Jump to content

- - - - -

!!!! ชื่นชม คุณกรณ์ อยากให้เป็นหัวหน้าพรรค ปชป เร็วๆ !!!!

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:36

http://webboard.seri...ุ๊ค-ภูมิใจจุดย/

แตกประเด็นจากกระทู้นี้ครับ ขอแสดงความชื่นชมคุณกรณ์จากใจจริงครับ  จึงอยากให้เป็นหัวหน้า ปชป เร็ว ๆ แทนคนปัจจุบันที่นับวันจะเพ้อเจ้อ สติแตกไปเรื่อยครับ

ข้อดีของคุณกรณ์

เป็นรัฐมนตรีคลังที่ดีที่สุดในโลก ถ้ารัฐบาลกากๆชุดที่แล้วไม่มีคุณกรณ์มาดูแลด้านเศรษฐกิจ ประเทศชาติพังแน่

ไม่มีตำหนิเรื่อง หนีทหาร หรือ ใช้เอกสารเท็จ

ไม่มีส่วนในการสังหารประชาชน

สู้เค้าครับ คุณกรณ์ ฟันฝ่าความเลวทรามในพรรค แล้วผงาดขึ้นมาให้ได้ !!  :lol: :lol: :lol:

บ่างเอ๋ยบ่าง......

คุณกรณ์มีคุณสมบัติมากกว่าที่ระบุไว้.....

1.ไม่เป็นขี้ข้านักโทษหนีคุก

2.ไม่ยินยอมออกพาสปอร์ตใหม่ให้นักโทษหนีคุกเพื่อดำรงตำแหน่งรัฐมนตรี...

3.กล้าทำกล้ารับผิด ไม่โกหกศาลฯ หนีโทษจำคุกไปต่างประเทศ...

4.ไม่ชี้นำการเผาบ้านเผาเมืองประเทศของตนเอง...

5.........ฯลฯ

แค่ 2-3 ข้อนี้น่าจะทำให้'ประชาทิปด' หูตาสว่าง เห็นคุณค่าของคุณกรณ์มากกว่าเดิม เหมาะสมเป็น 'ว่าที่หัวหน้าพรรค-ว่าที่นายกรัฐมนตรี'...

การจะเป็นหัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ซึ่งเป็นสถาบันการเมืองของประเทศไทยพรรคการเมืองเดียวเท่านั้น.....

คุณกรณ์และ'ว่าที่อื่น ๆ'รู้ว่า......

ไม่มีหมูหมากาไก่ ตัวไหนจะสั่งให้เป็นหัวหน้าพรรคได้

เนื่องจากพรรคประชาธิปัตย์ไม่ได้เป็นบริษัทส่วนตัว องค์กรของตระกูลใดตระกูลหนึ่ง...

แค่หน้ากากหนึ่งอัน....

ยังไม่มีคนใดคนหนึ่งตัดสินใจซื้อแจกทันทีได้เหมือน'บริษัทจำกัด'อื่นเลย.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล. 'ทุรสมบัติ'ที่บ่างยกมานั้น....

วิญญูชนรู้ว่าเป็น'มิจฉาทิฐิ'ของบ่างโดยธรรมชาติ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

คุณเขียนมายืดยาว สรุปได้ว่า คุณอยากให้คุณกร เอาชนะคนเลวๆ ในปชป  มาเป็น หน พรรคเร็วๆ ด้วยใช่ไหมครับ ก๊ากๆๆๆ :lol: :lol:

#52 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:38

ขอบคุณนะครับ ไม่ต้องห่วง เขาวางตัวกันไว้แล้ว ไม่มีระบบเครือญาติมาผูกพันจ๊ะ

อยากให้ขึ้นมาเร็วๆครับ  ปชป จะได้ลืมตาอ้าปากได้บ้าง ก๊ากๆๆๆ :lol: :lol: :lol:

#53 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:39

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ตอนนี้ จขกท. เชียร์ให้คุณกรณ์ขึ้นมา

แต่ถ้าขึ้นมาจริง ขอฟันธงว่าพวกนายเวรจะบอกคุณกรณ์จะกลายเป็นคนเลวร้ายทันที  :lol:

นายเวรคือใครครับ

แต่คุณกรคือ คนดี ที่มีน้อยใน ปชป เลยอยากให้สู้ๆ ครับ !!

#54 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:40

อ้าวววว ไรฟระ จู่ๆ ก็มาเรียก อีเฉยเลย

:(

"อีหนู" นี่มันเรียก "อี" ตรงไหนเหรอ  

อย่าเยอะ

สังหรณ์ใจว่านังเคนอวตารมาอีกแล้ว <_<

gladiator 1.jpg

#55 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 11:44

เป็นแดงประสาอะไร

เรพเยอะจัง -_-

เรพเยอะไม่ยาก

แค่ตอบทุกเม้นท์ด้วยลูปเดิมๆ  :lol:  :lol:  :lol:

แต่ไม่ยักกะตอบเม้นท์เรื่องทาริดสีดวง

การที่ผม เรพ เยอะ นี่ทำให้ใครเจ็บปวดหรือเปล่าครับ

ส่วนกระทู้ทาริต ตกเร็วตอบไม่ทันครับ  ถ้าไปดันขึ้นมา เดี๋ยวโดนข้อหาฟลัดกะทู้อีก  อย่าไปประมาท มอด ครับ :lol: :lol:

#56 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:11

ได้แต่ชื่นชม แล้วได้ลงคะแนนให้พรรคนี้ ไหมล่ะ อย่าหน้าด้านซิ

มีกฎหมายบังคับไหมครับ ว่าชื่นชมแล้ว ต้อง ลงคะแนนให้

อย่าหน้าด้านสิ ก๊ากๆๆๆ :lol: :lol:

ชื่นชม แต่ไม่ลงคะแนนให้ บุคคลขัดแย้งนะ?

อ้างกฏหมายอีกนะ

Edited by plunk, 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:13.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#57 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 12:22

ชาติหน้าระวังหมื่นฯจะเกิดเป็นบ่างล่ะ 

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน