Jump to content

- - - - -

เมื่อกี้เข้าไม่ได้ ตกใจหมด นึกว่า เว็บโดน iCT บ้อคไปแล้ว ???

• Please log in to reply
19 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 GOD_satan

GOD_satan

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:48

เมื่อกี้เข้าไม่ได้  ตกใจหมด นึกว่า  โดนเล่นซะแล้ว  โดน iCT บ้อคไปแล้ว

อาการเหมือน web server โดนยิ่ง รึป่าวอ่ะครับ

#2 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:49

ใช่ พอกดกลับไป สภากาแฟ มันหายไปเลย ตกใจหมด :o :o :o :o

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#3 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:50

*
POPULAR

เป็นการจำลองสถานการณ์ครับ  :lol:

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#4 Sazabi Neozeon

Sazabi Neozeon

น้องเก่า

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:52

นึกว่าจะได้นอนแต่วัน :)

ชิน+วัตร แปลว่าแพ้ไม่เป็น  แต่ผมว่า  สักวันมันต้องแพ้ :angry:

#5 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:52

-_- ท่าน ridkun แอบไปขึ้นเวทีราชดำเนินมาแน่เลย...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#6 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:55

ขอติคุณ ridkun ครับ 

ปกติปีสองปีมานี้จะเปลี่ยนเป็น พฤศจิกาคม ทำไมปีนี้ไม่เป็น พฤศจิกาคม ล่ะครับ?

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#7 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 22:55

นึกว่าจะได้ลางานลง กทม แล้ว  เมื่อกี้ของขึ้นเลย....  

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:04

เป็นการจำลองสถานการณ์ครับ  :lol:

เอ่อ....gif ฮาตาย facepalm มึลตึ้บ.gif

ปกติปีสองปีมานี้จะเปลี่ยนเป็น พฤศจิกาคม ทำไมปีนี้ไม่เป็น พฤศจิกาคม ล่ะครับ?

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ

ท่านเจ้าพระยาเคยเฉลยแล้วว่ากลัวคนสับสนว่าจริงครับ :lol:

gladiator 1.jpg

#9 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:09

หน้าสิ่ว หน้าขวาน

ทดลองอะไร

มาบอกช้านะเนี่ย 

หายใจหโหมะเลย

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#10 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:18

เอ่อ....attachicon.gifgif ฮาตาย facepalm มึลตึ้บ.gif

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ

ท่านเจ้าพระยาเคยเฉลยแล้วว่ากลัวคนสับสนว่าจริงครับ :lol:

อย่าใช้บ่อย ผมยังชักจะเริ่มติดเลย  :D

#11 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:28

หน้าสิ่ว หน้าขวาน

ทดลองอะไร

มาบอกช้านะเนี่ย 

หายใจหโหมะเลย

จะเลียนแบบ ปลอดเป็นศพ

ที่จำลองสถานการณ์น้ำท่วมกรุงเทพฯ ก็ไม่บอก :huh: :huh:

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#12 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:35

:o

หาที่สำรองไว้บ้างรึยังครับ...

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#13 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:52

อย่าทำแบบนี้อีกนะครับ เหรียญที่หยอด มันไม่รอเวลาด้วยนะ หมดไปหลายบาทเลยนะครับ !!! :angry: :angry:

เสียงครวญ จาก วอร์รูม เรด ไซเบอร์.....

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#14 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:56

เอ่อ....attachicon.gifgif ฮาตาย facepalm มึลตึ้บ.gif

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ

คุณผึ้งหมายถึง....

เจ้าพระยามหาอำมาตยาศรีมหาเดโชโยยศวดีมณีเมขลามหาพรรดึกอึกทึกคึกหทัยมไหสวรรค์จันทรอุดรทิศริดกุน

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#15 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:58

^

^

โคดดดดดดดยาว.....

praying cat 4.jpg

:lol:  :lol:

#16 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 05:34

#17 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 07:09

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ

คุณผึ้งหมายถึง....

เจ้าพระยามหาอำมาตยาศรีมหาเดโชโยยศวดีมณีเมขลามหาพรรดึกอึกทึกคึกหทัยมไหสวรรค์จันทรอุดรทิศริดกุน

ป. อินทรปาลิต มาเอง    :o  :o

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#18 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 07:46

ป. อินทรปาลิต มาเอง    :o  :o

เด๋วต้องมี "ฉีกแบงก์โชว์" ครับหลวงพี่  :lol:

#19 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:04

แฟนๆ 3 เกลอกันทั้งนั้น

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#20 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 8 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:06

^

^

ผมชอบเสี่ยกิมหงวนที่สุดคับ  แกบ้าดี :D

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน