Jump to content

- - - - -

สงสัย"ไอ้เซีย"จะไม่ได้ดูข่าววันก่อน เลยไม่รู้ว่าคนไทยจริงๆ ส่วนใหญ่แล้วเขาสุขใจกันเพียงใด.

• Please log in to reply
100 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 3 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 11:24

ให้ผมเดา  ผมว่ามือนั้นหมายถึง  พล. อ. เปรมนะ  ดูจากเสื้อที่ใส่

แล้วทำไมมีสายเสียบที่มือ ?

ไม่รู้ซิ  ตอนนี้  พล. อ เปรม อยู่  เข้ารพ.หรือเปล่า(ผมเดาเอานะ)

ดอนยอทู้อื่นตอบเหมือนราชสีห์ ทูนี้แม่มเหมือนขี้เรื้อนหัวหด

ช่ายๆ แต่ว่าขี้เรื้อน ..แรงมากไปนิด ยังให้โอกาสดอนยออยู่  ส่วนหัวหดน่ะใช่เลย  ไม่เต็มปากเต็มคำเหมือนเคยที่ผิดแล้วขอโทษ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน