Jump to content

- - - - -

ไปๆมาๆ รมต.ชัชชาติก็ไม่ต่างจากนายกปูเท่าไหร่นะครับ

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 19 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 22:59

เทียบกันคนอื่นๆที่ผ่านมา ผมยังให้แกบวกอยู่นะ

ใช่ครับ โดยเฉพาะเมื่อเทียบกับคุณชายหมู

คุณชายไม่เคยเป็น รมว คมนาคม จะเอามาเทียบกันได้ไง เอาแอปเปิ้ลกับส้มมาเทียบกันไม่ได้หรอก 

555+ พรุ่งนี้จะสารทจีนแล้ว พวกหอเฮียตี๋ กะร่างทรงเยอะนะครับ แถมหลังๆชื่อจีนระบาดอีก

สำหรับผม คุณชัชชาติยังพอมีแววครับ วิสันทัศน์ดี แต่กินเร็วไปหน่อย เป็น รมต.ไม่ทันไรก็ได้ข่าวว่ากินโครง GPS ของ บขส ไปคำนึงแล้ว 800-900คันมั้งครับ งานเล็กๆ ไม่ถึง 50 ล้านมั้ง แต่อย่างต่ำก็เป็นโครงการที่มีประโยชน์ กังวลแต่ว่าเห็นกำลังเดินหน้าให้รถร่วมกว่าหมื่นคันติดเพิ่มอยู่ ถ้าไม่มูมมามมากก็คงดี....... อย่าลืมครับ คมนาคมเป็นกระทรวงที่งบเยอะมากกกกกกกกกกก คุณชัชชาติ จากที่ได้ฟังจากงานสัมนาต่างๆ ดูดีมีความรู้ แต่ถ้าเดินผิดสายถลำเข้าดงมืดจะเสียสิ่งที่ทำมาทั้งหมดนะครับ

#52 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 01:36

แกจะเป็น "ดร.สมคิด 2" หรือเปล่า

มีความสามารถ ตั้งใจทำงาน แต่เพราะเข้ากับคนผิด ก็เลยเหมือนดับฝันไปเลย

gladiator 1.jpg

#53 thaicirc20

thaicirc20

น้องใหม่

ตอบ 24 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 11:38

ผลงานประจำสัปดาห์นี่
ขึ้นแอรพอรตลิงค์กับท่านพงศพัศ และโพสปัญหาลงเฟซบุุ๊ค
ขึ้นรถไฟกับผู้ว่าการรถไฟ ดูว่าทำไมตกบ่อย คาดว่าจะอัพเฟซตามมาเร็วๆนี้

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน