Jump to content

- - - - -

ครั้งนี้แมงสาปนำเองแล้วคนมาร่วมแค่หลักพัน แต่มาแจมจากข้างทางรวมกันเป็นหมื่น

• Please log in to reply
28 replies to this topic

#1 พ่อไอ้ตอม

พ่อไอ้ตอม

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 10:45

มาจากคนต้นทางมันไม่เยอะหลักสี่ห้าพันเองไม่ได้ถือว่าเยอะ พวกแม่ยกทั้งนั้น 

แต่พอเดินผ่านทางไปเรื่อยๆ มีคนออกมาจากข้างทางมาแจมป้ายกระดาษ ธงชาติไทย กันเยอะมาก

ผิดคาดจริงๆ ครั้งนี้มีทัพพิสดารที่ไม่คาดคิดมาแจม ยาวไปเรื่อยๆน่าจะเฉียดหมื่นคนรอแจมเยอะไม่โล่งแบบทีแรก

เดี๋ยวภาพข่าวคงออกเย็นๆ

กำลังเจรจาด่านแรกอยู่  ทีแรกบอกว่าจะไม่ดึงดันตร.ไม่ให้ผ่านก็จะแยกย้าย แต่พอคนเยอะ

บอกว่าประชาชนอยากจะส่งไปให้ถึงหน้าสภา

งานนี้พอเห็นคนมาแจมเยอะไม่รู้ แมงสาปจะพลิกลิ้นอะไรอีกหรือเปล่า

*** ช่วยกันไม่ตอบกระทู้ป่วน เพราะมันไม่ได้ต้องการคำตอบ หรือเหตุผล แค่มายั่ว

ปล่อยให้ตกๆไป...การที่ไม่มีใครสนใจ  เป็นการทำลายจิตใจพวกมันมากที่สุด เดี๋ยวกระทู้ก็หล่นแล้ว

#2 พ่อไอ้ตอม

พ่อไอ้ตอม

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 10:49

แต่ดูจากการเจรจาด่านแรกแล้ว ตร.ไม่ให้ผ่านแน่ๆเข้มปั๊ก คำสั่งคงราวๆห้ามผ่าน

สำหรับล๊อกอิน chay mark: look soo pea nee : HAVE A NICE DAY 555

*** ช่วยกันไม่ตอบกระทู้ป่วน เพราะมันไม่ได้ต้องการคำตอบ หรือเหตุผล แค่มายั่ว

ปล่อยให้ตกๆไป...การที่ไม่มีใครสนใจ  เป็นการทำลายจิตใจพวกมันมากที่สุด เดี๋ยวกระทู้ก็หล่นแล้ว

#3 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

Posted 7 August 2013 - 10:57

กลัวอะไรเเมงสาบ ไฮโซจบดอกเตอร์ทั้งนั้น  ลุยเองเลย  :lol: :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#4 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 7 August 2013 - 11:06

ไม่เป็นไร ร้องเพลงต่อไปก่อน

#5 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 11:15

วันนี้คุณ redfrog53  ไม่มีรูปให้ดูหรือค่ะ

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#6 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

Posted 7 August 2013 - 11:24

มาดูควายแดงดิ้น

#7 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 7 August 2013 - 11:26

คนมาม๊อบน้อย แล้ว ตำรวจ-รัฐบาล จะกลัว อะไร
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#8 Next>>target

Next>>target

น้องเก่า

Posted 7 August 2013 - 12:16

ลองดูเช็ค FB ของเนชั่นนะครับ ว่าตร.เคร่งครัดมากๆ ห้ามผู้ไม่เกี่ยวข้องเข้าออกสภา แต่ว่าปล่อยให้ตั้งแผงขายอุปกรณ์สำหรับตำรวจหน้าทำเนียบได้???
อย่าพยายามหาความสุขจนเป็นทุกข์

#9 ตำรวจบ้าน

ตำรวจบ้าน

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 14:07

ผมเข้าไปดูหลายเว็ปแล้ว  ผมไม่เห็นพวกแดงเค้าดิ้นเลยนะ  เห็นมีแต่ฝ่ายพวกปชป.ทั้งนั้นที่ดิ้นกันเองเพราะคนมาน้อย เกิดอาการหงุดหงิด คลุ้มคลั่งจนถึงกับระบายคำหยาบออกมาเลยนะ  แล้วบางคนก็ยังโมโหพวกแกนนำตัวเองที่อยู่ๆ ก็บอกเลิกเอาดื้อๆ  ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวสติจะแตกกันเสียก่อน

#10 Somebody

Somebody

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 14:33

*
POPULAR

ผมเข้าไปดูหลายเว็ปแล้ว  ผมไม่เห็นพวกแดงเค้าดิ้นเลยนะ  เห็นมีแต่ฝ่ายพวกปชป.ทั้งนั้นที่ดิ้นกันเองเพราะคนมาน้อย เกิดอาการหงุดหงิด คลุ้มคลั่งจนถึงกับระบายคำหยาบออกมาเลยนะ  แล้วบางคนก็ยังโมโหพวกแกนนำตัวเองที่อยู่ๆ ก็บอกเลิกเอาดื้อๆ  ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวสติจะแตกกันเสียก่อน

ก็เอ็งนี่แหละ ที่ดิ้นอยู่ในนี้  :lol:

#11 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

Posted 7 August 2013 - 14:36

เคยเห็นควายทุรนทุรายไหม?

ลองส่องกระจกดูสิ ถ้ายังไม่เคยเห็น 

:D

#12 Et tu Brute?

Et tu Brute?

Posted 7 August 2013 - 14:37

ถึงกับต้องไปหลายเว็บเลย

แบบนี้ไม่เรียกว่า ดิ้น ก็น่าจะเรียกว่า พล่าน

เล่นเว็บเดียวก็ปวดหมองแร้ว  :D

It's us against the world

#13 applejaa

applejaa

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 14:51

เค้าตามกลับวงไฮโล แล้ว

#14 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 15:37

เอ็งนั่นละ สติแตก เยี่ยวเล็ดยัง

คนมาน้อยก็ไปถามตะกวดซิว่าขนตะกวดมาทำไมมากมาย จะไปรบออกศึกสงครามกะใครเหรอ

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#15 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 7 August 2013 - 15:41

คนที่ดิ้นนะ ควายแดง มิใช่เหรอ

เห็นดิ้นตั้งแต่ หัวยังหาง

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#16 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

Posted 7 August 2013 - 15:52

นอกจากควายแดงจะดิ้นแล้ว เหลืองมันก็ดิ้นเหมือนกัน

ท่าทางจะพันธุ์เดียวกัน

#17 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 7 August 2013 - 17:07

นอกจากควายแดงจะดิ้นแล้ว เหลืองมันก็ดิ้นเหมือนกัน

ข่าวปชป.นำมวลชน คนอ่านจะ 170000 คนแล้ว!

อ่านเลขไม่ผิดหรอกครับ แสนเจ็ด!! ภายในไม่กี่ชม. 

คนเมนท์ประมาณ 300 กว่าคน

http://www.manager.c...D=9560000097593

อ้าว คนอ่านทะลุแสนเจ็ดแล้วครับ

จำนวนคนอ่าน 174799 คน

Edited by ผึ้งน้อย For Vendetta, 7 August 2013 - 17:09.

gladiator 1.jpg

#18 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

Posted 7 August 2013 - 17:11

ข่าวปชป.นำมวลชน คนอ่านจะ 170000 คนแล้ว!

อ่านเลขไม่ผิดหรอกครับ แสนเจ็ด!! ภายในไม่กี่ชม. 

http://www.manager.c...D=9560000097593

อ้าว คนอ่านทะลุแสนเจ็ดแล้วครับ

ไม่เข้าใจครับ ทำไมมาต่อผมล่ะ

เหลืองดิ้นจริงๆ นะ เอาเหลืองหัวแถวอย่างแพรดก็ได้

ดิ้นเหลือเกิน จะเป็นจะตายให้ได้ ไม่รู้ไปเว็บรัสเซีย

หรือป่าช้าทน จะดิ้นกันแค่ไหน เดี๋ยวนี้ทำใจให้เข้าไป

อ่านไม่ได้แล้ว กลัวเสนียดเกาะ  :wacko:

#19 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 7 August 2013 - 17:16

ไม่เข้าใจครับ ทำไมมาต่อผมล่ะ

เหลืองดิ้นจริงๆ นะ เอาเหลืองหัวแถวอย่างแพรดก็ได้

ดิ้นเหลือเกิน จะเป็นจะตายให้ได้ ไม่รู้ไปเว็บรัสเซีย

หรือป่าช้าทน จะดิ้นกันแค่ไหน เดี๋ยวนี้ทำใจให้เข้าไป

อ่านไม่ได้แล้ว กลัวเสนียดเกาะ  :wacko:

ตอนแรกเขียนข่าวต่อไปแล้ว  คือแมเนเจอร์พอเห็นข่าวแรกยอดวิวล่อไปแสนเจ็ด คนเมนท์ชื่นชมปชป.แล้วด่าพธม.เพียบ

แมเนเจอร์ก็เลยเขียนข่าวใหม่ ตอนบ่าย 2  ต่อว่าปชป.เต็มๆ แล้วก็ใส่แต่คอมเมนต์เยาะเย้ยปชป.ว่า "หลอกมวลชน"

แต่แล้วผมก็ตัดสินใจลบทิ้ง  เพราะมาถึงตรงนี้ ที่บรรยากาศการต่อสู้กับระบอบทักษิณกำลังกระพือ  ผมคิดว่า...อย่าไปย้ำให้ต้องแตกแยกเป็นฝักเป็นฝ่ายเลยดีกว่า  ช่างมันเหอะ

ใครทำใครก็ได้ ใครไม่ทำ ฟ้ารู้ดินรู้

พอลบทิ้ง มันก็เลยเหลือด้วนๆแต่เพียงเท่านั้นแลคร้าบบบบบ  ขออำไพอย่างสูง

#20 MuuSang

MuuSang

เมพ

Posted 7 August 2013 - 18:57

เพื่อนผมคนหนึ่ง ไม่มีลูก ไปหาหมอ หมอบอก ปกติครับ อสุจิเป็นร้อยล้าน  แต่สภาพภายในเมียไม่พร้อม

เพื่ออีกคน ไปตรวจ หมอบอกว่า เชื้อน้อย แต่เมียก็ ท้องเอา ท้องเอา

แต่ก็ยืนยันได้ว่า เมียมันไม่ได้มีลูกกับคนอื่น

แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#21 หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

หมื่นปีขอมีทักษิณคนเดียว

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 18:59

ม็อบขอทานของแท้อยู่ใต้ทางด่วน ระยำ ขนาดแย่งพื้นที่นอนของขอทาน เลวสุดบรรยาย :D

#22 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

Posted 7 August 2013 - 19:00

เพื่อนผมคนหนึ่ง ไม่มีลูก ไปหาหมอ หมอบอก ปกติครับ อสุจิเป็นร้อยล้าน  แต่สภาพภายในเมียไม่พร้อม

เพื่ออีกคน ไปตรวจ หมอบอกว่า เชื้อน้อย แต่เมียก็ ท้องเอา ท้องเอา

แต่ก็ยืนยันได้ว่า เมียมันไม่ได้มีลูกกับคนอื่น

เพื่อนรุ่นพี่อีกคน แต่งมา 11 ปี ตัวเองอสุจิแข็งแรง ภรรยาก็มดลูกแข็งแรง แต่ไม่มีลูกสักที

แถมทำกิฟท์ไป 5 ครั้ง หลุดหมดทุกครั้ง

ผมเลยเชื่อจริงๆครับว่าคนเกิดมาเป็นพ่อแม่ลูกกันได้นี่ ต้องมีบุญมีกรรมหนุนส่งกันมาจริงๆ

ต่อให้พร้อมไม่พร้อมก็ไม่ใช่ว่าจะมีกันได้ง่ายๆ

#23 jaturong

jaturong

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 19:07

ม็อบขอทานของแท้อยู่ใต้ทางด่วน ระยำ ขนาดแย่งพื้นที่นอนของขอทาน เลวสุดบรรยาย :D

ต้องม๊อบเทวดาเท่านั้นที่ยึดห้างเขากินขี้นอนแล้วก็เผามันซะ ประเสริฐสุดบรรยาย :lol:

#24 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 7 August 2013 - 19:11

นี่ไง ม๊อบขอทานของแท้ ดูหน้าตาแต่ละตัวสิ พวกขอทานควายแดง เลวสุดบรรยายจริงๆ

%E0%B8%8A%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%

• ant likes this

#25 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

Posted 7 August 2013 - 19:53

ม๊อบขอทานของแท้ต้องแดงเท่านั้นครับ...ไม่ให้ตังกรูไม่มา :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Edited by V FOR VENDETTA ขี่ ER6N, 7 August 2013 - 19:54.

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#26 ant

ant

Posted 7 August 2013 - 20:08

ก็เอ็งนี่แหละ ที่ดิ้นอยู่ในนี้  :lol:

สงสัยเขาไม่จ้างไปหน้าสภา ไม่ได้เบี้ยเลี้ยงกับเขา จึงออกอาการ

หากินกับบัตรเติมเงินเหมือนเดิมนี่แหละ เหมาะกับสติปัญญาระดับตำรวจบ้าน

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#27 MuuSang

MuuSang

เมพ

Posted 7 August 2013 - 20:24

เพื่อนรุ่นพี่อีกคน แต่งมา 11 ปี ตัวเองอสุจิแข็งแรง ภรรยาก็มดลูกแข็งแรง แต่ไม่มีลูกสักที

แถมทำกิฟท์ไป 5 ครั้ง หลุดหมดทุกครั้ง

ผมเลยเชื่อจริงๆครับว่าคนเกิดมาเป็นพ่อแม่ลูกกันได้นี่ ต้องมีบุญมีกรรมหนุนส่งกันมาจริงๆ

ต่อให้พร้อมไม่พร้อมก็ไม่ใช่ว่าจะมีกันได้ง่ายๆ

ตัวเองอสุจิแข็งแรง ภรรยาก็มดลูกแข็งแรง

ถ้างั้น เอ่อ แบบว่า ไม่ได้กิน ถั่งเช่า หรือเปล่าครับ

แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#28 IFai

IFai

รักในหลวง

Posted 7 August 2013 - 21:31

หาเสียงว่าถ้าได้ครองเมือง ปชช.จะรวยอยู่ดีกินดีกันทุกคน

ครองเมืองมาปีกว่า ชิปหานไปเป็นแสนๆ ล้าน ยังมีขอทาน

ระยำ ....เลวสุดบรรยาย

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#29 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

Posted 7 August 2013 - 23:09

แม้ว่าจะไม่มีมวลชนเลย

มีแต่ส.ส.ปชป.เดินไปอย่างเดียวดาย

ถ้าผมเป็นส.ส.ในวันนี้ เวลานี้

ผมก็จะทำ

และจะประกาศว่า

พี่น้องครับ ผมมาทำหน้าที่เพื่อปกป้องสิทธิและหน้าที่ของประชาชน

ไม่ยอมให้ใครมาลักขโมยไปได้ โดยใช้เสียงที่มากกว่ามาใช้

การกระทำเพื่อประชาชน

บการกระทำเพื่อบุคคลนั้น

มันแตกต่างครับ

โจร ย่อมช่วยโจร

แมงดา ย่อมช่วยแมงดา

ขี้ข้า ย่อมช่วยนายทาส

คนที่ทำเพื่อประเทศชาติ เพียงแค่คิดก็ควรค่าแก่การคารวะ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users