Jump to content

- - - - -

!!!! แมงสาบ เฮ ! ม๊าก รับสภาพ ส่อถูกอัปเปหิ !!!!

• Please log in to reply
70 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:13

รอดู

รอดู ม๊ากเป็นหมาหัวเน่าใช่ไหมครับ :lol: :lol:

#52 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:14

เอากระทู้นี้ไปโพสต์กระทู้เรื่องโง่ๆ ของเสื้อแดงได้ไหมอ่ะ?

ตามบายครับ  ฝากเรื่อง ม๊ากถูกชวนนท์ไล่ยังกะหมาหัวเน่า ไปโพสต์ด้วยครับ :lol: :lol:

#53 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:15

ลี สมัครใหม่มาอีกแล้วเหรอ ไม่รู้สึกอะไรบ้างเหรอที่โดนคนอื่นรังเกียจ

ไม่ใช่ครับ  คนหนีทหาร นี่ล็อคอินดั้งเดิมของลีเค้าเลย

คงจะเข้าใจอะไรผิดกระมัง   ก็ลีโดนแบนไปแล้วไม่ใช่รึครับ 

แต่ของผมน่ะ 2800 rep แล้วนะคร้าบ  ธรรมดาที่ไหน ก๊ากๆๆๆ  :lol:  :lol:

ไม่น่าผิดนะ

พูดเองตอบเอง บ้าแน่นอน

ปกติดีนี่ครับ  คนบ้าที่ไหนก็ไม่รู้ว่าตัวเองบ้าทั้งนั้นแหละ  :lol:  :lol:  :lol:

พอพูดถึงเรื่องนี้ มันละเอียดอ่อนมากซินะ เลยเข้ามากลบเกลื่อน ไอ้หนูนักข่าว ยิ่งมีอาการ คนยิ่งเชื่อ :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

สรุปแล้ว คุณต้องการจะสื่อว่าอะไรครับ  หรือว่าอยากดันกระทู้ให้ผมเฉยๆ  ขอบคุณครับผม

ก็สื่ออย่างที่เห็นนะไอ้หนูนักข่าว วิศวจุฬา คนแม่วงก์ คนในเขื่อน ฯลฯ

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#54 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:15

ถ้ามาร์คโดนให้ออก รอวัน ปชป จะได้คะแนนเสียงน้อยกว่าเดิมแน่ๆ  :lol: และเชื่อมั้ย ปชป ไม่โง่พอที่จะเอามาร์คออกหรอก 

งั้น ชวนนท์ก็โง่สิครับ  เอ่ยปากไล่ม๊ากยังกะหมูยังกะหมา  :lol:  :lol: 

#55 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:17

-_-

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#56 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:17

ถ้าคุณคิดว่าผมคือ login เหล่านั้น หรือไม่     ทำไมไม่ถาม mod ล่ะครับ  เค้าตรวจ ip ได้นี่ครับ  

ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอบคุณที่มาดันกระทู้ให้

#57 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:21

ลี สมัครใหม่มาอีกแล้วเหรอ ไม่รู้สึกอะไรบ้างเหรอที่โดนคนอื่นรังเกียจ

ไม่ใช่ครับ  คนหนีทหาร นี่ล็อคอินดั้งเดิมของลีเค้าเลย

คงจะเข้าใจอะไรผิดกระมัง   ก็ลีโดนแบนไปแล้วไม่ใช่รึครับ 

แต่ของผมน่ะ 2800 rep แล้วนะคร้าบ  ธรรมดาที่ไหน ก๊ากๆๆๆ  :lol:  :lol:

ไม่น่าผิดนะ

พูดเองตอบเอง บ้าแน่นอน

ปกติดีนี่ครับ  คนบ้าที่ไหนก็ไม่รู้ว่าตัวเองบ้าทั้งนั้นแหละ  :lol:  :lol:  :lol:

พอพูดถึงเรื่องนี้ มันละเอียดอ่อนมากซินะ เลยเข้ามากลบเกลื่อน ไอ้หนูนักข่าว ยิ่งมีอาการ คนยิ่งเชื่อ :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

ก็สื่ออย่างที่เห็นนะไอ้หนูนักข่าว วิศวจุฬา คนแม่วงก์ คนในเขื่อน ฯลฯ

ถ้าคุณคิดว่าผมคือ login เหล่านั้น หรือไม่     ทำไมไม่ถาม mod ล่ะครับ  เค้าตรวจ ip ได้นี่ครับ  

ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอบคุณที่มาดันกระทู้ให้

ถามไว้เป็นหลักฐานแล้วนะ ไอ้หนูนักข่าว เดี๋ยวจะหาว่าทำไมไม่ถาม

แล้วนี่ ip เดียวกันหมดนะ

70 เสียงในคืนเดียว.jpg

Edited by Stargate-1, 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:38.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#58 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:33

เอากระทู้นี้ไปโพสต์กระทู้เรื่องโง่ๆ ของเสื้อแดงได้ไหมอ่ะ?

ตามบายครับ  ฝากเรื่อง ม๊ากถูกชวนนท์ไล่ยังกะหมาหัวเน่า ไปโพสต์ด้วยครับ :lol: :lol:

อ่านให้มันได้ศัพท์เสียหน่อยนะ ก่อนจะจับไปกระเดียดน่ะ

#59 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:37

ใครเป็นหัวหน้าก้ไม่ชนะเพื่อไทยหรอก เชื่อดิ :)

#60 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:46

เสื้อแดง เฮ!! น้ำท่วมแล้วตามคำขอ ดีกว่ามีนายกอภิสิทธ์ ขอให้ท่วมนานๆนะ :lol:

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#61 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:08

ที่มาร์คมันแพ้..เพราะมันทำเฮี่-ยอย่างพวกมรึ-งไม่ได้ไง

มันละอายใจ

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#62 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:39

ถ้ามาร์คโดนให้ออก รอวัน ปชป จะได้คะแนนเสียงน้อยกว่าเดิมแน่ๆ  :lol: และเชื่อมั้ย ปชป ไม่โง่พอที่จะเอามาร์คออกหรอก 

งั้น ชวนนท์ก็โง่สิครับ  เอ่ยปากไล่ม๊ากยังกะหมูยังกะหมา  :lol:  :lol:

โง่ชิบหาย สมเป็นควายแดงจริงๆ พูดโอเว่อร์เกินจริง ได้แบบควายแดงมากๆ  :D

#63 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:40

ไม่มีอะไรครับ มาทักทายเกลอเก่า 

ผู้มีประชาธิปไตยยยยยยยยยยยยย ในสายเลือด และช่วยดัน ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#64 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:47

ไม่เคยเลือก ไม่เคยเชียร์ แต่เผือกตลอด  :lol:  :lol:  :lol:

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#65 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 9 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:52

อย่างมากเขาก็แค่เว้นวรรค แต่บางคนถูกอัปเปหิ ตลอดกาล

เพื่อ ปชป  ผมว่าม๊ากไปแล้วไปเรยดีกว่าครับ :lol: :lol:

แต่เราว่า เพื่อคนไทยและประเทศไทย เห้-เหลี่ยมโดนอัลกออิดะห์สังหารให้สิ้นซากไปเร้ยยยยย ดีกว่าเยอะ

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#66 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 07:46

รอดู

รอดู ม๊ากเป็นหมาหัวเน่าใช่ไหมครับ :lol: :lol:

แล้วถ้าไม่เน่าล่ะ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#67 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:09

รอดู

แล้วถ้าไม่เน่าล่ะ

เมื่อไหร่จะเน่าหล่ะ

#68 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:04

เงิบๆๆ มันทั้งวัน

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#69 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:27

ไม่โง่จริงคงจะไม่เรียก แมลงสาบ ว่า แมงสาบ 

สงสารลูกมัน :(  :(  :( 

ไม่มีปัญญาหาเหตุผลมาโต้  เลยมาจับผิดการใช้ภาษา 

สมควรแล้วครับ ที่ม๊ากโดน ชวนนท็ไล่เหมือนหมูหมาแบบนั้น  :lol:  :lol:

สงสารลูกมังจริงจริงนะ กลัวมันจะโง่เหมือนพ่อ ขนาด แมลง กับ แมง ยังแยกไม่ออก :( 

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#70 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:32

ไม่โง่จริงคงจะไม่เรียก แมลงสาบ ว่า แมงสาบ 
สงสารลูกมัน :(  :(  :( 

ไม่มีปัญญาหาเหตุผลมาโต้  เลยมาจับผิดการใช้ภาษา 

สมควรแล้วครับ ที่ม๊ากโดน ชวนนท็ไล่เหมือนหมูหมาแบบนั้น  :lol:  :lol:
สงสารลูกมังจริงจริงนะ กลัวมันจะโง่เหมือนพ่อ ขนาด แมลง กับ แมง ยังแยกไม่ออก :( 

สงสารลูกมัน พ่อเป็นควายแดง อ่านหนังสือไม่รู้เรื่อง กร๊ากกกกกกกกกกกก

#71 blackdragon

blackdragon

ขาประจำ

ตอบ 10 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 14:23

ก็เป็นปกติของพรรคในระบบประชาธิปไตยหนิ

เมื่อมีการเปลี่ยนแปลงในพรรค ก็ต้องมีการเลือกผู้นำใหม่โดยการโหวต ... ถ้ามาร์คได้รับการโหวตก็กลับมาเป็นหัวหน้าพรรคใหม่ได้อีก

ไม่เหมือนพรรคนิยมเผด็จการในคราบประชาธิปไตย ที่ทุกอย่างขึ้นอยู่กับเจ้าของพรรคตัวเดียวอันเดียว สั่งลูกพรรคหันซ้ายหันขวาได้หมด  :lol: 

แต่ถ้าผมเป็นม๊าก โดน ชวนนนท์เอ่ยปากไล่ยังกะหมุหมาแบบนั้น  ผมคงไม่หน้าด้านกลับมาแล้วล่ะครับ  อายย :lol: :lol:

น่าเสียดายที่เป็นอย่างนั้นไม่ได้

เป็นได้แค่ขี้ข้า

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน