Jump to content

- - - - -

จับตาที่แท้ไอ้พวกควายเหลืองมันต้องการอำนาจชั่ว ยึดครองประเทศไทยจริงๆด้วยค่ะพี่น้อง!

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:56

ยิ่งลักเป็นได้  ใครในประเทศนี้ก็เป็นได้ทั้งนั้นแหละ

คิดเหมือนกันครับ

เคยคิดว่า ถ้ามาร์ค มะม่วงจำบ่ม เป็นนายกฯได้

ประเทศนี้ คงไม่มีใครที่จะเป็นนายกฯไม่ได้อีกแล้ว

ยิ่งลักเป็นได้ ใครในประเทศนี้ก็เป็นได้ทั้งนั้นแหละ

คิดเหมือนกันครับ
เคยคิดว่า ถ้ามาร์ค มะม่วงจำบ่ม เป็นนายกฯได้

ประเทศนี้ คงไม่มีใครที่จะเป็นนายกฯไม่ได้อีกแล้ว

ผมว่า อย่างน้อยก็มี 2 คนล่ะ

คนแรกก็ทั่นยิ่งลักของคุณไง
หรือคุณจะเถียง ว่าถ้านามสกุลยิ่งลักไม่ใช่ชินวัตร
แม้แต่เสมียนสภา ยังยากจะได้เป็น

อีกคน ก็คือทักษิณ
เพราะนักโทษหนีคดี คงจะไม่สามารถเป็นนายกได้

ผมชอบความเห็นของคุณ TONY นะครับ  ผมอยากทราบความเห็นเห็นของคุณปลายอ้อเหมือนกันอย่างที่คุณ TONY ว่านั่นแหละ ถ้ายิ่งลักษณ์ ไม่ได้นามสกุลชินวัตร  คุณอยากจะให้คุณปูเป็นนายกหรือเปล่า แล้วคุณจะคิดว่าผู้หญิงคนนี้โง่มั๊ย ทำเรื่องหรือแสดงความเห็นต่าง ๆ ที่น่าอายต่อชาวโลกหรือไม่  เช่นเดียวกันถ้าเป็น ยิ่งลักษณ์ เวชชาชีวะ คุณจะด่าผู้หญิงคนนี้ หรือจะมองผู้หญิงคนนี้ฉลาดเหมือนที่พวกคุณยกย่องอย่างทุกวันนี้หรือไม่  

แต่สำหรับผมบอกตรง ๆ ผมให้เป็นแค่แม่บ้านคอยทำความสะอาดบริษัทฯผมเท่านั้นเอง  แม่บ้านผมยังฉลาดกว่านี่เยอะแยะ ไม่เคยปล่อยไก่ขนาดนี้เลย  

ปล.แม่บ้านหมายถึงคนทำความสะอาดนะครับ อย่าเข้าใจผิดคิดว่าภรรยา  ต้องอธิบายหน่อย เพราะพวกนี้ชอบตีความผิดเรื่อย

เงียบเลย แบ๊ะ ๆ  ไม่รู้จะตอบยังไงสิ ปลายอ้อ ใครช่วยตามที

#52 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 22 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 15:32

ปลายฯ กลับไปกินนมนอนค่ะ เดี๋ยวงองแง

กินอิ่มนอนหลับพอแล้ว จะมาใหม่

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน