Jump to content

- - - - -

ผมเสียใจ และขอโทษจากใจอีกครั้ง ...ตัน ภาสกรนที

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:34

ผมว่าคนทำธุรกิจจริงๆ เขาไม่ออกความเห็นเรื่องการเมืองนะครับ 

เพราะออกความเห็นทีไร มีแต่เสียกับเสีย

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ

ตระกูลโชควัฒนาไงครับ  ออกมาต่อต้านระบอบทักษิณตลอดแบบเปิดเผย พี่น้องโชควัฒนาทุกคนผลัดกันออกมาวิจารณ์ตรงๆแรงๆหลายหน

สหพัฒน์ก็ยังอยู่ได้นะครับ

หลักการเค้ามั่นคงแน่นอนมากเลย ไม่เห็นแก่ธุรกิจเสียจนเสียหลักการ

ผมนับถือน้ำใจตระกูลนี้จริงๆ

gladiator 1.jpg

#52 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:38

สร้างภาพขายของได้ผลมาตั้งนาน มาเสียเพราะเชียร์เสื้อแดง ดับอนาถ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน