Jump to content

- - - - -

ผมหวังให้นางยกปูววววว เป็นนายก 8 ปีครับ

• Please log in to reply
53 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:11

อยากเหมือนกันครับ ปู 8 ปี

รอบหน้าเลือกทั้งพรรคเลือกทั้ง เฮียๆๆ  ของพรรคพริกเผาไทยทั้งหมด
ประชาวิบัด อย่ามาเป็นหาเงินให้เขาใช้เลย 55555555

ยังไงผมก็เลือก ปชป ของผมอยู่ดี แต่คงไม่สามารถสู้ เสียงส่วนใหญ่ได้หรอกครับ ก็คงต้องปล่อยให้ นางยก บริหารงานต่อไปเรื่อยๆ ผมไม่เดือดร้อน

ยังไงก็สู้เสียงส่วนใหญ่ไม่ได้อยู่แล้ว

ผมถึงหนับหนุนปู 8 ปี

อย่างน้อยอนาคตเสียส่วนใหญ่อาจรู้สึกรู้สามั่ง ฮี่ๆๆๆ

คอยดู ม๊อบพวกมันเองมาประท้วงพวกมันเองดีกว่า ลิงแก้แห นางยกลอยตัว

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#52 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:24

>>> โอ้ โฮ .... ๘  ปี

.....เก้าอี้  แฉะ แน่เลย..  

#53 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:28

ผมว่า การจะอยู่ได้ครบ 8 ปี

เธอต้องไปหาคนช่วยแน่ๆ...  :lol: 

"News of the Future"

[attachment=23747:News of the future.png]

#54 silance mobius

silance mobius

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 13:52

อยากเหมือนกันครับ ปู 8 ปี

รอบหน้าเลือกทั้งพรรคเลือกทั้ง เฮียๆๆ  ของพรรคพริกเผาไทยทั้งหมด
ประชาวิบัด อย่ามาเป็นหาเงินให้เขาใช้เลย 55555555

ยังไงผมก็เลือก ปชป ของผมอยู่ดี แต่คงไม่สามารถสู้ เสียงส่วนใหญ่ได้หรอกครับ ก็คงต้องปล่อยให้ นางยก บริหารงานต่อไปเรื่อยๆ ผมไม่เดือดร้อน

ยังไงก็สู้เสียงส่วนใหญ่ไม่ได้อยู่แล้ว

ผมถึงหนับหนุนปู 8 ปี

อย่างน้อยอนาคตเสียส่วนใหญ่อาจรู้สึกรู้สามั่ง ฮี่ๆๆๆ

คอยดู ม๊อบพวกมันเองมาประท้วงพวกมันเองดีกว่า ลิงแก้แห นางยกลอยตัว

นี่แหล่ะ สิ่งที่ผมอยากเห็นมากที่สุด

ฮ่าๆๆๆ

Şįłäŋçé Möbiüş ® (愛しているよ!)™บางสิ่งบางอย่าง"ไม่สามารถมองเห็นได้ด้วยตา แต่มองเห็นได้ด้วยใจ"

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน