผมหยุดกล่าวถึงคุณอีก 

ไส้เดือน / สองเพศ / ผู้หญิงจากพันทิป / หรืออะไรก็แล้วแต่เคยเอาไว้เรียกขานผม / อย่าให้ได้เห็นอีก 

หากคุณไม่หยุด ก็แปลว่า ประกาศสงคราม

เขามายุ่งกับเอ็งไม่ได้ แต่เอ็งไปยุ่งกับคนอื่นได้ ตรรกะวิบัติแบบฟายๆ ว่ะ

#139 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:04

ผมแจ้งไปตั้งแลายที ยังไม่เคยโดนเลย :blink:
ไม่มีทางที่จะกระเด็นไปหาหรอก ทำตัวน่ารังเกียจขนาดนี้ :P

เถียงสิครับว่าไม่จริง (กลับไปดูหน้าแรก)

#140 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:06

คุกคามนะครับ ^_^

เขามายุ่งกับเอ็งไม่ได้ แต่เอ็งไปยุ่งกับคนอื่นได้ ตรรกะวิบัติแบบฟายๆ ว่ะ

คุณเป็นพวกยุแยงตะแคงรั่ว ใช่ไหมครับ

เจ้าตัวเข้าใจกันทั้งสองฝ่าย แต่คุณมาชักใบให้เรือเสีย

น่ากลัว เวลาคุณไปบอกใครว่าผมพูดหรือแสดงออกอย่างไร
ผมสงสัยว่า คุณสร้างความร้าวฉาวให้กับผมและสมาชิกที่นี่ มากี่หน แล้ว?

#141 คนดื่มเบียร์

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:06

ผมแจ้งไปตั้งแลายที ยังไม่เคยโดนเลย :blink:
ไม่มีทางที่จะกระเด็นไปหาหรอก ทำตัวน่ารังเกียจขนาดนี้ :P

เถียงสิครับว่าไม่จริง (กลับไปดูหน้าแรก)

จิตใจใฝ่ต่ำ คิดแต่เรื่องลามกเลยน่ะเรานี่ :P

#142 คนดื่มเบียร์

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:07

คุกคามนะครับ ^_^

คุณเป็นพวกยุแยงตะแคงรั่ว ใช่ไหมครับ

เจ้าตัวเข้าใจกันทั้งสองฝ่าย แต่คุณมาชักใบให้เรือเสีย

น่ากลัว เวลาคุณไปบอกใครว่าผมพูดหรือแสดงออกอย่างไร
ผมสงสัยว่า คุณสร้างความร้าวฉาวให้กับผมและสมาชิกที่นี่ มากี่หน แล้ว?

ตูเป็นเจ้าตำหรับการสะกดจิตหมู่ว่ะ  :P

#143 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:08

สรุปว่า ใครจะประกาศยุติสงครามกับผมอีกไหมครับ
ผมยินดี

ขอแค่คุณ เลิก ผมเลิก

#144 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:09

เมา อย่าโพสครับ จะกลายเป็นรบกวนเพื่อนสมาชิกท่านอื่น

ความจริงอยู่ตรงหน้าแล้ว อยู่ที่ ใครจะนำพา

Edited by ฉันจะบิน, 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:12.

#145 Redbuffalo010

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:13

เมา อย่าโพสครับ จะกลายเป็นรบกวนเพื่อนสมาชิกท่านอื่น

หมดเบียร์ไปครึ่งโหลแหละ แต่ยังไม่เมา ยังงี้โพสต์ได้หรือเปล่าครับ :D  :D  :D

#146 ลื่นๆ ทำไมมันลื่นๆ

ลื่นๆ ทำไมมันลื่นๆ

น้องใหม่

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:14

ตกเย็นพอกรึ่มๆละก็ เป็นได้หยาบคายกับเสื้อแดงทุกที สภาเหล้า-เบียร์

#147 คนดื่มเบียร์

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:14

เมาหรือ ที่บอกว่า เป็นคนกินเบียร์ ไม่กินเหล้า ไม่กินไวน์ กินแต่ไฮเนเก้นนี่น่ะ กลายเป็นคนเมา จะกินเบียร์เมื่อออกสังคม เมื่อเล่นกอลฟ์ ไม่เสพติดเบียร์เหมือนบางตัวที่เสพติดเวปจนเกินเยียวยา :P

#148 คนดื่มเบียร์

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:15

หมดเบียร์ไปครึ่งโหลแหละ แต่ยังไม่เมา ยังงี้โพสต์ได้หรือเปล่าครับ :D  :D  :D

ระวังเจอไฮเนเก้นปลอมเด้อ ด้วยความเป็นห่วง :P

#149 ฉันจะบิน

ฉันจะบิน

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 27 เมษายน พ.ศ. 2556 - 19:15

หมดเบียร์ไปครึ่งโหลแหละ แต่ยังไม่เมา ยังงี้โพสต์ได้หรือเปล่าครับ :D :D :D
:) ผมจำได้ว่าคุณยังไม่เคยหยาบกับผม
หรืออย่างน้อย ก็อยู่ในระดับรับได้ ขอบคุณนะครับ ^_^

#150 คนดื่มเบียร์

ตกเย็นพอกรึ่มๆละก็ เป็นได้หยาบคายกับเสื้อแดงทุกที สภาเหล้า-เบียร์

ไม่ต้องกิน ก็หยาบได้ทุกตัวอ่ะครับ :P

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน