Jump to content

- - - - -

สวัสดีครับพี่ๆในเสรีไทยที่น่ารักทุกคน แล้วคนเสื้อแดงที่"รักในหลวง"ทุกท่าน

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 บัวทอง...

บัวทอง...

ขาประจำ

Posted 22 May 2013 - 11:36

คือผมอยากให้ทุกท่านทุกคนที่คิดอย่างเดียวมันคงไม่พอแล้ว

ปัญหาที่ผมเห็น และตั้งอยู่บน ฐานของความจริง

.....เราจะพบ จิตรกรรม ประตูห้องน้ำ สาธารณะ มีข้อความไม่พึงประสงค์

สำหรับคนที่ได้ชื่อว่า"รักในหลวง"ผมจึงขอให้พี่ๆทั้งหลาย

ช่วยกันคนละไม้ คนละมือ ผมเสนอว่าไม่ควรไปตอบโต้ กับข้อความเหล่านั้น

แต่เห็นที่ไหน ม รึ ง เขียน ก รู ลบ แล้วแจ้งต่อผู้จัดการปั๊ม สถานที่นั้นๆ

หรือใครมีอะไรจะแชร์ก็ว่ามาได้ครับ ผมไม่ทราบว่าผิดกฎของที่นี่หรือไม่

ผมเห็นคือทุกปั๊ม ไม่มีใคร แก้ไขอะไร เพิกเฉยนิ่งเฉยกันส่วนใหญ่ครับ

............................ขอบคุณ....................................

#2 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

Posted 22 May 2013 - 21:30

สวัสดีครับ ถ้าพบเห็นข้อความดังกล่าว ให้แจ้งเจ้าของสถานที่ครับ

เมื่อเจ้าของสถานที่รับทราบแล้ว เพิกเฉยไม่ลบข้อความดังกล่าว ก็อาจเข้าข่ายมีความผิดได้ครับ
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

#3 raksthaban

raksthaban

ขาประจำ

Posted 23 May 2013 - 09:29

ห้องน้ำชาย ปั๊ม ปตท. หน้าทางเข้าดอนเมือง เชิงสะพานใหม่ 

ช่วยไปลบหน่อย 

#4 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

Posted 23 May 2013 - 10:02

ไม่มีหรอกครับ เสื้อแดงที่ "รักในหลวง"

ผมยืนยัน มีแค่ 2 อย่างคือ เกลียด กับ เฉยๆ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users