Jump to content

- - - - -

ไม่ค่อยเห็นควายแดงใส่เสื้อแดง เดินไปมาบนท้องถนนเดี่ยวๆเลย..มีแต่อยู่เป็นฝูงถึงจะกล้าใส่กัน

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:40

เสื้อแดงเหรอ เคยได้รับจาก ส.ส.คนหนึ่ง เป็นแจ๊คเก็ต แต่ไม่เคยใส่
เอาไปปูในกรงให้หมานอน

เอาไปทิ้งเถอะครับ สงสารหมา

#52 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 29 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 21:52

แต่ร้านกาแฟ ถนนกาญจนาภิเษก ไปบางไทร ยังอยู่ครับ แต่ไม่เคยแวะซื้อกลัว ผ่านทุกวันเสาร์ไม่รู้อยู่ได้ไงสงสัยขายดี. เฮ้อปักป้าย กันไม่เกรงใคร ร้านคนเสื้อแดง

ร้านนี้อยู่ตรงช่วงไหนของถนนกาญจณาครับ ผมขับรถไปกลับทุกวันครับ

จากบางไทรถึงแยกเข้าเส้น 345 ครับ

ถ้าขับจากเส้นบางบัวทอง ไป บางปะอิน หรือถนน กาญจณาฯ ขาออก อยู่เลย ทางต่างระดับลาดหลุมแก้ว นะครับ เด๋วผ่านอีกทีจะ ถ่ายรูปมาให้ครับ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน