Jump to content

- - - - -

หน้ากากขาว USA นัดเจอกันที่ไทยทาวน์ วันอาทิตย์ที่ 2 มิ.ย. 56 เวลา 10 AM

หน้ากากขาว guy fawkes usa

• Please log in to reply
32 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Crime Minister

Crime Minister

น้องเก่า

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:31

*
POPULAR

หน้ากากขาว USA นัดเจอกันที่ไทยทาวน์

วันอาทิตย์ที่ 2 มิ.ย. 56 เวลา 10 AM แน่นอน

จอดรถที่ตลาด Ralph หรือนั่งรถไฟใต้ดิน Subway มาขึ้น Hollywood/Western

หรือจะจอดรถที่สถานี Lankershim แล้วนั่งรถใต้ดินมา ค่าโดยสารเที่ยวละ 1.50 เหรียญ

guy-fawkes ThaiTown copy_resize.jpg

We-Can-Do-It copy_resize.jpg

Edited by Crime Minister, 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:04.

#2 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:34

หน้ากากขาว USA นัดเจอกันที่ไทยทาวน์

วันอาทิตย์ที่ 2 มิ.ย. 56 เวลา 10 AM แน่นอน

จอดรถที่ตลาด Ralph หรือนั่งรถไฟใต้ดินมาขึ้น Hollywood/Western

attachicon.gifguy-fawkes ThaiTown copy.jpg

attachicon.gifWe-Can-Do-It copy.jpg

แล้วอนุดิษฐ หมวดเจี๊ยบจะออกเงินส่วนตัวไปจับหรือไม่หว่า.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#3 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:49

ถ่ายรูปมาให้ดูโด้ยนะค้าบบบ

gladiator 1.jpg

#4 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:01

วันนี้คิดว่าพวกมันเริ่มจะรู้ตัวละ ไอ้เรื่องหน้ากากV เพราะดิ้นเท่าไรก็ยิ่งเข้าตัวมันเองหมด

สังเกตดู พวกมันเริ่มเงียบไม่ออกมาเห่าตามกระทู้ที่เกี่ยวกับ V ละ ไม่เหมือนเมื่อวาน

ดิ้นกันมันส์ฉิบหายเลย ทั้งคนกาง ทั้งขี้ข้า ฯลฯ B)

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#5 Crime Minister

น้องเก่า

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:26

6-2-2013 copy.jpg

#6 charlie24

charlie24

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:01

ไปกันเยอะๆ อย่าให้ไอ้แม้วชนะ

#7 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:05

ควายแดงอ่านประวัติศาสตร์แบบมั่วๆ แล้วมาใส่ร้ายคนอื่น พวกอวดฉลาดแต่เรื่องโง่ๆ กลัวหน้ากากวี ขี้แตก ขี้แตนเลย  :lol:

#8 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:23

หน้ากากทักษิณไม่ขลังแล้วหรือ หรือว่าใส่แล้วกลายเป็นขี้ข้าทักษิณไปในบัดดล

We love fender.

#9 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:28

เอาใจช่วยครับไปกันเยอะๆนะครับให้พวกควายแดงมันเห็นพลังคนเห็นต่างมั่ง :angry:

#10 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:36

เอาแล้วไง... เพิ่งโพสต์ที่กระทู้โน้นไปว่า เหลือแต่ นัดกันลงถนน

ออกมาดูข้างนอก ก็มาเจอ กระทู้นี้ พับผ่าสิ แม่น ดั่ง ตา เห็น เอิ๊กกกๆๆ มันส์พะย่ะค่ะ

จุดเริ่มต้นของการล่มสลาย ของ ระบอบทักษิณ ใกล้เข้ามาๆทุกทีแล้ว อย่ากระพริบตา  ^_^ 

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#11 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:39

น่าสนใจว่า จะออกข่าวที่ไทยไหม

#12 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:43

ขอรูปนะครับจะเอาไปลงเฟส ;)

ว่าแต่ว่า....เป็นเรื่องจริงใช่ไหม จ.ข.ก.ท. :mellow:

#13 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:52

หน้ากากขาวเป็นผลพวงจากการปฏิวัติ!

#14 Crime Minister

น้องเก่า

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:21

*
POPULAR

ขอบคุณครับ สำหรับทุกคอมเม้นท์

ทีมงานอาสาสมัคร หน้ากากขาว ยูเอสเอ พร้อมแล้ว

ได้แจ้งและขออนุญาต จากสถานีตำรวจฮอลลีวูด เป็นที่เรียบร้อย

ตระเตรียมเซเคียวริตี้การ์ด ที่จอดรถ น้ำดื่ม แผ่นโป๊สเตอร์ งานนี้ของจริง แม้จะกระชั้นชิด

Edited by Crime Minister, 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:26.

#15 Crime Minister

น้องเก่า

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:25

สำหรับท่านที่อยากจะทำหน้ากากขาว ไว้ใช้งาน โดยที่ไม่ต้องซื้อ ใช้เพียงกระดาษ นสพ. เก่าๆ กระดาษเช็ดมือ กาว สี เทป

ดูวิดีโอ ของยูทุป ได้ที่

#16 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 15:37

วันนี้คิดว่าพวกมันเริ่มจะรู้ตัวละ ไอ้เรื่องหน้ากากV เพราะดิ้นเท่าไรก็ยิ่งเข้าตัวมันเองหมด

สังเกตดู พวกมันเริ่มเงียบไม่ออกมาเห่าตามกระทู้ที่เกี่ยวกับ V ละ ไม่เหมือนเมื่อวาน

ดิ้นกันมันส์ฉิบหายเลย ทั้งคนกาง ทั้งขี้ข้า ฯลฯ B)

เงินหมด ไม่ได้เติมครับ

ถ้าได้ต่อเงิน เดี๋ยวมันก็มาตีปี๊บ

หาว่าจะ "ล้มสถาบัน" ต่ออีก

#17 Crime Minister

น้องเก่า

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:01

หน้ากากขาว USA นัดเจอกันที่ไทยทาวน์ วันอาทิตย์ที่ 2 มิ.ย. 56 เวลา 10 AM

WhiteMask3 copy_resize.jpg

Edited by Crime Minister, 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 08:04.

#18 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:26

เป็นกำลังใจให้กับหน้ากาก V ทุกท่านครับ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#19 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:28

อ๊ะ...อย่างนี้ อาทิตย์ที่ 2 มิ.ย.56

คุณ yaijung1  คงไม่พลาดงานนี้นะค่ะ

1 Pad San Fran

วุ้ย เเรงส์ ใครพลาด เสียดายเเย่//
กลุ่มปัญญาชนคนอีสานไม่เอาพรรคเพื่อไทย

Patchar Ak อายมั้ย!!
Pannavitch Pinthong โอ๊ว............. อิๆ
Pawitra B Love อันนี้วันไหน ที่รอมันอยู่นี่ใช่ป่ะ โอ้ยได้ใจเลย เอาใจไป
กลุ่มปัญญาชนคนอีสานไม่เอาพรรคเพื่อไทย ไม่ใช่จ๊ะ อัน วันที่ 9 อะ วันนี้มันยังไม่มาเลย
Aroma Candle ต้องอย่างนี้สิ...สุดยอด
สมบูรณ์ พันธ์จิตวุฒิชัย จริงครับ
Alohahihi Location ด่าได้ สะใจผมมาก 5555
Pawitra B Love วันนี้ขอหนักกว่านี้นะ ถ้าเห็นตัวเป็นๆแล้ว ขอเน้นๆหนักๆ กว่าคำว่าขายชาติ
Walffle Dew Truffle Ts ออกไป ไ อ้ ขาย ช.ๆๆๆ ไ อ้ ชช. ไ อ้ ควาย ไ อ้ ระ ยำ(ทีแรกฟังไม่ออก) 555

ขอบคุณครับกบแดง มีเสียงผมด้วย ดีใจจังเลยได้ยินเสียงตัวเอง เสียงที่ตะโกนในช่วงแรกประมาณ 4 ครั้ง คำว่า "ขายชาติ"

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#20 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:38

ขอดันกระทู้หน่อยค่ะ   กลัวคุณ Yaijung1 ไม่เห็น

ฉันจะบิน บินไป
ฉันจะบิน บินไป นิวยอร์ค ลุยเด่ียวอีกแล้วครับพ่ีน้อง เท่ียวท่ีแล้วต้อนรับพ่ีชายท่ีซานฟรานอย่างสมเกียรติ เท่ียวนี้ขอไปดูหน้า (ท้อง) น้องสาวสักหน่อยว่าพุงย่ืนจริงหรือเปล่า หรือมีคนแกล้งตัดต่อรูป

อย่างไรก้อโชว์หล่อหน่อยนะ คราวที่แล้วเห็นแต่ไกลมุมมืดๆ เผื่อสาวๆๆที่นี้จะได้กรี้ดดดดด

ไม่ได้กลัวอะไรหรอกนะ แต่ไม่อยากออกสื่อ เที่ยวที่แล้วไม่ได้บอกแฟนที่เมืองไทย แต่เธอดั๊นเห็นในเวบไหนก็ไม่รู้ โทรมาถามเฉยเลย "ว่าเฮียไปไหนมาเหรอ" ตอนแรกก็ตกใจคิดว่าจับได้ว่าเราไปเที่ยว เฮ้อ ที่ไหนได้ บอกว่าเห็นนะถือ iPad ไปประท้วงเขาอยู่ อีกไม่นานได้ไปยืนในแถวหน้าที่เมืองไทยแน่นอนครับ วันที่ไล่ตระกูลชั่วขายชาติ และพวกลิ่วล้อเห็นแก่เงินทั้งหลาย

Edited by kwan_kao, 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:39.

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#21 Lincoln16

Lincoln16

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 13:40

ส่งใจเชียร์ และถ้าไทยจะนัดลงถนนก็พร้อมเช่นกัน

People shouldn't be afraid of their government.

Governments should be afraid of their people

#22 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:01

ขอดันกระทู้หน่อยค่ะ   กลัวคุณ Yaijung1 ไม่เห็น

ฉันจะบิน บินไป นิวยอร์ค ลุยเด่ียวอีกแล้วครับพ่ีน้อง เท่ียวท่ีแล้วต้อนรับพ่ีชายท่ีซานฟรานอย่างสมเกียรติ เท่ียวนี้ขอไปดูหน้า (ท้อง) น้องสาวสักหน่อยว่าพุงย่ืนจริงหรือเปล่า หรือมีคนแกล้งตัดต่อรูป

อย่างไรก้อโชว์หล่อหน่อยนะ คราวที่แล้วเห็นแต่ไกลมุมมืดๆ เผื่อสาวๆๆที่นี้จะได้กรี้ดดดดด

ไม่ได้กลัวอะไรหรอกนะ แต่ไม่อยากออกสื่อ เที่ยวที่แล้วไม่ได้บอกแฟนที่เมืองไทย แต่เธอดั๊นเห็นในเวบไหนก็ไม่รู้ โทรมาถามเฉยเลย "ว่าเฮียไปไหนมาเหรอ" ตอนแรกก็ตกใจคิดว่าจับได้ว่าเราไปเที่ยว เฮ้อ ที่ไหนได้ บอกว่าเห็นนะถือ iPad ไปประท้วงเขาอยู่ อีกไม่นานได้ไปยืนในแถวหน้าที่เมืองไทยแน่นอนครับ วันที่ไล่ตระกูลชั่วขายชาติ และพวกลิ่วล้อเห็นแก่เงินทั้งหลาย

ขอบคุณครับที่ยังอุตส่าห์จำกันได้ 

กำลังจองตั๋วอยู่ครับ  เครียดเลย นั่งทำงานอยู่ตอนบ่าย เปิด FB เห็นโพสต์ไว้ว่านัดรวมตัวอาทิตย์ที่ 2 พอเหลือบไปมองปฏิทิน อ้าว วันอาทิตย์นี้แล้วนี่หว่า เลยรีบเปิดเวบ Virgin  หาตั๋วไปด่วนเลย  ที่สำคัญยังไม่ได้สั่งซื้อหน้ากากเลย นี่แหละประเด็น ถ้าได้ไปคงจะเอารูปมาฝากแน่นอนครับ  แต่คิดว่าคงไม่พลาด บินไปเช้า กลับเย็น

#23 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:17

ทีมงานอาสาสมัคร หน้ากากขาว ยูเอสเอ พร้อมแล้ว

ได้แจ้งและขออนุญาต จากสถานีตำรวจฮอลลีวูด เป็นที่เรียบร้อย

ตระเตรียมเซเคียวริตี้การ์ด ที่จอดรถ น้ำดื่ม แผ่นโป๊สเตอร์ งานนี้ของจริง แม้จะกระชั้นชิด

กระชั้นชิดมากกก เลยแหละครับ ผมอยู่ซานฟราน เพ่ิงรู้ข่าวตอนหัวค่ำเมื่อกี๊นี้เองกำลังจองตั๋วอยู่เนี่ย บินแต่เช้าเลย ไปแวะกินโจ๊กที่ร้านบางรัก ว่าแต่ว่า ที่นัดชุมนุมอยู่ตรงไหนของไทยทาวน์อ่ะครับ ไม่ค่อยถนัดเสียด้วยที่แอลเอ ไม่ใช่ถิ่นผม อยู่แถว ๆ เวิ้งร้านกานดาหรือเปล่าครับ วานตอบด่วนเลย จะได้ตัดสินใจวางแผนได้ถูก

#24 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 30 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:23

ขอบคุณครับที่ยังอุตส่าห์จำกันได้ 

กำลังจองตั๋วอยู่ครับ  เครียดเลย นั่งทำงานอยู่ตอนบ่าย เปิด FB เห็นโพสต์ไว้ว่านัดรวมตัวอาทิตย์ที่ 2 พอเหลือบไปมองปฏิทิน อ้าว วันอาทิตย์นี้แล้วนี่หว่า เลยรีบเปิดเวบ Virgin  หาตั๋วไปด่วนเลย  ที่สำคัญยังไม่ได้สั่งซื้อหน้ากากเลย นี่แหละประเด็น ถ้าได้ไปคงจะเอารูปมาฝากแน่นอนครับ  แต่คิดว่าคงไม่พลาด บินไปเช้า กลับเย็น

กระชั้นชิดมากกก เลยแหละครับ ผมอยู่ซานฟราน เพ่ิงรู้ข่าวตอนหัวค่ำเมื่อกี๊นี้เองกำลังจองตั๋วอยู่เนี่ย บินแต่เช้าเลย ไปแวะกินโจ๊กที่ร้านบางรัก ว่าแต่ว่า ที่นัดชุมนุมอยู่ตรงไหนของไทยทาวน์อ่ะครับ ไม่ค่อยถนัดเสียด้วยที่แอลเอ ไม่ใช่ถิ่นผม อยู่แถว ๆ เวิ้งร้านกานดาหรือเปล่าครับ วานตอบด่วนเลย จะได้ตัดสินใจวางแผนได้ถูก

ขออภัยด้วยครับ คงไม่ได้ไปแน่นอน เปิดดูตามเวบต่าง ๆ แล้ว ตั๋วเป็นวันอาทิตย์ด้วย และจองกระช้้ันชิด ราคากลายเป็นสามเท่าตัวเลย ไม่ไหวครับ ยังไงเที่ยวหน้าช่วยกำหนดล่วงหน้าสักอาทิตย์ก็จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง

#25 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 09:41

งั้น รอตามข่าวจากคุณ Crime Minister ในกระทู้นี้แล้วกันนะค่ะ

#26 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 14:33

งั้น รอตามข่าวจากคุณ Crime Minister ในกระทู้นี้แล้วกันนะค่ะ

นั่นแหละตรงตัวเลย  ไม่ต้องติดตามที่ไหน บ้านเขาอยู่แอลเอ จังหวัดสุดท้ายของประเทศไทย  ส่วนผมอยู่รัฐเดียวกันแต่คนละเมือง ผมอยู่ดินแดนฮิปปี้ + แหล่งกัญชา

#27 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:05

เชียร์

ไป

จากเมืองไทย

#28 หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:07

วันนี้หน้ากากขาวไปสีลมเจอ ยามไล่  55555555555

#29 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:07

วันนี้หน้ากากขาวไปสีลมเจอ ยามไล่  55555555555

วันนี้ ทำ OT เหรอ

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#30 Rxxxx

Rxxxx

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:11

โชคดีที่ยามฯเจอคนดี ถ้าเป็นอีกพวก สงสัย......

#31 หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:12

โชคดีที่ยามฯเจอคนดี ถ้าเป็นอีกพวก สงสัย......

555

Edited by หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว, 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:13.

#32 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 18:25

ระหว่างรอวันที่ 2 มิ.ย.56

ไปอ่านกระทู้เก่าแล้วขำไม่หาย

http://webboard.seri...-ตามก่อกวนคนดี/

เห็นข่าวพวกอัณทะมิตรไปก่อกวนท่านทักษิณจนท่านไม่มีที่อยู่

แม้กระทั่งไปอเมริกา กลุ่มคนเหล่านี้ก็ยังตามก่อกวนรังควานท่านไม่เลิก ถ้าเราปล่อยให้เป็นอย่างนี้ คนดีจะไม่มีที่ยืน แล้วสังคมเราจะอยู่ต่อไปได้อย่างไร

หากปูชนียบุคคลอย่างท่านทักษิณยังต้องระหกระเหิน แล้วต่อไปจะมีใครกล้าออกมาสู้เป็นปากเป็นเสียงให้พี่น้องชาวรากหญ้า

พี่น้องชาวไทยต้องช่วยกันพาท่านทักษิณกลับมา เพื่อความยุติธรรมจะได้เกิดขึ้นในสังคมไทย

ขอโทษท่านอนาจารย์ฯ ด้วยครับ ผมไปต้อนรับท่านอดีตนายก พตท.ดร.นช.ทักษิณด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ โดยไม่ได้ปรึกษาใคร แถมบินเดี่ยว แต่พอดีไปเจอน้อง ๆ นักเรียนร่วมอุดมการณ์ และพวกอัณฑะมิตรโดยไม่ได้นัดหมายล่วงหน้า ก็เพียงแต่หวังดีต่อท่าน เพราะเห็นต้องบินไป มา เหมือนนกไร้รัง ก็แค่อยากให้ท่านกลับไปตายรังเท่านั้นเองครับ หากการกระทำของผมมันเป็นการรังควานท่านอดีตนายก ก็ต้องขออภัยมาณ ที่นี้ด้วย ว่าแต่ว่าคืนวันก่อนที่ซานฟราน ผมได้ยินเสียงเล็ดลอดมาจากงานเลี้ยงว่าจะรวมรวบกำลังพลเพื่อเผาเซ็นทรัลอีกรอบนึงนะ และที่สำคัญเที่ยวนี้เป็นการเผาลวง เป้าหมายจริงเพื่อปล้นร้านเพชรแถวย่านนั้นอ่ะครับ smile.png

#33 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2556 - 19:57

ลงชื่อติดตามด้วยค่ะ

ขอเอาไป ปชส.ให้พวกแดงหมั่นไส้ที่ พันทิปได้ไม๊คะ :P

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน