Jump to content

- - - - -

ไม่รัก... ไม่ศรัทธา... ไม่ซาบซึ้ง... โถ... ไอ้เหียก!!!...

• Please log in to reply
103 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:44

ไม่รัก ไม่ศรัทธา ปชป ทำไมจะไม่ได้ 

พวกเลว ชอบไปเอาเบื้องบนมาเกี่ยว 

ตอแหลว่ะ

รู้ๆ กันอยู่ว่าพวกเมริงหมายถึงอะไร

ใจนักเลงหน่อยสิพวก

ไอ้พวกนี้มันขี้ขลาดฝัง DNA 

gladiator 1.jpg

#102 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 23:17

มันหนีไปแล้ว

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#103 Heretic

Heretic

น้องเก่า

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:34

ไม่รัก ไม่ศรัทธา ปชป ทำไมจะไม่ได้ 

พวกเลว ชอบไปเอาเบื้องบนมาเกี่ยว 

ไอ้ห่.าเอ๊ย..อย่างมึ.งนี่ไม่เรียกกวนส้นตี.นจะเรียกว่าไรดีวะ

#104 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:46

ผมซาบซึ้งกับนักการเมืองชื่อทักษิณครับ ไม่ซาบซึ้งกับนักการเมืองฝ่ายตรงข้ามครับ

ละผมจริงจัง

ขอบคุณครับ

เข้าใจผิดอะไรอะเปล่า ไม่ได้ด่า มึ.ง. เพราะ มึ.ง.ชอบ นกม.ฝ่ายไหน

i สัตว์ เค้าด่า มึ.ง. เพราะ มึ.ง. มัน เ.หี้.ย แกล้งทำเป็นมองไม่เห็น พวกล้มเจ้า

ถ้าเขาล้มจริง ตามจิตนาการของคุณ ขอให้คุณไปแจ้งตำรวจจับ ถ้าไม่ทำ แสดงว่าคุณนั่นแหละสัตว์

สกรีนข้อความแบบนั้น ในสภาวะแบบนี้ ในกลุ่มของคนเช่นนั้น ให้ผมเข้าใจว่าเขาว่า ปชป เหรอครับ

ถึงว่า พวกคุณถึงยอมไปตายโหง ให้หมาเยี่ยวใส่กันที่ราชประสงค์ เพราะเรียกหา ปชต แบบคิดไปเอง

กระเป๋าแบรนด์ที่เสื้อแดงไปลักมาจากในห้าง คงคิดว่าเป็น ปชต ด้วยสินะ 

ตำรวจในยุคนี้ กล้าจับคนเสื้อแดงล้มเจ้าด้วยเหรอครับ สงสัยคุณจะไม่รู้เรื่องอะไรที่มันจริงเลยสักเรื่อง

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน