Jump to content

- - - - -

เพื่อจรรโลงพระพุทธศาสนา ต้องจัดการอลัชชีและมารศาสนา: เณรคำ

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 08:45

มีเรื่องไหนบ้างอะ นายโส ที่นายจะไม่ไป เฝือก อวดฉลาด

มีอยู่เรื่องนึง

ถ่ามมันว่า

นักวิทยาศาสตร์คนไหน ที่เชื่อเปรตกู้

มันไม่ตอบ

:lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#52 แฟนคลับจ่า

แฟนคลับจ่า

ขาประจำ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 08:58

ก่อนนี้ไม่เหนพูดถึงจานบินเลย เพิ่งมาพูดในกระทู้นี้ 555

ทำไมจะไม่เคยครับด๊อก

กระทรวงศึกษาธิการ... นี้มีอะไรกับวัดธรรมกายครับ ?...
http://webboard.seri...การ-นี้มีอะไรก/

วัดอื่นมีตั้งเยอะแยะ ทำไมต้องธรรมกาย???[/size]
http://webboard.seri...ยอะแยะ-ทำไมต้อ/

มีเรื่องไหนที่ไม่ได้มั่วมั่งเนี่ย  :lol:  :lol:  :lol:

ผมพูดถึงเณร แทนที่จะมาคุยเรื่องนี้ กลับมาคุยอีกเรื่องอย่างพาล ๆ นี่ไม่ใช่ปัญญาชนนะครับ โปรดพิจารณา (ตนเอง) ด่วนครับ

ใครพูดเรื่องอื่นก่อนผมหว่า......งงเลยนะเนี่ย  :lol:  :lol:  :lol:

ก่อนนี้ไม่เหนพูดถึงจานบินเลย เพิ่งมาพูดในกระทู้นี้ 555

#53 simba

simba

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 09:42

ขำๆนะครับ

#54 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 11:19

>>> ลัทธิจานผี..นี้  ดร. ผมพูดมาตลอด

เรียกร้องมานานแล้ว เพียงแต่ ความเฉื่อย

แฉะของ( มส ) จนผมคิดว่า ..มส..ทำอะไร

ไม่ทำก็ ล้มล้างมันไป???? มีไว้ทำไม??

#55 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 11:23

>>> ลัทธิจานบิน.ผมเรียก ( จานผี)

โดยมี อลัชชีชัย..เป็นจอมบงการ...

มีมหาเถรสมาคม..ถือหาง....ไม่ทำ..

ตามคำสั่ง ประมุขสงฆ์.....

จัดการจานบินผีก่อนดีกว่าไหม

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน