Jump to content

- - - - -

**หล่อไม่ช่วยอะไร ถ้าทำsandanแม้ว ก็ต้องจบแม้วๆ ตัดสิทธิ์ "แซม ยุรนันท์" 5 ปีซุกหุ้น

• Please log in to reply
58 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 mike_gt3

mike_gt3

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 07:42

มันเป็นคุณสมบัติ พื้นฐานของพรรคนี้รึเปล่าว่าต้อง มีการปกปิดทรัพย์สิน 

ไม่งั้นเข้าเป็นสมาชิกพรรคไม่ได้ ??  :mellow:  :mellow:  :mellow:

จงประพฤติตัวให้คนเกรง ไม่ใช่เป็นนักเลงให้คนกลัว

#52 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:20

มันเป็นคุณสมบัติ พื้นฐานของพรรคนี้รึเปล่าว่าต้อง มีการปกปิดทรัพย์สิน 

ไม่งั้นเข้าเป็นสมาชิกพรรคไม่ได้ ??  :mellow:  :mellow:  :mellow:

ไอ้แม้วมันชอบพวกมีชะนักติดหลังครับ ใครไม่มีมันก็ทำให้มีซะ จะได้ไม่กล้าแตกแถว เพราะถ้าแตกแถว มันก็เอาคดีพวกนี้กลับมาเล่นงาน วิธีทำคนให้เป็นทาสของไอ้แม้ว 

#53 ตี๋ใหญ่

ตี๋ใหญ่

น้องเก่า

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:22

ใอแซม เนี่ยผมยังจำข่าวมันได้นะ

เมื่อหลายปีก่อน ... เมียมันต้องเข้าโรงบาลกลางดึก

ได้ข่าวว่าซิลิโคนแตก ...

สงสัยมันจะซาดิส เหมือนละครที่มันแสดงนะ

#54 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:31

จะอ้างแหล่งข่าวระดับสูง ทำไมวะ ในปปช ก็คนของพวกแมลงสาปทั้งนั้น +

ต้องพูดว่าแหล่งข่าวจากพวกกรูในนั้น สิถึงจะถูก เลิกอีแอบสักทีสิ

เนื้อหาสำคัญอยู่ที่แซมทำผิดจริงรึเปล่า ไม่ใช่ใครเป็นแหล่งข่าว อย่าโง่สิคะ  :D

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#55 ตี๋ใหญ่

ตี๋ใหญ่

น้องเก่า

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 11:32

อีกนิดเดียว เต็มแล้วครับ

#56 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 14:00

ผมสงสัยในตัวปวีณา

แบบภาพข่าวแม่พระเหลือเกิน  :huh:

ตัวดีเลยครับคนนี้  สร้างภาพสุดๆ  ถ้ากล้องไม่มา เจ๊แกจะไม่ทำงานครับ

(เคยทำงานด้วย เลยรู้ดีครับ)

คนที่เข้าสวาุมิภักดิ์แม้ว เลวทุกคนครับ ผมฟันธง

ขนาดลัดดาวัลย์ ภาพตอนเป็นนักข่าวดีขนาดไหน  เบื้องหลังก็ไม่ได้ผิดจากปวีณาหรอก ถึงเข้ากับแม้วได้

gladiator 1.jpg

#57 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 14:09

ผมสงสัยในตัวปวีณา

แบบภาพข่าวแม่พระเหลือเกิน  :huh:

ตัวดีเลยครับคนนี้  สร้างภาพสุดๆ  ถ้ากล้องไม่มา เจ๊แกจะไม่ทำงานครับ

(เคยทำงานด้วย เลยรู้ดีครับ)

คนที่เข้าสวาุมิภักดิ์แม้ว เลวทุกคนครับ ผมฟันธง

ขนาดลัดดาวัลย์ ภาพตอนเป็นนักข่าวดีขนาดไหน  เบื้องหลังก็ไม่ได้ผิดจากปวีณาหรอก ถึงเข้ากับแม้วได้

ใช่ลดาวัลย์คนที่ไปสวามิภักติ์ไอ้ฮวยเซ็งคนนี้ใช่ป่ะครับ ....

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#58 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 15:20

สงสัย ถ้าไม่ปกปิดรายละเอียด มันทำงานไม่ได้หรอครับ ???

#59 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 18:52

แซม คือ  ไอ้ ค ว า ย ไร้ค่า ไร้ราคา  แห่งพรรคเพื่อทุย   

นาย  ให้ลาออกจาก สส  เพื่อ  มาเป็น สส สอบตก  5555 

ดูท่า  พรรคเพื่อทุย    เห็นไอ้จ่าประสาท  มีค่ากว่าควายตัวนี้อีกมั้ง  

ไร้ค่า  ไร้ราคา จริงๆ   555

Edited by เพลิงสีนิล, 27 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 18:52.

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน