Jump to content

- - - - -

กระทู้สุดฮ่าและสมน้ำน่า " ถามหาคุณเคนจิ....อยู่ไหนเพื่อนกลับบ้านหน่อย "

• Please log in to reply
20 replies to this topic

#1 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 01:08

http://www.dangdd.co...านหน่อย.116164/

เข้าไปอ่านดูกันครับ ฮ่าจริงๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆๆๆ คริๆๆๆๆๆ กร๊ากกกๆๆๆ  หุหุๆๆๆๆๆ   :D

#2 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

Posted 7 September 2013 - 01:20

ผมจำได้ว่าตอนแรกที่เขาเข้ามา เขาบอกว่าไม่ใช่เสื้อแดง และเหตุผลการพูดคุยเรื่องการเมืองพอฟังได้
พออยู่ไปอยู่มา ตรรกะป่วยอย่างรุนแรงแล้วหายตัวไปเลย
 /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#3 phoosana

phoosana

เมพ

Posted 7 September 2013 - 01:35

ไม่ใช่แดง -_-

ยังมีอีกหลายคนที่อ้างแบบนี้ จะมีจุดจบแบบเดียวกันไหม

ว่าแต่ทำไมไม่เป็นข่าว

Edited by phoosana, 7 September 2013 - 01:42.

We love fender.

#4 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 01:37

คนเดียวกันหรือครับ

ดูยังไง เพราะมาทีหลายคน งงไปหมด :(

• Gop likes this

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#5 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 02:10

เคนจิเดียวกันเหรอครับ..เคนจิบอร์ดเราเป็นเก้งนะ..ที่บอร์ดนู้น บอกมีลูกมีเมียอ่ะ..ฮ่าๆ

ปล.เห็นคุณหมาเน่าบอกอย่างฮา..ผมเข้าไปอ่านแล้วเครียดนะ..

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#6 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 02:24

โอ๊วววววววววววววววว!!!   โดยตำรวจนำกำลัง 10 คันรถ 200 กว่านายเข้าไปจับ

เอาตามนั้น ครับ.......ผมไปอ่านมาแล้ว สงสัยเท่านั้นนะครับ........

#7 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

Posted 7 September 2013 - 03:28

โอ๊วววววววววววววววว!!!   โดยตำรวจนำกำลัง 10 คันรถ 200 กว่านายเข้าไปจับ

เอาตามนั้น ครับ.......ผมไปอ่านมาแล้ว สงสัยเท่านั้นนะครับ........

ฮาฮา ก่อการร้าย ตัวพ่อเลยนะ ขนาดนั้น 

ผมอ่าน แล้วผม ฮาอ่ะ จริงๆ นะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#8 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

Posted 7 September 2013 - 03:30

อีกอย่าง คนทำผิด

แต่ โห้ เหมือนไม่ได้ทำผิดยังไงยังงั้น

เหตุและผลของบอร์ด นั้นนี่ออกจะเลอะเทอะ นะ เท่าที่อ่านคร่าวๆ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#9 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 7 September 2013 - 03:37

ไม่น่าจะใช่คนเดียวกันนิ 

แต่สมนะหน้าตรงเมียหนีไปอยู่กับตร.นี่จิ

ขำน้า small.jpg

gladiator 1.jpg

#10 kaidum

kaidum

ขาดขา

Posted 7 September 2013 - 04:26

เคนอิจิ นามิ คือล็อคอินในเสรีไทย ไม่แน่ใจว่าใช่ เพราะเคนอิจิสับสนเรื่องเพศ
บางทีเป็นชายกายเป็นหญิง บางทีก็เป็นหญิง แต่เสรือกอยากเป็นชาย ไม่แน่ใจจริงๆ
แต่เคนอิจิในเสรีไทยเป็นผู้ที่นำเศรษฐกิจพอเพียงมาขยายประเด็นเยี่ยงผู้เชี่ยวชาญ
และไม่เคยกล้าละลาบละล้วงเบื้องบนให้เราเห็นกำพืด จึงไม่มั่นใจ แต่จัดเป็นพวกปากกล้าคนหนึ่ง
อีกทั้งยังปฏิเสธความเป็นแดงมาเสมอ แต่ก็ไม่รู้ว่าปฏิเสธแดง เพราะตัวเองเป็นพวกล้มเจ้าหรือเปล่า
เจตนาแอบแฝงที่คนผู้นี้แสดงออกในเสรีไทย ไม่สามารถชี้ชัด. เพราะเก๋าเกมพอสมควร

ยังไงๆ พวกวิปริตพวกนี้โดนดีซะบ้าง. สมน้ำหน้ามหาศาลครับ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#11 alucardx

alucardx

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 05:19

ฮ่าฮ่าฮ่า เข้าไปอ่าน นึกว่าละครไทยหลังข่าว

แต่ งง มาก จนท หลอกถามเมีย สุดท้ายเมียไปอยู่กับเจ้าหน้าที่ .... เอิ่ม

ปลายนวมนะนั่นน่ะ จะสลดกว่า ถ้าหลอกถามคือปลายนวม  :lol:

#12 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

Posted 7 September 2013 - 06:27

ถ้าเป็นคนเดียวกัน เคนอิจิ นามิ ก็ลาพักร้อนยาวจากบอร์ดเสรีไทยสิครับ  :huh:

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#13 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

Posted 7 September 2013 - 13:01

เค้าสอบถามกันท่าไหนเล่นเอาเมียเคนจิแปรพักตร์ดื้อๆเลย :D  :lol:

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#14 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

Posted 7 September 2013 - 13:13

ผมเชื่อว่า คนละคนกันครับ ที่นั่นชื่อ เคนจิ ไม่ใช่เคนอิจินะครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#15 แมวนอนหวด

แมวนอนหวด

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 13:24

รถตะกวดมันนั่งได้กี่คนครับ

10 คัน 200 คน มันเอารถขนหมูไปรึเปล่า

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

#16 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

Posted 7 September 2013 - 13:25

แต่งเรื่อง หลอกเงินกันเองหรือเปล่า ?

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#17 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

Posted 7 September 2013 - 13:42

มันไปซะได้ก็ดี บังอาจทำสาวน้อยใน One piece ผมหมองช้ำ !!  -_- 

Edited by อ่านตลอดล่ะ, 7 September 2013 - 18:46.

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#18 เซงกี่ เออเดะ

เซงกี่ เออเดะ

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 18:31

ไม่จับadmin เว็บด้วยล่ะ พอๆกันแหละ

#19 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 7 September 2013 - 18:41

โดนเมียทิ้ง ไปอยู่กับ .....
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#20 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

Posted 7 September 2013 - 19:49

อาจอยู่แถวนี้ก็ได้นะครับ

พูดภาษาไทยไม่ได้
พูดภาษาคนก็ไม่เข้าใจ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#21 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

Posted 7 September 2013 - 20:59

ขนาดว่ายังมี 112 ยังท้าทายยังหมิ่น

แล้วถ้าแก้ 112 มิก้าวล้วงกันเอิกเกริกเลยหรอ

พวกเนรคุณ

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users