Jump to content

- - - - -

“น้องเดียร์” ร่ำไห้หลังพรรคมีมติโหวตหนุนร่าง พ.ร.บ.นิรโทษกรรมฉบับเหมาเข่ง

• Please log in to reply
57 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 arch_freeman

arch_freeman

ขาประจำ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:22

เนรคุณพ่อ เหยียบศพ พ่อขึ้นมาเป็นใหญ่

ประชาชนต้องใช้นักการเมืองเป็นเครื่องมือ ไม่ใช่ตกเป็นเครื่องมือของนักการเมือง

#52 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:34

อ่านข่าวแล้วผมรู้สึกว่าเขาสร้างภาพอ่ะครับ แถมไม่ค่อยเนียนด้วย <_<

สุจริตชนอาจจะเสียสละพ่อแม่เพื่อประเทศชาติ.....

สส.เพศแม่ไพร่เสื้อแดงนี้เสียสละเพื่อเจ้าของพรรค........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Edited by ปุถุชน, 31 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:35.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#53 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 30 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 21:36

เธออาจจะร้องไห้เพื่อแสดงความดีใจที่ประเทศไทยกำลังจะได้ประชาธิปไตยกลับคืนมาครับ :wub:

เพราะถ้าแตกแถวหรือเห็นต่างเธอคงจะได้ลิ้มรสกฏหมายหมิ่นท่านประชาดริฟปะไตยแน่ๆครับ :(

ตื้นตันใจที่ได้ตอบแทนบุญคุณเจ้าของพรรค.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#54 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:01

เล่นละครหรือเปล่า ??

ถ้าเห็นแก่พ่อ ก้อลาออกมาเลยจาก สส. พรรคนี้

ออกมาสู้กับนางพเยาว์ 

ไม่กล้ามั้ง

คงได้อมของหลวง อ้ายแม้ว ไปแล้ว

ของแม้วมันเต็มปากน้องเดียร์ซะขนาดนั้น

#55 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:02

ตอนตาย ตายยั่งกะหมา

มีประโยชน์อะไรมาตายแบบนี้

จะร้องไห้หาพ่องง*คุณ*เหรอคะ ตุณเดียร์ขาา พ่อคุณก็เป็นวีรบุรุษประชาธิปไตยเหมือนคนอื่นๆนั่นแหละค่ะ เรายกย่องเท่าเทียมกันหมดทุกคนอย่าร้องไห้เลยค่ะ! ลืมๆมันไปเถอะรู้จักคำว่ารู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัยบ้างค่ะ ไม่งั้นชาติมันเดินต่อไม่ได้หรอก หัดเข้มแข็งเหมือนคุณประสิทบ้าง อย่าใจตุ๊ดนักเลยค่ะ ไม่งั้นะพ่อคุณคงละอาย คุณเดียร์ตัดสินใจก่อนหน้านี้ถูกแล้วค่ะ

#56 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:08

เพื่อ นมหนูนะพ่อนะ หนูอยากได้เงินไปนมเพิ่ม 

7.5 ล้าน ทำได้แต่หน้าหมดไปแล้ว 

ป๋าแม้ว เค้าได้ 50,000 ล้านคืน เค้าใหคิ๊กแบค ไม่ต่ำกว่าหมื่นล้านแน่นอน

ขี้หมูขี้หมา เสร่อแป๊ะอย่างอิเดียร์ขายพ่อกิน ได้อย่างต่ำ 100 ล้าน

#57 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 10:10

เหยียบศพพ่อตัวเองขึ้นมาเป็นใหญ่้อย่างนี้แล้ัว

แค่กลืนเลือดทำเป็นสำออย

ดัดจริตจัง อีดวก

-_-  -_-

ถ้าเสธฺแดงโอนอ่อนอย่างลูกสาวสักหน่อย

ก็มีตำแหน่งแล้ว.....ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#58 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 31 ตุลาคม พ.ศ. 2556 - 12:22

ร้องไห้ว่าต่อไปจะหาแดกจากไหน เฮ้อออออออออ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน