Jump to content

- - - - -

นังโอ๊คมาแล้ว

• Please log in to reply
38 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:44

ออกมาส่งซิก ให้วุฒิสภาเดินหน้าต่อ ขอครึ่งซอย 

มันว่าพ่อมันโดน ขี้ข้าหลอก ฮ่า ฮ่า ฮ่า

/////////////

โอ๊คโพสต์เฟซบุ๊กอ้อนวุฒิสภา ย้ำอยากให้อภัยกันไว้ก่อน อ้างแม้วไม่อยู่หน้างานมองสถานการณ์ไม่ออก

เมื่อวันที่ 6 พ.ย. นายพานทองแท้ ชินวัตร บุตรชาย พ.ต.ท.ทักษิณ ได้โพสต์ข้อความผ่านเฟซบุ๊กส่วนตัว "Oak Panthongtae Shinawatra" ถึงประเด็นนิรโทษกรรม โดยมีรายละเอียดดังนี้

"ใช่ครับพี่"........"ดีครับผม"........"เหมาะสมครับนาย " มักจะลงท้ายด้วยคำว่า........."ฉิบหายแล้วครับท่าน"........ทุกทีไปครับ....!!!!

คนเป็นลูก ถ้าไม่เห็นถึงหลุมพราง,ขวากหนาม และอันตรายที่จะเกิดขึ้น มีหรือครับที่จะไม่อยากให้พ่อกลับบ้าน มองจากฝั่งเมืองไทยนี้ก็เห็นกันจะๆว่า สะพานที่ทอดอ่อยเหยื่อมาให้นี้ มันผุพังสิ้นดี คนเป็นลูกถ้าไม่มั่นใจเกินร้อย ว่าใครก็ไม่สามารถผ่านทางนี้ไปได้ ไม่มีวันตะโกนห้ามพ่อกลับครับ..!!

คุณพ่อผมอยู่ไกล "ไม่อยู่หน้างานมองสถานการณ์ไม่ออกครับ" เมื่อบวกกับความคิดถึงครอบครัว คิดถึงบ้านเกิดเมืองนอน ใครมาแนะนำอย่างไร ท่านย่อมเกิดความหวัง หวังที่หนึ่งคือต้องการให้ส่วนรวมเกิดความสมานฉันท์ เมื่อมีความสมานฉันท์แล้ว หวังที่2ก็คือ หากได้กลับบ้านด้วยก็ยินดีครับ

เมื่อไปไม่ถึง2 ขอแค่หนึ่ง สุดซอยไปไม่ได้ ครึ่งซอยไปไม่ถึง ขอแค่ต้นซอยก็ยังดีครับ ตัวบุคคลเอาไว้ก่อน แต่พี่น้องประชาชนที่ออกมาชุมนุมเรียกร้องประชาธิปไตย แต่กลับต้องโทษนั้น ขอไว้เถอะครับ อย่าไปเอาผิดเขาเลย

กระบวนการต่อไปอยู่ที่การตัดสินใจของวุฒิสภาครับ จะคว่ำกันไปเลยกว่าจะกลับมาพิจารณากันใหม่ ก็ต้องรอไปอีก180วัน ผมว่ามันนานเกินไปครับ หากวุฒิสมาชิกจะมีเมตตา ต่อพี่น้องประชาชนที่เดือดร้อน จะเหลืองจะแดงยังไง อยากให้อภัยกันไว้ก่อน เมื่อความสมานฉันท์เกิดขึ้น ความเป็นสยามเมืองยิ้มกลับมาอีกครั้ง ประเทศชาติก็จะเดินหน้าต่อไปได้ครับ

ประเทศไทยของเรา จะ"เดินหน้า" หรือจะ"เผชิญหน้า" อยู่ที่การตัดสินใจของวุฒิสมาชิกทุกท่านครับ.

เครดิตเว็บโพสต์ทูเดย์

#2 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:49

คราวก่อนพญาไม้ในคราบโอ๊ก ก็คงอ่านเกมว่า เพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุด ได้เปรียบมากสุด จึงโพสต์แบบแบ่งรับแบ่งสู้

แต่นายใหญ่ไม่ฟัง เลยไปสุดซอย

คราวนี้ คงคุยกันมาดี เลยประสานเสียงกับลิ่วล้อคนอื่นๆในทำนองเดียวกัน

#3 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:49

ดิฉันว่า หนูโอ๊คคงใจเสียแล้วหล่ะค่ะ

ม็อบที่ออกมาเยอะแยะขนาดนี้ ขนาดสถาบันที่น้องสาวตัวเองเคยเรียนยังไม่เล่นด้วยเลย

คงทำให้หนูโอ๊ค..ใจหายไม่น้อย เลยออกอาการอ้อน และพูดพล่ามน่ารำคาญ

ม็อบที่เกิดทั่วหัวระแหงคราวนี้....คิดว่าคิดไปเอง เหมือนของแพงมั๊ยค่ะ ??

#4 sebastian

sebastian

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:53

ตามหลัก นังโอ๊ก จะนั้งป้ายสี ม็อบต่างๆนาๆ

วันนี้คงได้เห็นแหละว่าม็อบที่ออกมา มีแต่กลุ่มปัญญาชน ทั้งนั้น

I''''ll go anywhere as long as it''''s forward.ผมไปได้ทุกที่ ขอเพียงแต่ต้องไปข้างหน้าcredit by ดร.ลิฟวิ่งสโตน

#5 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:53

สายไปมากเลยโอ๊ย  คาดว่าจะตายยกซอยรวมพ่อแกด้วย  :D

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#6 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 17:54

http://webboard.seri...่รักอยากให้อยู/

"หลายคนรักผม แต่รักอยากให้อยู่เมืองนอก รักไม่อยากให้กลับ เพราะกลัวผมกลับไปแล้วตกงาน"

#7 idecon

idecon

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:01

เสรือกเข้าซอยไม่ดูตาม้าตาเรือ
โผล่ท้ายซอยอาจเป็นพนมเปญ
เค้ามีบ้านไว้ให้ตระกูลเมรึงแล้วนิ

#8 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:05

สรุปว่าจุดยืนของเขาจะเอายังไงกันแน่ครับ?

/人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#9 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:05

ถุยส์ :angry:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#10 ขี้ข้าทักษิณ

ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:06

ตกลงอีโอ๊ก จะบอกว่า พ่อพ้มโง่ โดนลิ่วล้อหลอก :lol:

"ไม่เอานิรโทษกรรมของขี้ข้าทักษิณเพื่อทักษิณที่ขี้ขลาด"

#11 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:07

ตกลงอีโอ๊ก จะบอกว่า พ่อพ้มโง่ โดนลิ่วล้อหลอก :lol:

สมกับตำแหน่งลูกทรพี  :lol:

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#12 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:09

ความรู้นางสาวโอ๊กไม่ได้กระผีกของบรรดาสารพัดม็อบที่ออกมาต่อต้านพ่อเธอ

เอ๊ะหรือผมเขียนผิด ผมต้องเขียนถึงพ่อพญาไม้หรือพ่อเปรี้ยวที่รับจ้างเขียนเฟสบุ๊คให้นางสาวโอ๊คนี่นะ

#13 anntracite

anntracite

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:18

เป็นลูกเสือกโง่กว่าลูกน้องพ่อ ให้เขาหลอก ก็สมน้ำหน้าแล้ว

#14 ant

ant

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:20

มันสายไปเสียแล้วไอ้หนูเอ๋ย

เอ็งสั่งลาญาติพี่น้อง และสมุนเสื้อแดงที่ยังหน้ามืดตามัวได้เลย

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#15 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:22

*
POPULAR

อีโอ๊ก แมร่มโชว์เม๊กะเคลฟเวอร์อีกแล้วไง

เขียนแบบนี้เท่ากับรับสารภาพเต็มๆเลยว่า "พ่อกุเองแหละ เบื้องหลังดันนิรโทษฉบับสุดซอย"

คุณพ่อผมอยู่ไกล "ไม่อยู่หน้างานมองสถานการณ์ไม่ออกครับ" เมื่อบวกกับความคิดถึงครอบครัว คิดถึงบ้านเกิดเมืองนอน ใครมาแนะนำอย่างไร ท่านย่อมเกิดความหวัง หวังที่หนึ่งคือต้องการให้ส่วนรวมเกิดความสมานฉันท์ เมื่อมีความสมานฉันท์แล้ว หวังที่2ก็คือ หากได้กลับบ้านด้วยก็ยินดีครับ

ฮาดารา-กุมขมับ เหนื่อยใจ.gif

gladiator 1.jpg

#16 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:30

ดูภาพประกอบนังโอ๊ค ยิ่งสนุก

เสื้อแดง ต้มพ่อมัน

มันเป็นพระเอกของมาเตือน

ใหเระวังมาร์ค กะ เทือก55555

#17 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:41

หนังหน้า+ปัญญาของคนลอกข้อสอบ ผมไม่เคยเชื่อว่าเพจของโอ๊คเป็นของโอ๊ค

เมื่อรู้สึกอย่างนี้ จึงมีแต่ความสมเพชทุกครั้งไป ที่เห็นข้อความหน้าเพจที่อ้างชื่อโอ๊ค 

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#18 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:43

พ่อใครเอย...ขี้โกง
พ่อใครเอย.....นักโทษหนีคดี
ลูกใครเอย...แม้ข้อสอบมันยังลอก แล้วยังจะมีราคาค่าตัวอยู่อีกเหรอ

#19 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:44

ไปเกี่ยวอะไรกับพ่อมันหูเบา มันเกี่ยวกับพ่อเมมิงน่ะมันเหรรี้ย โกงแล้วยังอยากกลับบ้านแบบไม่อยากติดคุก จะดันทะลุซอยถึงปี 47 โ่น่น กลับลำไม่ทันแล้วมั๊ง ออกใ้ห้สัมภาษณ์ รู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับกฎหมายนิรโทษกรรม จนถึงปี 47 โน่น 

Edited by Bookmarks, 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:49.

#20 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 18:49

เป็นสัญญาณว่าลุยต่อ ข้ามศพไพร่แดงไปเพื่อความสุขของไอ้แม้ว?

#21 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:03

ออกมาส่งซิก ให้วุฒิสภาเดินหน้าต่อ ขอครึ่งซอย 

มันว่าพ่อมันโดน ขี้ข้าหลอก ฮ่า ฮ่า ฮ่า

โอ๊คโพสต์เฟซบุ๊กอ้อนวุฒิสภา ย้ำอยากให้อภัยกันไว้ก่อน อ้างแม้วไม่อยู่หน้างานมองสถานการณ์ไม่ออก

เมื่อวันที่ 6 พ.ย. นายพานทองแท้ ชินวัตร บุตรชาย พ.ต.ท.ทักษิณ ได้โพสต์ข้อความผ่านเฟซบุ๊กส่วนตัว "Oak Panthongtae Shinawatra" ถึงประเด็นนิรโทษกรรม โดยมีรายละเอียดดังนี้

"ใช่ครับพี่"........"ดีครับผม"........"เหมาะสมครับนาย " มักจะลงท้ายด้วยคำว่า........."ฉิบหายแล้วครับท่าน"........ทุกทีไปครับ....!!!!

คนเป็นลูก ถ้าไม่เห็นถึงหลุมพราง,ขวากหนาม และอันตรายที่จะเกิดขึ้น มีหรือครับที่จะไม่อยากให้พ่อกลับบ้าน มองจากฝั่งเมืองไทยนี้ก็เห็นกันจะๆว่า สะพานที่ทอดอ่อยเหยื่อมาให้นี้ มันผุพังสิ้นดี คนเป็นลูกถ้าไม่มั่นใจเกินร้อย ว่าใครก็ไม่สามารถผ่านทางนี้ไปได้ ไม่มีวันตะโกนห้ามพ่อกลับครับ..!!

