Jump to content

- - - - -

!!!! เหลือเชื่อ ! ค้นหาคำว่า 40 สวะ ในอากู๋ ผลออกมาเป็น 40 สว !!!!

• Please log in to reply
69 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:22

ตาม link ไปดูเลยครับ ตกลงแล้ว พวกนี้โดนฝนชะมารวมตัวเป็นพวกขี้โกง จริงๆ หรือครับ ?

https://www.google.c...fox-a&gws_rd=cr

เพื่อนๆ คิดว่าที่ผลออกมาเป็นแบบนี้ เป็นเพราะ ทั้งฝูง ทำตัวแบบนั้น

หรือว่าเป็นเพราะแนวคิดของกลุ่มนี้ ที่อยู่ตรงข้ามกับฝ่ายประชาธิปไตยและความถูกต้องครับ

ลองแชร์กันดูครับผม

ดิ้นกันหลายท่านเรย :lol: :lol:

#52 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:22

:lol:  :lol:  :lol:

จะบอกว่า 40 สว ะ จิงๆ ใช่ไหมครับ :lol: :lol:

#53 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:23

ที่ถูกคืออันนี้ครับ

https://www.google.c.../search?q=40สวะ

เหลือเชื่อมากครับ เว็บเราอยู่อันดับแรก เนื่องจากมีการจัดอันดับที่ดีกว่า prachatalk  :lol:

ก็มัน สว ะ จิงๆ นี่ครับ  :lol:  :lol: 

#54 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:24

ตาม link แนบครับ  ตกลงแล้ว 40 สว คือ 40 สว ะ จิงๆ หรือครับ ? 

https://www.google.c...fox-a&gws_rd=cr

เพื่อนๆ คิดว่าที่ผลออกมาเป็นแบบนี้ เป็นเพราะ ทั้ง 40 คนทำตัวแบบนั้น 

หรือว่าเป็นเพราะแนวคิดของกลุ่มนี้ ที่อยู่ตรงข้ามกับฝ่ายประชาธิปไตยครับ 

แชร์ครับแชร์กัน ฮ่าๆๆ

แต่ขอโทษครับ สิ่งมีชีวิตเยี่ยงคุณไม่คู่ควรเป็นเพื่อนผมหรอกครับ

https://www.google.c...4C8eFrAeM2YGICw

ต้องเป็น 40 สว ะ ใช่ไหมครับ ถึงคู่ควรเป็นเพือนกะคุณ :lol: :lol:

#55 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:25

ลองพิมพ์คำว่าหญิงโง่ แรด หรือยัง :lol:

ไม่เห็นมีอะไรนี่ครับ :lol: :lol:

หรา :lol:  :lol:  :lol:

สว ะจิง ๆ  :lol: :lol:

#56 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:26

พยายามจะให้มีเยอะๆ จะได้ขึ้นใน อากู๋ ..........แหม๋.......นายนี้มัน ความคิดเจ๋งจริงๆหว่ะ  :lol: 
แต่คงไปไม่รอดมั๊ง 55555+

หมายถึง พวก สว ะ ไปไม่รอดสิครับ  แน่สิครับ ตกยุคหมดแล้ว สว ะ พวกนี้  :lol: :lol:

#57 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:26

ตายห่าน!!!

จะมาแซวเค้า ดันเจือกโดนเค้าตลบหลัง <_<

แดงคุณภาพนี่...เรื่องโง่ๆนี่ฉลาดนัก -_-

ใช่ครับ  โง่แล้ว ยัง สว ะ ด้วย พวก 40 *** นี่จิงๆเรย  :lol: :lol:

#58 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:27

ลองพิมพ์คำว่าหญิงโง่ แรด หรือยัง :lol:

ไม่เห็นมีอะไรนี่ครับ :lol: :lol:

ไอ้ตัวหนีทหารมันหมายความว่า ใครๆก็รู้กันทั่วแล้วนี่ว่าหญิงโง่ แรดหมายถึงอินังยกปูแดง ไม่เห็นมีอะไรเลย

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#59 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:28

รู้แต่ จขกท ไม่ฉลาดในการใช้งานกูเกิลครับ

เนื่องจากกูเกิลเสนอคำที่เขียนคล้ายกัน 

40ส

มาแสดง ให้ จขกท 

แสดงว่า คีย์ที่ จขกท ใช้ในการค้นหา ไม่ตรง 

จนกูเกิลต้องพยายามเข้าใจ จขกท โดยการหาคำที่เขียนใกล้เใกล้เคียง จริงก็ประมาณว่า *คุณ*อ่ะค้นผิด จริงๆ ต้องคำนี่โว้ย รู้ไว้ด้วย อารมณ์ประมาณนี้้ครับ 

แล้วก็บอกไวแล้วว่า Showing results for 40ส ซึ่งดังกล่าวจะเป็นคำค้นหาที่ถูกต้องสำหรับหน้าการค้นหาดังกล่าว

ซึ่งเป็นข้อความที่ถูกต้องครับ 

แต่อย่าง คีย์ อีโง่

จะตรงตัว โดยไม่มีการ แนะนำ ว่าน่าจะใช่ คือตรงตามการค้นหาครับ

ตาม link แนบครับ  ตกลงแล้ว 40 สว คือ 40 สว ะ จิงๆ หรือครับ ? 

เพื่อนๆ คิดว่าที่ผลออกมาเป็นแบบนี้ เป็นเพราะ ทั้ง 40 คนทำตัวแบบนั้น 

หรือว่าเป็นเพราะแนวคิดของกลุ่มนี้ ที่อยู่ตรงข้ามกับฝ่ายประชาธิปไตยครับ 

_^^

ดิ้นใหญ่เรย ก๊ากๆๆๆ :lol: :lol:  

อย่ามาแ้ก้ตัวเรยครับ  สว ะ ยังไงก็สว ะ  วันยังค่ำ  ครับ   :lol:  :lol: 

#60 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:28

เสื้อแดงง :lol:
เป็นอะไรที่รู้กันอยู่ถึงระดับมันสมอง

primary key , alternate key คืออะไรมันยังไม่รู้เลยมั่ง

เหมือนกับ 40 สว ที่ยังไงก็ สว ะ ใช่ไหมครับ  :lol: :lol:

#61 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:29

เอาน่า ถือซะว่าเป็นความสุขเล็กๆของเหล่าเสื้อแดงแล้วกัน

ช่วงนี้รัฐบาลอันเป็นที่รักยิ่งของเสื้อแดงกำลังโดนสั่นคลอนอยู่ :D

ใครอยากสั่นก็สั่นไป แต่เรื่อง สว ะ น่ะ 40สว เค้าจอง  :lol: :lol:

#62 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:35

รู้แต่ จขกท ไม่ฉลาดในการใช้งานกูเกิลครับ

เนื่องจากกูเกิลเสนอคำที่เขียนคล้ายกัน 

40ส

มาแสดง ให้ จขกท 

แสดงว่า คีย์ที่ จขกท ใช้ในการค้นหา ไม่ตรง 

จนกูเกิลต้องพยายามเข้าใจ จขกท โดยการหาคำที่เขียนใกล้เใกล้เคียง จริงก็ประมาณว่า *คุณ*อ่ะค้นผิด จริงๆ ต้องคำนี่โว้ย รู้ไว้ด้วย อารมณ์ประมาณนี้้ครับ 

แล้วก็บอกไวแล้วว่า Showing results for 40ส ซึ่งดังกล่าวจะเป็นคำค้นหาที่ถูกต้องสำหรับหน้าการค้นหาดังกล่าว

ซึ่งเป็นข้อความที่ถูกต้องครับ 

แต่อย่าง คีย์ อีโง่

จะตรงตัว โดยไม่มีการ แนะนำ ว่าน่าจะใช่ คือตรงตามการค้นหาครับ

_^^

ดิ้นใหญ่เรย ก๊ากๆๆๆ :lol: :lol:  

อย่ามาแ้ก้ตัวเรยครับ  สว ะ ยังไงก็สว ะ  วันยังค่ำ  ครับ   :lol:  :lol:

^^ ถ้าพิจารณาด้วยตัวเองไม่ได้ ก็ลองให้คนข้างๆ ช่วยพิจารณา ครับ คนเป็นผู้เจริญ ไม่ใช่สัตว์ ที่มีชีิวิตอยู่ด้วย กิน  ขี้ *** นอน ครับ  

ความเป็นเหตุและผล มีกับในคน ผู้เจริญ มีมันสมอง นะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#63 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:36

เอาน่า ถือซะว่าเป็นความสุขเล็กๆของเหล่าเสื้อแดงแล้วกัน

ช่วงนี้รัฐบาลอันเป็นที่รักยิ่งของเสื้อแดงกำลังโดนสั่นคลอนอยู่ :D

ใครอยากสั่นก็สั่นไป แต่เรื่อง สว ะ น่ะ 40สว เค้าจอง  :lol: :lol:

ดิ้นใหญ่เรย ก๊ากๆๆๆ  :lol:  :lol:   

^^

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#64 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:41

แต่ความหน้าด้านอะ แม้ว เลิฟเวอร์ เค้าจอง ปากบอกไม่รับผลไม้พิษจากรัฐประหาร แต่ใช้สัญชาติไทยที่เป็น ผลพวกของคณะ รสช2534เฉยเลย กระจอกว่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆ

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#65 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:45

เพื่อนๆ คิดว่าที่ผลออกมาเป็นแบบนี้ เป็นเพราะ นายกปูทำตัวแบบนั้น 

หรือว่าเป็นเพราะพฤติกามของหญิงนี้ ที่อยู่ตรงข้ามกับฝ่ายประชาธิปไตยครับ 

40 สว ะ ดิ้นพล่าน จนต้องไปตั้งกะทู้ใหม่เรยเว้ย  :lol:  :lol:

แปลกนะคนเรา พอตัวเองทำ บอกว่ากูเป็น ปชต พอคนอื่นทำกลับไปด่าเค้าว่าวิ่งพล่าน

แหม่ ฟังดูดี๊ดูดีเนอะ -_-

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#66 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:56

ผมว่าอันนี้เหลือเชื่อกว่าอีก 

55555+

จิงป่ะ ***หนีทหาร

:D

Edited by นิจนิรันดร์, 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 17:58.

#67 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:03

แชร์ครับแชร์กัน ฮ่าๆๆ

แต่ขอโทษครับ สิ่งมีชีวิตเยี่ยงคุณไม่คู่ควรเป็นเพื่อนผมหรอกครับ

https://www.google.c...4C8eFrAeM2YGICw

ต้องเป็น 40 สว ะ ใช่ไหมครับ ถึงคู่ควรเป็นเพือนกะคุณ :lol: :lol:

40 สว คู่ควรเป็นเพื่อนผมแน่นอนครับ ฮ่าๆๆ :D พวกท่านเหล่านั้น ไม่ "***" "ชั้นต่ำ" "กำพืดไพร่" "พันธุ์ขี้ข้า" เหมือนวงศ์วานว่านเครือของควายแดงตัวไหนน้าาา

ที่วันๆวกๆวนๆแต่ว่า มาร์คหนีทหาร แต่มาร์คเป็นอังกฤษไม่ใช่คนไทย วะฮ่าๆๆๆ

#68 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:17

หรา :lol:  :lol:  :lol:

สว ะจิง ๆ  :lol: :lol:

สว ะจริงๆด้วย :lol:

Edited by หงส์แดง, 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:17.

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#69 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:26

:D ช่วย จขกท หน่อย... เดี๋ยวไม่ฮา

------------------------Google_zps83630e

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#70 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 27 สิงหาคม พ.ศ. 2556 - 21:36

!!!! เหลือเชื่อ ! ค้นหาคำว่า 40 *** ในอากู๋ ผลออกมาเป็น 40 สว !!!!

เฮ้ย เองไม่ต้องมาดิสเครดิต 40 สมาชิกวุฒิสภา หรอก อาจไม่ได้เข้าไปโหวตในรัฐสภา

เพราะข่าวนี้

สุเทพจ่อเป่านกหวีดต้านนิรโทษทันที ไม่รอวาระ3

เมื่อเวลา 11.40 น. 27 ส.ค.2556 ที่รัฐสภา นายสุเทพ เทือกสุบรรณ ส.ส.สุราษฎร์ธานี พรรคประชาธิปัตย์ แถลงถึงจุดยืนการเคลื่อนไหวต่อต้านการออกพ.ร.บ.นิรโทษกรรม การแก้ไขรัฐธรรมนูญของรัฐบาล ว่า ยืนยันว่าพวกตนจะรณรงค์เคลื่อนไหวเรื่องดังกล่าวอย่างต่อเนื่อง เพื่อชี้แจงให้ประชาชนรับรู้ข้อเท็จจริงว่าจะเกิดความเสียหายอย่างไร ซึ่งยืนยันว่าจะต่อสู้ทุกวิถีทางในรัฐสภาจนถึงที่สุด เพื่อไม่ให้รัฐบาลได้หยุดคิดการกระทำ แต่หากรัฐบาลยังใช้วิธีการพวกมากลากไป ตนก็ไม่รอให้ถึงการพิจารณาร่างนิรโทษกรรม ในวาระ 3 แต่จะยกระดับการเคลื่อนไหวให้เข้มแข็ง เข้มข้นมากขึ้นต่อเนื่อง
ส่วนจะลงไปร่วมต่อสู้กับประชาชนเมื่อไหร่ก็ต้องรอดูความพร้อมของประชาชนก่อน ทั้งนี้การเคลื่อนไหวของตนนั้น จะไม่นำความเดือดร้อนของประชาชน เช่น กรณียางพาราราคาตกต่ำมาพัวพันกับการเคลื่อนไหวทางการเมือง แต่หากเมื่อไหร่ที่รัฐบาลปราบปรามประชาชน นักการเมืองอย่างพวกตนก็ต้องช่วยเหลือ แต่ยังไม่สามารถบอกได้ว่าจะใช้วิธีการช่วยเหลืออย่างไร เพราะเกรงว่าจะถูกมองว่าข่มขู่รัฐบาล.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน