Jump to content

**ขอให้กำลังใจ พี่มอด/wm./ลุงโจโฉ/พี่โทนี่ (แก้มป่อง lovelyแก้ม มีประสบการณ์โดนแบนจากราชดำเนินมาเล่าค่ะ)

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
528 ความเห็นในกระทู้นี้

#501 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 13:48

นั่งอ่านตั้งแต่หน้าแรก ...ยาวจริงๆ สนุกดีครับ

เข้าใจเลยว่า คุยกับคนโง่ ยังพอทน แต่กับคนหน้าด้าน มันเหนื่อยจริงๆ

เป็นผม...คงไม่อดทนแบบน้องแก้ม, คุณโทนี่, คุณโจโฉ และ คุณคนดื่มเบียร์ หรอกครับ B)

:P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#502 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:20

แปลกจริง พอเป็นพวกผมกลับเรียก เฒ่าลามก และ แก๊งค์

พอเป็นพวกพ้องตัวเองบอกว่าปกติ เพราะตัวเองก็เคยทำ

ตรรกะวิบัติ พอๆกับยัดเยียดข้อหาเผยแพร่วาทะกรรมพวกล้มเจ้า เพียงเพราะใช้คำว่า อำมาตย์

แต่กลับไม่ใช้ตรรกะเดียวกันนี้ต่อทักษิณ และ คนเสื้อแดงอื่นๆ

ชักสังสัยแล้วว่านายลี จะพิการจริงๆ พิการทางสมองนะครับ

หุหุ 

ยังคงไม่มีเหตุผลมารองรับ ได่แต่หลบอยู่หลังกระโปรง  :D 

Edited by CanisLupus, 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:40.

#503 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 14:26

จากกระทู้ให้กำลังใจพี่ๆ ให้กำลังใจมอดที่ต้องไล่ตามหลายล๊อคอิน

กระทู้แบ่งปันประสบการณ์การยอมรับกติกา การตัดสินชี้ขาด

กลายเป็นว่าโดนนายลีเกาะชายกระโปรงเบี่ยงเบนไปแล้ว

ขอกลับฝั่ง ขอให้พี่มอดย้ายหรือล๊อค ตามสมควรเลยค่ะ

เพราะว่าบรรลุวัตถุประสงค์และขืนปล่อยให้นายลีมาป่วน จะเบี่ยงบนจนกู่ไม่กลับเลย

ขออภัยชาว สรท.ทุกท่านนะคะ ถ้าไหลตามน้ำออกอ่าวไทยไปบางขณะ

คุณ lovelyGam

อย่าลืมกลับไปคอบคำถามเพื่อนๆ คุณที่ราชดำเนินด้วยครับว่าไหนว่าจะใช้ชื่อเดียว พอถูกแบนลงแดงหน่อยถึงกับใช้ชื่อเป็นตัวเลขเข้าไปเล่น  :D 

#504 สาวกซูโม่

สาวกซูโม่

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 15:37

คุณ CanisLupus คุณไม่รู้จริงๆเหรอว่า เวลาสมัครใหม่ในพันทิป เค้าจะให้ล็อคอินมาเป็นตัวเลขก่อน

ส่วนที่ราชดำเนิน แก้มก็ไปตอบนะ ลองดู นี่เป็นกระทู้ที่เค้าตอบ ต่อเนื่องจากกระทู้แนะนำเลย http://pantip.com/topic/30416221

#505 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:28

canislupuse="สาวกซูโม่" post="696085" timestamp="1367311075"]คุณ CanisLupus

คุณไม่รู้จริงๆเหรอว่า เวลาสมัครใหม่ในพันทิป เค้าจะให้ล็อคอินมาเป็นตัวเลขก่อน

ส่วนที่ราชดำเนิน แก้มก็ไปตอบนะ ลองดู นี่เป็นกระทู้ที่เค้าตอบ ต่อเนื่องจากกระทู้แนะนำเลย http://pantip.com/topic/30416221[/quote]

อืม ก็ผมบอกแล้วนี่ครับว่าผมไม่เคยสมัครพันทิพ :)
ผมไม่ทราบหรอกครับว่าทำไมชื่อสมาชิกเขาจึงต้องเป็นตัวเลข
ประเด็นคือที่พันทิพมันมีอะไรดีนักหนา คุณ lovelygam จึงต้องพยายามจะสมัครกลับเข้าไปใหม่ทั้งๆที่โดนแบนซึ่งแสดงว่าเป็นที่รังเกียจของที่นั่นจนเขาต้องแบนอ่ะครับ

lovelygam น่าจะรู้ว่าตนเองเข้ากับสังคมที่นั่นไม่ได้จึงถูกแบน ก็น่าจะยอมรับสภาพ หยุดเล่นที่นั่น แล้วมาเล่นที่นี่ซึ่งอบอุ่นกว่า

ผมจึงไม่เข้าใจว่าเหตุใดเขาจึงต้องฝืนมโนธรรมส่วนตัว พูดอย่าง แต่ทำอีกอย่าง :)

คุณเข้าใจเขาหรือเปล่า?

#506 TONY01

TONY01

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:31

อ่านแล้วขำแฮะ 555 คนเราสร้างเรื่องได้เก่งขนาดนี้เชียว ที่โดนลบความเห็นเพราะปากเสียไปด่าคนอื่นแท้ ๆ ยังโกหกได้อีกว่า โดนลบเพราะแปะรูปซ้ำ ๆ สงสัยเธอคงนึกว่าคนที่นั่นโง่ หลอกง่ายมั้ง เห็นอยู่กันเป็นฝูง เขาเรียกว่าอะไรทุย ๆ นะ ไอ้ืที่โดนแบน ไม่ใช่เรื่องสารเลวหรอกนะ อีหนู เรื่องปากเสียล้วน ๆ เลย ด่าคนอื่นจนโดนลบไป 38 ความเห็น แต่คนอื่นโดนลบไปไม่ถึงสิบ ยังมีหน้าโกหกอีก 555 ถ้าไม่ได้อ่านข้อความนี้เองไม่เชื่อจริง ๆ ว่าจะมีคนโกหกหน้าด้าน ๆ ได้ขนาดนี้ hang around

#507 TONY01

TONY01

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:43

เขาจะไปบ่น มันก็เป็นสิทธิของเขานะ
แต่การบ่นของเขา ทำให้เราได้เรียนรู้ถึงอุปนิสัยของเขาได้นะ 

เช่น อ่านมาถึงตอนท้ายๆ เขาได้แสดงออกถึงความดูของเว็ปเสรีไทยและคนในเว็ปนั้นๆ จึงทำให้สงสัยว่า
1. เว็ปเสรีไทย ดีมาก แล้วทำไมเขาถึงยังดิ้นรนเข้ามาราชดำเนินด้วยล่ะ?
2. เขาบอกว่า ห้องราดำเนินมีวัฒนธรรมเฉพาะ ก็รู้แล้วนี่ แล้วยังจะมีเปลี่ยนวัฒนธรรมของห้องอีกหรือ?

ศิลาแรง

#508 TONY01

TONY01

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:47

ใช่เว็บนี้หรือเปล่าคะ
ที่บอกว่าพี่ตระกองขวัญเป็นผู้หญิง
หลอกเงินผัวฝรั่ง ฮ่าๆๆๆๆ

ตอบกลับ[/url]

0

15

[url=http://pantip.com/pr...857]เล่ห์กุหลาบ
เมื่อวานนี้ เวลา 12:06 น.

#509 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:53

เขาจะไปบ่น มันก็เป็นสิทธิของเขานะ
แต่การบ่นของเขา ทำให้เราได้เรียนรู้ถึงอุปนิสัยของเขาได้นะ 

เช่น อ่านมาถึงตอนท้ายๆ เขาได้แสดงออกถึงความดูของเว็ปเสรีไทยและคนในเว็ปนั้นๆ จึงทำให้สงสัยว่า
1. เว็ปเสรีไทย ดีมาก แล้วทำไมเขาถึงยังดิ้นรนเข้ามาราชดำเนินด้วยล่ะ?
2. เขาบอกว่า ห้องราดำเนินมีวัฒนธรรมเฉพาะ ก็รู้แล้วนี่ แล้วยังจะมีเปลี่ยนวัฒนธรรมของห้องอีกหรือ?

ศิลาแรง

นั่นแหล่ะครับ ที่ผมไม่เข้าใจเขา
เขาบ่น บ่น บ่น และบ่นว่า สรท ดีกว่าพันทิพ แต่ยังพยายามสมัครกลับเข้าไปอัก มิหนำซ้ำ จากที่อ่านสมาชิกที่นั่นเขียนข้างบน เขาพยายามไปเปลี่ยนวัฒธรมที่นั่นให้เข้ากับตัวเอง

ไม่เห็นเหมือนที่เขาพูดสักอย่างเดียว

คุณเข้าใจเขาหรือเปล่า??

Edited by CanisLupus, 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:13.

#510 TONY01

TONY01

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 16:56

ลองอ่านคห.ต่อ ๆ ลงมา จะเห็นว่าเธอเอาสมาชิกคนอื่นในห้องนี้ไปว่าในห้องนั้นด้วย
คุ้น ๆ ว่าเธอเคยว่าคนอื่นเรื่องนี้มาก่อน ตอนนี้กลับทำเสียเอง
แสดงว่าที่เคยว่าคนอื่น เพราะตัวเองโดนเองเท่านั้นใช่มั้ย มันเลยเจ็บ แสบ แปร๊บบบ
เอามาลงห้องนี้ให้คนที่ถูกกล่าวหาได้มีโอกาสแก้ตัวก็แฟร์ดีไม่ใช่เหรอ 
หรือว่า ต้องตัวเองกระทำคนอื่นเท่านั้นถึงจะแฟร์ โดนกระทำกลับเลยไม่แฟร์

hang around

#511 TONY01

TONY01

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:04

ลีลาการเขียนไม่เหมือนในราชดำเนินสักนิด(ฟ้ากะเหว)

หนูๆๆๆๆๆๆๆ..(กลายเป็นนางฟ้าเสรีไทยไปเบย..)
..55555 มายาหญิง100 ร้อยเล่มเกวียน..เจื้อบ่ได้
  สมาชิกหมายเลข 745916

#512 สาวกซูโม่

สาวกซูโม่

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:13

CanisLupus ลองเข้าไปที่ราชดำเนินก่อนซิครับ แล้วจะรู้ว่า ถ้าใครประกาศตัวว่าไม่แดง โดนรังเกียจหมดแหละ โดนรุมเละ 

ส่วนเรื่อง login ที่นั่น ผมเห็นเสื้อแดงก็เปลี่ยนกันบ่อยๆ บางคนโดนแบน 4-5 รอบ ก็กลับมาใหม่ (รอบเดียวอย่างแก้ม เป็นเรื่องปกติ)

สังคมราชดำเนินเป็นห้องเดียวที่ไม่เหมือนกับห้องอื่นๆของพันทิป ลองสังเกตุดู...

อย่าเอาสังคมราชดำเนินมาเปรียบกับสังคมปกติครับ  

ที่ราชดำเนิน ..ถ้าเอาสนุกๆ มันส์ดีครับ แต่ถ้าเรื่องข้อเท็จจริง ผมไม่กล้าเอาข้อมูลที่นั่นไปคุยกับใครหรอก เดี๋ยวหน้าแหก 

ส่วน คุณTony01 ครับ

ตระกองขวัญ มันก็แก้ไขข้อมูลส่วนตัวไปเรื่อยแหละ เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ยังเกิด 2520 อยู่เลย แต่ตอนนี้ แกเปลี่ยนมาเป็น 2450 แล้ว 

คนนี้ เค้าจอมแถอันดับ 1ของที่นั่น ลอง search google ซิ

#513 สาวกซูโม่

สาวกซูโม่

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:18

อ้าว hang around เองเหรอ ?

loginที่โดนแบนเพราะหยาบคายสุดๆนี่เอง  :lol:

#514 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:19

CanisLupus ลองเข้าไปที่ราชดำเนินก่อนซิครับ แล้วจะรู้ว่า ถ้าใครประกาศตัวว่าไม่แดง โดนรังเกียจหมดแหละ โดนรุมเละ 

ส่วนเรื่อง login ที่นั่น ผมเห็นเสื้อแดงก็เปลี่ยนกันบ่อยๆ บางคนโดนแบน 4-5 รอบ ก็กลับมาใหม่ (รอบเดียวอย่างแก้ม เป็นเรื่องปกติ)

สังคมราชดำเนินเป็นห้องเดียวที่ไม่เหมือนกับห้องอื่นๆของพันทิป ลองสังเกตุดู...

อย่าเอาสังคมราชดำเนินมาเปรียบกับสังคมปกติครับ  

ที่ราชดำเนิน ..ถ้าเอาสนุกๆ มันส์ดีครับ แต่ถ้าเรื่องข้อเท็จจริง ผมไม่กล้าเอาข้อมูลที่นั่นไปคุยกับใครหรอก เดี๋ยวหน้าแหก 

ส่วน คุณTony01 ครับ

ตระกองขวัญ มันก็แก้ไขข้อมูลส่วนตัวไปเรื่อยแหละ เมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ยังเกิด 2520 อยู่เลย แต่ตอนนี้ แกเปลี่ยนมาเป็น 2450 แล้ว 

คนนี้ เค้าจอมแถอันดับ 1ของที่นั่น ลอง search google ซิ

มันก็เหมือนกับสังคมที่นี่นั่นแหล่ะครับ

คนที่เข้ามาที่นี่แล้วมีความเห็นไม่ตรงกับพวกคุณ ก็โดนรังเกียจ โดนรุมเละ

ส่วนเรื่องล็อกอิน ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรคุณ lovelygam เขา เพียงแต่ไม่เข้าใจว่ามันมีดีอะไรนักหนาที่นั่น ขนาดโดนรังเกียจจนถูกแบน ก็ยังพยายามดั้นด้นกลับไปสมัครใหม่ แทนที่จะยอมรับสภาพว่าตัวเองเข้ากับเขาไม่ได้ แถมยังพยายามไปเปลี่ยนสังคมเขาอีก

มันไม่เหมือนที่ จขกท เขียนไว้ที่หน้าแรกสักนิดเดียวเลย

คุณว่ามั๊ย?  :D

#515 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:21

ลีลาการเขียนไม่เหมือนในราชดำเนินสักนิด(ฟ้ากะเหว)

หนูๆๆๆๆๆๆๆ..(กลายเป็นนางฟ้าเสรีไทยไปเบย..)
..55555 มายาหญิง100 ร้อยเล่มเกวียน..เจื้อบ่ได้
  สมาชิกหมายเลข 745916

:D  :D  คนเราเป็นไปได้ถึงเพียงนี้ 

#516 สาวกซูโม่

สาวกซูโม่

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:33

ผมว่าคุณเข้าใจผิดแล้วครับ

เพราะที่พันทิปไม่มีกฎข้อไหนบอกว่า หากโดนรังเกียจแล้วถูกจะแบน

ถ้าอยากรู้ ต้องถามเจ้าตัวครับ อย่าคาดเดาเองแล้วกล่าวหากันแบบนี้ มันไม่ดีหรอกครับ เชื่อผม.. :)

#517 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:38

ผมว่าคุณเข้าใจผิดแล้วครับ

เพราะที่พันทิปไม่มีกฎข้อไหนบอกว่า หากโดนรังเกียจแล้วถูกจะแบน

ถ้าอยากรู้ ต้องถามเจ้าตัวครับ อย่าคาดเดาเองแล้วกล่าวหากันแบบนี้ มันไม่ดีหรอกครับ เชื่อผม.. :)

อืม คุณก็อ่านตีความตามตัวอักษรเถรตรงเสียเหลือเกินนะครับ

ผมคาดเดาว่าเขาคงมีพฤติกรรมที่ผิดกฎของที่นั่น ซึ่งเป็นกฎที่ห้ามการแสดงพฤติกรรมที่ "เป็นที่น่ารังเกียจ" ของที่นั่น เขาจึงถูกลงโทษด้วยการแบน

ไม่ใช่ว่า mod ที่นั่นรังเกียจเขาแล้วจะไปแบนเขาซะเมื่อไหร่   :D

และจากที่อ่านดูสมาชิกของที่นั่นส่วนใหญ่ก็รังเกียจเขาเสียด้วยซีครับ สังเกตดูจากที่เขาเขียนว่า "กลายเป็นนางฟ้าเสรีไทยไปเบย"

ซึ่งหากตีความหมายย้อนกลับไปที่ราชดำเนิน เราก็สามารถคาดเดาสิ่งที่ตรงข้ามกับนางฟ้าได้ ไม่ใช่หรือครับ?  :D 

