Jump to content

ขอยาดถามนอกเรื่อง : ผมยังไม่เคยเห็นดาราสาวบ้านเราคบผู้ชายดีๆมีคุณธรรมเลยสักคนนะครับ

• Please log in to reply
61 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 19:48

จากข่าวดังระเบิดนางเอกสาวเจนี่กับลูกชายนักโทษหนีคุกอีกคนหนึ่ง ที่รู้ทั้งรู้ว่าอยู่ที่ไหนแต่ตำกวดจับไม่ได้.... 

ผมก็เลยสงสัย  ทำไมดาราสาวบ้านเราแต่ละคน เลือกคบหรือเลือกแต่งผู้ชายแต่ละคน....ดูที่ความรวยแค่นั้นหรือ?

นางเอกช่อง 3 ชื่อไรน้า ที่แต่งกับสงกรานต์ ลูกเสี่ยเพ้ง

เจนี่ แต่งกับอัศวเหม

แป้งอรจิรา แต่งกับใครง่า  เป็นลูกชายที่พ่ออยู่ค่ายทักษิณเหมือนกัน

พลอย เฌอมาลย์ คบกับวัน อยู่บำรุง

สิเรียม คบกับน้องทักษิณ

ใหม่ ลิเดีย คั่วกับทักษิณ

รุ่นน้องผมคนนึง ดาราดังเหมือนกัน ไปแอบคบกับสามีสุดารัตน์

กบสุวนันท์ไม่นับ เพราะคบกันตั้งแต่ก่อนเล่นการเมือง

มีดาราสาวคนไหนที่เลือกคบผู้ชายดีๆมีคุณธรรมบ้างครับเนี่ย???

gladiator 1.jpg

#2 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:02

ชายชั่วมันเร้าใจ 

ยิ่งชั่วมากยิ่งพากันแห่ไปรักไปหลง

ดูได้จากจำนวนผู้หญิงที่เทิดทูนแม้ว เพราะฉะนั้นไอ้นี่...ที่สุด

ซตพ.

:rolleyes:

#3 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:04

รวยๆๆๆ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#4 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:07

ญ มีหน้าตาเป็นสมบัติ
ช มีสมบัติเป็นหน้าตา

credit เวปเพื่อนบ้าน (มั่งงง)

#5 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:14

ทั่นโอ๊คก็เคยมีดาราสาวมาติดพันมากมายนะ

แล้วทั่นโอ๊คนี่ไม่ดีตรงไหน o_O

http://www.siamdara....y/00006469.html

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#6 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:15

^

^

ทั่นโอ๊คง่ะ ...ตัว here อย่างเดียวไม่พอ... ตัวโง่...ด้วยนะครับท่าน :lol:  :lol:

Edited by ผึ้งน้อย For Vendetta, 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:16.

#7 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:17

ภรรยาผมไงครับ 55555+ คบคนดีๆ มีคุณธรรม แต่แค่ไม่ได้เป็นดาราเท่านั้นเอง

ถ้าเอาจริงๆก็ นักร้อง บไรโอนี่ คบครูสอนโยคะ

ปู๋ย นางงามจักรวาลรุ่นเดอะคบกะ อภิมหาเศรษฐี อเมริกา ไซม่อน เฮิร์บ อะไรประมาณนี้ 

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:25

ภรรยาผมไงครับ 55555+ คบคนดีๆ มีคุณธรรม แต่แค่ไม่ได้เป็นดาราเท่านั้นเอง

นั่นปะไรครับ!  (ตบเข่าฉาด) อย่างคุณเจ ภรรยาคุณกรณ์ เป็นไฮโซจริงแต่ไม่ใช่ดารา  แล้วก็ทำงานเป็นเลขา

คุณแตงโมเป็นอาจารย์

คือผมไม่เห็นดาราเลือกผู้ชายดีๆเลยสักคน   ล้วนแล้วแต่เลือกผู้ชายรวยประวัติชั่วทั้งนั้น  ไม่รู้ทำไมสินะ

#9 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:30

ซี ศิวัฒน์ กะ เอมี่ จะแต่งงานแล้ว คบมานานไม่มีชื่อทางด้านเสียเลย 

#10 littlerock

littlerock

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:32

สามีนุ่นวรนุชนี่ดีไม้ (แต่รวยนะ)

Edited by littlerock, 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:33.

#11 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:37

ดาราบางคนจบการศึกษาขั้นสูงสุด

เปลือกนอกดูดีมีชาติตระกูล พ่อแม่ดี ก็ใช่ว่าจะมีคุณธรรมอะไร

คราวดาราสาวเจ้าบทบาท เป็นแฟนนายคนนี้

คนอื่นชมกันกิ๊วก๊าวว่าเหมาะสม

ทั้งๆที่นางต้องแย่งชิงดาราชายคนนี้กับ ดาราหญิงอีกคน

จนเป็นข่าวออกสื่อ

เราเห็นแล้วปลง คอยดูเถอะ นางต้องถูกฟัน หาประโยชน์จากงานอีเวนท์ งานโฆษณา จนหนำใจ แล้วทิ้ง

แล้วก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ

แบบที่ดาราหญิงคนที่โดนแย่งไป

เคยถูกหลอกใช้ ตอนที่อยู่เมืองนอก

ดาราสาวที่คบคนดีมีคุณธรรม

บัวชมพู ฟอร์ดไง

แฟนเค้าไม่หล่อเลย

แต่ขยันทำมาหากิน

ตอนนี้ลูกสามแล้ว

#12 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:39

สามีนุ่นวรนุชนี่ดีไม้ (แต่รวยนะ)

จริงนิ

ต้องขอถามผู้เชี่ยวชาญด้านนามสกุลไฮโซครับ

ว่า "ภิรมย์ภักดี" นี่...เป็นไงง่า  โอเคไหม

ปล. ผมจำนามสกุลมิผิดใช่ไหมครับ

ปล. 2 แต่น้องนุ่นนี่ผมรู้จักครับ ไม่สนิทกันนะ แต่รู้จัก เพราะเค้าเป็นเพื่อนบ้านผม

การันตีได้ว่าโคตรขยันมากๆครับ เป็นคนทำมาหากิน

#13 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:40

ง่ายๆเพราะผู้ชายที่เค้าคิดดีทำดี ไม่เลือกพวกชะนีพวกนี้ทำเมียไง

อย่าเอาผู้หญิงพวกนี้ว่าเป็นคนดีเป็นสมการตัวตั้งคิด ต้องลองคิดสมการกลับกันสมการถึงจะถอดออก

#14 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:41

ง่ายๆเพราะผู้ชายที่เค้าคิดดีทำดี ไม่เลือกพวกชะนีพวกนี้ทำเมียไง

อย่าเอาผู้หญิงพวกนี้ว่าเป็นคนดีเป็นสมการตัวตั้งคิด ต้องลองคิดสมการกลับกันสมการถึงจะถอดออก

เฉลยโด้ยค้าบบบ....  เฉลยโด้ย...... :huh:

#15 asawinee

asawinee

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:44

จริงนิ

ต้องขอถามผู้เชี่ยวชาญด้านนามสกุลไฮโซครับ

ว่า "ภิรมย์ภักดี" นี่...เป็นไงง่า  โอเคไหม

ปล. ผมจำนามสกุลมิผิดใช่ไหมครับ

ปล. 2 แต่น้องนุ่นนี่ผมรู้จักครับ ไม่สนิทกันนะ แต่รู้จัก เพราะเค้าเป็นเพื่อนบ้านผม

การันตีได้ว่าโคตรขยันมากๆครับ เป็นคนทำมาหากิน

คนนี้เค้ามีข่าวกับโดนัทช่วงที่กำลังจะแต่งงานกับนุ่น

ประมาณว่า จับปลาสองมือ

รวยเลือกได้

เฉลยโด้ยค้าบบบ....  เฉลยโด้ย...... :huh:

ก็คิดง่ายๆ

คู่สมรสที่จะอยู่ด้วยกันราบรื่น

ต้องมีธรรมะเสมอกัน

มากคู่มาก น้อยคู่น้อย อยู่ด้วยกันยืด

มากคู่น้อย พัง

#16 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:45

จริงนิ

ตั๊น จิตภัสร์ ภิรมย์ภักดี
พอการันตี ได้มั่ย!!

#17 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:51

แย่งผัวนพนภาคือมายา

แย่งผัวนันทิดาคือของจริง

รักผัวนพนภา คือ แรงเงา

รักผัวนันทิดา คือ แรงเงิน

ผู้ชายเปื้อนฝุ่น

กอดไม่อุ่นเหมือนคนมีตังค์

เหนือพิ้งกี้ยังมีเจนนี่

เพราะเธอทำสำเร็จ

ปล.ก๊อปมาจาก LINE  เลยไม่ทราบจะ Cr. ใคร >_<

Edited by kwan_kao, 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:55.

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#18 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 20:59

ยังครับเพราะมันยังมีตัวแปรคงที่ในสมการอีกอันที่ผมไม่ทราบค่าของมันจริงๆ เลยอยากจะเรียนถามเหล่าผู้อาวุโสในเสรีไทยสักข้อว่า

น้องเพลงลูกคุณตู่ พ่อที่แท้จริงคือใครกันแน่ครับ

Edited by kim, 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:00.

#19 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:01

มิน่า

หนุ่มใหญ่อย่างเรา เหงาทั้งปี

กาลครั้งหนึ่งประมาณสักสิบปีผ่านมา

ทำงานอยู่จว.หนึ่งแถวภาคกลาง มีโอกาสได้รู้จักกับดาราใหญ่ มีครอบครัวเปิดเผยแล้วมาทำสวนอยู่ที่นี่

ที่สวนจะมาดูแลประมาณห้าวัน เจ็ดวันมาครั้ง

ก่อนมา ดาราใหญ่ก็โทร.มานัดก่อน

ดาราใหญ่มาแต่ละที มันพาดาราดาวรุ่งหญิงสาวสวยมา ไม่ซ้ำหน้าเลย

ตอนนี้ดาราดาวรุ่งเหล่านั้นก็มีสามีไปบ้างแล้ว

และก็ไม่ใช่ไอ้เสือนี่

ประมาณว่า "ไข่เวียนหัว"ครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#20 THE THIRD WAY

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:04

อีกนิด 

แว่บๆ เคยผ่านสายตา

ท่าสะพานโค้งของดาราที่เป็นข่าวนี่

บ่องตง งามจ๊าด

ท่านนักค้นเอามาลงหน่อย

เพื่อเป็นการไว้อาลัยให้ตัวเอง

ฮา..................

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#21 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:19

อย่าลืมธัญญ่า กับเป๊ก สัญชัยด้วยครับ

ที่ได้ดีจริงๆ ก็ตั๊ก บงกชไงครับ 

#22 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:22

เอาน่ะ ยังไง เงินมันก็สำคัญ

:)

#23 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:23

อีกนิด 

ท่าสะพานโค้งของดาราที่เป็นข่าวนี่

:D  :lol:  :P

แถมให้

Edited by kwan_kao, 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:35.

ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#24 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:29

เท่าที่ดูๆ สองนก สินจัย+ฉัตรชัย , หน่อยกะเคน ก็น่าจะเป็นตัวอย่างได้นะ(นึกไม่ออก หาได้น้อยมากบ้านเรา)

คนเราจะอยู่กันได้ ต้องศีลเสมอกัน

แต่กะเจนี่นี่บ่องตงคงเสมอกันละ ไม่รู้เรื่องไหนนะ หญิงโฉดชายชั่วป่าวไม่รู้ (สงสารมาดามตู่ กะลูกสาว พ้นบ่วงกรรมแล้วละ)

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#25 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:30

ประทานโทษนะครับ เข้ามากระทู้นี้นึกว่าอยู่ในบอร์ด กอสซิฟดารา อิอิ

คลายเครียดไปอีกแบบ :P

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#26 THE THIRD WAY

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:33

อีกนิด 

:D  :lol:  :P

ขอบคุณท่านยิ่งแล้ว

ส่วนเราก็ระทมทุกข์ต่อไป แบบไม่ลดละ :ph34r: 

#27 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:33

จะเข้ามาตอบสินจัย โดนแย่งไปซะแล้ว

ยิ่งไม่ค่อยจะรู้จักดาราสักเท่าไหร่

#28 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:35

แย่งผัวนพนภาคือมายา

แย่งผัวนันทิดาคือของจริง

...

ปล.ก๊อปมาจาก LINE  เลยไม่ทราบจะ Cr. ใคร >_<

จาก fb เผ่าทอง ทองเจือ ครับ ต้นฉบับคือ 

"แย่งสามีนพนภา คือมายา
แย่งสามีนันทิดา คือเรื่องจริง"

http://www.naewna.com/entertain/63454

เพิ่มเติม

ในข่าวช่อง 9 คุณเอ๋บอกว่าแกแยกทางกับคุณตู่มาร่วมสิบปีแล้ว ไม่ได้จดทะเบียน

Edited by อู๋ ฮานามิ, 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:39.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#29 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:40

ป้าจุ๊ - ลุงปุ้ย

ตู่ นพพล - ปรียานุช

#30 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:43

ประทานโทษนะครับ เข้ามากระทู้นี้นึกว่าอยู่ในบอร์ด กอสซิฟดารา อิอิ

ดูให้อิ่ม  (เอ๊ะอิ่มไหม)  อีกไม่นาน โดนย้ายห้อง   :lol:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#31 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:45

ดูให้อิ่ม  (เอ๊ะอิ่มไหม)  อีกไม่นาน โดนย้ายห้อง   :lol:

https://www.google.c...iw=1280&bih=650

ผมบรรลุธรรมตั้งแต่เค๊าตั้งกระทู้แล้วครับผม อิอิ :D

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

....................................................

#32 asawinee

asawinee

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:45

นุสบา พุทธิพงษ์ ปุณณกันต์

ธัญญา พงษ์พัฒน์ วชิรบรรจง

#33 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:48

https://www.google.c...iw=1280&bih=650

ผมบรรลุธรรมตั้งแต่เค๊าตั้งกระทู้แล้วครับผม อิอิ :D

คุณ THE THIRD WAY    CLICK เข้าไปคงเข่าอ่อน แย่ :D

#34 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:53

นาถยา - พงษ์พัฒน์ พอได้ไหมครับ
We love fender.

#35 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:01

ยังครับเพราะมันยังมีตัวแปรคงที่ในสมการอีกอันที่ผมไม่ทราบค่าของมันจริงๆ เลยอยากจะเรียนถามเหล่าผู้อาวุโสในเสรีไทยสักข้อว่า

น้องเพลงลูกคุณตู่ พ่อที่แท้จริงคือใครกันแน่ครับ

ลูกชนสวัสสิ หน้าเหมือนกันซะขนาดนั้น

ถ้าไม่ใช่ลูก เขาไม่เลี้ยงหรอก

ผู้ชายแบบนี้ เขาพอตัว

#36 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:04

พี่กุ๊กนาถยา แดงบุหงาค่ะ

สส. กทม. พรรคประชาธิปัตย์

มีสามีและลูกดี ตอนนี้อาสามารับใช้ประชาชน :)

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#37 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:11

ลูกชนสวัสสิ หน้าเหมือนกันซะขนาดนั้น

ถ้าไม่ใช่ลูก เขาไม่เลี้ยงหรอก

ผู้ชายแบบนี้ เขาพอตัว

กลัวเคสนี้คล้ายๆนายกเราลูกใครกันแน่หว่า แต่กลับหัวนิด

#38 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:12

อ่านกระทู้แบบลื่นตาหน่อยครับไม่มีควายมาถึงตรงนี้. คนเราคู่กันแล้วไม่แคล้วกันครับ คนดีย่อมได้กับคนดี. คนเลวก็ย่อมได้กับคนเลว ครับ ^^

#39 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:19

ป้าจุ๊ - ลุงปุ้ย

ตู่ นพพล - ปรียานุช

ครอบครัวนี้ ผมว่าน่าจะเป็นแบบอย่างดีของคนรุ่นปัจจุบันนะครับ แม้ลุงปุ้ยกับป้าท่านจะเสียไปแล้ว แต่ความรักของท่านทั้งสองยังอยู่ในใจเราเสมอ :wub:

#40 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:27

พงษ์พัฒน์นี้มีเรื่องซุปซิปว่าทิ้งแฟนเก่าไม่ใช่หรือ

ผมไม่ได้ตามดารา

-----------------------------------

อ้างว่าไม่จด อย่างนี้นางยกไปเที่ยวไล่ ว.5 น้ำแตก

ก็ไม่เป็นไรสิ ถูกไหม?

article-2234752-1617B20D000005DC-750_634

(เข้าการเมืองแล้วววววววววววววววววววว)

#41 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:35

ฤ ดังเขาว่า "เงินมาขาถ่าง"

#42 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 23:18

ผู้หญิง
ชอบผู้ชายดีๆ
รักผู้ชายเลวๆ
แต่งกะผู้ชายรวยๆ

จิงป่าว

#43 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 23:20

ผู้ชายมีน้อย ใช้สอยอย่างประหยัด :wub:  :P 

Edited by ppneer, 8 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 23:21.

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#44 charlie24

charlie24

ขาประจำ

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 00:19

ละครน้ำเน่า หรือ เขาเอาชีวิตคนเราไปทำเป็นละคร

#45 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 00:25

ละครน้ำเน่า หรือ เขาเอาชีวิตคนเราไปทำเป็นละคร

เรื่องนี้ไง

พ่อของเพื่อน ก็คือผัวของเรา

#46 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 00:39

แสดงว่ายังไม่รู้จักแฟนผมแน่ๆ   :D

#47 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 01:10

นาถยา - พงษ์พัฒน์ พอได้ไหมครับ

คนละคู่แล้วมั้งครับ คู่นี้น่าจะเป็นในจอจากเรื่อง ไฟรักอสูร  :P

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#48 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 06:26

อ่านกระทู้แบบลื่นตาหน่อยครับไม่มีควายมาถึงตรงนี้. คนเราคู่กันแล้วไม่แคล้วกันครับ คนดีย่อมได้กับคนดี. คนเลวก็ย่อมได้กับคนเลว ครับ ^^

ระวังเขาเข้ามาแล้วจะตบฟ่ำ พั๊วะๆๆ เหอๆๆ ยิ่งดุกันอยู่ด้วย

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#49 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 06:29

ผู้หญิง
ชอบผู้ชายดีๆ
รักผู้ชายเลวๆ
แต่งกะผู้ชายรวยๆ

จิงป่าว

= ชิส์ =

#50 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 06:29

งานนี้มีแต่คนถามว่า

มุตตา หรือ มุนินทร์ เล่า ?

:lol:  :lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน