Jump to content

- - - - -

ทักษิณโกงแม้กระทั่ง Like ในเฟสบุ๊ค จริงหรือเปล่า

• Please log in to reply
65 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 17:25

ตาม กสด. ...เชื่อครับ

ตามความประพฤติ ที่แสดงออกมา ...เชื่อครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#52 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 17:59

:lol: ขำว่ะ  โกงไลค์  แล้วเฟสของ  สรท  เห็นมีอยู่แสนกว่ามีโกงมามั่งไหมเนี่ย  ถามจริง

^^ สนใจจ้างผมไหมครับ ^^

คือ ท่านได้อ่านหรือเปล่า ว่ามันมีมูลแบบไหน

ทำไมคนอื่นถึงบอก 

ถ้า สรท โกงไลค์  ก็หาข้อมูลมาครับ

แต่ของเฟซ ที่กำลังคุย มันมีคนบ่น 

แสดงว่ามีปัญหา ใช่ไหมครับ

คุณลองหาคนบ่น ว่า ไลค์ของ  สรท เป็นแบบ ที่กระทู้กำลังคุยกันหรือเปล่า

ครับ ถ้าแบบนั้นเราก็มาคุยกันต่อ ว่าโกง จริงหรือไม่ ^^

Edited by nunoi, 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 18:02.

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#53 Bot V Mask

Bot V Mask

ตัว V อยู่กลางหน้าผาก

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 20:05

ผมยังสงสัยเลยว่าโกงสูติบัตรรึเปล่า ดูพฤติกรรมแล้วไม่น่าใช่คนไทย :P

#54 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 21:21

เชื้อโกง
อยู่ในกระเเสเลือด ของแม้ว จริงๆ

#55 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 21:28

เพิ่งถึงบางอ้อ มิน่า มีเพื่อน4-5คน ที่เคทรู้ว่าเกลียดทักษิณยิ่งกว่าขรี้

แต่ดันไปมีชื่อ like page นั้น เด๋วต้องเอากระทู้นี้ให้อ่านอย่างด่วน
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#56 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 23:02

ถ้าจำไม่ผิด

เคยอ่านในเดลินิวส์ เรื่องการหารายได้

แบบว่านั่งกดกันทั้งวัน

วันละเท่านั้นได้เงินเท่านี้

มีตัวตนด้วยครับ เป็นอาชีพสุจริต

ภายใต้อาชีพสุจริตนั้น หารู้ไม่

ไปรับใช้โจรเต็มๆ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#57 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

ตอบ 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 23:07

ไอ้มาร์คก็ทำ กากแท้

มาร์คเกี่ยวกับกระทู้ตรงใหน เอากับมันสิ  :lol:

Edited by Paradon, 3 กันยายน พ.ศ. 2556 - 23:08.

" รัฐธรรมนูญไม่มีมาตราใด อนุญาติให้รัฐบาลที่มาจากประชาธิปไตย โกงบ้านกินเมืองได้โดยไม่ผิดกกหมาย "

#58 Zhuge Liang

Zhuge Liang

น้องใหม่

ตอบ 4 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:16

นอกจากเพื่อนผมแล้ว ยังมีคนโดนอีกเยอะครับ

เราจะต้องต่อต้านการโกง การได้มาที่ไม่ชอบธรรม ทุกรูปแบบ ไม่ว่าจะกับใคร ไม่ว่าจะฝ่ายใด

https://www.facebook.com/photo.php?fbid=489566924467424&set=p.489566924467424&type=1&theater

#59 mar

mar

ขาประจำ

ตอบ 4 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:13

โกหกว่าหลานสาว เป็นน้องสาวด้วย ไม่รู้ว่าปิดบังทำไม

#60 mr.patton

mr.patton

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:28

คุณ ดอนยอ อย่าเงียบไปสิคับ เปิดมาเเล้วปิดด้วยสิคับ เพื่อนๆเขาอยากรู้นะคุณมีข้อมูลอะไรถึงคิดเเบบนั้น

:lol: ขำว่ะ  โกงไลค์  แล้วเฟสของ  สรท  เห็นมีอยู่แสนกว่ามีโกงมามั่งไหมเนี่ย  ถามจริง"

#61 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:09

โกงจนเป็นสันดาล เรื่องที่มันซื้อไม่ได้ ก็ใช้วิธีโกงเอาอย่างหน้าด้านๆ 

#62 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:34

คุณ ดอนยอ อย่าเงียบไปสิคับ เปิดมาเเล้วปิดด้วยสิคับ เพื่อนๆเขาอยากรู้นะคุณมีข้อมูลอะไรถึงคิดเเบบนั้น

:lol: ขำว่ะ  โกงไลค์  แล้วเฟสของ  สรท  เห็นมีอยู่แสนกว่ามีโกงมามั่งไหมเนี่ย  ถามจริง"

จริงๆแล้วผมไม่รู้หรอกว่ามีการโกงไลค์กันได้  โกงอย่างไร  แต่เคยได้ยินพวกเด็กๆมันเล่าให้ฟังว่ารับจ้าง

กดไลค์กัน   พอ  จขกท  ตั้งกระทู้ขึ้นมาผมก็เอะใจว่า    เอ๊ะมันโกงกันได้เหรอ  ถ้างั้นทุกเฟสมันก็โกงกันได้ซิ

ก็เลยตั้งคำถามไปลอยๆ  แหย่เล่นดู  ไม่ต้องการคำตอบหรอก  เพราะผมไม่คอ่ยซีเรียสอะไรมากกับ

โลกไซเบอร์อยู่แล้ว

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#63 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:55

จริงๆแล้วผมไม่รู้หรอกว่ามีการโกงไลค์กันได้  โกงอย่างไร  แต่เคยได้ยินพวกเด็กๆมันเล่าให้ฟังว่ารับจ้าง

กดไลค์กัน   พอ  จขกท  ตั้งกระทู้ขึ้นมาผมก็เอะใจว่า    เอ๊ะมันโกงกันได้เหรอ  ถ้างั้นทุกเฟสมันก็โกงกันได้ซิ

ก็เลยตั้งคำถามไปลอยๆ  แหย่เล่นดู  ไม่ต้องการคำตอบหรอก  เพราะผมไม่คอ่ยซีเรียสอะไรมากกับ

ถ้าทักษิณโกงได้   คนอื่นก็โกงได้เหมือนกันใช่มะ :lol:

#64 เมาอยู่

เมาอยู่

ขาประจำ

ตอบ 5 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:41

ไอ้แม้วคนอย่างเอ็งโกงได้ทุกอย่าง ยกเว้นความตายว่ะ

เชื่อดิ ว่าสำหรับเอ็งมันต้องเชื่องช้า และทรมานกว่าชาวบ้านทั่วไปเขานักแล

เอย

#65 Zhuge Liang

Zhuge Liang

น้องใหม่

ตอบ 6 กันยายน พ.ศ. 2556 - 03:16

https://www.facebook...&type=1

#66 mr.patton

mr.patton

ขาประจำ

ตอบ 7 กันยายน พ.ศ. 2556 - 20:23

"ถ้าทักษิณโกงได้   คนอื่นก็โกงได้เหมือนกันใช่มะ"  เป็นคำถามที่ต้องการคำตอบเปล่าคับ ถ้าต้องการทวงถามคุณ  ดอนยอ สิคับ อิ อิ

ถ้าทักษิณโกงได้   คนอื่นก็โกงได้เหมือนกันใช่มะ :lol:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน