Jump to content

- - - - -

ก่อนนี้ผมไม่เชื่อว่าเลือกผู้ว่าครั้งที่ผ่านมา ผู้สมัครบางคนลงเพื่อตัดคะแนน ปชป

• Please log in to reply
21 replies to this topic

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

Posted 10 June 2013 - 18:48

*
POPULAR

แต่หลังจากเห็นการกระทำด๊อกๆของด๊อกบางคน ผมเริ่มเชื่อแล้ว เชลียร์ รบ โจมตีหม่อมเอ๋อ ชัดๆกันไปเลย

แหม่ ขี้ข้าทักษิณนี่มันเยอะจริงๆน้อ -_-

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 HWD

HWD

ขาประจำ

Posted 10 June 2013 - 18:56

ด็อกมาโฆษณาขาย ass ตัวเองทุ๊กกกกวันในเสรีไทย ไม่มีใครสน ก็ยังด้านเข้ามาชมตัวเองได้ น่าเบื่อมาก ถือเป็นคนที่ทำให้ความเป็นด็อกเตอร์ลดค่าเหลือแค่ด็อกได้อย่างรวดเร็ว ถ้าเป็นหุ้นในตลาดราคาคงเป็นหน่วยสลึงยังหาคนซื้อไม่ได้!

#3 เหล่าฮู

เหล่าฮู

ขาประจำ

• Banned

Posted 10 June 2013 - 18:57

คะแนนพันเดียว นี่เรียกว่า ลงเพื่อตัดคะแนน 

มาตราฐาน แมงสาป จริงๆ พับผ่า

#4 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

Posted 10 June 2013 - 18:58

เที่ยวประกาศตัวเอง ว่า ผมดีนะ ผมเก่งนะ จนจะอ๊วกอยู่แว้ว

#5 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

Posted 10 June 2013 - 19:01

คะแนนพันเดียว นี่เรียกว่า ลงเพื่อตัดคะแนน 

หนึ่งคนได้หนึ่งพัน ถ้าลงสักสิบคนจะได้เท่าไหร่ แต่เอาจริงๆ นะ แพ้คะแนนเดียวก็ถือว่าแพ้ไม่ใช่เหรอ ถ้าคนมันอยากเอาชนะ มันก็ทำได้ทุกอย่างแหล่ะ

#6 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 10 June 2013 - 19:12

เที่ยวประกาศตัวเอง ว่า ผมดีนะ ผมเก่งนะ จนจะอ๊วกอยู่แว้ว

คล้ายๆคนมีปมด้อยนะครับ

gladiator 1.jpg

#7 Wuddy

Wuddy

ขาประจำ

Posted 10 June 2013 - 20:28

หนึ่งคนได้หนึ่งพัน ถ้าลงสักสิบคนจะได้เท่าไหร่ แต่เอาจริงๆ นะ แพ้คะแนนเดียวก็ถือว่าแพ้ไม่ใช่เหรอ ถ้าคนมันอยากเอาชนะ มันก็ทำได้ทุกอย่างแหล่ะ

1พัน ไม่ใช่คะแนนหรอ

#8 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 10 June 2013 - 22:07

ไอ้ด๊อก มันคิดว่ามันจะได้เป็นหมื่นนะ ดูดิถึงขนาดยอมว่ายน้ำข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาเลย ลงทุนทุกวิถีทาง เพื่อเรียกคะแนนแล้ว ขนาดไอ้เหลิมยังช่วยเลย แต่ได้มาแค่กลุ่มเครือญาติ เพื่อนพร้อง :D

#9 แมกซิมัส

แมกซิมัส

ขาประจำ

Posted 10 June 2013 - 23:21

ตอนมันลงมันไม่ได้คิดหรอกว่ามีคนบ้าแบบมันแค่พันกว่าคน แกล้งโง่ป่าวเนี่ยเหล่าฮู....ดาก

Edited by แมกซิมัส, 10 June 2013 - 23:22.

#10 tumzzz

tumzzz

น้องเก่า

Posted 11 June 2013 - 02:20

ด๊อกนี่ ทักไม่ได้นะครับ ปะเด๋วมันไปตั้งกระทู้ใหม่ รกอีก
กระทู้เดิมก็มี ไม่ตอบ แต่ชอบตั้งใหม่ คนจะได้เห็นกันทั่วๆ -..-

#11 nornoo

nornoo

ขาประจำ

Posted 11 June 2013 - 03:09

ที่น่าอนาถ ได้เป็นล้าน ยังแพ้เลยคนเรา  ฮึ

#12 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

Posted 11 June 2013 - 05:53

คล้ายๆคนมีปมด้อยนะครับ

มีอีกคน ตอนนี้เที่ยวไปประกาศอยู่ตามเมืองนอก

ว่าเก่งอย่างนั้น ว่าดีอย่างนี้ เหมือนๆกัน

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#13 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

Posted 11 June 2013 - 06:53

มันบ่องมันเป็นคนประหยัด มัธยัสถ์ ใช้ชีวิตแบบเพียงพอ

แต่มันใช้งบหาเสียงไปเป็นแสน แถมว่ายน้ำโชว์อีก เพื่อเรียกร้องความสนใจ

แต่ได้แค่ 1,144 คะแนนเท่านั้น

ช่างเป็นความพอเพียงที่ไม่น่าเอาเยี่ยงอย่างเจรง ๆ

:lol:  :lol:

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#14 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

Posted 11 June 2013 - 15:18

ผมอยากรู้จักคนที่เลือกท่านด๊อกฯ อ่ะ ... อยากรู้ว่าเป็นกลุ่มคนแบบไหน ท่าทางน่าสนุก

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#15 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

Posted 11 June 2013 - 15:21

นึกถึงใจดี ชอบอวดว่าตัวเอง เก่ง+รวย

โรคเดียวกัน

#16 คำปู้จู้

คำปู้จู้

ขาประจำ

Posted 11 June 2013 - 15:39

ฮูดาก...?

ฮูดากไผ...?

สิ่งที่กดสันดานดิบของคนเอาไว้  มันชักจะเหลือน้อยลงไปทุกที

#17 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

Posted 11 June 2013 - 19:02

นึกถึงใจดี ชอบอวดว่าตัวเอง เก่ง+รวย

โรคเดียวกัน

เป็นคนเดียวกันหรือเปล่า  ตอนใจดีรุ่ง ท่านด๊อกเตอร์นิ่งเงียบ

พอใจดีหายไป ท่านด๊อกเตอร์ขยันขึ้นผิดหูผิดตา

ไม่ใช่คนเดียวกันก็เป็นญาติหละวะ..ครับ

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#18 55555

55555

มหาเมพ

Posted 11 June 2013 - 19:05

ไอ้ด๊อก มันคิดว่ามันจะได้เป็นหมื่นนะ ดูดิถึงขนาดยอมว่ายน้ำข้ามแม่น้ำเจ้าพระยาเลย ลงทุนทุกวิถีทาง เพื่อเรียกคะแนนแล้ว ขนาดไอ้เหลิมยังช่วยเลย แต่ได้มาแค่กลุ่มเครือญาติ เพื่อนพร้อง :D

ดูจากพฤติกรรมติงต๊องแล้ว ผมว่า ด๊อกคงประเมินว่าตัวเองได้เป็นแสนมากกว่ามั้ง

:P 

#19 A Better Tomorrow

A Better Tomorrow

ขาประจำ

Posted 12 June 2013 - 12:37

อ่านแต่ละเม้นท์ แล้ว สงสารด๊อก

แต่อย่างว่าอะนะ  ทำตัวเอง ก็ต้องยอมรับผลของการกระทำ

ถ้าอยากจะเป็นคนของประชาชน อยากเป็นนักการเืมือง เรื่องอย่างนี้ต้องทนได้

#20 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

Posted 12 June 2013 - 12:46

ผู้มีสิทธิลงคะแนนเสียงเลือกตั้งรู้ทัน.....

จึงได้คะแนนเสียงแค่นั้นไง........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.เช่นเดียวกับสมาชิกที่"รู้ทัน"บัตรเติมเงิน ปลาร้าเก่าในไหใหม่.....

ไม่ถูกล้างสมอง ไม่ถูกบิดเบือนข้อเท็จจริงไง......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#21 klser

klser

ขาประจำ

Posted 12 June 2013 - 12:48

คะแนนจริงๆอาจแค่พันเดียว (และอาจมีโดนหลอกมาเลือกด้วย)

แต่ราคาคุยตอนเสนอตัวต่อหน้าเจ้านายใหญ่ อาจบอกว่าได้เป็นแสน (สาหัส)  :lol:

#22 lionidas

lionidas

ขาประจำ

Posted 12 June 2013 - 14:26

เสียงส่วนใหญ่ คือความถูกต้อง....นะฮาฟ จริงไหมครับ ด๊อกเตอร์
พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users