เมื่อไปไม่ถึง2 ขอแค่หนึ่ง สุดซอยไปไม่ได้ ครึ่งซอยไปไม่ถึง ขอแค่ต้นซอยก็ยังดีครับ ตัวบุคคลเอาไว้ก่อน แต่พี่น้องประชาชนที่ออกมาชุมนุมเรียกร้องประชาธิปไตย แต่กลับต้องโทษนั้น ขอไว้เถอะครับ อย่าไปเอาผิดเขาเลย

กระบวนการต่อไปอยู่ที่การตัดสินใจของวุฒิสภาครับ จะคว่ำกันไปเลยกว่าจะกลับมาพิจารณากันใหม่ ก็ต้องรอไปอีก180วัน ผมว่ามันนานเกินไปครับ หากวุฒิสมาชิกจะมีเมตตา ต่อพี่น้องประชาชนที่เดือดร้อน จะเหลืองจะแดงยังไง อยากให้อภัยกันไว้ก่อน เมื่อความสมานฉันท์เกิดขึ้น ความเป็นสยามเมืองยิ้มกลับมาอีกครั้ง ประเทศชาติก็จะเดินหน้าต่อไปได้ครับ

ประเทศไทยของเรา จะ"เดินหน้า" หรือจะ"เผชิญหน้า" อยู่ที่การตัดสินใจของวุฒิสมาชิกทุกท่านครับ.

ไอ้โอ๊ค มุงเป้นลูกประสาอะไร ไม่รู้จักพ่อมุงซะเลย

ถ้าพ่อมุงไม่ได้นิรโทษ ขอโทษที เถอะ

พ่อมุงไม่ปล่อยตัวประกันควายแดงที่อยู่ในคุกให้รอดออกมาหรอก

บรรดาแกนนำ และพวกที่เผาบ้านเผาเมือง อย่าหวังจะได้แดรกรอดตัว ฟรีเลย

ขืนนิรโทษปลาซิวปลาสร้อย แล้วอีกหน่อยจะเอาอะไรมาอ้างเพื่อแก้ไขให้ตัวเองพ้นผิดได้เล่า

ไอ้โอ๊คปลอม ไอ้ขี้ข้าพิมพ์เวปบอร์ดเอ๊ย 

#22 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:14

ท่ากอดนี่่ชัดมั้ย ไม่่รู้ตัวไหนแรดกว่ากัน  :D

#23 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:17

ภาพอะไรอ่าาาา

น่าหยะแหยง

#24 protecter

protecter

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:30

อ่านจากอีโอ๊คเขียน

ขี้ข้าเสนอกฏหมายล้างผิดพ่อมัน พ่อมันจำต้องยอม เพราะหวังบ้านเมืองปรองดอง...คือมันนัยว่า พ่อมันเสียสละสุดสุด

#25 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:37

http://webboard.seri...่รักอยากให้อยู/

"หลายคนรักผม แต่รักอยากให้อยู่เมืองนอก รักไม่อยากให้กลับ เพราะกลัวผมกลับไปแล้วตกงาน"

ถ้าจะจริง คนรักมันทั้งบ้านทั้งเมือง ออกมาจากทุกมุมเมือง ..ขนาดมือจัดม็อบสมัครเล่นนะนี่

"...ใครมาแนะนำอย่างไร ท่านย่อมเกิดความหวัง หวังที่หนึ่งคือต้องการให้ส่วนรวมเกิดความสมานฉันท์ เมื่อมีความสมานฉันท์แล้ว หวังที่2ก็คือ หากได้กลับบ้านด้วยก็ยินดีครับ ..."

ดักดานทั้งตระกูล ...ถึงวันนี้ มันยังไม่รู้ว่าพ่อมัน คือตัวที่ทำให้เกิดความแตกแยก ในเมืองไทย

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#26 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:43

ท่ากอดนี่่ชัดมั้ย ไม่่รู้ตัวไหนแรดกว่ากัน :D

มีแร่ดตัว กระซู่ตัว
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#27 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 19:44

หนังหน้า+ปัญญาของคนลอกข้อสอบ ผมไม่เคยเชื่อว่าเพจของโอ๊คเป็นของโอ๊ค

เมื่อรู้สึกอย่างนี้ จึงมีแต่ความสมเพชทุกครั้งไป ที่เห็นข้อความหน้าเพจที่อ้างชื่อโอ๊ค 

คงเป็นเพจของมันแต่ชื่อ... สำหรับข้อความที่สื่อออกมาแต่ละชุด ผมไม่เคยเชื่อว่าเกิดจากสติปัญญา(ที่ไม่รู้จะมีหรือเปล่า)ของมัน

#28 son

son

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 20:10

ผมว่าง้อ...พวกคี่ข้าเสื้อแดง......

ตอนนี้มัน...ช้าไปแล้วครับ......

คุณหนูโอ๊ค....คงต้องเปลี่ยนมุกใหม่..............

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#29 sayapon

sayapon

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 20:18

"ไม่อยู่หน้างานมองสถานการณ์ไม่ออก"

อ้าวแล้วคุณโอ๊คอยู่ไหนครับ

ตัวคุณโอ๊คน่าจะอยู่หน้างานทำไมถึงไม่แนะนำคุณพ่อหรือว่าคุณโอ๊คก็มองสถานการณ์ไม่ออก

...เก่งชะมัด...

"Imagination is more important than knowledge"

"จินตนาการสำคัญกว่าความรู้"

#30 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 20:29

พอไม่มีทางออก

โทษคนนั้นคนนี้

แล้วที่จ่ายทีมทำงานก็ยังจ่ายต่อไป

ต้มกันต่อไป ไอ้งั่งเอ๋ย

ใครโง่มากกว่ากันวะ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#31 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 20:33

#32 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 20:34

อ้าว ตรูหลงนึกว่า พ่อเอ๊ง จะหลอก ขี้ข้า นะเนี่ย

กลายเป็นขี้ช้า หลอก พ่อเอ๊ง

ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

โง่ยิ่งกว่า ควาย

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#33 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 20:36

พออ่านตรงตัวแดง อดขำไม่ได้

แสดงว่า พ่อมันโง่ ฟังแต่เสียงขี้ข้าที่ชอบเลีย

#34 zianmu

zianmu

น้องใหม่

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 20:37

:lol:

#35 sos42

sos42

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:23

สรุปที่วิเคราะห์กันมาผิดหมดนะซิ

ที่แท้มันโง่เชื่อลูกน้องควาย เลยเรียกแขกเต็มบ้านเต็มเมืองตอนนี้ โสน้าน่า :lol:

#36 a.mtvv

a.mtvv

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:27

ระหว่างอ่าน ตัวอะไรต่ออะไร ก็ออกมาเพ่นพ่าน เต็มไปหมด

มารดามึงคิดออกมาได้ยังไง

#37 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 21:48

^

^

^

^

ชัดเจนครับ !

วงจรอุบาทชัดๆ  ช่างบ้าสิ้นดี หน้าด้านสิ้นดี  ริยำสิ้นดี

มันไม่น่าที่จะได้มีโอกาศเติบโตมาบนแผ่นดินไทย กินข้าวที่งอกขึ้นมาบนผืนแผ่นดินไทยเลย  หนึ่งในมหาอุบาทบุคคล...ที่ประวัติศาสตร์ไทยจะจารึกไว้...

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#38 AntiRedBuffalo

AntiRedBuffalo

น้องเก่า

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:06

ท่ากอดนี่่ชัดมั้ย ไม่่รู้ตัวไหนแรดกว่ากัน  :D

Sure Sure.

OAK is QUEER

#39 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 6 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:18

:lol:

มันจริงๆ ครับ ดู ดู๊ ดู ดูมันทำ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน