Jump to content

- - - - -

เฟส ลัทธิควายแดง รักทักษิณจนเสียสติ โดนบล๊อคแล้วหรือครับ

• Please log in to reply
7 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 23:48

ผมเข้าไม่ได้ มีใครรู้บ้างครับ โดนไอซีทีเล่นแล้วหรือครับ ถ้าใช่่ มันเล่นลบเวปที่่ด่าอีปู แต่ด่าสถาบันมันปล่อยอยู่เหมือนเดิมครับ 

Edited by Bookmarks, 28 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 23:50.

#2 marcus

marcus

น้องเก่า

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 23:52

น่าจะดับไปแล้วนะครับ ต้องดูว่าจะกู้คืนได้ไหม รอบที่แล้วก็ดับไปที แต่กู้คืนได้ เพื่อนผมเป็นแอดมินเองแหละ

#3 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 28 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 23:54

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ

#4 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 00:01

น่าจะดับไปแล้วนะครับ ต้องดูว่าจะกู้คืนได้ไหม รอบที่แล้วก็ดับไปที แต่กู้คืนได้ เพื่อนผมเป็นแอดมินเองแหละ

พอจะทราบมั้ยครับ ว่าโดนเพราะอะไร ผมแจ้งไอซีทีเรื่องเวปหมิ่นฯ สถาบัน เปิดดูเฟสมันมาเกือบเดือนแล้ว ไม่โดนปิดครับ 

#5 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 00:23

นับเป็นผลงานที่เป็นรูปธรรมชิ้นหนึ่ง ของรัฐบาล
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#6 marcus

marcus

น้องเก่า

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 00:34

พอจะทราบมั้ยครับ ว่าโดนเพราะอะไร ผมแจ้งไอซีทีเรื่องเวปหมิ่นฯ สถาบัน เปิดดูเฟสมันมาเกือบเดือนแล้ว ไม่โดนปิดครับ
. เห็นเพื่อนเล่าว่าโดนรีพอร์ทหนักมาตลอดเลยครับ เพิ่งมาดับ

#7 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 00:39

. เห็นเพื่อนเล่าว่าโดนรีพอร์ทหนักมาตลอดเลยครับ เพิ่งมาดับ

เฟสโปรดผมเลย เข้าไปอ่านทุกวัน  :(

#8 ต่อมเดือดแตก

ต่อมเดือดแตก

ขาประจำ

ตอบ 29 มิถุนายน พ.ศ. 2556 - 07:32

www.facebook.com/redbuffstupid2    

ตรง  *redbuffstupid*   นี่เค้าบอกถ้าเข้าไม่ได้ให้เติม 2 3 4 5 6 7 8 9 ไปเรื่อยๆเลย

โดนปิดก็เปิดใหม่ชื่อเดิมเติมเลขท้ายใหม่ครับ

"ท๊ากสิน....ออกไป"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน