Jump to content

- - - - -

แวะชมราดดำรา... จอมพลหญิง อันเป็นที่รักของปวงชนชาวไทย เข้ากลาโหม

• Please log in to reply
67 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 prisonbreak

prisonbreak

ขาประจำ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 12:40

ความจริงที่แสนเจ็บปวด

ร้อยตรี อภิสิทธิ์ คือผู้ใต้บังคับบัญชา รมต.กลาโหมยิ่งลักษณ์ ชินวัตร กร๊ากกกกกกกกกกกกก

ถ้าเปรียบยิ่งลักษณ์เป็น ผอ โรงเรียน อภิสิทธิ์มันก็แค่ภาโรง นั่นเอง ฮ่า

แปะยศมากมาย ไม่ทำให้เศรษฐกิจ ความเป็นอยู่ประชาชนดีขึ้นหรอก

ทุกวันนี้ ตัวเลข สถานการณ์ ก็บอกอยู่ 

ถ้าเอาฮา ระหว่าง ภารโรง กับ ผอ.โรงเรียน ใครทำให้โรงเรียนเจริญกว่ากัน ถ้าเทียบความเป็นจริง

ทั้งหนี้ครัวเรือน ค่าครองชีพ ความเจริญด้านต่างๆ

ปล. ผอ.ที่โดดประชุม หนีไปเที่ยวโรงเรียนอื่น ไม่เข้าประชุม ไม่รู้ว่าโรงเรียนมีปัญหาไร

ให้บุคลากรส่วนอื่นๆ(ที่ไร้สมอง พัฒนาการศึกษาเด็กด้วย การไว้ทรงผม แจกแท๊บเล็ตให้เด็กเล่นเกม )

ไม่ทำให้โรงเรียนมีนักเรียกที่มีคุณภาพได้หรอก

:lol: :lol: :lol:

#52 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 12:57

ความจริงที่แสนเจ็บปวด

ร้อยตรี อภิสิทธิ์ คือผู้ใต้บังคับบัญชา รมต.กลาโหมยิ่งลักษณ์ ชินวัตร กร๊ากกกกกกกกกกกกก

ถ้าเปรียบยิ่งลักษณ์เป็น ผอ โรงเรียน อภิสิทธิ์มันก็แค่ภาโรง นั่นเอง ฮ่า

แปะยศมากมาย ไม่ทำให้เศรษฐกิจ ความเป็นอยู่ประชาชนดีขึ้นหรอก

ทุกวันนี้ ตัวเลข สถานการณ์ ก็บอกอยู่ 

ถ้าเอาฮา ระหว่าง ภารโรง กับ ผอ.โรงเรียน ใครทำให้โรงเรียนเจริญกว่ากัน ถ้าเทียบความเป็นจริง

ทั้งหนี้ครัวเรือน ค่าครองชีพ ความเจริญด้านต่างๆ

ปล. ผอ.ที่โดดประชุม หนีไปเที่ยวโรงเรียนอื่น ไม่เข้าประชุม ไม่รู้ว่าโรงเรียนมีปัญหาไร

ให้บุคลากรส่วนอื่นๆ(ที่ไร้สมอง พัฒนาการศึกษาเด็กด้วย การไว้ทรงผม แจกแท๊บเล็ตให้เด็กเล่นเกม )

ไม่ทำให้โรงเรียนมีนักเรียกที่มีคุณภาพได้หรอก

:lol: :lol: :lol:

เหนื่อยใจแทนฮ่ะ  :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#53 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:16

ทำไมหนอควายแดงปิดกั้นความรู้กันจริงๆ

#54 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:24

ทำไมหนอควายแดงปิดกั้นความรู้กันจริงๆ

:P :P

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#55 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:40

>>> ใช่ครับ  คุณ โทนี่   เป็นแค่ ระหัส ง่าย ๆ ที่ผมใช่

ส่ง กับเพื่อน ๆ ที่รู้กัน  แต่คุณโทนี่  ถอดออก...เยี่ยม

คุณ  colt rampant  # 26 ....รองดูครับ ตามที่ คุณโทนี่ฯ

บอกนั่นแหละครับ  ... โดยมากผมจะใช้..หลังบ้าน....

ส่งเรื่องลับกะเพื่อน ตามกลุ่มต่าง ๆ รองดูนะครับ.....

( w=p;y9oNsohkF'j vuFdhl^',kd ) รองถอดดูครับ ฮ่าาาา

#56 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:41

>>> ใช่ครับ  คุณ โทนี่   เป็นแค่ ระหัส ง่าย ๆ ที่ผมใช่

ส่ง กับเพื่อน ๆ ที่รู้กัน  แต่คุณโทนี่  ถอดออก...เยี่ยม

คุณ  colt rampant  # 26 ....รองดูครับ ตามที่ คุณโทนี่ฯ

บอกนั่นแหละครับ  ... โดยมากผมจะใช้..หลังบ้าน....

ส่งเรื่องลับกะเพื่อน ตามกลุ่มต่าง ๆ รองดูนะครับ.....

( w=p;y9oNsohkF'j vuFdhl^',kd ) รองถอดดูครับ ฮ่าาาา

บอกผมด้วยสิ.. B) B)

#57 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:45

อ่อ เพื่อนบอกว่า
ถ่างขาจนได้ดี มันแบบนี้ นี่เองงง

เทียบกับทหารไปปกป้องชาติ ที่สามจังหวัดก็ไม่ได้เน้อ
ไปรบตายอย่างมากก็ลื่นยศ นางนี่แค่ถ่างขาเป็นจอมพลเลย
เหอๆๆๆ

#58 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:49

อ่อ เพื่อนบอกว่า
ถ่างขาจนได้ดี มันแบบนี้ นี่เองงง

เทียบกับทหารไปปกป้องชาติ ที่สามจังหวัดก็ไม่ได้เน้อ
ไปรบตายอย่างมากก็ลื่นยศ นางนี่แค่ถ่างขาเป็นจอมพลเลย
เหอๆๆๆ

จ๊ากๆ

:D :D

#59 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:51

>>> แมว อิ ฯ ครับ ..วิธี ง่ายมากครับ

( กดแป้น ภาษาอังกฤษ แล้วพิมพ์ภาษาไทย)

..เวลาถอด ก็ กดแป้นภาษาไทย แล้วพิมพ์

ภาษาอังกฤษ......

#60 Bot V Mask

Bot V Mask

ตัว V อยู่กลางหน้าผาก

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:53

จอมพลหญิง นี่นับเป็นอำมาตย์ได้รึเปล่าครับ :D

#61 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:54

>>> แมว อิ ฯ ครับ ..วิธี ง่ายมากครับ

( กดแป้น ภาษาอังกฤษ แล้วพิมพ์ภาษาไทย)

..เวลาถอด ก็ กดแป้นภาษาไทย แล้วพิมพ์

ภาษาอังกฤษ......

อิอิ ขอบคุณครับ....  :D

#62 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 13:55

จอมพลหญิง นี่นับเป็นอำมาตย์ได้รึเปล่าครับ :D

เย้ย.. อย่าถากถางกันสิ  :P :P :P

#63 serim

serim

น้องเก่า

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 14:01

ไม่ว่าจะจอมพลหรืออะไร ก็อยู่ใต้ของจอมทัพไทยอยู่ดี (เป็นใครคงรู้นะ ยิ่งเรียนรด.ยิ่งน่าจะรู้)

#64 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 14:06

ไม่ว่าจะจอมพลหรืออะไร ก็อยู่ใต้ของจอมทัพไทยอยู่ดี (เป็นใครคงรู้นะ ยิ่งเรียนรด.ยิ่งน่าจะรู้)

โอ้วว

กดไลท์ ครับ

#65 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 14:11

ท่านจอมพลหญิง ... ดูแผนที่เป็นไหมหนอ ???

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#66 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 14:16

ท่านจอมพลหญิง ... ดูแผนที่เป็นไหมหนอ ???

อิอิ

นึกถึงข่าวนี้ครับ

http://www.dailynews...th/world/136683

“คิม จอง-อึน” ผู้นำเกาหลีเหนือเลื่อนยศเป็น ”จอมพล”

#67 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 14:23

อิอิ เอาไว้หลอกด่าชาวบ้านได้นะครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#68 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2556 - 14:53

>>> xitgmLwmp  py'0tgs]nvvtwivp^jvud

"""8'57'g;]kc]h;,yU'  muj0tmevtwidyo[hk'

sinv;jk0tx]jvp.sh.shg-kme9k,.0=v["""

8owmp;jkw'  sinv0toyj'ovo pd[hkog,nv'.shg-k

0[sinv [hkog,nv'ouh .shso^cdjq dy[s,k gijijvo

me9k,.0=v[   ..............................

ฮ่วย

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน