Jump to content

- - - - -

โดนแบน เปลี่ยนชือ อวตาร ใหม่ แค่นี้เหรอครับ?

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 20 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:23

Mr Lee addicted to this place.

แปลว่า นักข่าวลีติดใจที่นี่มาก หรือ ?

แปลว่าที่นี่มีปัญญาอ่อนให้มาตบหัวเล่นมากเสียจนไม่อยากไปที่ไหนอีกแล้วครับ  :D

ไอ่หนูนักข่าวลี มันเป็นคนรักสนุก

ลีโอพอตเตอร์เป็นคนปัญญาอ่อนเองนี่คะ ถึงได้ชอบเปลี่ยนล๊อกอินบ่อยๆ

เพราะถ้าคุณปัญญาแข็ง คุณก็ต้องตอบเพื่อนร่วมบอร์ดด้วยเหตุด้วยผล ด้วยจิตใจกล้าหาญเป็นลูกผู้ชาย

ไม่ใช่หนีหางจุกตูด เที่ยวเปลี่ยนล๊อกอินบ่อยๆ แบบนี้ ไม่อายเหรอ

#52 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 20 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:26

Mr Lee addicted to this place.

แปลว่า นักข่าวลีติดใจที่นี่มาก หรือ ?

แปลว่าที่นี่มีปัญญาอ่อนให้มาตบหัวเล่นมากเสียจนไม่อยากไปที่ไหนอีกแล้วครับ  :D

ไอ่หนูนักข่าวลี มันเป็นคนรักสนุก

ลีโอพอตเตอร์เป็นคนปัญญาอ่อนเองนี่คะ ถึงได้ชอบเปลี่ยนล๊อกอินบ่อยๆ

เพราะถ้าคุณปัญญาแข็ง คุณก็ต้องตอบเพื่อนร่วมบอร์ดด้วยเหตุด้วยผล ด้วยจิตใจกล้าหาญเป็นลูกผู้ชาย

ไม่ใช่หนีหางจุกตูด เที่ยวเปลี่ยนล๊อกอินบ่อยๆ แบบนี้ ไม่อายเหรอ

ภารกิจของเขาคือมา  Educate คนในนี้ แต่คงทำเกินหน้าที่ไปหน่อย ไม่รู้ไปตบหัวใครเข้า

Edited by Stargate-1, 20 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:27.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#53 ซุ่มเงียบ

ซุ่มเงียบ

ขาประจำ

ตอบ 20 กันยายน พ.ศ. 2556 - 22:35

ต่อไปคงมีพวกขี้ข้าอีโง่ติดต่อขอวางแบนเนอร์สำนักนายก, พรรคเพื่อควายแดง, มติชิน ฯลฯ

เสรีไทยคงกลายเป็นกลุ่มเป้าหมายใหม่ของพวกขี้ข้าอีโง่สินะ

ถ้าม๊อดรวยแบนเนอร์ของพวกขี้ข้าอีโง่ผมก็ยินดีด้วยนะแต่ช่วยจัดมีตติ้งรวมพลคนเกลียดไอ้แม้วและควายแดงขี้ข้าอีโง่ให้ทุกเดือนด้วยนะครับ

#54 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2556 - 10:40

โดนแบน เปลี่ยนชือ อวตาร ใหม่ แค่นี้เหรอครับ?
Started by plunk, 11 September 13 17:04

ทำให้คนไร้อาชีพแน่นอน อยากเป็น"บัตรเติมเงิน"....
เป็น"บัตรเติมเงิน" แล้วมีโอกาสเป็น "ปลาร้าเก่าในไหใหม่" ไม่ยากเย็นอะไร.....!

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#55 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 22 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:24

Started by plunk, 11 September 13 17:04

ทำให้คนไร้อาชีพแน่นอน อยากเป็น"บัตรเติมเงิน"....
เป็น"บัตรเติมเงิน" แล้วมีโอกาสเป็น "ปลาร้าเก่าในไหใหม่" ไม่ยากเย็นอะไร.....!

เค้าแค่เปลี่ยนชื่อเฉยๆ น้า -_-

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน