Jump to content

- - - - -

เตรียมตกงานเลยนะ นังโม

• Please log in to reply
27 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:40

ชิชะ พาพ่อขึ้นมาด่าท่านเทพทักษิณฉอด ๆ ๆ ๆ 

Edited by มีวันนี้เพราะบำเรอพี่จ๊อด, 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:40.

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#2 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:41

ระวังเจอท่าพิเศษจากเหล่าสาวกลัทธิเจ้าแห่งประชาธิปไตย  :lol:

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#3 ชมจันทร์

ชมจันทร์

Reform before elections

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:42

น้องโม ถอนขน ไอ้hearนักโทษ

ป.ล. เดี๋ยวนี้ คำว่า เ.ชี่.ย ก็พิมพ์ไม่ได้แล้วครับ

Edited by ชมจันทร์, 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:44.

อันสยามเป็นบ้านเกิดเมืองนอน
    ดุจบิดามารดรเปรียบได้

#4 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:42

ประโยดสุดท้าย

"ให้มาเหยียบ ตูเลย"

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#5 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:45

ตลกที่มีคนบอกว่าสนามบินสุวรรณภูมิ เป็นของแม้ว

:lol:  :lol:  :lol:

#6 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:47

ควายแดงโง่จนไม่รู้ว่า สุวรรณภูมิเป็นของใคร

มิน่ามันหาช่องทิ้งขยะไม่เจอ

#7 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:49

ไม่เสียแรง........ที่แอบหลงรักมานาน......

ยิ่งเห็นคุณพ่อน้องแตงโม พูดบนเวที............ยิ่งรักมากขึ้นไปอีก......

อยากบอกสั้นๆ ถึงน้องแตงโมว่า..............

"น่าร๊ากกกก อ่ะ........"    :wub: 

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#8 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:55

*
POPULAR

ตกงานไม่เป็นไร แฟนผม ผมเลี้ยงได้

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#9 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:58

ผมชอบเธอนะ ชอบอย่างห่าง ๆ คิดถึงอย่างห่วง ๆ

ออกนอกหน้ามากไม่ได้ เด๋วหัวแบะ

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#10 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:59

*
POPULAR

ตกงานไม่เป็นไร แฟนผม ผมเลี้ยงได้

อ้าวววว............หวัดดีครับ......

"พี่โตโน่" ............ :D 

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#11 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:01

ไม่ค่อยรู้จักดาราใหม่ๆ ขอทราบชื่อเต็มๆได้ไหมคะ คุณพ่อด้วยค่ะ 

อยากจดจำไว้ในจิตใจว่าเป็นดาราอีกคนที่ไม่กลัวเหี้-ย กลัวตะกวด

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#12 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:02

ตลกที่มีคนบอกว่าสนามบินสุวรรณภูมิ เป็นของแม้ว

:lol:  :lol:  :lol:

เคยไปโพสต์ด่าไอ้แม้วในเอ็มไท แล้วโดนพวกควายแดงด่าว่าเนรคุณไอ้แม้ว??? งง ภาษีก็เสียตลอด เงินเดือนไอ้แม้วก็มาจากภาษีของประชาชน แล้วมันมีบุญคุณกับผมตรงไหน แถมบอกว่า ทำงานอยู่ตึกไหน รู้มั้ยว่าตึกที่สร้างๆ มา มันอาจจะเป็นคนสร้างก็ได้ ผมล่ะ งง มาทวงบุญคุณกับผม ที่ผมอาจจะไปอยู่ตึกที่มันสร้างก็ได้ คุณแตงโมกับผม คงไม่ต่างกัน คือ งง และเง็ง กับพวกควายแดง  :lol:

#13 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:17

ไม่ค่อยรู้จักดาราใหม่ๆ ขอทราบชื่อเต็มๆได้ไหมคะ คุณพ่อด้วยค่ะ 

อยากจดจำไว้ในจิตใจว่าเป็นดาราอีกคนที่ไม่กลัวเหี้-ย กลัวตะกวด

ภัทรธิดา พัชรวีระพงษ์ ฮะ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#14 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:22

เป็นห่วงคุณนะ คุณคงต้องทำงานหนักมากแน่ๆ

เพราะ"สมอง"เธอโตจริงๆ :P

#15 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:29

น้องแตงโม ภัทรธิดา(มั้งครับ)

ผมรู้แค่ว่าเคยเป็นแฟนเก่าลูกชายคุณเจ ลูกเลี้ยงคุณกรณ์ครับ

แต่ไม่เคยรู้เลยว่าคุณพ่อน้อง...แมนนนนนนนนนนนนนนนขนาดน้าน  5555555555  เหยียบยอดอกกรูเลย  ฮ่า!!!

เชียร์สุดใจเลยครับ

gladiator 1.jpg

#16 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:35

น้องแตงโม ภัทรธิดา(มั้งครับ)

ผมรู้แค่ว่าเคยเป็นแฟนเก่าลูกชายคุณเจ ลูกเลี้ยงคุณกรณ์ครับ

แต่ไม่เคยรู้เลยว่าคุณพ่อน้อง...แมนนนนนนนนนนนนนนนขนาดน้าน  5555555555  เหยียบยอดอกกรูเลย  ฮ่า!!!

เชียร์สุดใจเลยครับ

ถ้าขืนเหยียบยอดอกผิดคนละก้อ.....คุณตายแน่ :P

#17 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:39

ภัทรธิดา พัชรวีระพงษ์ ฮะ

ขอบคุณค่ะ  ผู้หญิงอะไรชื่อเพราะ รูปร่างหน้าตาก็แสนสวย แค่นั้นยังไม่พอ จิตใจยังงดงาม และกล้าหาญกว่าทักษิณพ่อไอ้อี 3 ตัวนั่นซะอีก

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#18 nastyfunky

nastyfunky

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 03:02

ควายแดงโง่จนไม่รู้ว่า สุวรรณภูมิเป็นของใคร

มิน่ามันหาช่องทิ้งขยะไม่เจอ

ว๋าย ไม่กล้าบินลงเลย กลัวเสนียดจับ 55

Savoir…
Savoir parler…
Savoir parler pour ne rien dire…

#19 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 03:11

บนเวทีราชดำเนิน 5 พย. 2556 ครับ

น้องแตงโม ภัทรธิดา

"เราเกิดมา เรามีความทุกข์ความสุขอยู่บนประเทศไทย

อยู่บนแผ่นดินที่มีในหลวงที่เรารัก

มันเป็นหน้าที่ของมนุษย์ ของคำว่าคน

ที่จะต้องปกป้องหวงแหน และทำทุกอย่าง

สู้ยันตายก็ต้องทำ"

gladiator 1.jpg

#20 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 06:35

เคยเห็นแตงโมตัวเป็นๆ ขอฟันธงโดยไม่ลังเลว่านั่นคือมนุษย์เพศหญิงที่สวยที่สุดคนหนึ่งของสยามประเทศ

#21 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 06:49

เคยเห็นแตงโมตัวเป็นๆ ขอฟันธงโดยไม่ลังเลว่านั่นคือมนุษย์เพศหญิงที่สวยที่สุดคนหนึ่งของสยามประเทศ

ข้ามเดียรัฐฉาน ได้หรือ นั่นน่ะแต่งสวย มาจากชีวิตพ่อมันเชียวนะ

เดี๋ยวมันก็มองดูญาติที่เหลือ แล้วตีค่าชีวิต ...เพื่อเอาเงินมาแต่งสวยแข่งอีก

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#22 protecter

protecter

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 07:05

ตกงานมาอยู่กับผม ผมเลี้ยงเอง

(ก๊ากกกกกก ตัวผมยังไปไม่รอด)

#23 Hilton(ปาล์มาลี)

Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 07:22

บนเวทีราชดำเนิน 5 พย. 2556 ครับ

น้องแตงโม ภัทรธิดา

"เราเกิดมา เรามีความทุกข์ความสุขอยู่บนประเทศไทย

อยู่บนแผ่นดินที่มีในหลวงที่เรารัก

มันเป็นหน้าที่ของมนุษย์ ของคำว่าคน

ที่จะต้องปกป้องหวงแหน และทำทุกอย่าง

สู้ยันตายก็ต้องทำ"

กับประโยคนี้

เรื่องความสวยต้องสู้กันนิดส์นึง ใสกว่า  เด็กกว่า ช่วยไม่ด้ายยยย..คร้าาาาาาาาาา

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

#24 หมาเน่า

หมาเน่า

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:20

คนอาร๊ายยย สวยจริงอ่ะ  :wub: :wub: :wub:

http://www.manager.c...D=9560000138222

#25 chef de partie

chef de partie

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:31

แรงส์! “แตงโม” ฉะ “ทักษิณ” โกงกิน ฆ่าคน สันดานทำร้ายประชาชน

#26 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:01

พี่แตงโม ถ้าตกงานมาทำ organize กับผมก็ได้ครับ รับลองรุ่งงง แฮ่ๆ

#27 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:14

แตงโมกับตั๊กบงกชเหมือนกันคือพูดจาขวานผ่าซาก

เรื่องนี้เธอก็ชัดเจนดี.. :wub:  :wub:  :wub: 

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#28 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:31

พึ่งรู้ว่าเป็นโตโน่....

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน