Jump to content

- - - - -

ตรรกะป่วยมากครับ ดร.

• Please log in to reply
109 replies to this topic

#101 อาตี๋

อาตี๋

ขาประจำ

Posted 28 July 2013 - 15:35

ไบกอนเหลืองลืมไปหรือเปล่าครับ ว่ารูปมันไปทั่วเนทแล้ว

คุณพูดเหมือนกับว่าพ่อเขาจับได้ว่าลูกเสพยาแล้วเอามาประจาน ซึ่งมันไม่ใช่เลยครับ  -_-

เขาไม่ได้จับได้ครับ

แต่เขาเป็นคนเอาดาบมาฟันลูกเขาซ้ำอีกแผลนึง

ถ้าเห็นว่าเขาทำไม่ดี แล้วคิดว่าเขาควรจะทำยังไงครับ  ^_^

ทำตามแบบคนนี้ครับ

สิทธิตามระบอบประชาติปไตยมีไว้สำหรับให้เสื้อแดงผู้เรียกร้องประชาติปไตยเท่านั้น

ผู้อื่นห้ามใช้มิเช่นนั้นจะโดนประชาติปไตยลงโทษ

#102 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

Posted 28 July 2013 - 15:42

จะสรรเสริญหรือนินทาก็เอาให้พอดีเถอะใบกอนเหลือง  นายคนนี้เลี้ยงลูกยังไงไม่มี่ใครรู้   เด็กบางคนที่เเตะเหล้าก็เพราะพอ่เเม่จิบไวน์ให้ดูทุกวัน   เเต่ปากสอนว่่าอย่าดื่มนะลูก  หรือว่าสีเดียวกันต้องเชียร์ไว้ก่อน

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#103 pop2518

pop2518

ขาประจำ

Posted 28 July 2013 - 18:40

ตัวคุณพ่อ แกอาจจะคิดว่า ถ้าออกมาแบบนี้แล้ว สังคมจะไม่ตั้งคำถามต่อเนื่องมาก แถมตะแกยังใช้แค่คำว่า ลองเสพ ฉลาดมากครับ ผมว่า ทั้งหมดทั้งมวล การออกมาบอกซะแบบนี้ ตัดอะไรได้หลายอย่างครับ รวมถึง หากมีการ anti จากสังคม ก็จะไม่รุนแรงมาก เพราะภาพลักษณ์คุณพ่อช่วยไว้เยอะครับ เรื่องภายในเราคงไม่รู้หรอกว่าเลี้ยงกันมาอย่างไร เรื่องที่เห็นก็อาจเป็นแค่ละครก็ได้ครับ อย่าไปจริงจังอะไรนักเลยครับ เรื่องนี้ยังคลุมเครือมาก และคนพ่อเขาออกมาตัดบทสังคมไปเรียบร้อยแล้วครับ ผมว่า พ่อเขา ฉลาด ครับ ดีกว่าการแก้ปัญหาแบบ ดร เหลิม เยอะเลยครับ

#104 Moon

Moon

เมพ

Posted 28 July 2013 - 18:49

ผมเป็นพ่อของวัยรุ่น 3 คน ถ้าลูกผมมีปัญหาแบบน้อง ปันปัน

ผมก็คงจะเลือกทำแบบที่พ่อของน้องปันๆ ทำ

ผมคงจะไม่เลือกแบบแบบที่พ่อของไอ้โอ๊คมันทำหรอก

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#105 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

Posted 28 July 2013 - 20:58

แมน กับ ตุ๊ด เห็นได้ในกระทู้เดียว
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#106 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

Posted 28 July 2013 - 21:08

มีการบอกด้วยนะว่าถ้าหม่อมไม่มีพรรค ป่านนี้แพ้เลือกตั้งไปแล้ว

งั้นถ้าตัวเองสังกัดพรรคบ้าง คงชนะหม่อมไปแล้วงั้นสิ :lol:

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#107 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

Posted 28 July 2013 - 22:50

ไบกอนแม่งบ้า

แถมยังหัวโบราณสิ้นดี  B)

It's us against the world

#108 A Better Tomorrow

A Better Tomorrow

ขาประจำ

Posted 29 July 2013 - 09:39

ไบกอน เอ็งป่วยทางจิตแล้วละ

ไปหาจิตแพทย์ซะ

ด้วยความหวังดี

#109 phoosana

phoosana

เมพ

Posted 29 July 2013 - 12:32

พ่อแม้วสิครับเลี้ยงลูกได้ประเสริฐที่สุดในสามโลก

We love fender.

#110 silance mobius

silance mobius

สมาชิกขั้นสูง

Posted 29 July 2013 - 12:39

ลงดราม่าเรียบโร้ยยยยยยยยยยย

http://drama-addict....ตอแหลโดยสุจริต/

Edited by silance mobius, 29 July 2013 - 12:40.

Şįłäŋçé Möbiüş ® (愛しているよ!)™บางสิ่งบางอย่าง"ไม่สามารถมองเห็นได้ด้วยตา แต่มองเห็นได้ด้วยใจ"

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users