Jump to content

- - - - -

!!!! ขอหนับหนุนให้ ด็อกเจิม ลงสมัครเลือกตั้งซ่อม ดอนเมือง แต่แกคงปอดแหกไม่กล้าลงร๊อก !!!!

• Please log in to reply
43 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:54

ลงมาให้ประชาชนตัดสินสิครับ ว่าคนเค้าเห็นด้วยกะแนวคิดประชาธิปไตยในค่ายทหารของด๊อก หรือเปล่า อย่าทำตัวเป็นอีแอบเลยครับ

แต่ผมว่าด๊อกคงปอดแหก ไม่กล้าลงหรอกครับ จริงไหมครับ เพื่อนๆชาว สรท ลองแชร์กันดู

Edited by ประชาทิปด, 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 01:47.

#2 เหล่าฮู

เหล่าฮู

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:56

จิ๋มศักดิ์ เขาลงไม่ได้ครับ เขารอถูกหวยอย่างเดียว

#3 pop2518

pop2518

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:59

เรียกร้องแบบนี้ ลงเองซะด้วยซี่ เอาว่า ผมเรียกร้องแล้วกัน เอ้อ คิดมาได้ คนไม่เห็นด้วยต้องเข้าแข่งเองเรอะ แบบนี้โค้ชไม่ต้องไปแข่งแทนนักกีฬาเรอะ

#4 foyfon

foyfon

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:00

ขอโทษครับเจ้าของกระทู้. ผมตามดูคุณมาหลายทู้แล้ว

ดูคุณช่างเจ้ากี้เจ้าการกับคนโน่นคนนี่เหลือเกิน. ต้อง

ให้คนโน้นทำอย่างนี้. คนนี้ต้องทำอย่างนั้น.

ถามจริงเหอะ. เป็นไรมากเปล่า

#5 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:00

ปอดแหกยังไงครับ เขามีอะไรเขาก็วิจารณ์ไปตามที่เขาคิด เขายืนยันมาตลอดว่าเขาขอทำหน้าที่สื่อ ไม่ได้มาปลุกระดมคนแล้วก็ไปเป็น สส บัญชีรายชื่อแบบบางคน

ถ้าเอาตามท่านว่า งี้สื่อทุกคนที่ด่า รบ ต้องลงมาเล่นการเมืองเพื่อพิสูจน์ว่าแน่จริงใช่ไหมครับ

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#6 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:05

มีสิทธฺอะไรไปเที่ยวเรียกร้องคนโน้นคนนี้ลงสมัครเลือกตั้ง เ่ก่งนักก็ลงเองสิ รำคาญ!!!

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#7 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:08

จิ๋มศักดิ์ เขาลงไม่ได้ครับ เขารอถูกหวยอย่างเดียว

เขากลัวหมาเลียปาก

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#8 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:10

อ้าว จุดยืนเปลี่ยนไม่สนับสนุน คนชื่อ ประสาท แล้วเหรอ

สรุปเป็นคนหาจุดยืนไม่เจอนั่นเอง ไอ้หมอนี่
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#9 ซ้อสปาย

ซ้อสปาย

น้องใหม่

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:13

มีสิทธฺอะไรไปเที่ยวเรียกร้องคนโน้นคนนี้ลงสมัครเลือกตั้ง เ่ก่งนักก็ลงเองสิ รำคาญ!!!

ไม่ได้หรอกค่ะ แค่บัตรเติมเงินยังไม่ผ่านเลย พวก กาก..พวกนี้ :wub:

#10 แมวตัวกลมๆ

แมวตัวกลมๆ

น้องเก่า

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 20:22

ผมว่ากอลลั่มคงได้เป็นสส.อ่ะ :wacko: 

เพราะที่ไหนซื้อเสียงได้ง่าย คนไม่ค่อยมีคุณภาพ พวกนี้ชอบอะไรที่เข้าใจง่ายๆ

ดูชื่อพรรคเฉยๆ ข้อมูลผู้สมัครเหรอ นโยบายเหรอไม่ต้องศึกษาหรอก

เผลอๆเอาหมีแพนด้ามาลงยังได้รับเลือกเลย  :blink: 

“The difference between genius and stupidity is; genius has its limits.” 
― Albert Einstein

#11 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 21:00

ผมว่ากอลลั่มคงได้เป็นสส.อ่ะ :wacko: 

เพราะที่ไหนซื้อเสียงได้ง่าย คนไม่ค่อยมีคุณภาพ พวกนี้ชอบอะไรที่เข้าใจง่ายๆ

ดูชื่อพรรคเฉยๆ ข้อมูลผู้สมัครเหรอ นโยบายเหรอไม่ต้องศึกษาหรอก

เผลอๆเอาหมีแพนด้ามาลงยังได้รับเลือกเลย  :blink: 

ไม่เอา เสาไฟฟ้าลง น่าจะดี

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#12 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:20

เจิมศักดิ์ เป็นลูกพรรค ปชป ด้วยเหรอครับ

หรือเป็นสมาชิกพรรคไหน

ทำไมผมไม่ยักรู้มาก่อน

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#13 ตำรวจบ้าน

ตำรวจบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:40

พวกพันธมิตรน่าจะหาคนแล้วส่งไปสมัครสส.ด้วยก็ดี  เห็นแต่ละคนออกมาพูดโน่นพูดนี่เก่งกันซะเหลือเกิน

#14 คนสับปรับ

คนสับปรับ

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:47

ช่วยปั่นทำยอดกระทู้ครับ  สนับสนุนคนทำงานครับ

#15 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:00

พวกพันธมิตรน่าจะหาคนแล้วส่งไปสมัครสส.ด้วยก็ดี  เห็นแต่ละคนออกมาพูดโน่นพูดนี่เก่งกันซะเหลือเกิน

อันนี้ก็เรื่องของเขาครับ ถ้าเขาอยากลง ก็คงลงเอง ^^

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#16 tonythebest

tonythebest

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:02

*
POPULAR

ไ ป เ สื อ ก อ ะ ไ ร เ ค้ า ค รั บ

เอางี้มั๊ยครับ

คุณลองสนับสนุนไอ้โอ๊คลงสิครับ

เห็นออกมาพูดโน่นพูดนี่ เก่งกันซะเหลือเกินเหมือนกัน

รับรองได้แน่

Edited by tonythebest, 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:04.

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#17 Kunnaimong

Kunnaimong

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:22

ตรรกะเพี้ยนๆแบบนี่ ต้องยกให้พวกเสื้อแดงเลย

#18 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:55

อั้ยตู่ เหมาะสมที่สุด

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#19 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:57

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#20 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:58

สมัครทำไม โหวตโนดีกว่า นักการเมืองเลวหมดทุกพรรค

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#21 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:59

ลงมาให้ประชาชนตัดสินสิครับ ว่าคนเค้าเห็นด้วยกะแนวคิดประชาธิปไตยในค่ายทหารของด๊อก หรือเปล่า อย่าทำตัวเป็นอีแอบเลยครับ
แต่ผมว่าด๊อกคงปอดแหก ไม่กล้าลงหรอกครับ จริงไหมครับ เพื่อนๆชาว สรท ลองแชร์กันดู

ไม่เอาอ่ะ เรากัวแพ้

#22 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:22

อาจารย์เจิมศักดิ์ ไม่ได้สังกัดพรรค ปชป นี่ครับ

และไม่ได้สังกัดพรรคอิสระพรรคใหนอีกด้วย

ผมว่าอย่ากัดดะ ตามนิสัยหมาจรจัดนักเลยครับ

หรืออากาศมันร้อน  เลย....

บ้า !!!!

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#23 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:33

เดี๋ยวสนับสนุนคนนั้นทีคนนี้ที :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#24 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:52

!!!! ขอหนับหนุนให้ ด็อกเจิม ลงสมัครเลือกตั้งซ่อม ดอนเมือง !!!!
Started by ประชาทิปด, Yesterday, 19:54

นักการเมืองพรรคเพื่อแม๊วชอบคิดอย่างนี้ เวลาสู้ความคิด ความดีกับฝ่ายอื่นไม่ได้.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#25 สันขวาน

สันขวาน

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:24

ว่าจะออกความเห็นก็ไม่มีเวลา ขอนุญาติพาควายที่เลี้ยงไว้ไปกินหญ้าก่อนครับ ได้เวลาของมันแล้ว ตอนนี้น่าจะพันหลักดิ้นจนเกือบตายแล้วมั้ง

#26 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 17:03

ผมหนับหนุนคนนี้มากกว่าครับ

http://webboard.seri...กปูลาออกจากปาร/

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#27 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:57

จิ๋มสัก นี่ไม่ไหวจิงๆ กากแท้ๆเนอะ :lol: :lol:

#28 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 22:59

!!!! ขอหนับหนุนให้ ด็อกเจิม ลงสมัครเลือกตั้งซ่อม ดอนเมือง !!!!
Started by ประชาทิปด, Yesterday, 19:54

นักการเมืองพรรคเพื่อแม๊วชอบคิดอย่างนี้ เวลาสู้ความคิด ความดีกับฝ่ายอื่นไม่ได้.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แม้วคิดยังไงผมไม่สนหรอกครับ  ว่าแต่ด็อกเจิม ปอดแหกไม่กล้าลงเลือกตั้งสิครับ

#29 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:00

http://webboard.seri...กปูลาออกจากปาร/

ไม่มีปัญหาครับผม แต่ด้อกเจิมปอดแหก นี่กากจิงๆครับ

#30 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:16

แม้วคิดยังไงผมไม่สนหรอกครับ  ว่าแต่ด็อกเจิม ปอดแหกไม่กล้าลงเลือกตั้งสิครับ

ไปถามเอาเองเถอะ....

ผมไม่เสือกถามดร.เจิมศักดิ์........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#31 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 00:14

ขอเรียกร้องให้เจ้าของกระทู้จุดไฟเผาตัวเองเพื่อเรียกร้องประชาธิปไตย ต่อต้านเผด็จการอำมาตย์รัฐประหารครับ

แต่ผมว่า เจ้าของกระทู้คงไม่กล้าหรอก  -_-

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#32 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 01:49

เจิมศักดิ์ เป็นลูกพรรค ปชป ด้วยเหรอครับ

ก็คุณมัวแต่อยู่ในกะลาไง เรยไม่รู้ว่าด๊อกเจิมน่ะปอดแหก ไม่กล้าลงเลือกตั้งให้ประชาชนตัดสิน  :lol: :lol:

#33 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 04:15

ก็คุณมัวแต่อยู่ในกะลาไง เรยไม่รู้ว่าด๊อกเจิมน่ะปอดแหก ไม่กล้าลงเลือกตั้งให้ประชาชนตัดสิน  :lol: :lol:

นอกประเด็นครับ เขาถามว่าเจิมสักเป็นสมาชิกพรรค ปชป หรอ

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#34 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 04:25

นอกประเด็นครับ เขาถามว่าเจิมสักเป็นสมาชิกพรรค ปชป หรอ

อย่าถามครับ เดียวจะไม่เป็นประชาธปไตย ฉบับ แม้วเลิฟเวอร์ ฮาฮา ห้ามถาม ห้ามเถียง จงฟัง โย

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#35 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 04:28

ให้พร่องมรึงลงแข่งเองเลย

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#36 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 05:16

ไม่มีปัญหาครับผม แต่ด้อกเจิมปอดแหก นี่กากจิงๆครับ

ใช่ครับนายกปูปอดแหกไม่กล้าลงหรอกกล้าไปแต่ชั้น7โฟร์ซีซั่น ที่มีการประชุมที่มีการเปลี่ยนผ้าเช็ดตัวด้วยอย่างเดียวครับ555555555555

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#37 Hilton(ปาล์มาลี)

Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 07:00

ขอเรียกร้องให้เจ้าของกระทู้จุดไฟเผาตัวเองเพื่อเรียกร้องประชาธิปไตย ต่อต้านเผด็จการอำมาตย์รัฐประหารครับ

แต่ผมว่า เจ้าของกระทู้คงไม่กล้าหรอก  -_-

ก็คุณมัวแต่มองกะลาไง เลยไม่รู้ว่ากบหรือขี้หมาอยู่ข้างใน เจ้าของกระทูไม่กล้าหรอก  ใช่เป่าเจ้าขอกระทู้  ปอดแหกและกากจิงๆ ^_^ 

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

#38 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:02

ปอดแหกยังไงครับ เขามีอะไรเขาก็วิจารณ์ไปตามที่เขาคิด เขายืนยันมาตลอดว่าเขาขอทำหน้าที่สื่อ ไม่ได้มาปลุกระดมคนแล้วก็ไปเป็น สส บัญชีรายชื่อแบบบางคน

ถ้าเอาตามท่านว่า งี้สื่อทุกคนที่ด่า รบ ต้องลงมาเล่นการเมืองเพื่อพิสูจน์ว่าแน่จริงใช่ไหมครับ

#39 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:28

ประสาทแดก? อากาศร้อน เหรอ เจ้าของทู้
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#40 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:30

เก็บอาการหน่อยฮะ รู้สึกว่าจะวิ่งงับหางตัวเองตลอดเวลา ตกลงงับหางตัวเองได้ยัง???

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#41 tonythebest

tonythebest

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:06

ก็คุณมัวแต่อยู่ในกะลาไง เรยไม่รู้ว่าด๊อกเจิมน่ะปอดแหก ไม่กล้าลงเลือกตั้งให้ประชาชนตัดสิน :lol: :lol:

ว่าไง งงไรป่่าวครับ
หรือผมถามไม่ตรงคำตอบ
หรืออ่านภาษาไทยไม่รู้เรื่อง
รึอ่านภาษาคนไม่เข้าใจ

#42 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:52

ก็คุณมัวแต่อยู่ในกะลาไง เรยไม่รู้ว่าด๊อกเจิมน่ะปอดแหก ไม่กล้าลงเลือกตั้งให้ประชาชนตัดสิน :lol: :lol:

#43 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:55

^^

#44 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:56

ผมว่าคุณผิดที่ถามไม่ตรงคำตอบนะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน