Jump to content

- - - - -

พรุ่งนี้ถ้าสุเทพหรือแกนนำม็อบให้ยึด ทำเนียบ สถานที่ราชการหรือสนามบิน จะทำตามไหมครับ

• Please log in to reply
103 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 chackrapbong

chackrapbong

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 23:58

แหม่ ผมชื่นชม คนอื่นๆที่มาตอบนะครับ

แต่ช่วยตอบให้ตรงคำตอบด้วยครับ

เดี่ยวไม่ถูกใจ เขาเท่าไรนัก

คนเขาบอกว่าไม่ทำแบบนั้น

ตะกวดบ้าน ยังไม่เชื่อ

แล้วจะมาตั้งกระทู้ถามความเห้นคนอื่นทำแมวอะไรครับ??

คนตอบตรงประเด็นที่ถาม ก็รับทราบ  แต่ส่วนมากจะเข้ามา แถๆๆๆ ตอบไม่ตรงกับที่ถามนี้สิ

หนึ่งในนั้น มีคุณด้วยนะ แถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้ใจจริงๆ

ตั้งคำถามกับเรื่องที่ยังไม่เกิด

แต่เรื่องที่เคยเกิดขึ้นมาจริงแล้ว

แกล้งทำเป็นลืมหรือเปล่า

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#52 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:03

แหม่ ผมชื่นชม คนอื่นๆที่มาตอบนะครับ

แล้วจะมาตั้งกระทู้ถามความเห้นคนอื่นทำแมวอะไรครับ??

คนตอบตรงประเด็นที่ถาม ก็รับทราบ  แต่ส่วนมากจะเข้ามา แถๆๆๆ ตอบไม่ตรงกับที่ถามนี้สิ

หนึ่งในนั้น มีคุณด้วยนะ แถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้ใจจริงๆ

ผมไม่ได้ไปชุมนุมด้วย

เพราะอยู่ตางจังหวัด และภรรยาใกล้คลอด

ไม่ได้แถอะไรนะครับ

แล้วคุณไม่คิดบ้างหรือครับว่าทำไม บางคนเขาเข้ามาตอบไปไม่ตรงที่คุณถามไว้

เขาอาจไม่เห็นประโยชน์อะไรที่จะตอบคำถามคนอย่างคุณ ก็เป็นได้นะครับ ผมว่า

#53 ต้นกล้า

ต้นกล้า

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:11

ถามเหมือนคนปะญญาออ่นนิ .

#54 uramihci

uramihci

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:15

ก็ไม่เห็นจะเป็นไรนี่ จะยึดทำเนียบ จะปิดสนามบิน จะเผาอะไรก็ไม่เป็นไร
ต่อให้มวลชนอารมณ์พาไปกระทืบใครตายก็ไม่เป็นไร
เราต้องรู้จักให้อภัย ประเทศจะได้เดินหน้าต่อได้ไง

พรบ.นิรโทษกรรมยังนอนไม่รู้สึกตัวอยู่ในสภานะ ถึงเวลาก็ฉีดยาให้ฟื้นได้ อย่าลืมสิ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

#55 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:36

ทำสิ ยิ่งถ้าบอกให้เผาทำเนียบ บ้านจันทร์ส่องหมา ยิ่งอยากทำใหญ่เลย แต่ต้องขอแกนนำสั่งทุบรถนายกก่อนนะ ต้องทำตามขั้นตอน แกนนำบอกอะไรผมทำตามอยู่แล้ว แต่ที่อยากทำโดยแกนนำไม่ต้องสั่งคือขอกระทืบตำรวจบ้านซักที ว่าแล้วก็คันเท้า

#56 Hilton(ปาล์มาลี)

Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:57

ทำเนียบผมเอานะ อยากจะเอาน้ำมนต์ไปเช็ดถู ปัดเสนียด 

สนามบินก็เอา  ถ้าขี้ข้ามันจะหนี

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

#57 เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 00:59

ทำเนียบผมเอานะ อยากจะเอาน้ำมนต์ไปเช็ดถู ปัดเสนียด 

สนามบินก็เอา  ถ้าขี้ข้ามันจะหนี

น้ำมนต์โกเต๊กหรือเปล่าครับ :lol:  :lol: 

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#58 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:06

น้ำมนต์โกเต๊กหรือเปล่าครับ :lol:  :lol: 

น้ำตาเช็ดหัวเข่าควายแดงที่โดนแม้ว เลท อิท บี ต่างหากครับ

ว่างๆ ไปตอบกระทู้เก่าด้วยนะครับ เคยพูดอะไรไว้รับผิดชอบด้วยนะ ควายเวร ไม่ใช่เอาแต่ตะแบง

#59 Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:21

น้ำมนต์มันของสูงครับ

ส่วนโกเต๊กคุณคงหมายถึงของอีปู ใช่เป่า   สกปรกไม่รู้..หยะแหยง

สนามบินสุวรรณภูมิ ไม่ใช่ของทักษิณ แต่มาจากเงินภาษีของหนู..ของคนไทยทุกคน..  แตงโม เวทีราชดำเนิน 5/11/2013

ผมยังยอมติดคุก 15 วัน แล้วพวกคุณมานิรโทษอะไรกัน .. เต๋า สมชาย เวทีราชดำเนิน 6/11/2013

#60 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:25

พูดถึงเรื่องโกเต๊ก ขึ้นมา จำได้ ว่ามีไอดีๆ หนึ่งชอบกิน อะไรๆ ก็จะลากไปเรื่องโกเต๊กนี่ล่ะ

ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจจริงๆ ว่าโโกเต๊กมันอร่อยขนาดนั้นเลยหรือ 

ไอดีนั้นก็จะประมาณ ยัดคนอืีนเป็นสาวกแป๊ะลิ้ม หรือไม่ก็จะยกเรื่องเกี่ยวกับการปิดสนามบินมาล้อ 

หรือไม่ก็จะบอกว่าคนที่อยู่ตรงข้ามกับตัวเองเป็นเสื้อเหลืองอะไรทำนองนี้ บางที่ผมก็รู้สึกตลก กับการคิดของเขานะครับ

เหมือนตัวตลก แต่ทำเหมือนตัวเองชนะอะไรทำนองนี่ล่ะครับ 

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#61 Hilton(ปาล์มาลี)

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:35

พูดถึงเรื่องโกเต๊ก ขึ้นมา จำได้ ว่ามีไอดีๆ หนึ่งชอบกิน อะไรๆ ก็จะลากไปเรื่องโกเต๊กนี่ล่ะ

ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจจริงๆ ว่าโโกเต๊กมันอร่อยขนาดนั้นเลยหรือ 

ไอดีนั้นก็จะประมาณ ยัดคนอืีนเป็นสาวกแป๊ะลิ้ม หรือไม่ก็จะยกเรื่องเกี่ยวกับการปิดสนามบินมาล้อ 

หรือไม่ก็จะบอกว่าคนที่อยู่ตรงข้ามกับตัวเองเป็นเสื้อเหลืองอะไรทำนองนี้ บางที่ผมก็รู้สึกตลก กับการคิดของเขานะครับ

เหมือนตัวตลก แต่ทำเหมือนตัวเองชนะอะไรทำนองนี่ล่ะครับ 

ผมก็ไม่เข้าใจกับมันเหมือนกัน  จะมาอะไรนักหนากับผ้าอนามัยรุ่นแม่มัน

หรือว่ารุ่นนี้ เมียกับลูกสาวมันยังใช้อยู่

#62 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:44

ผมตอบไอ้ห่านนี่คห. 46  

แล้วดูมันตอบผมนะ

ขี้ข้าแม้วไม่ได้อ่านข่าวหรอกหรือครับ

ลุงกำนันประักาศแล้วว่าจะพามวลชนคนดีออกเดิน 12 เส้นทาง แบบ "อารยะ"

คือ "เดินกันดีๆ  ไปกันดีๆ แบบสงบ สันติ"

ไม่อ่านข่าวแล้วเจือกมาตั้งกระทู้ถามโง่ๆแบบนี้ ก็อย่าโกรธเวลามีคนด่าพวกคุณว่าควายนะครับ

ข่าวก็คือข่าว  คุณเชื่อขี้ปากเขาก็ตามบาย แต่ถ้าสุเทพหรือแกนนำม๊อบ ไม่ว่าคนใดสั่ง ไม่สงบ ไม่สันติ ไม่อหิงสา

ผมจะเรียกควายนำหน้าชื่อคุณ โอเคไหม  

แล้วพอคห. 50 มันเจือกย้อนเพื่อนสมาชิกว่าแบบนี้

พระพุทธเจ้าท่านสอนถูกแล้ว

อเสวนา จ พาลานํ   ไม่สังสันท์ เสวนา กับ คนพาล

gladiator 1.jpg

#63 เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 02:53

ขี้ข้าแม้วไม่ได้อ่านข่าวหรอกหรือครับ

ลุงกำนันประักาศแล้วว่าจะพามวลชนคนดีออกเดิน 12 เส้นทาง แบบ "อารยะ"

คือ "เดินกันดีๆ  ไปกันดีๆ แบบสงบ สันติ"

ไม่อ่านข่าวแล้วเจือกมาตั้งกระทู้ถามโง่ๆแบบนี้ ก็อย่าโกรธเวลามีคนด่าพวกคุณว่าควายนะครับ

ข่าวก็คือข่าว  คุณเชื่อขี้ปากเขาก็ตามบาย แต่ถ้าสุเทพหรือแกนนำม๊อบ ไม่ว่าคนใดสั่ง ไม่สงบ ไม่สันติ ไม่อหิงสา

ผมจะเรียกควายนำหน้าชื่อคุณ โอเคไหม  

โอเคไหม 

:lol:  :lol: 

Edited by หน้าตาดี, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:58.

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#64 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 03:10

เห็นกระทู้นี้แล้วสงสัยจริงๆ ถ้า มวลมหาประชาชน ขับไล่ตระกูล ชินวัตร โค่นระบอบ ทักษิณ ได้สำเร็จ คนเสื้อแดงต่อจากนี้ไปจะเป็นยังไง ?

ก. หายโง่
ข. เลิกตั้งกระทู้ป่วนบอร์ด
ค. ???

ค. ควายเหมือนเดิม

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#65 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 03:24

สหายท่านหนึ่ง

เข้ามาแถๆๆๆ     ตอบไม่ตรงคำถาม   ด้านได้ใจจริงๆ

ไอ้ลิขิตนี่ก็จินตนาการน้ำแตกไปเลย...

พูดยังกับเป็นฝ่ายวางแผนเดินม๊อบ....ไอ้บ้าเอ๊ย

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#66 loveri

loveri

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 04:39

พรุ่งนี้ถ้าสุเทพหรือแกนนำม็อบให้ยึด ทำเนียบ

สถานที่ราชการหรือสนามบิน

คุณจะทำตามไหมครับ

^_^ ^_^

เราเชื่อ 100 % ว่าคุณสุเทพไม่ยึด อย่างมากก้อแค่ไปแสดงพลัง ดูจากที่ผ่านมาเค้าก้อไม่ได้ทำอะไรที่ผิดกฏหมายนะ
เราคิดว่าเมื่อเห็นว่ามันเป็นสิ่งที่ผิด ไม่ว่าจะยึดสนามบิน รึยึดราชประสงค์ เค้าคงไม่ทำตามหรอก
ปล. ไม่ต้องบอกให้อ่านใหม่นะ ว่าบอกว่าถ้าอะ เข้าใจที่ถาม แต่จะตอบแบบนี้อะ

#67 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 06:55

ที่ผ่านมา

ม็อบนี้มีอะไรที่เหมือนม็อบที่ผ่านๆมาบ้าง  ?

คิดไม่ได้ก็ไม่รู้จะสั่งสอนอย่างไรแล้วเวรเอ๋ย

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#68 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 07:14

น่าสนใจน๊ะ...

มองในแง่ลงทุน มันก็คุ้มอยู่...

สนามบินสร้างไปแสนกว่าล้าน บวกกับความเสียหายทางธุรกิจอีกซัก สองแสนล้าน..

รวม ๆ แล้ว สามแสนล้าน...มันยังน้อยกว่า ที่มันผลาญจำนำข้าว กับ รถคันแรกแรกเลย..

;) 

#69 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 07:30

พรุ่งนี้ถ้าอีนกแสกบอกว่า...มารัชมังคลาไม่มีค่าจ้างนะจ๊ะ
คุณจะมาไหมครับ

ถามแบบนี้ ตอบง่ายกว่าเยอะ

ไม่มาครับ

มุงโคตรรวย ใช้กูเป็นทาส แต่ใช้ฟรีๆ ...ตูไม่ไป

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#70 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 07:31

โอเคไหม 

ขวัญควา, เตรียมรถบัสปรับอากาศไว้ที่อาณาจักรคนเสื้อแดง 10 คัน เดินทางไปกรุงเทพฯวันนี้ 09.00 .สัดเม-ริงรู้หรือยัง http://www.thairath....tent/pol/384896

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#71 ตอม คูโบต้า

ตอม คูโบต้า

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 08:31

เห็นว่าจะไม่ทำตามสุเทพใช่มั๊ยครับ คือว่า....แล้วถ้า เทพ เมือ...ยึดหนามบิน ยึดสถานที่ราชการ พวกคนดีๆอย่างท่านๆจะออกมาต่อต้าน มาไล่ ม่าแจ้งความจับสุเทพมั๊ยครับ

#72 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 08:52

เห็นว่าจะไม่ทำตามสุเทพใช่มั๊ยครับ คือว่า....แล้วถ้า เทพ เมือ...ยึดหนามบิน ยึดสถานที่ราชการ พวกคนดีๆอย่างท่านๆจะออกมาต่อต้าน มาไล่ ม่าแจ้งความจับสุเทพมั๊ยครับ

เสื้อแดงโง่ๆ อยู่ใต้กระโปรงดมหอยบานแถมเน่าเหม็นโอ่ของอีปุทรราช ใจแม่มตุ๊ดส์ชิบเป๋งว่ะ 

เล็กยิ่งกว่าจิ๋มมดอีก 

Edited by pinkpanda, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 08:52.

#73 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 08:54

ชนชั้นของม็อบนี้เป็นนายทุนน้อยดูแล้วมีนิสัยยึดสถานที่ไม่ได้นาน

เป็นชนชั้นที่ต้องเผด็จศึกไว ต้องรีบไปทำมาหากินไม่มีเวลาเดินเล่น

เทพเทือกจะมาใช้ชนชั้นนี้ยึดโน่นยึดนี่ให้โง่แหนะ   แค่คิดก็ผิดแล้ว

:lol:     :lol:     :lol:

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#74 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:09

อย่าไปไรมากกับใอ้หน้าตาบัดซบ แม่มันยังบอกไม่ได้เลยว่าพ่อมันคือใคร

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#75 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:14

กระทู้เสี้ยมชงให้พวกบ้าชนชั้นมาสร้างความเเตกเเยกตามเคย :lol: :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#76 คนกลาง

คนกลาง

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:40

คงต้องรอดูว่า  ม็อบ พท  กับ  ม็อบ ปชป  ใครจะชนะ

ม็อบเกาเหลา  กับ  ม็อบก๋วยจั๊บ

#77 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:54

คงต้องรอดูว่า ม็อบ พท กับ ม็อบ ปชป ใครจะชนะ

ม็อบเกาเหลา กับ ม็อบก๋วยจั๊บ

พท.นี่นิสัยโจรจริงๆ ทำชั่วแล้วถูกจับได้ก็ไม่เคยจะสำนึก

พท.ทำผิดกฎหมายทีไร ก็อ้างว่าตัวเองไม่มีเส้น

มันไม่เกี่ยวกับเส้นหรอก ถ้าไม่อยากถูกจับ ก็แค่เลิกทำผิดกฎหมายแค่นั้นแหละ

#78 เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:57

http://www.youtube.c...h?v=nTjdWkVsa74

#79 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:58

พรุ่งนี้ถ้าสุเทพหรือแกนนำม็อบให้ยึด ทำเนียบ

^_^  ^_^ 

ม๊อบราชดำเนิน เค้าจะไปหรือไม่ไป อยู่ที่ดุลพินิจ ของเค้า เพราะเค้าคิดได้

แล้วเอ๊งละ ถ้าไอ้แม้ว และ รบ บอกให้พวกเอ๊ง แดกขี้ พวกเอ๊ง จะแดกไหม

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

Edited by พอล คุง, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 09:58.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#80 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:01

เผาบ้านแจ๊ด ไป

เผาบ้านจันทร์ส่อง ไป

เผาบ้าน อริสมัน ไป

เผาบ้านเต้น ไป

เผาบ้าน ตู่ไป

เผาบ้าน เหลิม ไป

เผาบ้านตระกูลชิน ไป

เผาบ้านขี้ข้าชิน...ไม่ไป เพราะหลังจากนี้ ก็ไม่มีที่คุ้มกล้าหัวอยู่แล้ว

#81 หนูอ้อย

หนูอ้อย

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:14

คงต้องรอดูว่า  ม็อบ พท  กับ  ม็อบ ปชป  ใครจะชนะ

ม็อบเกาเหลา  กับ  ม็อบก๋วยจั๊บ

ไม่ต้องรอดูเลยค่ะ การแข่งเอาแพ้-ชนะระหว่างม็อบๆที่แสนปัญญาอ่อน

ในที่สุด "ประเทศไทย" ชนะแน่

#82 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:30

ให้เทพเทือกมันทำก่อนเถอะครับ เดี๋ยวก็เห็นเองครับ ม๊อบนี้เขาไม่โง่ ถ่อย เหมือนม๊อบควายแดงอันธพาลหรอกครับ ไอ้ตอมหน้าโง่

#83 suwadee

suwadee

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:36

ทำไมกรูต้องตอบมรึงด้วยไอ้ควาย

#84 BatMan's Gurl

BatMan's Gurl

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:43

แล้วเชื่อขี้ปากไอ้หน้าทรงเลขาคณิต ฉลาดตายละ?  

Buffaloship มันเป็น Exclusive สำหรับพวกคนกะโหลกะลาอย่างพวกหล่อน อย่าได้พยายาม Bestow มันให้คนอื่นเลยค่ะ 

#85 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:49

[quote name="หน้าตาดี" post="920303" timestamp="1385236398"][quote name="หน้าตาดี" post="920096" timestamp="1385222529"]
[quote name="ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่" post="920057" timestamp="1385221345"]

[/quote]

[/quote]

เหมือนที่คุณเชื่อข่าวโกหกทีวีนะเหรอครับ อย่างผมต้องเรียกคุณว่าควายเวรต่อไป หรือไม่ก็ควายหน้าด้านดีใช่มั้ยครับ เพราะแยกแยะความจริงไม่ออก

#86 เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 10:58

ทำไมกรูต้องตอบมรึงด้วยไอ้ควาย

ใครเอาปืนจี้หัวให้คุณมาตอบครับ คุณไม่อยากตอบก็อ่านเฉยๆก็ได้  ไม่มีใครบังคับนิ

คุณต้องย้อนถามกระบาลตัวเองแล้วกระมั้งครับ  เข้ามาเสร่อเมนต์ในกระทู้ทำไม

ด่าคนอื่นเป็นวัวควาย  ถ้าคุณคิดว่าคนอื่นเป็นควาย กำลังคุยกับควายแล้วล่ะก็

.......คุณเป็นควายหรือคนล่ะครับ.......

#87 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:05

ฮาครับ ควายเวรหมดปัญญาโต้ ราคาคุยหว่ะ

#88 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:07

^_^  ^_^ 

ไปยึด โรงพยาบาลดีกว่า
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#89 เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:17

ฮาครับ ควายเวรหมดปัญญาโต้ ราคาคุยหว่ะ

ปัญญาจะโต้มี แต่เหลืองในนี้ จะมีใครมีกึ๋นพอจะโต้กับผมเท่านั้นล่ะเปล่า เหอะ เหอะ

กระดูกความคิดมันคนละเบอร์ :)

#90 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:19

รีบทำยอดน่าดูเลยวุ้ย....วางบิลงวดสุดท้ายแล้วเหรอวะ -_-  -_-  -_- 

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#91 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:43

ชอบกินน้ำโกเต็กอีปูโง่หอยบานเน่าเหรอนังตุ๊ดหน้าตาดี แต่ิจิตใจชั่วระ ยำ ต่ำทราม

#92 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 11:44

ปัญญาจะโต้มี แต่เหลืองในนี้ จะมีใครมีกึ๋นพอจะโต้กับผมเท่านั้นล่ะเปล่า เหอะ เหอะ

คนที่ชอบวกไปหาเหลืองแสดงว่าชอบกินน้ำโกเต็กสฺ อี๋ ต่ำ 

#93 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 15:27

^_^ ^_^

ถ้าท่านทักษิณบอกให้พ่อแม่ของหน้าตาดี อมส้นตรีติดเล็บขบ พ่อแม่หน้าตาดีจะอมไหมครับ ถามจริงๆนะครับ ไม่ได้กวน

#94 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 15:40

ที่มไม่ใช่แดงเขามีปัญญาโต้คุณทุกคนแหละครับ

แต่ผมผิดหวังนะ คิดว่าคุณจะโต้ได้ เห็นแถถถถถถ อย่างเดียว

ราคาคุยหว่ะ ควายแดง

#95 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:41

^_^  ^_^ 

ทักษิณจ้างบัตรเติมเงิน ปลาร้าเก่าในไหใหม่ ที่ไม่ทำอะไรนอกจากลอกใบบอกไปโพสต์.....?

คุณสุเทพ อาจาย์แก้วสรร อัญชะลี พูดเหมือนกันว่า

พรุ่งนี้เช้าที่จะเดินไปนั้น ขอให้คนสูงวัย สูงอายุเฝ้าพื้นที่ดีกว่า....

13 ขบวนเดินไปมองหน้า(บางที่สมควรถุย) แล้วเดินกลับมาที่เดิม...

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#96 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 01:48

ตั้งคำถามกับเรื่องที่ยังไม่เกิด

แต่เรื่องที่เคยเกิดขึ้นมาจริงแล้ว

แกล้งทำเป็นลืมหรือเปล่า

อันที่จริง คือคนอื่น ระอา ฮาฮา

คือ จขกท ตอบแบบไม่ดูการกระทำตัวเองในครั้งก่อนๆเลย ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#97 nomoreshin

nomoreshin

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 02:30

แกนนำเสื้อแดง สั่งให้เผาบ้านเผาเมือง พวกคุณยังทำตามเลยนี่คะ แถมรัฐบาลก็ยังไปประกันตัวให้อีกแน่ะ
คุณจะมีสิทธิ์คาดหวังให้คนอื่นดีเด่ได้ไง ในเมื่อคุณเองก็ยังเลวอยู่เลย
ถ้าคุณสุเทพเค้าจะฆ่าตัวตายแบบนั้น แล้วมีคนที่ทั้งเห็นด้วยแลัไม่เห็นด้วยเราก็ยอมรับได้และเข้าใจค่ะ
เพราะสุดท้าย ถ้าผิด ก็ต้องติดคุก ต้องโดนลงโทษตามกฎหมายไปอยู่แล้ว
ถึงตอนนั้นเรามาดูกัน ว่าระหว่างเทือกกะเหลี่ยม ตอนรู้ผลคำตัดสินจากศาล ใครมันจะขี้เปียกกว่ากัน
สิ่งที่นักการเมืองไทยไม่เคยรู้และประชาชนไม่จำเป็นต้องบอก

หากปกครองด้วยความลุแก่อำนาจ หยิบยื่นแต่ความอิ่มหนำสำราญให้แต่กับพวกพ้องของตน สร้างความคับแค้นให้กัดกินในใจผู้คนทั่วไป วันหนึ่งคนเหล่านั้นจะลุกขึ้นมาทำอะไรก็ได้ เพราะไม่มีอะไรที่จะเสีย..

#98 nomoreshin

nomoreshin

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 02:37

คนมีปัญญา เค้าจะอยู่ในที่ที่ควรอยู่
ตอบในเรื่องที่ควรให้คำตอบ
สุภาพได้กับคนที่ควรสุภาพด้วย
และถ้ากระดูกความคิดคุณมันใหญ่กว่าคนที่นี่
คุณจะมาถามทำไม คุณก็คิดเอาเองสิว่ามันจะเป็นยังไง
อย่าฉลาดแต่เรื่องโง่ๆ เลย
สิ่งที่นักการเมืองไทยไม่เคยรู้และประชาชนไม่จำเป็นต้องบอก

หากปกครองด้วยความลุแก่อำนาจ หยิบยื่นแต่ความอิ่มหนำสำราญให้แต่กับพวกพ้องของตน สร้างความคับแค้นให้กัดกินในใจผู้คนทั่วไป วันหนึ่งคนเหล่านั้นจะลุกขึ้นมาทำอะไรก็ได้ เพราะไม่มีอะไรที่จะเสีย..

#99 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 02:41

คำถาม มันเป็นความผิดหรือไม่

ง่ายๆ 

#100 แดงแสงเทียน

แดงแสงเทียน

ขาประจำ

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556 - 02:49

^_^  ^_^ 

เฮ้ยจริงด้วยลืมคิดต๊ะ มันเคยทำแล้วมันต้องทำอักและ

หน้าตาดีฉลาดจัง

อ.ธิดาโง่จัง คิดไม่ออก น่าจะเอาม็อบไปชุมนุมปกป้องสนามบินไว้ก่อน ไปหมกทำไมอยู่มังคลาต๊ะ

ตอนอ.ธิดาลาออก สงสัยหน้าตาดีอยู่ไหนอ๊ะ 

ลาออกต๊ะนางธิดา

วันหลังจะมาบอกว่า แกนำมวลชนผิดแนวทางอย่างที่ไม่เคยมีผู้นำมวลชนผิดพลาดบรรลัยเท่านี้มาก่อน

จากมากไปสู่น้อย เหลือแค่เนี่ย เหมายังส่ายกระดูก ใช่ปะผิดแนงทางมวลชนใช่ป๊ะ

ขอเสื้อแดงทุกท่านจงเป็นเสื้อแดงตลอดชีวิต เกิดชาติหน้าชาติไหนๆจงเป็นเสื้อแดงทุกชาติๆไป

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน