Jump to content

- - - - -

คุณได้กลิ่นพวกขี้ข้าไอ้แม้ว ได้โดยวิธีใด ครับ

• Please log in to reply
22 replies to this topic

#1 ppneer

ppneer

เมพ

Posted 6 August 2013 - 22:14

สำหรับผม เดินผ่านได้กลิ่นแบบเหม็นๆสาปๆ ต้องรีบเดินออกห่างให้ไกลๆ

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#2 rackflop

rackflop

น้องใหม่

• Banned

Posted 6 August 2013 - 22:17

สำหรับผม เดินผ่านได้กลิ่นแบบเหม็นๆสาปๆ ต้องรีบเดินออกห่างให้ไกลๆ

เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ กลื่นเหม็นๆ สาปๆ หน่ะ มันกลิ่นแมลงสาปครับ  :D

#3 ppneer

ppneer

เมพ

Posted 6 August 2013 - 22:19

เข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ กลื่นเหม็นๆ สาปๆ หน่ะ มันกลิ่นแมลงสาปครับ  :D

แมงสาป มีกลิ่นด้วยหรือครับ คุณเคยลองจับแมงสาป มาดูหรือยังครับ

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#4 rackflop

rackflop

น้องใหม่

• Banned

Posted 6 August 2013 - 22:20

แมงสาป มีกลิ่นด้วยหรือครับ คุณเคยลองจับแมงสาป มาดูหรือยังครับ

แค่เดินผ่านก็เหม็นแล้วครับ  :D

#5 จูกัดขงเบ้ง

จูกัดขงเบ้ง

ขาประจำ

Posted 6 August 2013 - 22:22

พวกนี้จะเหมือนคนเมาแล้วทำกร่างอ้อนตรีนอยากกินพวก.357 แก้เมา น่ะครับ, พวกนี้ดูง่าย ไม่ต้องเข้าใกล้ขนาดสูดกลิ่นมันหรอกครับ ในนี้เราจะเห็นหลายตัว เหมือนๆกันหมด
อีกประเภทก็คือทำเนียนถามคำถามแบบปัญญาอ่อนหลอกด่าคนน่ะครับ
ดูไม่ยากหรอก ยืนยันครับ

แผ่นดินนี้ศักดิ์สิทธิ์ยิ่งนัก ทั้งกษัตริย์ยังทรงคุณธรรมอันสูงส่ง

จำคำนี้ไว้ไปบอกยมบาลเวลาเจ้าลงนรกก็แล้วกัน

#6 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

Posted 6 August 2013 - 22:23

เรื่องกลิ่น......คงเอามาชี้วัดไม่ได้  หรอกครับ.................แต่ที่แน่ๆตัวชี้วัด.....

ขี้ข้าไอ้ เ---หี้ยยย....แม้ว............น่าจะมาจากพฤติกรรมโง่ๆ.....แบบไอ้ตัวข้างบน...ไงครับ.... :D

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#7 sigree

sigree

มหาเมพ

Posted 6 August 2013 - 22:25

ผมอ่านสักพักก็เดาได้

ส่วนตัวเฉยๆ  เว้นแต่แดงบางคที่ชอบยัดเยียดกับบางพวกที่ชอบบังคับให้เราเชื่อแบบเขา

สองกลุ่มนี้ขอบาย

#8 กากจริงไรจริง

กากจริงไรจริง

ขาประจำ

Posted 6 August 2013 - 22:29

สวัสดีตอนดึกครับนายลีรูเหีย :D

#9 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

Posted 6 August 2013 - 22:31

เป็นคนกลางสามโลกครับ

#10 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 6 August 2013 - 22:31

ที่เขาว่า " ระบอบทักษิณ " เป็นอย่างไรมีใครให้ความกระจ่างได้บ้าง
โดย ลิ้ม พ่อ มาร์ค, วันนี้, 21:46

เดจาวู
โดย rackflop, วันนี้, 19:57

ดูครับ ไม่ใช่ดม ดูที่สำนวน คุ้นๆ ก็ใช่แล้วครับ

Edited by Stargate-1, 6 August 2013 - 22:32.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#11 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

Posted 6 August 2013 - 22:32

สาป สาบ

ชั่วกรุณาใช้ให้ถูกๆ ด้วย
อ่านควายแดงมากไป จนบางคนติดไปด้วย

สาบ

[N] (musty) smell, See also: pongSyn. กลิ่นสาบExample: นายพรานได้กลิ่นสาบของสัตว์ร้ายโชยมาตามลม, Thai definition: กลิ่นตัวที่มีประจำอยู่กับสัตว์บางชนิด เช่น สาบเสือ สาบแพะ

สาป

[V] bewitch, See also: spellhexcurseSyn. สาปสรรExample: ถ้าใครกล่าวเท็จพระองค์จะสาปผู้นั้นให้เป็นท้องมาน, Thai definition: กล่าวคำให้ร้ายให้เป็นไปต่างๆ, Notes: (บาลี)

#12 คนสึ่งตึง

คนสึ่งตึง

ขาประจำ

ขี้

#13 ppneer

ppneer

เมพ

แค่เดินผ่านก็เหม็นแล้วครับ  :D

โถไอ้ลีมืงไปไกลๆตี น  ตูได้ไม่วะ เพราะตูหมิ่นสาปปากที่มืงแดกขี้ไอ้แม้วเข้า แ  ม่ง ทั้งฟันทั้งลิ้น แถมมุงปากแ  ม่งขี้ไอ้แม้วทั้งนั้น

#14 หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม

หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม

ขาประจำ

Posted 6 August 2013 - 22:38

rackflop

เป็นสมาชิกตั้งแต่ วันนี้, 19:53

กลิ่นคาวเลือดสดๆ ผสมน้ำคร่ำ เพิ่งคลอด ตายังไม่เปิด แต่วิ่งได้เร็ว กัดเป็น เห่าเสียงดัง ...

จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ ... ศีลธรรม เป็นกรอบรักษาจินตนาการให้ดำรงอยู่ด้วยความดีงาม... -_- 

#15 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 6 August 2013 - 22:39

ตอนนี้ไอ้ลี สติแตกไปแว้ววววววววววว

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#16 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 6 August 2013 - 22:42

แค่ได้กลิ่นควายแดงลี ก็เหม็นสาป โพสต์แรกก็รู้แล้วว่า ควายแดงลีแน่ๆ 

#17 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

Posted 6 August 2013 - 22:54

สวัสดีตอนดึกครับนายลีรูเหีย :D

รวมแล้ว นายลี มีกี่ล็อกอินกันแน่

#18 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

Posted 6 August 2013 - 22:55

ใช่แน่ ไอ้ลี จิตบำบัด  :lol:

It's us against the world

#19 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 6 August 2013 - 22:56

จะได้กลิ่นเหม็นสาปพวกควายแดงที่่ชอบแอ๊บกลาง ไม่กี่กระทู้ กลิ่นเหม็นสาปควายแดงของพวกมันก็โชยแล้วครับ 

#20 Charkit

Charkit

น้องเก่า

Posted 6 August 2013 - 23:26

ไม่ได้เ้ข้านาน 

ขอเสนอความเห็นบ้างครับ

จากการพูดจาดูหมิ่น....... แค่นี้พอครับ ชัดแจ๋ว

ไม่ต้องเป็นนายก แต่ขอให้ท่านดูแลทุกข์สุขของประชาชนอย่างใกล้่ชิดถ้าได้เป็นนายก ไม่ต้องทำทุกอย่างให้มันดี แต่ขอให้ทำทุกอย่างเพื่อประชาชน

#21 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 6 August 2013 - 23:41

ที่เขาว่า " ระบอบทักษิณ " เป็นอย่างไรมีใครให้ความกระจ่างได้บ้าง
โดย ลิ้ม พ่อ มาร์ค, วันนี้, 21:46

คิดถึงสไตล์ของดร.สติแตก และ Mark Lover แช่แข็ง ที่ชอบให้คนไปรายงานตัว

แต่น่าจะเป็นคนหลังมากว่า เพราะชอบตอบแบบถ่อยๆ

Edited by Stargate-1, 6 August 2013 - 23:48.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#22 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 7 August 2013 - 02:58

ใช่แน่ ไอ้ลี จิตบำบัด  :lol:

gladiator 1.jpg

#23 charlie24

charlie24

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 06:54

เวลาพวกมันอ้าปากพูด

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users