Jump to content

เทพบุตรใจกล้า หาญท้าพญาบาลสาว

• Please log in to reply
8 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 16:59

เทพบุตรใจกล้า หาญท้าพญาบาลสาว

จากที่เคยเล่าไปในเรื่องนี้ ว่าเรื่องเสียวๆกับพยาบาลสาวของผมเป็นไง

http://yenmanovic.ex...0100729/entry-2

ในวันนี้ผมแม่งเป็นฝีอีกแล้ว ครั้งที่2ในชีวิต เป็นมา 4-5วันแล้ว วันนี้ปวดมากๆ ทนไม่ไหวแล้ว ปวดเชี่ยๆ ว่าแล้วเลยนั่งซี่ไป โรงบาลฯ

ไปถึงก็บอกเค้าว่าเป็นฝีตรงไหน เค้าก็บอกให้ไปรอที่ห้องฉุดเฉิน

พอไปถึงเตียง ก็เจอน้องพยาบาลหน้าตาน่ารัก ผมส่งยิ้มหวานให้ น้องเขาก็ยิ้มตอบ  หันมาบอกผมว่า เตรียมตัวตรวจเลยค่ะ พร้อมกับหัดไปปิดม่าน

จินตนากามของผมพุ่งบรรเจิดทันที  ถ้าในห้องฉุกเฉินมีแค่เรา2คน คง.....คง....

ระหว่างนั้นผมก็เตรียมตัวรับการตรวจเสร็จ น้องพยาบาลหันมาเจอ ถึงกับต้องตกใจ

ร่างกายใหญาโตประหนึ่งปลาวาฬ หนัก 0.175ตัน นอนตะแคงข้าง ถอดกางเกง โชวฒ six pack อยู่บนเตียง

น้องพยาบาลเหลือบมองนิดนึง หัวเราะคิดกๆ แล้วบอกว่า ถอด กางเกง ทำไมหรอคะคนใคร่ แค่เป็นฝีไม่ใช่หรอ

ผมเลยต้องเฉลยว่า ใช่ครับเป็นฝี เป็นตรงหัวเหน่าครับ ตรงโคนพอดีเลย โทดทีนะน้อง หึหึ

น้องพยาบางคงตะลึงค์ในความใหญ่โตของผม เทอหัวเราะคิกคักแล้วก็ออกไป

แต่เรื่องต่อไปนี่สิ.......

กลับมาหมอผู้ชายแก่ๆใส่แว่นหัวล้านๆ สวมถุงมือเข้ามา พร้อมกับลูบคลำผมแบบเน้นๆ ทั้งโคน.....ทั้งไข่.......... ผมได้แต่บิดตัวไปมา จนต้องร้องขอคุณหมอว่า

"อ็า... แฮ่กๆๆๆๆ.....คุณหมอ ... แฮ่กๆๆๆๆ .....พอเถอะครับ ....ซี๊ดดดดดดด...............มันปวดนะสาดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!!!!!!!!!!!!"

หลังจากโดนหมอลวนลามแล้วจึงได้รู้ว่า......

ฝียังไม่สุกนะครับ กลับไปแดกยารออีก2วัน ค่อยมาเจาะ

*** ควักเจี๊ยวโชว์ฟรีๆเลย

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 17:08

น้องเค้าใช้แว่นขยายส่องหาเจี๊ยวลุงเย็นด้วยไหมครับ -_-

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#3 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 17:13

ตรูว่าโดน ย้ายแน่ๆ กระทู้นะ

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#4 SPDZ

SPDZ

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 17:16

กระทู้การเมืองชัดๆ    หมอละเมิดฯนะครับ  ต้องถ่ายคลิปมาแฉด้วยครับ

มนุษย์เงินเดือนจนๆที่ไม่พอใจรัฐบาลเสื้อแดงที่แสนชั่วจะทำอะไรได้มากกว่าวาดการ์ตูนระบายความคับแค้นใจhttp://webboard.seri...ยเว็บบอร์ดการ์/ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ดการ์ตูน

#5 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 17:20

ผมอ่านไป จินตนากามตามไปด้วยเลย :D :D

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#6 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 17:51

ขนาด 0.175 ตัน..ควรเปลี่ยนจาก Six pack เป็น Michelin นะ.. -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#7 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:03

ขอหลักฐานเป็นภาพถ่าย หรือเขียน VCD มาเป็นคลิปประกอบครับ

ไม่งั้นคน "หน้าตาดี" หลายๆ คนในเสรีไทย มีเคือง

แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#8 คนสึ่งตึง

คนสึ่งตึง

ขาประจำ

ตอบ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:37

จบกท. ต้องกลับไปฝึกภาษาไทยมาใหม่ พิมพ์ผิดเยอะมาก เช่น คนไข้ เป็น คนใคร่...แต่ขอบอกว่า ชอยมากๆครับ ฮาฮ่าๆๆๆ<br />

#9 ขุนสำราญ

ขุนสำราญ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:47

:lol:

ดีน๊ะที่หมอแก่ไม่เกย์ 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน