Jump to content

ท่านใดไปดูหนังเรื่อง white house down มาแล้วบ้างครับ

• Please log in to reply
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 4 กันยายน พ.ศ. 2556 - 23:14

ผมดูแล้ว ชอบนะ สนุกดี ตื่นเต้น และได้ความรู้เพิ่มเกี่ยวกับระบอบการเมืองของอเมริกาพ่วงมานิดหน่อย

แอบมีแฝงฮานิดๆ  special effect สมจริงดีครับ

อยากให้ไปดูกันนะครับ  คลายเครียดจากสถานการณ์บ้านเมืองในช่วงนี้ (อุ้ย ไม่อาว ไม่พูด)

ท่านใดดูมาแล้วมาเม้นท์กันหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

Edited by อย่าหลอกตัวเอง, 4 กันยายน พ.ศ. 2556 - 23:14.

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน