Jump to content

- - - - -

โค ตร ประชาธิปไตย เอาแล้วงัยยิงถล่มบ้านบก.โพสต์ทูเดย์

• Please log in to reply
52 replies to this topic

#51 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 19 August 2013 - 11:17

ไอ้พวกแมงสาปอยู่เบื้องหลัง จัดฉากใส่ร้ายอีกแล้ว

จัดฉากชัดๆ

แล้วไม่คิดว่าเป็นการจัดฉากมั่งเหรอครับ

ซับซ้อน จัดฉาก พวกมันทำกันเป็นขบวนการ

แถวบ้านผมเค้าเรียกว่าจัดฉากแล้วใส่ร้ายครับ..

Do cockroach blue shirt have ephemeral memory?   Prove it by recognizing your own word!

แมลงสาบของเสื้อสีฟ้า มีหน่วยความจำชั่วคราวหรือ? พิสูจน์ได้โดยการตระหนักถึงคำของคุณเอง!

กรุณาใช้ภาษาอะไรก็ได้  ที่ไม่ใช่ภาษากูเกิ้ล

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#52 แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน

ขาประจำ

Posted 19 August 2013 - 17:12

พอจะชุมนุมใหญ่ พวกแมงสาป ก็จะให้มือพวกนี้ ไปยิง ไปตูมๆ เพื่อสร้างสถานการณ์ว่า นี่ไง เจอรัฐรังแก

พวกรับข่าวไม่คิด :lol:

สุเทพ เคยกล่าวไว้ว่า พวกเสื้อแดงชุมนุมปี53 ยิงกันเอง เพื่อสร้างสถานการณ์ ให้ร้ายรัฐบาล และทหาร

พวกรับข่าวไม่คิด กร๊ากกกกกกกกก

ว่ากันแบบไม่เข้าข้างใคร จริงๆดิชั้นยังไม่เคยเห็นมือปืนของไอ้พวกฝ่ายแมงสาปเลยนะคะพี่  พวกเรามีเยอะค่ะ แต่ปัญหาจริงๆคือไม่ได้ตั้งใจจะยิงใส่คนเสื้อแดงหรอกค่ะ เราเตรียมไว้ป้งกันฝ่ายตรงข้าม แต่มันดันมีไอ้พวก***บางตัวปลอมเป็นคนเสื้อแดงเข้ามาทำให้พี่ๆการ์ดของเราต้องยิงใส่พวกที่สวมเสื้อแดงซึ่งส่วนมากเป็นทั้งแดงเทียมทั้งทหารค่ะ  ไม่ได้เจตนาจะยิงพวกเดียวกันอย่างที่ไอ้เมือกมันกล่าวหา

ท่านแดงประจำเดือนบอกว่ามีแดงเทียมการ์ดยิงป้องกันตัว แล้วท่านหมื่นปีฯจะว่าไง รู้วงในเหมือนท่านแดงประจำเดือนหรือเปล่า

ถ้าคนยิงเป็นการ์ดแท้แล้วตกลงที่ตายเป็นแดงเทียมหรือเปล่าท่านแดงประจำเดือน อยากรู้เบื้องลึกแท้จริงมันเป็นยังไง

สงสัยท่านแดงประจำเดือนจะรู้จริงกว่าหมื่นปีที่มั่วข้อมูลตลอด   :)

ปากหวานนะคะคุณเนี่ย คนเสื้อแดงที่เสพย์ข่าวสารบ่อยๆรู้ดีรู้ลึกแทบทุกเรื่องอยู่แล้วค่ะ   :wub: 

ความจริงก็คือมีการสร้างสถานการณ์เพื่อต้องการให้มีคนตายเกิดขึ้นแน่นอนโดยผู้ไม่ประสงค์ดีค่ะ ส่วนที่คุณถามๆดิชั้นจะบอกให้นะคะ ที่เห็นโดนยิงตายนั่นเป็นพวกทหารชั่วๆนะค่ะ การรบมันก็ต้องมีบาดเจ็บล้มตายกันบ้างเป็นธรรมดา นี่เป็นการต่อสู้ทางอุดมการณืไม่เชื่อลองศึกษาประวัติศาสคร์ดูนะคะ ตอนที่โซเวียดสู้กับพวกอเมริกาก็เป็นสงครามที่เดิมพันด้วยอุดมการณ์พวกทหารมันยังตายกันเป็นล้านเชียวนะคะ  เลยไม่อยากให้ต้องมาโทษกันเพราะผลตอบแทนเดิมพันมันสูงค่ะ  ส่วนพวกที่ตายเป็นประชาชนตาดำๆนั่นแหละค่ะ เพราะไอ้พวกแดงเทียมมันปลอมตัวเข้ามาทำให้เราแยกแยะไม่ออกว่าไหนคนไหนควายเลยเผลอไปโดนผู้บริสุทธิ์ตายบ้าง แต่ไอ้พวกทหารมันก็ได้รับกรรมโดนพวกเรายิงตายเหมือนกันค่ะ  พวกแดงเทียมบางตัวที่ตายมันก็ชั่วเหลือเกินค่ะ พอรัฐบาลประกาศเรื่องเงินเยียวยามันรีบแอบอ้างเป็นคนเสื้อแดงผู้รักประชาธิปไตยมารับเงินกันเป็นแถว ดูอย่างอีพะเยาว์อะไรนั่นอีกตัวค่ะ อีนั่นมันแดงเทียมดิชั้นสังเกตุหลายทีแล้วว่าสาเหตุที่มีคนเสื้อแดงของเราตายเป็นเพราะไอ้พวกควายแดงเทียม พวกนี้แหละค่ะที่มันต้องการสร้างสถานการณ์ เพราะมันได้รับผลประโยชน์จากการเสียชีวิตของประชาชนโดยตรง

Edited by แดงประจำเดือน, 19 August 2013 - 17:38.

#53 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

Posted 19 August 2013 - 17:24

เป็นการจัดฉากเพื่อโยนความผิดให้ทางรัฐบาลครับ -_-

จริงจริ๊ง.... <_<

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users