Jump to content

- - - - -

ที่หมื่นปีขี้ข้าทักษิณ บอกว่ามีคนมาชุมนุมเยอะ มันเป็นแบบนี้ใช่มั้ยคะ

• Please log in to reply
62 replies to this topic

#51 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

Posted 4 June 2013 - 20:16

ตอนมีคนด่านางปู พากันเอาเพศแม่ มาบังหน้า ทีตัวเองจะด่าผู้หญิงมั่ง เอาเพศแม่ออกแทบไม่ทัน :lol:

Edited by Octavarium, 4 June 2013 - 20:16.

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#52 หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

ขาประจำ

Posted 4 June 2013 - 20:24

ตอนมีคนด่านางปู พากันเอาเพศแม่ มาบังหน้า ทีตัวเองจะด่าผู้หญิงมั่ง เอาเพศแม่ออกแทบไม่ทัน :lol:

คุณ pink เขาเป็นเพศหญิืงเอาะๆ อยู่เลย ยังไม่มีลูก

#53 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

Posted 4 June 2013 - 20:34

พอดีเจอรูปแบบนี้ และคุณขี้ข้าทักษิณก็เอาพันทิพมายันว่าคนมาเยอะ

แบบนี้คือเยอะแล้วใช่มั้ย 

เก้าอี้เกือบทุกตัวเต็มไปด้วยทหารอากาศ

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#54 IAMDA

IAMDA

ขาประจำ

Posted 4 June 2013 - 20:35

เค้าพูดถึงเพศ ไม่ได้พูดว่ามีลูกหรือไม่มี สติถ้าจะไม่ดีเหมือนไอ้ปลอด

#55 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

Posted 4 June 2013 - 21:06

ภาพมันตอนใหน สาวเหนือคงมีคุณคนเดียว ที่สมองงั่งขนาด 

รังแกผู้หญิง

ความงั่งมันเลือกเกิดกับผู้หญิงหรือผู้ชายไม่ได้หรอก

บังเอิญมันเกิดกับคุณผู้หญิงคนนี้ จะให้เขาละเว้นไม่บอกให้เจ้าตัวรู้เพียงเพราะเห็นว่าเป็นผู้หญิง ก็จะกลายเป็นการทำร้ายคุณผู้หญิงท่านนี้ด้วยการอยู่กับความเข้าใจผิดไปตลอดชีวิต มันก็ไม่แฟร์กับเธอนะ

ขอโทษนะคะ ไม่อยากให้คุณเข้ากระทู้ที่ตั้ง กรุณาออกไปด้วยค่ะ 

Edited by pinkpanda, 4 June 2013 - 21:12.

#56 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

Posted 4 June 2013 - 21:12

มันยังโง่ ไม่เลิก เจอ สำนักข่าว หมาเนเจอร์ ดักควาย สงสัยแค้นพวกแมงสาปมาก 555

ชื่นชมนะที่คุณพยายามหาหลักฐานมาแย้ง 

#57 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

Posted 4 June 2013 - 21:16

คุณ pink เขาเป็นเพศหญิืงเอาะๆ อยู่เลย ยังไม่มีลูก

ผมว่าคุณลามปามไปหน่อยนะ....

#58 สันขวาน

สันขวาน

ขาประจำ

Posted 4 June 2013 - 21:19

เขาน่าจะมีไข่แต่ใช้การไม่ได้ เครียด

#59 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

Posted 4 June 2013 - 21:23

ท่านเพื่อทุย ท่านหาว่ารังแกผู้หญิง   แล้วแบบนี้มาร์คหน้าหมีที่มันคอยว่าคอยกัดยัยปูตลอดแทบทุกๆเรื่อง มันเรียกว่าอะไรดีล่ะ   มาร์ค*******เก่งแต่กับผู้หญิงดีไหม 555

พรรคเพื่อไทยรังแกผู้หญิงครับ

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#60 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

Posted 4 June 2013 - 21:24

ภาพมันตอนใหน สาวเหนือคงมีคุณคนเดียว ที่สมองงั่งขนาด 

ความงั่งมันเลือกเกิดกับผู้หญิงหรือผู้ชายไม่ได้หรอก

บังเอิญมันเกิดกับคุณผู้หญิงคนนี้ จะให้เขาละเว้นไม่บอกให้เจ้าตัวรู้เพียงเพราะเห็นว่าเป็นผู้หญิง ก็จะกลายเป็นการทำร้ายคุณผู้หญิงท่านนี้ด้วยการอยู่กับความเข้าใจผิดไปตลอดชีวิต มันก็ไม่แฟร์กับเธอนะ

ผมว่าคุณรังแกผู้หญิงครับ

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#61 OSR

OSR

ขาประจำ

Posted 4 June 2013 - 23:46

ผมว่าคุณรังแกผู้หญิงครับ

เห็นด้วยครับ....  ผมรู้สึกดีกับ คำว่า สุภาพบุรุษ

ซึ่ง เป็นคำที่ ผู้หญิง กล่าวอย่างให้เกียรติ เพศตรงข้าม

สาวๆ ควายแดง ผมก็ให้เกียรติครับ ไม่กล้าไปทำร้ายจิตใจ

ถึงแม้บางคน จะปากจัดไปหน่อย ผมก็แค่เลี่ยงไป ไม่คุยด้วย

ไอ้ตุ๊ด ตัวข้างบนนั่นน่ะ เอ็งอย่า ปาก-หมา ให้มันมากนัก

สงสาร แม่ของพวกคุณครับ ที่ออกลูกมาเป็น ตัวอัปมงคล

Edited by OSR, 4 June 2013 - 23:47.

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#62 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

Posted 5 June 2013 - 00:34

ถามว่ารูปตนไหน รูปตอนจตุรนปราศรัย 5555
ลหอประชุมร้าง
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#63 nastyfunky

nastyfunky

ขาประจำ

Posted 5 June 2013 - 00:41

เฮ้อ...แล้วทำไมร้างอะตอนหลังๆ

คนเราจะมีใจฟัง มันก็ฟังจนจบดิ เหมือนหนังห่วย ดูไม่มัน ฟังไม่ได้ ก็เดินออก

Edited by nastyfunky, 5 June 2013 - 00:45.

Savoir…
Savoir parler…
Savoir parler pour ne rien dire…

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users