Jump to content

- - - - -

ขอโทษ tonythebest ด้วยครับ

• This topic is locked กระทู้ถูกใส่กุญแจ
342 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sorryna

sorryna

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:33

ตอนแรกทำไปก็เล่นๆแกล้งๆแซวๆ ฮาๆ และก็ไม่ได้รู้จักส่วนตัว ไม่ได้แค้นเคือง ใดๆทั้งสิ้นครับ

แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่า หน้านั้นคือหน้า เจ้าของล็อคอิน เพราะคงไม่มีใครกล้าเอาหน้าตัวเองมาลง

ก็นึกว่าพวกดาราฮอลีวูด ก็เลยเอามาไส่ แล้วที่พิมข้อความ ก็ไม่คิดจะแอบอ้างว่าเป็นโทนี่ เพราะแสดงออกตรงข้ามชัดเจน พิมพ์ว่าฝาแฝดโทนี่ด้วยซ้ำ

ข้อคววามบนล็อคอิน ตัวเลขใต้ล็อคอินก็ไม่เหมือนโทนี่เลย หลังผู้ดูแลแบนไปแล้ว ก็นึกว่าจะจบ แต่กลับกลายเป็นเรื่องใหญ่ขึ้นมา

แล้วไม่มีการเอาชื่อหรือหน้า ไปเล่นที่อื่นให้เกิดความเสียหายใดๆทั้งสิ้น 

จึงกราบขอโทษโทนี่ และทุกๆท่านด้วยครับ ที่ทำให้บอร์ดไม่สงบ T T

Edited by sorryna, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:21.

#2 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:38

:mellow:  แล้วมาเรียกกระพ๊ม น้อง wat นี่รู้จักกระพ๊มหรือขอรับ???

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#3 sorryna

sorryna

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:39

:mellow:  แล้วมาเรียกกระพ๊ม น้อง wat นี่รู้จักกระพ๊มหรือขอรับ???

ไม่รู้จักครับ ตอนนั้นเข้ามารีบๆ อ่านๆ เอาสักพัก แล้วก็มั่วเลยครับ 

#4 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:41

^_^  ว๊า... หลงหน้าเด้งซะตั้งนาน... ดีใจได้เป็นน้องแร๊ะ เอิ๊กๆๆๆ

-_-  เวง... ที่เหลือก๊ะเคลียร์กันเองวุ๊ย...

:mellow:  ว่าแต่ตัวจริงป่าวเนี่ย หรือใครมาเนียนอีกหว่า???

:) Sometime...Sun shine through the rain...

#5 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:41

*
POPULAR

ก้อขอชมนะ ที่ออกมาแสดงจุดยืน กล้ารับผิดโดยดี ไม่เหมือนบางคน ขึ้โม้บรรลัยโลกเลย

พ้นแบน ก้อขอกลับมาอย่างยึนตัวตรง ไม่ต้องกลัวคัย ยินดีต้อนรับ

#6 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:42

น่าคิด.......

มันเหมือนไฟดับ กับ ดับไฟใต้ เลยวะ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#7 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:44

*
POPULAR

คือจะบอกว่า ล็อคอินเลียนแบบคุณโทนี่เป็นล็อคอินแรก

แล้วล็อคอินนี้เป็นล็อคอิน2ที่สมัครใหม่เพื่อมาขอโทษ

เพราะล็อคอินเลียนแบบถูกแบนไปแล้ว

แสดงว่าก่้อนหน้านี้คุณอยู่ในฐานะ Read Only ไม่มีล็อคอิน

ถึงได้รู้จักใครต่อใครในบอร์ดนี้

ผมไม่เชื่อครับ ด้วยความเคารพ

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#8 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:45

ผมสงสัยว่า ทำไมถึง เลือก คุณ โทนี่ละครับ..

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#9 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:46

คือจะบอกว่า ล็อคอินเลียนแบบคุณโทนี่เป็นล็อคอินแรก

แล้วล็อคอินนี้เป็นล็อคอิน2ที่สมัครใหม่เพื่อมาขอโทษ

เพราะล็อคอินเลียนแบบถูกแบนไปแล้ว

แสดงว่าก่้อนหน้านี้คุณอยู่ในฐานะ Read Only ไม่มีล็อคอิน

ถึงได้รู้จักใครต่อใครในบอร์ดนี้

ผมไม่เชื่อครับ ด้วยความเคารพ

#10 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:50

ผมสงสัยว่า ทำไมถึง เลือก คุณ โทนี่ละครับ..

นึกว่าจะสงสัยว่า ล็อคอินหลักชื่ออะไรซะอีก

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#11 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:50

สงสัยว่าทำไมต้องเลือกเป็นคุณโทนี่ครับ

วานให้เพื่อนใช้คอมอีกเครื่องสมัครใหม่
แล้วมาตั้งกระทู้ขอโทษแทนหรือเปล่า. อิอิ

Edited by Somebody, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:51.

#12 เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ล็อคอิน กากๆ ยังกล้าไปจับไปเล่นเนอะ ไม่กลัวเปื้อนมือหรือไง จขกท :lol:  :lol:

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#13 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:52

ล็อคอิน กากๆ ยังกล้าไปจับไปเล่นเนอะ ไม่กลัวเปื้อนมือหรือไง จขกท :lol:  :lol:

ฮา

ผมก็ว่าเหมือนกัน

ไจแอนท์เลยได้โอกาส อัพสถานะมาเทียบเท่าคนดังอย่างใจดีเลย  :D 

Edited by CanisLupus, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:53.

#14 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:53

*
POPULAR

มีลอคอินเทพๆ บางคน ไม่กล้าแม้แต่จะโชว์ตัวตนก็มีนะครับ

ถึงได้มีลอคอินเป็นร้อย

เอาไว้สลับสับเปลี่ยน นอกจากจะได้แสดงให้เห็นว่า แดงขั้นกากมีเยอะแล้ว

แต่ยังสามารถเอาไว้แก้ตัวและอำพลางการกระทำบางอย่างได้ด้วย

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#15 narongme

narongme

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:54

ถ้าเป็นตัวจิง ก็ขอแสดงความนับถือ ในการยอมรับการกระทำของตน
ผิดแล้วขอโทษสังคมก็ให้อภัย

#16 tonythebest

tonythebest

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:56

ใจเย็นไว้ไอ้หนู

ปล่อยให้เจ้าของกระทู้เขาเคลียร์กับสังคมก่อนดีมั๊ย

อย่าพึ่งรีบตั้งวงโคจร

ไปขอตังค์แม่ไปซื้อหนมกินเล่นไปก่อนไป

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#17 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:57

ถ้าเป็นเรื่องจริง ก็ต้องขอชมเชยน่ะครับ ที่กล้าทำแล้วกล้ารับผิด :P 

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#18 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:58

เหอะ เหอะ  ผมว่า ถ้าเป็นตัวจริง ควรติดต่อ น้าโทนี่ ขอคุยส่วนตัวนะ น้าแก

จะได้ถามที่มาที่ไปได้สะดวก ไม่งั้นมันคาใจว่าใช่ตัวจริงรึเปล่า

#19 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:58

ล็อคอินกากๆเที่ยวสมัครไอดีเลียนแบบชื่อคนอื่นแล้วก็ "ยอน" คนโน้นคนนี้ แบบที่ชอบทำในเวบบอร์ดสถุนของควายแดงบางที่

เอาเข้าจริงๆอาจเป็นแค่คนๆเดียวก็ได้ครับ

#20 sorryna

sorryna

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:00

เหอะ เหอะ  ผมว่า ถ้าเป็นตัวจริง ควรติดต่อ น้าโทนี่ ขอคุยส่วนตัวนะ น้าแก

จะได้ถามที่มาที่ไปได้สะดวก ไม่งั้นมันคาใจว่าใช่ตัวจริงรึเปล่า

Edited by sorryna, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:04.

#21 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:00

ความเห็นส่วนตัวนะ

ร่างอวตารใครวะ รับมาซะดีๆ  :lol:  :lol:  :lol:

#22 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:03

ความเห็นส่วนตัวนะ

ร่างอวตารใครวะ รับมาซะดีๆ  :lol:  :lol:  :lol:

คนที่ใครๆก็รู้ :D

#23 tonythebest

tonythebest

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:03

คุณครับ

โดยมารยาท เรื่องที่เราคุยกันนั้น เป็นพื้นที่ส่วนตัวครับ

ผมว่า มันออกจะเป็นการเสียมารยาท

ที่คุณเอาข้อความในแมสเสสส่วนตัวของผมออกมา

อย่านำคำพูดของผมมาเป็นเงื่อนไขสิครับ

ในเมื่อคุณเองยังไม่สามารถเคลียร์ข้อสงสัยต่อเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ ได้

อย่าลืมว่า สิ่งที่คุณกระทำไปแล้วนั้น

คุณกระทำไปในกระทู้ต่างๆ รวมถึงตั้งกระทู้เอง

มีคนรู้เห็นกันเยอะนะครับ

#24 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ที่ไม่เข้าใจคือ...

ในฐานะที่เป็นสมาชิกใหม่...ยังกล้าขนาดนี้ กล้าแซว กล้าเล่น ค่อนข้างแรงขนาดนี้

ซึ่งผิดวิสัยกับคนปกติ...โดยทั่วไป...

ถ้ามีเจตนา..แค่แซว เล่น..ก็ต้องถือว่า...เปิดตัวได้แรง ใช่เล่น...อนาคตไกลแน่

แต่ถ้ามีเจตนาอื่น...ก็ต้องบอกว่า...ก้าวพลาดอย่างแรง....กระโดดสูงเกินไป..

ตกมาก็เจ็บหนักหน่อย...

แต่ก็นับถือน้ำใจ...กล้าทำกล้ารับ.   ในวงเล็บ...ถ้าคุณเป็นคนกระทำจริง ๆ ไม่ใช่ร่างทรง

#25 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:07

คุณครับ

โดยมารยาท เรื่องที่เราคุยกันนั้น เป็นพื้นที่ส่วนตัวครับ

ผมว่า มันออกจะเป็นการเสียมารยาท

ที่คุณเอาข้อความในแมสเสสส่วนตัวของผมออกมา

อย่านำคำพูดของผมมาเป็นเงื่อนไขสิครับ

ในเมื่อคุณเองยังไม่สามารถเคลียร์ข้อสงสัยต่อเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ ได้

อย่าลืมว่า สิ่งที่คุณกระทำไปแล้วนั้น

คุณกระทำไปในกระทู้ต่างๆ รวมถึงตั้งกระทู้เอง

มีคนรู้เห็นกันเยอะนะครับ

ไจแอนท์

ผมว่า จขกท เขาต้องการพิสูจน์ว่าเขาเป็นคนเดียวกันกับแฝดน้องคุณนะ

เขาจึงเอา PM มาให้อ่านเพื่อพิสูจน์

ไม่อย่างนั้นพวกคุณก็จะบอกว่าไม่เชื่อเขาอีก

ทำยังไงก็ไม่เชื่อ ผมว่ามันเป็นวิธีเดียวที่เขาสามารถพิสูจน์ได้นะ

เป็นผม ผมก็ต้องทำอย่างนั้น   :D

#26 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:07

เรามาสมาชิกหลายคน

ที่ได้รับความนิยมก็มาก ที่ชอบเล่นแรงก็มีเยอะ ที่วิชาการก็ไม่น้อย

ขอทราบแรงจูงใจที่เลือก คุณโทนี่ครับ

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#27 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:08

ล๊อคอิน มีเป็นสิบ

ทำไมถึงเป็น คุณ โทนี่??

แล้วมีเหตุผลอะไรที่ทำแบบนั้น

แล้วถ้าเขาไม่บอกว่าจะดำเนินคดี

จะออกมาขอโทษยอมรับผิดไหม??

#28 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:08

เหอะ เหอะ ถ้าคุยกันแล้ว ก็คงอยู่ที่น้า โทนี่ละครับ

#29 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:10

เออ!!! เม รึงนี่จะหุบปากก่อกวนซักแป๊บได้ไหม ก่อนจะว่าผู้อื่นมองตัวเองก่อนดีไหม ว่ากากแค่ไหน

หน้าด้านหน้าทนไม่มีที่สิ้นสุด

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#30 tonythebest

tonythebest

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:12

ไอ้หนู

คำพูดที่เฮียพูดคุยกับเขาผ่านแมสเสส

ไม่ได้มีคำใดพิสูจน์ได้ ว่าเป็นคนเดียวกันกับลอคอินนั้น

ดังนั้น เอ็งจะมาแก้ตัวแก้ต่างให้ถุไถไปว่ามันเป็นทางเดี่ยวที่จะพิสูจน์ได้

เฮียว่ามันคนละเรื่องว่ะ

แต่เฮียเชื่อ ว่าเป็นเอ็ง เอ็งอาจต้องทำงั้น

เพระาเอ็งเป็นเอ็งนี่แหละ

แต่อย่างที่เฮียบอก

แมสเสสส่วนตัว มันเป็นเรื่องส่วนตัว

เฮียยังไม่เอาข้อความเค้ามาแปะเลย

แต่เฮียอยากให้เขาตั้งกระทู้เพื่ออธิบายต่อสังคมเสียก่อน

ไม่ใช่เอาแมสเสสคำมั่นสัญญาของเฮียมาแปะ

เพื่อเป็นการค้ำคอเฮียให้แจ้งมอดให้ลบกระทู้

เฮียว่ามันดูเป็นการเสียมารยาทไปนิด

#31 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:12

เรื่องใหญ่คือ จะมีผลทางกฎหมายตามมา  เพราะงานนี้พี่โทนี่เอาจริง 

เป็นเพราะกลัวเรื่องนี้รึเปล่า  มันสนุก.. แต่ไม่คุ้ม

ใครอย่าบอกไม่เดือดร้อน ชิลๆเวลาถูกฟ้องร้อง  ไม่เชื่อ มันเสียเวลาน่ะ

ส่วนตัวคิดว่าเป็นตัวจริงหลังจากยืนยันด้วยพีเอ็ม(ที่เซฟไว้?)

อย่าเล่นงี้อีก  และขอยาดพี่โทนี่ให้อภัยสะ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#32 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:14

ไอ้หนู

คำพูดที่เฮียพูดคุยกับเขาผ่านแมสเสส

ไม่ได้มีคำใดพิสูจน์ได้ ว่าเป็นคนเดียวกันกับลอคอินนั้น

ไจแอนท์ 

แล้ว PM ที่คุณส่งถึงเขา คนอื่นจะเข้าไป copy ออกมา paste มาให้ดูได้เหรอ?

#33 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:15

บอกเหตุผลหน่อยสิครับ ว่าำทำไมต้องเป็นคุณโทนี่ 

#34 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:15

:D บางคนก็เคยตัวกับการมีหลายล็อคอินนะ จะสมัครกี่รอบ เพื่อทำอะไรก็ได้...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#35 wat

wat

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:16

-_-  คุ้นๆเหมือนทู้ไรหว่า?... เรื่องของคนสองคน ไม่เป็นเรื่อง เจื่อกเข้าไปแหย่กลางให้เป็นเรื่องซะงั้น...

<_<  เอ๊านี่ก็โจทก์ กับจำเลยเค้าก็โผล่มากันแล้ว... จะไปแหย่อะไรให้มันเป็นความกันนักขอรับ... หรือที่มาเล่นกันทุกวันนี้แค่มาพาลพวกที่ไม่คิดกากๆเหมือนตัว หรือพวกอื่นคิดไม่เหมือนกรูมันกากๆ ต้องป่วนซะหน่อย...

-_-  ไหนบอกอยากได้ ปชต. เห็นด่าแต่ม๊าก ใครคิดไม่เหมือนกรู... เมริงก็พวกม๊าก... เห็นอยู่แค่เนี้ย...

#36 tonythebest

tonythebest

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:17

ไอ้หนู

ไจแอนท์ 

แล้ว PM ที่คุณส่งถึงเขา คนอื่นจะเข้าไป copy ออกมา paste มาให้ดูได้เหรอ?

เอ็งท่าจะอ่านภาษาคน...ไทยไม่ออก

เฮียหมายถึง มันก้พิสูจน์ไม่ได้ ว่าเป็นคนเดียวกะลอคอิน tonythebest นั่น

#37 sorryna

sorryna

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:18

ที่ได้รับความนิยมก็มาก ที่ชอบเล่นแรงก็มีเยอะ ที่วิชาการก็ไม่น้อย

ขอทราบแรงจูงใจที่เลือก คุณโทนี่ครับ

ล๊อคอิน มีเป็นสิบ

แล้วถ้าเขาไม่บอกว่าจะดำเนินคดี

ตอนนั้นกระทู้คุึณโทนี่ อยู่แถวบนพอดีครับ แล้วก็ตัวเลขใต้รูปสูงด้วยครับ แล้วมีคนคิดว่าผมหมั่นไส้เหรอ ไม่ใช่ครับ มันไม่มีอะไรจริงๆครับ ข้อความที่ผมพิมพ์ก็แตกต่างจากคุณโทนี่อย่างสิ้นเชิง 

#38 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:20

*
POPULAR

เหอะ เหอะ  น้า Sorryna ถ้าน้าเป็นตัวจริง น้าก็ทำเรื่องให้มันง่ายได้ โดยไล่ตอบ

คำถามสมาชิกรายตัวไปเลย ผมเชื่อน้าไปครึ่งหนึ่งแล้วนะ ว่าน้าไม่รู้หรอกว่ารูปนั้น

เป็นรูปจริงของน้าโทนี่ เพราะผมเองก็ไม่รู้ ไม่คิดว่าน้าโทนี่แกจะหล่ออะไรขนาดนั้น

น้าเชื่อผมเถอะ ตอบข้อข้องใจสมาชิกไปใจเย็น ๆ

#39 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:20

>>ล๊อคอิน มีเป็นสิบ

ตอนนั้นกระทู้คุึณโทนี่ อยู่แถวบนพอดีครับ แล้วก็ตัวเลขใต้รูปสูงด้วยครับ แล้วมีคนคิดว่าผมหมั่นไส้เหรอ ไม่ใช่ครับ มันไม่มีอะไรจริงๆครับ ข้อความที่ผมพิมพ์ก็แตกต่างจากคุณโทนี่อย่างสิ้นเชิง 

ไม่น่าเชื่อ คุณต้องเข้ามาเล่นในนี้นานพอควรแล้วแน่ๆ ก่อนจะคิดเลียนแบบคุณโทนี่ ผมว่าคุณโทนี่ก็โพสต์ไม่มากนะ ทำไมถึงเจาะไปที่คุณโทนี่ได้

Edited by Bookmarks, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:22.

#40 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:21

เจตนาทำชั่่วอย่างร้ายแรง พอถูกจับได้เกิดกลัวคุกขึ้นมา

มันก็อ้าง บกพร่องโดยสุจริต เหมือน เตี่ยมัน ^_^ 

#41 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:22

ไอ้หนู

ไจแอนท์ 

เอ็งท่าจะอ่านภาษาคน...ไทยไม่ออก

เฮียหมายถึง มันก้พิสูจน์ไม่ได้ ว่าเป็นคนเดียวกะลอคอิน tonythebest นั่น

ไหนคุณอธิบายยาวๆ หน่อยสิ ผมไม่ค่อยเข้าใจ

เขาเอา PM ที่คุณส่งถึง TonytheBest คนน้องมาให้ดู 

สมมุติว่าผมจะแกล้งเป็น TonytheBest คนน้อง อีกที ผมต้องทำยังไงจึงจะมี PM ที่คุณส่งถึงเขา?
คุณหมายถึงว่า TonyThebest คนน้องต้องส่ง PM คุณมาให้ผมอีกที ยังงั้นเหรอ?

โอ แม่เจ้า

#42 tonythebest

tonythebest

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:22

เหอะ เหอะ  น้า Sorryna ถ้าน้าเป็นตัวจริง น้าก็ทำเรื่องให้มันง่ายได้ โดยไล่ตอบ

คำถามสมาชิกรายตัวไปเลย ผมเชื่อน้าไปครึ่งหนึ่งแล้วนะ ว่าน้าไม่รู้หรอกว่ารูปนั้น

เป็นรูปจริงของน้าโทนี่ เพราะผมเองก็ไม่รู้ ไม่คิดว่าน้าโทนี่แกจะหล่ออะไรขนาดนั้น

น้าเชื่อผมเถอะ ตอบข้อข้องใจสมาชิกไปใจเย็น ๆ

ติดใจตรงนี้แหละครับ   :)

#43 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:23

จขกท ตอบช้า

เพราะมัวแต่สลับไอดีอยู่หรือเปล่าครับ :D

Edited by Somebody, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:25.

#44 tonythebest

tonythebest

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:24

เออ โง่ต่อไปเถอะ ไอ้หนู

#45 DarkSwan

DarkSwan

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:25

*
POPULAR

ดูไม่ค่อยน่าเชื่อถือนะครับ

ถ้าจะบอกว่า อวาตาร์ แกเท่ห์ดี ดูแล้วมัน แนวๆ เถื่อนๆ สะดุดตา ผมยังจะเชื่อมากกว่า

ถ้าจะบอกว่าอยู่แถวบน กระทู้บอร์ดเราวิ่งขึ้นวิ่งลงค่อนข้างถี่ครับ แถวบน รีเฟรชทีหล่นไปข้างล่างก็บ่อยไป

ถ้าจะบอกว่า ตัวเลขใต้รูปเยอะดี ก็เข้าทีอยู่ แต่ส่วนใหญ่ ไม่ค่อยมีใครสนใจดูเท่าไหร่ จะเอามาเป็นจุดสะกิดใจก็ใช่ที่

"ต้องเล่นบอร์ดนี้่ อยู่นานพอระยะหนึ่ง และ สนใจในตัวสมาชิกคนนั้น จึงจะมองดูว่า คนนี้ โพสเยอะแค่ไหน?

เลขเยอะ แสดงว่าเลเวลสูง ต้องเป็นผู้เยี่ยมยุทธแน่นอน"

ที่ผมสงสัยคือ ตรงที่ผมขีดเส้นนั่นแหละครับ ว่า อะไรที่ทำให้คุณ สนใจคุณโทนี่ จนต้องมองดูว่า คนนี้เป็นใคร โพสเยอะแค่ไหน?

สอบถามเพราะ ผมสงสัยว่าคุณเป็นร่างแบ่งภาคของล็อกอินไหนหรือเปล่า?

เพราะมีบางล็อกอินที่ดูเหมือนจะสนใจในตัวคุณโทนี่ฯ มากเป็นพิเศษเลยนะครับ?

^_^ 

Edited by ดาร์ค สวอน, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:30.

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#46 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:29

เลขเยอะ แสดงว่าเลเวลสูง ต้องเป็นผู้เยี่ยมยุทธแน่นอน"

ที่ผมสงสัยคือตรงที่ขีดเส้นใต้อ่ะ

มันใช้ได้กับไจแอนท์ด้วยเหรอ?  :D 

#47 sorryna

sorryna

น้องใหม่

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:29

ถ้าจะบอกว่า อวาตาร์ แกเท่ห์ดี ดูแล้วมัน แนวๆ เถื่อนๆ สะดุดตา ผมยังจะเชื่อมากกว่า

ถ้าจะบอกว่าอยู่แถวบน กระทู้บอร์ดเราวิ่งขึ้นวิ่งลงค่อนข้างถี่ครับ แถวบน รีเฟรชทีหล่นไปข้างล่างก็บ่อยไป

ถ้าจะบอกว่า ตัวเลขใต้รูปเยอะดี ก็เข้าทีอยู่ แต่ส่วนใหญ่ ไม่ค่อยมีใครสนใจดูเท่าไหร่ จะเอามาเป็นจุดสะกิดใจก็ใช่ที่

"ต้องเล่นบอร์ดนี้่ อยู่นานพอระยะหนึ่ง และ สนใจในตัวสมาชิกคนนั้น จึงจะมองดูว่า คนนี้ โพสเยอะแค่ไหน?

ที่ผมสงสัยคือ ตรงที่ผมขีดเส้นนั่นแหละครับ ว่า อะไรที่ทำให้คุณ สนใจคุณโทนี่ จนต้องมองดูว่า คนนี้เป็นใคร โพสเยอะแค่ไหน?

ที่สอบถามเพราะ ผมสงสัยว่าคุณเป็นร่างแบ่งภาคของล็อกอินไหนหรือเปล่า?

ไม่มีอะไรจริงๆครับ ถ้าผมบอกว่าผมสนใจคุณโืทนี่ แล้วคนที่ ใช้ อ้างอิง ข้อความตอบโต้คุณโทนี่ บ่อยๆ เค้าจะไม่โดนเพ่งเล็งด้วยเหรอครับ 

เชื่อผมเถอะครับไม่มีอะไรจริงๆ

#48 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:30

ถาม จขกท ด้วยสิ่งทีี่ทุกคนอยากรู้..

จขกท คือ คุณ ลี หรือไม่..

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#49 DarkSwan

DarkSwan

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:31

ที่สอบถามเพราะ ผมสงสัยว่าคุณเป็นร่างแบ่งภาคของล็อกอินไหนหรือเปล่า?

ไม่มีอะไรจริงๆครับ ถ้าผมบอกว่าผมสนใจคุณโืทนี่ แล้วคนที่ ใช้ อ้างอิง ข้อความตอบโต้คุณโทนี่ บ่อยๆ เค้าจะไม่โดนเพ่งเล็งด้วยเหรอครับ 

เชื่อผมเถอะครับไม่มีอะไรจริงๆ

ผมก็กำลังเพ่งเล็งคนนั้นอยู่นั่นแหละครับ ุถึงได้ถามไง

^_^

#50 CanisLupus

CanisLupus

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:32

ถาม จขกท ด้วยสิ่งทีี่ทุกคนอยากรู้..

จขกท คือ คุณ ลี หรือไม่..

ขออนุญาตใช้สิทธิพาดพิง

ไม่ใช่ครับ  :D 

แต่ถึงจะให้ผมกด reply ตอบวินาทีเดียวกับ จขกท เพื่อพิสูจน์  เขาก็ยังสงสัยกันอยู่เหมือนเดิมว่าทำได้ไง  :D 

Edited by CanisLupus, 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:33.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน