Jump to content

- - - - -

สงสารมวลชนที่มาชุมนุมขับไล่รัฐบาลครับ ทำไมพรรคประชาธิปัตย์ไม่ออกมาดูแลมวลชนเลยครับ

• Please log in to reply
73 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 13:36

ชอบปิดเทอมสุดๆ รถโล่งได้ใจ

#52 แมกซิมัส

แมกซิมัส

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 13:41

หมาแถวบ้านผมเห็นเย้วิ่งลงรูก็เห่าครับ

#53 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 18:08

นังปูทำไมโง่จังครับ 

#54 Set ZeRo

Set ZeRo

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 18:15

ช่อง Bluesky ออกข่าวระดมคนไปทุกชั่วโมง แต่ส่วนใหญ่ที่ดูBluesky มีเขา เลยไม่มีใครออกไปร่วม อยากได้แนวร่วมเพิ่ม ต้องให้ทางช่องประกาศโดยเปลี่ยนจากคำว่าคน เป็นคว.... รับรองคืนนี้เพียบ

#55 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 18:44

Blue Sky.....

เมื่อสักครู่พูดถึง'มือที่สาม'ของตำรวจ.....

พิธีกรและ"สุริยะใส"ไม่ประหลาดใจ....

ถ้า'เศษแดง'ไม่ตาย...

เขาอาจจะมาบอกใบ้ว่าตรงนั้น  จะมี M79 ที่นั่นจัดหนัก ฯลฯ

เชื่อว่า'บัตรเติมเงิน' และ 'ปลาร้าเก่าในไหใหม่' ไม่ทำอะไรหรอก....

แต่ไพร่เสื้อแดง พวกนั้นทำแน่นอน เพราะเคยทำมาแล้ว......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#56 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:02

อนึ่ง ขอให้กำลังใจเจ้าหน้าที่ตำรวจ ให้ใช้ความเด้ดขาดเพื่อรักษากฎหมายของบ้่านเมือง แบบที่ม ๊ก มันพูดบ่อย ๆ ครับ

ผมว่าได้เวลาใช้ sniper แล้วครับ ก่อนจะมีคนเจ็บตายมากกว่านี้ :lol: :lol:

แนะนำให้ใช้ sniper เขมร

ผลงานตอนปี 53 เป็นที่ประจักษ์ว่าแม่นยำแน่นอน

เข้าหัวตลอด

:D
เพื่อรักษา ระบบนิติรัฐ นิติธรรม แบบที่ไอ้ม๊ากชอบเพ้อ :lol: :lol:
ช่วยไม่ได้ รัฐบาลนี้ทำลายไปหมดแล้ว นิติรัฐ นิติธรรมอ่ะ ต้องเอาสไนเปอร์ยิงพวกเดียวกันเพื่อเอาศพมาแห่หรือเปล่า

Edited by JSN, 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:03.

#57 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:04

ช่อง Bluesky ออกข่าวระดมคนไปทุกชั่วโมง แต่ส่วนใหญ่ที่ดูBluesky มีเขา เลยไม่มีใครออกไปร่วม อยากได้แนวร่วมเพิ่ม ต้องให้ทางช่องประกาศโดยเปลี่ยนจากคำว่าคน เป็นคว.... รับรองคืนนี้เพียบ

ไม่ต้องหรอกครับ ไม่ใช่ช่องควายแดง ต้องเอาเชือกจูงจมูก

#58 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:07

ลาก่อนนำ้ท่วมน้ำแล้ง หาที่พักให้หนี้ ไม่ต้องกู้

#59 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:11

เมื่อกลางวันกินผัดกระเพราไป 3 จาน ต้องงดอาหารเย็นนี้ซะหน่อย  :unsure:

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#60 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:15

เมื่อกลางวันกินผัดกระเพราไป 3 จาน ต้องงดอาหารเย็นนี้ซะหน่อย :unsure:

ราคาขึ้นมั้ยครับ

#61 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:17

เมื่อกลางวันกินผัดกระเพราไป 3 จาน ต้องงดอาหารเย็นนี้ซะหน่อย :unsure:

ของฟรี  :D

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#62 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:18

ของฟรี :D

ข้าวฟรีผมไม่สน ขอน้ำฟรี ไฟฟรีครับ

#63 Set ZeRo

Set ZeRo

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:26

Nitreeya Pringsulga หากปชป.ไม่คิดทำอะไรมากกว่ารอช่วยเวลาพี่น้องถูกเขาทำร้าย เวลาและโอกาสจะไม่มีให้อีกแล้ว เหตุการณ์มาถึงขนาดนี้ยังไม่สมควรเป่านกหวีดอีกหรือ ไม่มีเหตุผลที่จะคอยแก้ต่างให้ปชป.อีกแล้ว เริ่มเชื่อและเบื่อตามที่เขาว่ากันแล้ว
Jang Jy เทพเทือกบอกจะเป่านกหวีด ยังหานกหวีดม่ะเจอแน่ๆเลยค่ะ

#64 numkorat

numkorat

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:45

ของฟรี :D

ข้าวฟรีผมไม่สน ขอน้ำฟรี ไฟฟรีครับ

ไพร่อย่างผมขอรถสองแถวฟรี-เรียนฟรีเพราะผมลูกดกครับ ;)

ปริมาณมิได้บ่งบอก รอยหยักของ สมอง

#65 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:54

วันนี้อุตส่าห์เปิดโดดให้ดี๊ด๊า....ที่ไหนได้..ขึ้นนิดเดียว....
ทั้งพอร์ทมี bland เทพอยู่ตัวเดียวเองตอนนี้....จะถึง 1.9 ไหมก็ไม่รู้รอบนี้

#66 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 20:21

เรียนถามด็อกโสมม

ผมกำลังคบหาดูใจกับสาวน้อยคนนึง เธอชื่อปู
ผมพยายามหักห้ามใจตัวเองมาตลอดไม่ให้ล่วงเกินน้องปู
จนเมื่อวานซืน ช่วงพลบค่ำ บรรยากาศช่างเป็นใจจนผมห้ามใจไม่ไหว
เลยเผลอแอบจับมือน้องปู กับจับแก้มไปสองที
ผมกลุ้มใจมากเลยครับ
ผมอยากเรียนถามว่า
อย่างนี้น้องปูจะมีโอกาสท้องไหมครับ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#67 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 20:22

น้ำท่วมอีโง่ไปใหน???

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#68 human

human

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:10

เรียนถามด็อกโสมม

ผมกำลังคบหาดูใจกับสาวน้อยคนนึง เธอชื่อปู
ผมพยายามหักห้ามใจตัวเองมาตลอดไม่ให้ล่วงเกินน้องปู
จนเมื่อวานซืน ช่วงพลบค่ำ บรรยากาศช่างเป็นใจจนผมห้ามใจไม่ไหว
เลยเผลอแอบจับมือน้องปู กับจับแก้มไปสองที
ผมกลุ้มใจมากเลยครับ
ผมอยากเรียนถามว่า
อย่างนี้น้องปูจะมีโอกาสท้องไหมครับ

ตอนจับมือกับจับแก้ม ได้ใส่ถุง...หรือป่าวครับ

ถ้าไม่ได้ใส่รีบหายาฆ่าเชื้อ...ล้างมือนะครับ

โอกาสท้องมีสูงมากๆครับ........(ท้องเสียอ่ะครับ)
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#69 แมวว้อ

แมวว้อ

น้องใหม่

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:26

ต่อคิวเขียนชื่อที่ป๋องโค๊กโลตัส นวมินทร์คิวโครตยาวเลยว่ะ

#70 Reds_killer

Reds_killer

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:23

คน ปชป ..........ไม่โกง (หรือ บางคนโกงนิดเดียว)  แล้วจะให้เอาเงินที่ไหนมาสนับสนุน

ต่างจากพวกแก๊งหน้าเหลี่ยม โกงกันเป็นหลักแสนล้าน...มากพอที่จะทำ ม็อบโจรแดง อีก 100 ปี

#71 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

ตอบ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 23:02

กระทู้นี้ฮ๊อตเจงๆ..

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#72 ตำรวจบ้าน

ตำรวจบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:18

นิสัยของปชป.ก็รู้กันอยู่แล้ว    พอมองว่าม็อบจุดเริ่มติดก็จะค่อยๆทยอยกันออกมาร่วม   แต่พอเห็นว่าม็อบไปไม่รอดจุดไม่ติดก็จะรีบกลับลงรูอย่างรวดเร็ว  555 

#73 ตำรวจบ้าน

ตำรวจบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:20

อย่างสุเทพ เทือก เนี่ย ไม่โกงหรือโกงแค่นิดเดียวเองเหรอ  reds_killer    

#74 ซีมั่น โลช่า

ซีมั่น โลช่า

ขาประจำ

ตอบ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 19:31

เมื่อคืน ทนาย นกเขา แข็งมาก  :lol:  :lol:  :lol:

Edited by ซีมั่น โลช่า, 12 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 22:45.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน