Jump to content

- - - - -

มาดูแดงประจำเดือนมันว่าอีโง่

• Please log in to reply
25 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 suwadee

suwadee

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:01

Woman can do no wrong ?

What Wrong?! , woman is your PM. Leader of U. The Poo It,s Best of Thailand  , The Woman on top.       

มันเรียกอีโง่ว่าอีขี้(The Poo)

และบอกว่าชอบอยู่ข้างบนอีกต่างหาก The Woman on top.  

ฮา

#2 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 11:06

*
POPULAR

ถ้ามีการโหวต ปีนี้เธอคงครองแชมป์

ลุงเย็นฟอร์มตก

น้าส้น หายสาบสูญ

น้า Moon ทรชนควายแดงก็แผ่วปลาย

เข้าวินแบบไร้คุ่แข่ง

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#3 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:00

น่า.....อีตอนกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เนี่ยแหละครับ 

แต่น้องแดงเธอว์แดงแบบน่ารักกว่าแดงกระดึ๊บ แดงด้าน แดงด้วน อีกหลายๆตัว

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#4 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:46

ผมชอบคุณแดงประจำเดือน แต่กลัวรูปเธอ มองนานไปเกิดเบี่ยงเบนทางเพศขึ้นมาละยุ่งเลย

#5 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 12:59

Woman on top!!!!!! :o

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#6 G-GEAR53

G-GEAR53

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:03

พูดถึงคุณแดงประจำเดือนทีไร เป็นทำให้ผมนึกถึง ใบเตย อ่าสยองทุกที  :lol:  :lol:

...ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด ...ไม่มีดินผืนใดดูมั่นคง เท่ากับดินที่ลงสำมะโนครัว ...ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่ ...ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับ"" ดินสุดท้าย ของเผ่าพันธุ์

#7 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:07

Woman can do no wrong ?

What Wrong?! , woman is your PM. Leader of U. The Poo It,s Best of Thailand  , The Woman on top.       

มันเรียกอีโง่ว่าอีขี้(The Poo)

และบอกว่าชอบอยู่ข้างบนอีกต่างหาก The Woman on top.  

ฮา

Woman on top!!!!!! :o

ชอบคำนี้จริง ๆ Woman on top

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ประมาณ พี่ไม่้ต้องน้องทำเอง (ไม่ 18+ นะครับ)

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#8 suwadee

suwadee

ขาประจำ

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:07

พูดถึงคุณแดงประจำเดือนทีไร เป็นทำให้ผมนึกถึง ใบเตย อ่าสยองทุกที  :lol:  :lol:

อาร์สยามไม่ใช่รึ อ้าสยอง บรื๋ออออ

#9 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:46

ผมขอยืนกุมพวงนักรัฐประหารการันติว่าเธอเป็นแดงแท้ครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#10 guxkung

guxkung

ผมไม่รู้ ผมแมว

ตอบ 19 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:52

ผมขอยืนกุมพวงนักรัฐประหารการันติว่าเธอเป็นแดงแท้ครับ

แปลว่าน้าขอเดิมพันด้วยพวงของนักรัฐประหารสินะครับ ^_^

ขรี้ไม่ออก? กรุณานึกถึงยาแก้ท้องผูกตรา ลีถือลูกท้อ

สถาบันกวดวิชาคณิตศาสตร์ชื่อก้องระดับประเทศ แถลงผลคำนวณ 161/2 = 37

#11 อ๊าาาส์ แพงขึ้นอีกสิคะ

อ๊าาาส์ แพงขึ้นอีกสิคะ

น้องใหม่

ตอบ 20 กันยายน พ.ศ. 2556 - 18:53

ที่แน่ๆ... นางน่าตบเหลือเกินค่ะ อ๊าาาาาาส์ 

#12 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:32

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#13 Wuddy

Wuddy

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 13:59

ตกลงเค้าเข้าใจป้ายที่เค้าถือไหมอ่ะ :(

#14 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 14:50

ตกลงเค้าเข้าใจป้ายที่เค้าถือไหมอ่ะ :(

ไม่รู้ว่าอ่านก่อนชูป้ายหรือไม่....?

บางทีเป็นความภูมิใจว่าพวกเขา/หล่อนเสมอภาคทางปัญญา ก็ได้.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#15 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:11

ใครจะว่าไงก็ช่าง ผมขออยู่เคียงข้างคุณแดงประจำเดือนครับ เพราะว่าผมชอบโหงวเฮ้งของเธอครับ

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ค่ะ เอ้ย ครับ

#16 คนดื่มเบียร์

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:17

ใครจะว่าไงก็ช่าง ผมขออยู่เคียงข้างคุณแดงประจำเดือนครับ เพราะว่าผมชอบโหงวเฮ้งของเธอครับ

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ค่ะ เอ้ย ครับ

<_<  <_<  <_<

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#17 แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 15:22

ที่แน่ๆ... นางน่าตบเหลือเกินค่ะ อ๊าาาาาาส์ 

ว๊าย มาสิยะอีนังนี่

#18 suwadee

suwadee

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 16:33

สรุปแดงประจำเดือนโง่กว่าหรือโง่เท่าอีโง่
ภาษาอังกฤษไม่กระดิกหูทลึ่งเขียนแสดงความโง่

#19 แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 16:51

สรุปแดงประจำเดือนโง่กว่าหรือโง่เท่าอีโง่
ภาษาอังกฤษไม่กระดิกหูทลึ่งเขียนแสดงความโง่

ดิชั้นเขียนผิดตรงไหน Woman on top มันผิดตรงไหนมิทราบนะ คุณอาปูท่านเป็นผู้หญิงที่ติดอันดับTopของโลกเชียวนะค่ะ

Edited by แดงประจำเดือน, 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 16:54.

#20 คนดื่มเบียร์

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 16:56

ดิชั้นเขียนผิดตรงไหน Woman on top มันผิดตรงไหนมิทราบนะ คุณอาปูท่านเป็นผู้หญิงที่ติดอันดับTopของโลกเชียวนะค่ะ

มาย้ำอีกแระ ว่าอาปูชอบรุกอยู่ข้างบนอย่างเดียว -_-

#21 suwadee

suwadee

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 17:15

ไม่มีใครเขาใช้ woman on top กันหรอกเจ้ ความหมายมันจักจี้
แล้วThe Poo น่ะมันแปลว่าขี้ รู้ไว้ ยังจะมาย้ำอีก เออ

#22 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 17:27

นังปลวกอ่านแล้วสะดุ้งแปดตลบ แถมด่าในใจ เมริงรักกรูน้อยๆหน่อยได้ม้ายยย  :D  :D

#23 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 19:58

WOT

555555
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#24 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 21:01

ผมสงสัยมานานแล้วว่าท่านผู้นำตัวจริงอาจปลอมตัวมาเป็นตัวจริง

อาาา....ในที่สุดความลับก็ถูกเปิดเผยแล้วสินะ :rolleyes:

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#25 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 21:03

เหอะๆ เดะมีกรี๊ดดดดดดดดดด  -_-

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#26 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 21 กันยายน พ.ศ. 2556 - 21:58

ดีครับ

ยืนยันต่อไป มันต้องยังงี้สิ

เลือดย่อมข้นกว่าน้ำ สู้สู้ ยืนยันต่อไปครับ

คนรักกันจริงมันต้องยังงี้

สู้ครับ 

เป็นกำลังใจให้แบบเต็มๆ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน