Jump to content

- - - - -

รณรงค์งดตอบโต้พวกป่วนบอรด์กันเถอะครับ !!!

• Please log in to reply
64 replies to this topic

#51 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

Posted 6 August 2013 - 16:08

ที่บ้านกระผมสอนว่า "รู้ว่าขี้ อย่าเอามือไปแตะ"

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#52 ลูแปง

ลูแปง

น้องใหม่

• Banned

Posted 6 August 2013 - 16:11

ที่บ้านกระผมสอนว่า "รู้ว่าขี้ อย่าเอามือไปแตะ"

ที่นี่เขาไม่แตะครับ เขาเลีย

คิดแล้วแทบอ้วกเลย

Edited by ลูแปง, 6 August 2013 - 16:12.

#53 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 6 August 2013 - 16:16

ถึงสลิ่มทาส....ผมขอท้าถกการเมืองกะทาสสลิ่มครับ
โดย ชายมาร์ค, วันนี้, 14:49

ในบอร์ดไม่มีพวกเซียนการเมืองมั่งเหรอ เห็นมีแต่พวกสลิ่มกากเดนอยู่หลายตัวนะ มีมั่งป่าวครับ

โดย ชายมาร์ค , วันนี้, 14:05

เห็นท้ากันสองกระทู้เลย

มาตอบกระทู้เขาในนี้ก็ได้ครับ

"อ่านๆดูก็วนๆอยู่ที่เดิม เรียกหาพ่อเสื้อแดง แม่เสื้อเหลือง ด่าพ่อทักษิน เลียลิ้นลงเท้าไอ้เห้มาคหนีทหาร

ไม่มีพวกที่มีปัญญาแจ่มๆมั่งเลย

ทำไมครับ

เพราะอะไรถึงได้มีแต่พวกหน้าโง่ๆทั้งนั้นเลย

เบื่อจัง"                   

อ่านเกินสามบรรทัด หรือเปล่า ถ้าเบื่อนัก ก็เชิญได้ที่สวนลุมครับ อย่างน้อยก็วิ่งเข้ารพ.จุฬาฯ ทัน

แต่ดูแล้วไม่น่ารอดนะ เห็นมอด ถาม เขายังไม่ยอมตอบ ยุแย่ ก่อกวนความสงบ ไปเรื่อย

ป.ล.

ในบอร์ดไม่มีพวกเซียนการเมืองมั่งเหรอ เห็นมีแต่พวกสลิ่มกากเดนอยู่หลายตัวนะ มีมั่งป่าวครับ

โดย ชายมาร์ค , วันนี้, 14:05 <--- กระทู้นี้หายไปแล้ว

Edited by Stargate-1, 6 August 2013 - 16:33.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#54 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

Posted 6 August 2013 - 16:19

ถึงผมจะเวทนาจับจิต ที่บรรดาควายนับถือศาสนาชินวัตรมันต้องมาดิ้นรนเรียกร้องความสนใจแถวนี้

แต่ผมก็แยกแยะได้ครับ ว่าหน้าที่สนองปมด้อยของพวกมัน เป็นงานของพ่อแม่ที่ผสมพันธุ์จนเกิดพวกมันมา

วิญญูชนไม่ควรทำเกินหน้าที่ครับ ถึงพ่อแม่พวกมันจะเลี้ยงลูกได้เห ี้ยยิ่งกว่าหมา 

เราก็ไม่พึงก้าวก่ายครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#55 คนงาม ณ บ้านทุ่ง

คนงาม ณ บ้านทุ่ง

น้องเก่า

Posted 6 August 2013 - 16:43

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

#56 human

human

ขาประจำ

Posted 6 August 2013 - 16:47

ดันกระทู้อีกที เห็นยังมีมาเรื่อยๆ :angry:

ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#57 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

Posted 6 August 2013 - 18:39

ที่บ้านผมสอนว่า"อย่าเล่นกับหมา หมาจะเลียปาก" ครับ

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#58 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

Posted 6 August 2013 - 21:04

ไอ้พวกนี้ไร้ค่ายิ่งกว่าเศษคินใต้ส้นตีนเราอีกครับ

ในบอร์ดอย่าไปสนใจมัน

แต่ถ้านอกบอร์ดละก้อ อย่าให้ผมเจอนะ...

จะเอาปืนเขวี้ยงหัว ให้มันหัวแตกเลือดอาบเลย

#59 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 6 August 2013 - 21:54

ไอ้พวกนี้ไร้ค่ายิ่งกว่าเศษคินใต้ส้นตีนเราอีกครับ

แต่ถ้านอกบอร์ดละก้อ อย่าให้ผมเจอนะ...

จะเอาปืนเขวี้ยงหัว ให้มันหัวแตกเลือดอาบเลย

ควักอูซี่ออกมาตีหน้าแข้งมันเลยครับ  :D  :lol:

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#60 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 6 August 2013 - 23:22

ม็อบฝืนธรรมชาติ
โดย rackflop, วันนี้, 22:31

เดจาวู
โดย rackflop, วันนี้, 19:57  

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol: 

Edited by Stargate-1, 6 August 2013 - 23:23.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#61 Norachon

Norachon

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 02:45

ขอรณรงค์ร่วมกับเจ้าของกระทู้ด้วยคน เห็นด้วยร้อยเปอร์เซ็นต์ ยิ่งช่วงนี้ อยากได้ข้อมูลข่าวสารจริงๆที่หาไม่ได้จากแหล่งอื่น ไม่ใช่ขยะ เห็นพวกกากๆเข้ามาเกรียนแล้วหงุดหงิดครับ

#62 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 8 August 2013 - 07:49

shipหาย เลี้ยว!!!!!! คนชุมนุมไม่ถึงพันคนจะล้ม รัฐบาลได้อย่างไร
โดย โนบีตะ, วันนี้, 11:08

ผมว่ากระทู้นี้ ไม่สมควรตั้งนะครับ เพราะเป็นการกล่าวร้ายว่า มีการชุมนุมเพื่อล้มรัฐบาล น่าจะถูกแจ้งจับนะครับ

“ปานเทพ” แนะ ส.ส.ปชป.เดินนำมวลชนบุกสภา ลั่นพร้อมให้กำลังใจ

โดย โนบีตะ, วันนี้, 11:05

กระทู้นี้ ก็เป็นการกล่าวร้ายว่าจะมีการบุกสภา เห็นว่าตำรวจ ควรดำเนินการได้นะครับ

ชูวิทย์โชว์ว่ายน้ำพิสูจน์คราบน้ำมัน !

โดย Chupa Chups, วันนี้, 10:41

กระทู้นี้ ก็รอมอดมาจัดการ หากเป็นคนที่โดนแบนถาวรไปแล้ว

สลิ่มผวาหนัก!!! ที่ปรึกษากฎหมายยืนยัน กดแชร์-ไลค์มั่วกระทบความมั่นคง ผิดแน่

โดย ชายมาร์ค, วันนี้, 11:49

กระทู้นี้ก็หยาบคายไว้ก่อน เป็นการยั่วยุให้แตกแยก

-----:: เสื้อเหลือง เสื้อแดง หลากสี หน้ากากขาว มีกลุ่มไหนสามารถล้มล้างรัฐบาลได้มั่ง::-----
โดย คนกลาง, เมื่อวาน, 23:40

ผมว่ากระทู้นี้ ไม่สมควรตั้งเช่นกัน เป็นการยุยงให้ล้มรัฐบาลหรือเปล่า น่าจะถูกแจ้งจับเช่นกันนะครับ

Edited by Stargate-1, 8 August 2013 - 07:50.

#63 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

Posted 8 August 2013 - 08:48

ปกติ ถ้ามีช่องให้ผมด่ามันได้ขำๆ แต่มันสะอึกและไม่มาโต้กับผมอีก ผมก็ชอบทำครับ

อีกทางคือ ชวนออกทะเล ลากไปนอกเรื่อง ไม่รู้สึกรู้สากับคำถามหรือคำถ่อยของมันครับ

:P

#64 human

human

ขาประจำ

Posted 8 August 2013 - 10:45

อย่าลืมเอาลูกปืนออกก่อนเขวี้ยงล่ะ พี่เป้ ลั่นขึ้นมาไม่ใช่แค่หัวแตกน๊า :D

ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#65 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

Posted 8 August 2013 - 10:54

หากมาเป็นกระทู้ ก็ยกทั้งกระทู้ คลิกเดียวแพ้

ถ้าไปโพสป่วนที่มู้นั้นมู้นี้ มันก็ฟ้องตัวเองว่าเป็นพวกเผาบอร์ด

ทีทักษิณ พวกเรายังไม่ให้ผ่านพรบ.นิรโทษกรรมเลย

คนที่ถูกแบนถาวร + ตั้งหน้าตั้งตาเผาบอร์ด จะมาหาที่ยืนตรงไหนในสังคมเสรีไทยนี้

หรือจะมีการนิรโทษกรรม ? สมาชิกก็ลองหลังไมค์คุยกับม็อดดูสิ ว่าม็อดจะเอาไหม

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users