#518 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:40

มาอีกทีตอนเย็น คุณโทนี่มีร่างโคลนซะแล้ว 5555

เอาเถอะ ใกล้แล้วๆ เดี๊ยวก็ครบร้อยล๊อกอิน
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#519 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:42

มาอีกทีตอนเย็น คุณโทนี่มีร่างโคลนซะแล้ว 5555

เอาเถอะ ใกล้แล้วๆ เดี๊ยวก็ครบร้อยล๊อกอิน

#520 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:44

ผมทราบแล้วครับว่าคุณอาศัยชายกระโปรงเคนอิจิอยู่ 55555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#521 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:45

ไอ้ชายกระโปรงลี

เอารูปตัวเองมาแปะทำไม

ไม่เอาไปทำรูปอวตารล่ะวะ

ไง ไปหาเพื่อนใหม่มาเกาะชายกระโปรงอีกคนแล้วเหรอ

วันๆ นี่ เอ็งไม่คิดทำอะไรเลยนะ เอาแต่หมกอยู่ใต้ชายกระโปรงหญิงอย่างเดียว

ขาดความอบอุ่นเหรอวะ 

เกาะชายกระโปรงหญิง นินทาผู้หญิง หน้าตาไกล้จะเป็นผู้หญิงขึ้นทุกทีนะเอ็ง

รูปหมาเนี่ย หมาตัวเมียป่าววะ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#522 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:45

ผมทราบแล้วครับว่าคุณอาศัยชายกระโปรงเคนอิจิอยู่ 55555

คุณทราบได้อย่างไรว่าเคนอิจิเขาเป็นผู้หญิงหรือครับ?

เขาคุยกับผมใช้ผมใช้ครับตลอดเวลา ผมยังไม่ทราบเลยว่าเขาเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย

แต่ lovelygam นี่ผู้หญิงชัดเจนครับ   :D 

#523 tonythebest

tonythebest

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:46

เฉพาะกิจมั๊งครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#524 tonythebest

tonythebest

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:47

แหม มีเขิน

:D  :lol: 

เอาหน้า ไหนๆ ก็หน้าตัวเม....แล้ว

แค่ชายกระโปรงหญิง ยอมรับง่ายๆ แมนๆ หน่อยวะ

#525 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:47

ไอ้ชายกระโปรงลี

เอารูปตัวเองมาแปะทำไม

ไม่เอาไปทำรูปอวตารล่ะวะ

ไง ไปหาเพื่อนใหม่มาเกาะชายกระโปรงอีกคนแล้วเหรอ

วันๆ นี่ เอ็งไม่คิดทำอะไรเลยนะ เอาแต่หมกอยู่ใต้ชายกระโปรงหญิงอย่างเดียว

ขาดความอบอุ่นเหรอวะ 

เกาะชายกระโปรงหญิง นินทาผู้หญิง หน้าตาไกล้จะเป็นผู้หญิงขึ้นทุกทีนะเอ็ง

รูปหมาเนี่ย หมาตัวเมียป่าววะ

ใจเย็นๆ ไจแอนท์ ความโกรธไม่ช่วยให้คุณชนะคู่ต่อสู้ได้หรอกครับ

มันยิ่งทำให้คุณเพลี่ยงพล้ำถลำลึก  :D 

#526 tonythebest

tonythebest

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:51

ใจเย็นๆ ไอ้หน้าตัวเม...ลี ความโกรธไม่ช่วยให้คุณชนะคู่ต่อสู้ได้หรอกครับ

มันยิ่งทำให้คุณเพลี่ยงพล้ำถลำลึก  :D 

#527 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:52

ใจเย็นๆ ไอ้หน้าตัวเม...ลี ความโกรธไม่ช่วยให้คุณชนะคู่ต่อสู้ได้หรอกครับ

หุหุ ทำไมยั่วง่ายจัง  :D 

#528 tonythebest

tonythebest

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:54

เฮ้ย มายั่วไรผม

เอ็งสวมกระโปรงแล้วเหรอ ถึงจะมายั่วน่ะ

ต๊าย

#529 MOD_01

MOD_01

ขาประจำ

• Moderators_S

ตอบ 30 เมษายน พ.ศ. 2556 - 17:54

ล็อคกระทู้ตามประสงค์เจ้าของกระทู้

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน